เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา VS เก่งกังวาล บ้านเจริญสุข 119ป. ใครจะชนะ

ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา  
51 (60.7%)
เก่งกังวาล บ้านเจริญสุข  
33 (39.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 81

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่แรก ช่อง7สี)ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา VS เก่งกังวาล บ้านเจริญสุข ใครจะชนะ  (อ่าน 22687 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ยอดพธูถันซุ่ซู่

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
ช่วงนี้ มวยตัวไหน ซ้อม 13 เหรียญ  จัดหนักเลยคับ  ของเขาดีจิงๆๆ  สารวัตร  อ๊อด  คอนเฟิร์ม  :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=fHjh7RECpi4

เอาไปทำเป็นการบ้านครับ

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
ยอดซูซัน ครับผม :dookdik_smile-circle_48[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ศึกมวยไทยลุมพินีทีจีเอ็น 17-08-2556 dooeii.com part 2/4

แก้ไขให้ครับท่านเขยเมืองลำปาง เป็นเขยเหมือนกัน

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ยอดฃูฃัน ไม่ได้ใสอย่างที่คิดหรอก คู่ชกของยอดฃูฃัน ท่านหงอคงน่าจะรู้ดีที่สุด ลองถามท่านดูเผื่อจะมีทีเด็ด

หลี่หมิง

เก่งกังวาล  การผ่านมวยมาดีกว่า  แต่รูปร่างเสียเปรียบเยอะคับ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
ตอนเก่งกังวาลชกกับน้ำเต้าทอง ก็เสียเปรียบช่วงชกเยอะนะคะ
น้ำเต้าทองก็มวยเข่า แต่ไม่ดุดันเท่ายอดซูซัน จะกินได้
ต้องใช้เหลี่ยมและทรงมวย ซึ่งยอดซูซัน มีแต่เข่า และตายเหลี่ยม
ถ้าจะมาก็คงต้องแรงตอนปลาย ดีคนละอย่างค่ะ

หงอคง

ยอดฃูฃัน ไม่ได้ใสอย่างที่คิดหรอก คู่ชกของยอดฃูฃัน ท่านหงอคงน่าจะรู้ดีที่สุด ลองถามท่านดูเผื่อจะมีทีเด็ด

คู่นี้..คู่แรก...ชกเวลา..13.00..น่ะครับ..

ดูหลังชั่ง..น้ำหนัก..ครับ..ดูว่า..123..ใครเดิน...

...น้ำหนักนี้..ยอดชูชัน..รำบากแน่..ครับ..

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ยอด....ครั้งก่อนมาแพ้เข้าใจว่ามาไม่เต็ม แต่ไม่ได้ฉายแววให้น่าติดตามแต่อย่างใด ส่วนเ่ก่ง...ตัวเล็กกว่าเ่ท่านั้นอย่างอื่นใหญ่กว่าแน่ๆครับ

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
"ยอดซูซัน"ไม่โดนเจาะต้นขาไม่มีแพ้
ไฟร์นี้มาโชว์ไม่ต้องคิดลึก คิดมาก :dookdik_smile-circle_51[1]:
กว่าแต่เรตไหลแพงเท่านั้นเองครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

เกาะช้าง

ท่านนกกระจอกไม่ต้องห่วงคับ มวยอย่างยอดพธูถัน ไม่มีใครกล้าต่อแพงหรอกคับ  โดนหักล้มที 2ทีก็มองพี่เลี้ยงไม่ละสายตาแล้ว

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

• มวยคู่เอก
ขอบคุณท่านเขยหล่า ครับที่แก้ไขให้มือใหม่อย่างกระผ๊ม ยินดีมากเลยครัย

เขยหล่า = ภาษาเหนือ = เขยคนสุดท้องนะครับ ต่างกันตรงที่ออกเสียง เขยหล้า มีอะไรชี้แนะ บอกมาได้เลยครับ ยินดีรับคำชี้แนะเสมอ

คุงชายตั้ม

• ชอบกด Like + 20
ยอดซูซัน กินนิ่มครับ ไม่เชื่อคอยดู สูสีชนะสถาร์นเดียว

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ชอบๆๆยอดซูซันสูงยาวเข่าดีๆๆ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
120 ยังต้องลด 1.2 มาวันนี้ 119 ต้องลดกันอีกเท่าไร่คับ มวยต่อยด้วยน้ำหนักน่ะคับ จะบีบยอดซูซัน มากเกินไปรึเปล่านิคับ

แมงปอไฟ

• มวยดาวรุ่ง

หลี่หมิง

ยอดซูซ้น ล่าสุด  บอกมาแทน ไม่พร้อม  น้ำหนักไม่ได้คุม  เลยแพ้แบบอายๆ
   จึงขอล้างอายที่ 7 สี เท่านั้น  119 ผมขอเอง  จัดมาาาา

ไอ้หมอนี่ มันเดินยันแปดยกนะคับ  เข่าอย่างเดียว   วันชั่ง มาเิกิน มึงโดนเหนี่ยวแน่ 555+ :Onion-s-163[1]:   

kingartee

• มวยคู่เอก
ยอดซูซัน หมดยกสามเดินรับแข้งซ้าย

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
ถ้ายอดซูซันป็นคนขอน้ำหนักเอง ก็น่าเล่นค่ะ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เก่งกังวาลเคยชนะดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่างมาถือว่าไม่ธรรมดา ถ้ายอดซูชันมาอย่างไฟต์ล่าสุดไม่ไหวชัวร์

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

• มวยคู่เอก
ขอยืนยันเปนคำตอบสุดท้ายๆๆๆๆ เก่งกังวาลๆๆๆๆ    :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ท่านรอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ยอดซูซันขุนเข่าทะลวงใส้เห็นๆครับไม่ต้องตกใจ

อาท๊อป

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

daxpaun

• มวยใหม่
  • **
ว่าไงว่าตามกันท่านkingartee :Onion-s-90[1]: :Onion-s-13[1]:

kingartee

• มวยคู่เอก
ว่าไงว่าตามกันท่านkingartee :Onion-s-90[1]: :Onion-s-13[1]:
เ่ก่งไม่กลัว กลัวสวนอย่างเ้ดียวครับท่าน รอดูวันชกคู่นี้ผมจะรองเป็นทีเด็ด :Onion-s-163[1]:

นกกระจอก

ยอดซูซัน คุมมาดีเชื่ิอสิ!
สั่งมาล้างอายโดยเฉพาะกิจ"ป๋า..เหรอ..จะสู้..อาซ้อแดง"555

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43

kingartee

• มวยคู่เอก
ครับ ตัวชอบครับ แต่ตัวเล่นไม่มีความแน่นอนครับ ถึงวันชกจริงอะก็เปลี่ยนได้ครับ ใครบ้างเล่าจะไม่ชอบ ยอดซูซัน ขุนเข่ากินคน หุ่นมวยยังกะนายแบบขึ้นมาราคาไปก่อนมวยทุกทีครับ แต่มวยทรงนี้มันดูแล้วเข้าทางปืนยังไงไม่รู้ครับ ช้าเมื่อไหร่แข้งซ้ายอัดแล้วพับคา วงในชิงรัดเอาตัวรอดได้ คู่ชกหลงเหลี่ยมไปเอง มวยมีทางชนะกันอยู่ไม่มีม้วนเดียวแน่นอนครับ (ความคิดเห็นส่วนตัวผิดถูกหรือล้วงเกินกราบขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ)

ปล.ความคิดเห็นไม่ตรงกันการพนันจึงบังเกิด เงินทองกินกันความสัมพันธ์ยังคือเก่า เด้ออ้าย

daxpaun

• มวยใหม่
  • **
นอนรอเลย

daxpaun

• มวยใหม่
  • **

นกกระจอก

ซ้อแดง :Onion-s-23[1]:ลูกเดียร์เอาไอ้มืด(ยอดซูซัน)มาซ้อมที่บ้านเรา จัดให้มัน :Onion-s-8[1]:เกิดซะทีซิ!
เดียร์ :dookdik_smile-circle_48[1]:ได้ครับคุณแม่
 :Onion-s-23[1]:ไอ้มืดมันต้องดังๆๆ เพราะแม่สั่งให้มันมารอ ตั้งแต่คัดมวยปูนเสือแล้ว สงสารมัน
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ครับคุณแม่
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:555
 :Onion-s-23[1]:ซ้อแดง สั่งลุย

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ท่าน daxpaun ครับขอ version เต็มๆ ครับ แบบนี้ตายเป็นตายครับ

หงอคง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal