เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สีเน้น..ๆ..2..ตัวเด็ด...ใจสู้หรือป่าว ไหวไหมบอกมา..จากใจ...หงอคง เจ้าลิงเกเร  (อ่าน 81510 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:...ขอเด็ด..ๆ..คนเดียว.

...ช่อง 3  วันนี้...หงอคง...จะเล่นแค่...ตัวเดียว..

..จะรอง...บ้านดอนเล็ก....ทุกราคา.....

....ชอบส่วนตัว...ครับ...

...เผื่อ..ฟลุ๊ค....55555

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
หนก่อนต่อยเหมือนไม่มีข้าวกินเลยท่าน วันนี้ต่อยเที่ยง จะมีแรงป่ะท่าน

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ผมไปดัวยคับท่านหงอคง...บ้านดอน...อยู่ไกล้กับบ้านผม...เผื่อ..ฟลุ๊คบ้าง...5555

หงอคง

หนก่อนต่อยเหมือนไม่มีข้าวกินเลยท่าน วันนี้ต่อยเที่ยง จะมีแรงป่ะท่าน

...สวนได้เลย..ครับ..ท่านคนธรรม....

...เพียง..ชอบส่วนตัวครับ..ไม่มีไร...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
บ้านดอนเล็กไปด้วยคนครับ......วันนั้นถ้าไม่จูบหมัดนับก่อนมีลุ้น วันนี้เจอมวยคนจัดแต่ผมว่าแกมือได้ครับท่านหงอคง :Onion-s-98[1]:

หงอคง

ช่อง 3  หงอคง....ขอยิง..น้ำเงิน...ลองเบิง...

...บ่เน้น .ปานได๋....เอาไว้.มื้ออื่น...จัดหนัก..โลด...

หงอคง

คือ..มัก..บ้านดอนเล็ก...คักแท้มื้อนี่... :Onion-s-2[1]:

หงอคง

คือ..มัก..บ้านดอนเล็ก...คักแท้มื้อนี่... :Onion-s-2[1]:

บ่น่าเชื่อ...เลย...มีทุนเล่น..7..สีแล้ว....อิอิ

กินแข่น..ๆ...เลยมื้อ..นี่.....

ได้...บ้านดอนเล็ก....มาหลายเติบ...ครับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
สุดยอดครับอาจารย์ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดครับท่านพี่หงอคง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:
ช่อง11  ตัวเดียวหนัก...ๆ..ซุปเปอร์บอล....

...เข่าในยาว.ๆ...

@@@  ช่อง11  ก้อ...เข้า....คักแท้...@@@@..เต็ม..ๆ..

....สบายแล้ว..มื้ออื่น...บ่เล่น..กะ.ได่...หย้านเสีย..5555

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.........บ่เล่นบ่ได้......ผมจัดให้ชุดใหญ่แล้ว........มื้อนี้.......มื้ออื่นใส่เต็มๆ.....เมื้อวานบ่มีปัญหาดอกครับ....ผมคุยกับท่านเวบแล้ว...ย้านมันกระทบกระทู้..ท่านหงอคง.....ผมโทรบอกเผิ่นเอง.....เผิ่นเข้าใจครับ....บ่เป็นหยังดอก....มื้อนี้อย่าลืมจัดเด้อครับ........

หงอคง

:Onion-s-113[1]:..สุดยอด..เลย.ม้าก้านกล้วย...

..แต่ว่า..กับแก้ม..เอากลับไป..โลด...บ่กินดอก...

&&&&&&...สิ..เอาแต่..น้องสาว..คนงาม..ผุเดียวกะพอ....5555

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
.....บ่ย้อมใจก่อนบ่น้อ.....ผมย้านหิวนั่นดอกครับ.........จั่งได๋กะเบิ่งแยงกันแหน่เด้อครับ............5555....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:...ขอเด็ด..ๆ..คนเดียว.

...ช่อง 3  วันนี้...หงอคง...จะเล่นแค่...ตัวเดียว..

..จะรอง...บ้านดอนเล็ก....ทุกราคา.....

....ชอบส่วนตัว...ครับ...

...เผื่อ..ฟลุ๊ค....55555

Kom

• ชอบกด Like + 543
เลือดดังผูได๋ละนั้น)เลือดเกาเดาออกแล้วหงอคงอายคนแน 5555

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...5555..อ้ายคม...

..จัดไปทะแม้.....ม้าก้านกล้วย...จัดให้..อ้ายคม.

..จัก 2 คนแน่....ไหวบ่..น้อ..อ้ายคม..พี่เฮา..

..สงสัย..สิเอาบ่..ลง....55555

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

พี่ไฟหนาว..บอกบรรดานักรบ..ด้วยครับ..

เวลา9.35น.วันอาทิตย์..เตรียบคำสั่ง..ให้ออกรบ..2..ยุทธวิธี..

.....ขอให้เตรียม..กระสุน..ไว้ได้เลย..ครับ..

..ขอบคุณ..พี่ไฟหนาว..ครับ..รูปภาพ..สวยมากครับ...

..หงอคง..ขอบันทึก..รูปภาพเก้บไว้ทุกภาพ..เลยน่ะครับ...

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
 วันนี้ไม่ได้เข้าบ้านบางบอนเพราะมีธุระพรุ้งนี้จะรอ..7 สีเน้น..ๆ..2..ตัวเด็ด..จากท่านหงอคง..ครับ
จากใจจริงครับ... :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ทุกท่าน...
พักผ่อน..เอา..แรง..น่ะครับ....วันนี้..พี่น้องเราหลายคนเจ็บ..

...วันนี้...กินข้าว..อาบน้ำ..สวดมนต์...ทำสมาธิ..

...เอาแรง..มาสู้..พรุ่งนี้..ครับ...

บูรพา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่านหงอคงก็พักผ่อนเยอะๆเหมือนกันนะครับพรุ่งนี้จะได้ยิงประตูซัก2  -3 ประตูอย่าเล่นน้องสาวที่ท่านม้าก้านกล้วยพามาแกล้มเหล้ามากนะครับเดี๋ยวขาอ่อนฮ่าๆๆๆๆ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...ขอบคุณ..ท่านบูรพา...

..เงียบ..ๆ..ไว้สิ..ครับ..คนอื่นเขาก้รู้..หมด..

..ว่า..หงอคง...กำลัง........

...ยิ่งฝน..กำลังริน..ๆ....บ่ะ.....

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดีครับท่านพี่หงอคง  ผู้มีแต่ให้ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ติดตามข้อมูลมวยท่านตลอด  วันนี้มีโอกาสก็เลยทำ Wallpaper สวยๆ มากฝาก
จะขออนุญาตจัดทำ Wallpaper ให้ท่านพี่หงอคมเป็นเจ้าประจำได้หหรือเปล่าครับ?

ถ้าผิดพลาดประการใดขอท่านชี้แนะด้วยครับ พรุ้งนี้จัดหนักๆ ได้เลยหรือครับท่านพี่หงอคง

saharat

• ชอบกด Like + 14
รอท่านครับ จากใจจริง เน้นๆ ทุกอาทิตย์ เลย ครับ

หงอคง

สวัสดีครับท่านพี่หงอคง  ผู้มีแต่ให้ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ติดตามข้อมูลมวยท่านตลอด  วันนี้มีโอกาสก็เลยทำ Wallpaper สวยๆ มากฝาก
จะขออนุญาตจัดทำ Wallpaper ให้ท่านพี่หงอคมเป็นเจ้าประจำได้หหรือเปล่าครับ?

ถ้าผิดพลาดประการใดขอท่านชี้แนะด้วยครับ พรุ้งนี้จัดหนักๆ ได้เลยหรือครับท่านพี่หงอคง

..สวัสดี..ครับ..ครูจัน....ทำเอาหงอคง..พูดไม่ออกเลยครับ..

...คือ..ซึ้งใจ..ครับ..ไม่ง่ายเลยครับ..ที่จะทำอะไรได้แบบนี้....

..ต้องมีใจ..ให้จริง..ๆ..หงอคงขอไหว้..ล่ะครับ..จากใจ...

...ครูจัน..ตามสบาย.เลยน่ะครับ....

..หงอคง.จะทำหน้าที่..ตรงนี้..ให้ดีที่สุดครับ....

....ขอบคุณ....มาก..ๆ..ครับ....หงอคง  เจ้าลิงเกเร

หงอคง

:Onion-s-2[1]:

ฝนตก..ตั้งแต่ 5 โมง จะ 5  ทุ่มแล้ว

ยังไม่หยุด..เลย.....สงสัย..จะรวย...7..สีพรุ่งนี้...

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
ขอบคุณข้อมุลท่านหงอคงมากๆครับ :Onion-s-97[1]:

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ครูชาญ ครับ  ไม่ใช่ครูจัน
ขอบคุณครับที่ท่านพี่หงอคงชอบ 
พรุ้งนี้จัดหนักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตามทุกขบวนท่า

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ฝีมือเยี่ยมครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: สวดยอด

S ห้องแซง

[ไป นำเด้ออ้ย  :dookdik_smile-circle_48[1]:เด็ด 1  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ยังยอดเยี่ยม.....เหมือนเดิม.....ครับท่าน

unclepong

อาทิตย์หน้า......แถวใต้......เลือกตั้ง อ.บ.ต......นะครับๆ
....ระวังหน่อย...อาจมีกลางอากาศ...นะครับๆ
สืบลึกๆๆ...นะครับๆ
ไม่อยากให้เสียตัง.....ครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
น้องหงอคงสู้ๆ....วันนี้ไปด้วยกันเหมือนเดิม..ขอชมกราฟฟิคของครูชาญครับ..สุดยอดจริงๆ..เห็นภาพแล้วไฟหนาวยอมครับ..ผมแค่มือสมัครเล่น..ส่วนท่านมืออาชีพ..ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ   เป็นสมาชิกใหม่บ้านหลังนี้..แต่เก๋าส์มาจากไหนหนอ  ดีครับช่วยกันสร้างสีสันให้เว็บเรา..  ผมท่องเที่ยวไปดูเว็บมวยต่างๆ ค่อนข้างจะซบเซา...ผิดกับที่นี่ คึกคักสุดๆ     ผมได้รับข่าวดีจากท่านเว็บว่าจะขยายบ้านให้ใหญ่ขึ้นอีก...เพื่อป้องกันเว็บล่ม..ก็จริงครับ  ขณะนี้กระทู้หงอคงน้องชายผม มีคนคลิกเข้ามาหาข้อมูลกันเป็นหมื่นๆทุกสัปดาห์..น้ำใจหงอคงสมาชิกเราทุกคนไม่เคยลืม..รักษามาตรฐานไว้อย่างนี้..ความดีความศรัทธาย่อมการันตี..พี่ไฟหนาวเป็นกำลังใจให้เสมอ

unclepong

ท่านหงอคง....ตื่นยังครับ.....สงสัยนอนนับตัง....
บ้านดอนเล็ก....วันนี้รอ...ข้อมูล....จัดหนักครับ
.....รวยๆๆๆๆ.....ครับ

S ห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-25[1]:

ขอบคุณ...ทุก.ๆ.กำลังใจ....

นอน..พึ่งตื่น...เมื่อคืนไปออกกำลังกายมา...

อย่าลืม....เวลา..13.00..น น่ะครับ

....

คนธรรม

รอท่านครับเมื่อวานโดนนิดหน่อยวันนี้ขอคืน ครับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ท่านหงอคงยังไม่ได้สรุปกระทู้ เลยครับ รอออออออ :Onion-s-25[1]:

หงอคง

....คำเตือน...จากใจ...ท่องให้ขึ้นใจ...

...เล่นเอาตังค์  อย่าเล่นเอามันส์...

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11

....คำเตือน...จากใจ...ท่องให้ขึ้นใจ...

...เล่นเอาตังค์  อย่าเล่นเอามันส์...

ท่านเทพหงอคง  มันคือ รหัสลับ ดาวินชี   ครับ ผมก้อเอาตังค์ครับ   มันส์เอาทีหลังครับท่าน

คนธรรม

สรุปได้ยังครับท่านหงอคง รอครับท่าน วันนี้เอาคืนครับ

หงอคง

:Onion-s-97[1]:

สบายดี..ครับ..ท่านส.วีรกุล..

เมื่อวาน..เงินเต็มเป๋า..เลยครับ.

..มีไรมาฝาก..หงอคง..ไหมครับ..

หายหน้าหายตา...อย่าบอกน่ะว่า..ติดเด็ก...555

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
รอท่านหงอคงสรุปหลังชั่งครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...เด็ด..ๆ..เน้น..2..ตัวครับ..7..สี..

@@@  เด็ด..1...รอง..ๆ...ทุกราคา..ครับ..@@@

@@@ ขวัญใจ..7 สีตังใหม่แน่นอน..ทำฟอร์ม..ชิง 112..ปอนด์..7 สี.@@

&&&  เก็บทุกราคา...นันทวัฒน์  ช.รุ่งโรจน์...&&&

&&&  มัดซ้ายขวา...คีบคอเข่าใน..เน้น. ๆ...&&&

&&&&  นันทวัฒน์....ไม่แพ้ครับ...&**

...จากใจ...หงอคง.....

คนธรรม

แล้วยอดชูชันนนเป็นงัยครับท่าน เปิดหัวถ้าได้รองถ้าจะดีครับ

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
นันทวัฒน์ ตามหนักๆครับ ขอบคุณครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
:ท่านหงอคง แล้ววันนี้คู่แรกกับรองคู่เอกท่านหงอคงมีในใจมั้ยคับ ตอนนี้กระแสวิ่งมั้วไปหมดแล้วแปดแสนเล็กมาเกิน2ปอนต์อีกจะลำบากมั้ยคับชกเร็วขึ้นด้วย ขอทัศนะหน่อยคับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

@@@@ :Onion-s-97[1]:@@@@@

สรุป 2 ตัวเน้น.ๆ..เล่นไป...7..สี..

&&&  นันทวัฒน์  ช.รุ่งโรจน์  &&& เก็บทุกราคา...ครับ

@@@ อาวุธเล็ก  ....เล่นไปไม่แพ้...มีนับ..น็อค..ครับ.&&&

......เล่นเอาตังค์  อย่าเล่นเอามันส์.......

@@@@@@@@@@@@@@#@@@@@@@##

$$$$ โอม นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ  หงอคง  รวย ๆ  $$$$

.......จากใจ...หงอคง.....เจ้าลิงเกเร....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal