เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ฝนตก อากาสดีน้องๆนักมวยก็ถอนได้ถอนดี ส่วนตัวพี่นี้ก็ถอน  (อ่าน 5498 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
เสาร์+อาทิตย์ นี้เรามาดูก็ครับว่าใครจะหมดก่อนกัน     ระหว่างเซียนมวย@นักมวยที่แน่ๆมีคนนึงแหละที่ชอบถอน........ผมก็ชอบ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

คนเก็บเห็ด

คนข้างบ้านหรือจะสู้มือขวาตัวเอง  (ถึงวันชก)น่าจะมีข้อมูลมาฝากมากกว่านี้  คนนึงค่าตัวนักมวยยังจ่ายไม่หมดเลย.......จ่ายไม่หมดแล้วมีอะไรมั๊ย

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
น่าติดตามตอนต่อไป รอติดตามคะ [/[/color]size]  :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนเก็บเห็ด

ครับน้องถ้ำน้ำร้อน   โปรดติดตามตอนต่อไปครับ  ใบ้นิดๆครับเคยมาดึงเอามวยพี่ชายผมไปชก ค่าตัวยังได้ไม่ครบเลยครับ คริคริ  บ้านช่องก็ใหญ่อยู่นะอิอิ

Kom

• ชอบกด Like + 543
จังชี้มันต้องถอน จังชี้มันต้องถอน

คนเก็บเห็ด

ครับท่านkom  จังชี้มันต้องถอนครับ555   มาถอนนำกันครับท่านkom

คนเก็บเห็ด

อาทิตย์นี้ถ้าจัดให้มวยผมเสียเปรียบ ......คงอีกนานกว่าผมจะได้มา  (ลูกน้องเก่า)  เคยหามวยมาป้อนให้เสมอ

แต่ตอนนี้ดูห่างๆ  (ไม่ค่อย)  ได้มาบ่อยแต่นานๆมาที    ครั้งนี้ขอแบบสะดวกโยธินนะครับลูกพี่    ครั้งหน้าค่อยเอาสารคามมาให้เกิดก็ได้   116.ป  หรือ   117.ป  ก็ได้

คนเก็บเห็ด

เหตุอยู่ที่คู่หนึ่ง              ผลอยู่ที่คู่สี่    พรุ่งนี้เจอกันที่นี้ครับ

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอครับท่านยศ :dookdik_smile-circle_83[1]:

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
เด็ดไม่เด็ดไม่รู้ รู้แต่ว่ากระทู้นี้อาจทำให้ท่านยศหายเจ็บข้อเท้า  (สำนวนท่านม้าก้านกล้วย)กลับมาลงตัวจริง5555555555555555555555555555 :dookdik_smile-circle_51[1]:

พยัคฆ์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.....ท่านยศ  มีเห็ดปลวกไก่น้อยบ่ครับ   ขอซือๆได๋ครับ   รถผ้าป่าคว่ำอยู่อ้อมน้อยครับ     น้ำมันท่วม  ของเลยแพงแหน่จักหน่อยครับ   มาม่า  ซองล่ะพัน  เบียร์อีกล่ะ  ขวดล่ะ ห้าร้อย  .......555555......บ่ว่ากันเด้อครับ  มื้อนี้ขอซะก่อน....

กาก้า

• ชอบกด Like + 17

คนเก็บเห็ด

ตอบท่านม้าก้านกล้วยครับ   มีหลายเห็ดครับผม   ชอบเห็ดอะไรผมจัดให้ตามใจท่านครับ     พรุ่งนี้ไปเอาผ้าป่าคืนที่ช่องเจ็ดกันครับ    วันนี้แสงทองน้อย    ทำน้องๆผมหลายคนเมาขนาดเลยครับ

ตัวเดียวเอาให้จุกไปเลยครับทุกท่าน     ก่อนมวยชก 80  นาทีผมจะมาครับขอให้เรตอย่าแพงก็แล้วกันมันแน่ๆ

คนเก็บเห็ด

เล่นไปครับเล่นไปตัวเดียวเต็มถุงปุ๋ย      วันมีโชค     ภูหงส์ทอง      วันนี้ทีมงานมากันน้อย  แต่อีกชุดจะเข้าเล่นที่ตู้ อดิศร  ครับรอเข้าตอนเป็นรองยิ่งดี

คนเก็บเห็ด

ผมบอกแล้วว่าของเขาดีจริงๆๆ   สวนราคาให้เลยถ้าไม่ชนะวันนี้คงอีกนานถึงจะได้มา  (ลูกน้องเก่า)

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal