เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยเต็งถล่มตู้วันนี้ วิถีไทย 7สีและอัมรินทร์34 ที่นี่มีครบครับทั่น !!  (อ่าน 9402 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
             ขอเช็คข้อมูล ดูเนื้อตัว น้ำหนัก นักมวยแต่ละคน ทุกช่อง แล้วจะมาบอกนะ FC รอแป๊บเน้อ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

มาแล้วครับ  ผมขอเริ่มช่องก่อนเลย
     มวยที่ผมมองว่าน่าจับตา...
     คนแรก ณรงค์เดช  ทรงเดชรถบ้าน มวยในทีมงานทีเอ็นมวยไทย เมื่อเช้าลด 1 ป. พิกัด 114 ป. วันนี้เจอกับมวยเตะขาต่อยหมัดหนักแรงคือ ไฝพิฆาต  ศิษย์หลวงพี่น้ำฝน ชั่งได้เท่าพิกัด ไฝพิฆาตซ้อมอยู่กับอั๋น สุขุมวิท มวยยโสธร ฟอร์มดี ชนะน็อคมาหลายไฟต์ ทีเด็ดคือเตะขาต่อยหมัด ต่อยโดนคู่ชกหลับหล่นทันที  สำหรับณรงค์เดช เป็นมวยแข็งแกร่ง เตะขาต่อยหมัดเข่าในเหนียวแน่น มีทีเด็ดคือศอกคม ฟันโดนคู่ชกหลับกลางอากาศ  คู่นี้สูสีเพราะอาวุธหนักทั้งคู่   เรตเปิดไฝพิฆาตเป็นต่อแน่  แต่ผมอยากให้รอง..รองณรงค์เดช บวยบู๊สู้ดีใจเกินร้อย  ไฝพิฆาตทำคู่ชกได้ละดี แต่พอโดนเข้ามั่งออกอาการเห็นๆ  ผมอยากให้รองไปเลย ไม่มีม้วนเดียว..เผลอๆกินเต็ม  เล่นมีนับน็อคไปด้วย...
     คนที่2 ผมออกไปที่อัลพาร์ต จ่าเจตรถสวย(โอเล่ย์เล็ก ศิษย์นิวัฒน์) อดีตมวยเอกศึกวันทรงชัย ชกกับ แหลมสิงห์ ส.เดชะพันธุ์ พิกัด 127 ป.  อัลพาร์ตเก๋าส์เกม เตะขาต่อยหมัดหนัก มีลูกอัปเปอร์คัตเป็นทีเด็ด ส่วนแหลมสิงห์เข่าแรงแทงเจ็บ  ผมให้เล่นไปที่อัลพาร์ตครับ ถึงไม่ได้ชกมานาน แต่เก๋า มองมุมไหนก็ดีกว่า..
     คนที่3 เหนือธรณี สามชัยวิเศษสุข ไอ้แบ็ทแมน จังหวะฝีมือ สมองมวยดีกว่า ธนญชัย แฟร์เท็กซ์ สไตล์เดินหน้าเตะขาต่อยหมัด อาวุธอื่นไม่มี กระดูกดี เก๋าเกมกว่าแบ็ทแมน   แต่ผมว่าธนญชัยเลยจุดพีคมาแล้ว กรำศึกมานาน ร่างกายไม่เหมือนก่อน  เล่นเหนือธรณีที่สมองมวย เชิงมวย เอาตัวรอดได้ ไม่ปะทะอย่างเดียว ผมว่าคว้าแชมป์7สีได้  เล่นไป..เสียวหน่อย แต่ท้ายๆเกมได้ชูมือ..

ไฟหนาว

หลายเกจิฟันธงว่าไฝพิฆาตจะชนะน็อคณรงค์เดช  แต่ผมกลับมองว่า น่ารองณรงค์เดช..ลูกบ้าลูกฮึดลูกสู้ไม่เป็นรองแน่นอน ผมยังมั่นใจว่าลูกศอกของณรงค์เดชวันนี้ออกฤทธิ์แน่  เป็นแค่มุมมองส่วนตัว แต่ใครขอบมวยรอง เราไปด้วยกันครับ

ไฟหนาว

คู่เอก7สี ไม่ต้องคิดมากครับ..เล่นไป แบ๊ทแมน..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ช่อง PPTV36 มวยดีวิถีไทย มวยเริ่มขก 11.45 น.
     เล่นไปครับ..บินลาดิน..นนทชัย  สบายใจดีจัง

ไฟหนาว

ผ่านไป2ช่อง คงพอได้เงินใช้นะครับ

ไฟหนาว

ช่อง34 อัมรินทร์
   ..น่าเล่น เพชรวิชัย...น่ารอง  พลอยรุ่งเพชร..

ไฟหนาว

สวยงามตามท้องเรื่อง พบกันใหม่สัปดาห์หน้าครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal