เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เข่ารีโมตซดแข้งฟรีคิก..BIG FIGTH...ให้จ้องคู่รอง 7 สี !!  (อ่าน 22993 ครั้ง)

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
"แปดแสน"อย่าถอนนะ! :dookdik_smile-circle_81[1]:
"เรือเอก"รอเตะฟรีคิก :dookdik_smile-circle_67[1]:

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ...คิดต่างไม่เป็นไร  บทสรุปสุดท้าย..เชียร์ใครต้องได้เงินใช่ไหมครับ...มวยคู่นี้น่าหนักใจจริงๆ เพราะลูกเพ่ของนักมวยดันใส่เสื้อเหมือนกัน...อย่างนี้มันต้องวัดกันด้วย...ดูเอาเองครับ..

ไฟหนาว

เปล่าๆครับ..ผมแค่คิดไปเอง..   ท่านล่ะ ?
http://]      [/img]
]                          ทั้งสมรักษ์   และวิชัย   ใครก็รู้
                                       ว่าทั้งคู่   สนิทกัน   นานแค่ไหน

http://][/img]
                                          แปดแสนเล็ก   เช็คให้ดี   เด็กวิชัย
 http://][/img]     
                       ส่วนเรือเอก   ลูกพี่ใหญ่   ไม่ได้โม้
     ละครเด็ด   ช่องเจ็ดสี   จะมีไหม
     ท่านทั้งหลาย   มวยคู่นี้   อาจมีโห่
     ดูให้จะ   ฉะกันแท้   หรือแค่โชว์
     เพราะคนโต   สองคนดัง   อยู่หลังเกม..

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:
สวัสดี..ตอนสาย..ๆ..ครับพี่ไฟหนาว..

น้องหงอคง...เอาคอ..รับประกันครับว่า..คู่นี้ไม่มีอะไรในกอไผ่..แน่นอน..

...เพียงแต่พี่น้องเรา..อย่าหลงกระแส..ครับ...

...สึนามิ...กล้าต่อน้ำหนัก....แล้ว..ทำไม..แปดแสนเล็ก...จะไม่กล้าต่อครับ..

.....ฝนตก..ครับ..พี่ไฟหนาว..ดูแล..สุขภาพดีดี.นะครับ..

...เป็นห่วงจากใจ...น้องหงอคง....

ไฟหนาว

งั้น โอเค.เลยน้องหงอคง..   ไฟต์นี้พี่ขอแอบอยู่ด้านหลังเด็กใหม่..ของ นายพลคนขอนแก่น..ที่เข้ามาสนับสนุนการทำมวยของ วิชัย ราชานนท์  อย่างเต็มขั้ว..แปดแสนเล็ก จึงเป็นคนแรกของค่าย ราชานนท์ ที่ได้รับความไว้วางใจให้ใช้สีเสื้อ..นายพลคนขอนแก่น..  ดีใจด้วยครับ  อาทิตย์นี้พี่น้อง ลุ้นไป...บักแปดแสนเล็ก..ลุยลืมตายแน่...

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

บทนี้ผมชอบ..โรโบค็อป..

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ขอบคุณครับ.

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
วันนี้กระผมได้มีโอกาส เกาะติดมากะทีมงานอาวุธเล็ก เมื่อวาน ทำเงินมาให้7หมื่อน วันนี้ จะวางที่อาวุธเล็ก ตัวเดียว ทั้ง7หมื่น เปนไงเปนกัน ชาตินิยมต้องมาก่อน ...หมดนอนวัด โยกรถสิบหล้อกลับ ภูเก็ต.ก้อยอม...แปดแสนเล็ก มีนายพล คนจอนแก่นมาเอง คงจะไม่พลาด นันทวัฒน์..ได้ใหญ่...ผ่านตบอด...ด่งกังวาลแม้จะตัวเล็กแต่ก้อไม่กลัวเข่า.ของคู่ต่อสู้  คับท่านพี่ไหกนาว....เฮียบอกมา ป์าให้เล่น...ฝังทุกคู่ไม่มีการบัง..

สีลิสักดา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
:Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: เรือ พาไปหาขุมชัพ วันนี้ ขอที พี่เรือ จะไปบันทุกเงีนเดี้555 ไม่ได้โม้ :Onion-s-65[1]:

ไฟหนาว

เรตขณะนี้แปดแสนเล็ก เป็นต่อ 5 - 4

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
:Onion-s-160[1]:
สวัสดี..ตอนสาย..ๆ..ครับพี่ไฟหนาว..

น้องหงอคง...เอาคอ..รับประกันครับว่า..คู่นี้ไม่มีอะไรในกอไผ่..แน่นอน..

...เพียงแต่พี่น้องเรา..อย่าหลงกระแส..ครับ...

...สึนามิ...กล้าต่อน้ำหนัก....แล้ว..ทำไม..แปดแสนเล็ก...จะไม่กล้าต่อครับ..

.....ฝนตก..ครับ..พี่ไฟหนาว..ดูแล..สุขภาพดีดี.นะครับ..

...เป็นห่วงจากใจ...น้องหงอคง....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal