เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกปุ๋ยนกปากห่าง+เกียรติเพชร ศุกร์ที่ 4 ตุลาคม 2556 ลานจอดรถห้างเสริมไทยคอมเพล็กซ์(มหาสารคาม)  (อ่าน 4753 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เอามาฝากครับผม

1.รักนิรันดร์ ดาบรันสารคาม Vs น้องเบิร์ด ศิษย์ดอนคิงส์
2.ฟ้ามงคล อ.แสงทวี      Vs เพชรชุมพล ดาบรันสารคาม
3.ยอดกฤษดา ป.บริรักษ์  Vsสกุลชัยเล็ก เอ็กซินดิคอนยิม
4.เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา Vs เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร
คู่รอง
5.ชายเล็ก ควายทองยิมส์ Vs แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต
คู่เอก
6.กรังปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง Vs โตโต้ ศิษย์อุ๊อุบล

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

ชายเล็ก & แสนเก่ง.....ชกน้ำหนัก..เท่าไหร่..ครับ..พี่สนทะเล

...ชอบ..ชายเล็ก..ครับ..ชกกลางคืน..ร่างกายฟื้นทัน..ครับ.

..สงสัย..จะทบต้นทบดอก....ครับ...

สนทะเล

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ผมก็จะไปเชียร์ถึงขอบเวทีเลยครับชอบๆๆชายเล็ก

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ใครที่ไปไม่ถูก    ให้ไปที่   บ . ข .ส    แล้วเดินมาข้างหน้าเลี้ยวขวามือเดินตรงไปไม่เกิน  150.ม  ครับผม :Onion-s-113[1]:

คนเก็บเห็ด

โอ้โหดูดีๆบ้านท่าน จิตร  มหา  มากันตั้งครึ่งงานนี้ถ้าเปิดให้ทิ่มแทงเรตรับลองสนุกแน่ครับ  เอาแบบตัวเดียวเต็มถุงปุ๋ย  กันเลยครับ  นักมวยก็สารคาม   กรรมการก็สารคาม  มันสิไปไสเสียอิอิ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

สนทะเล

ต่อย 2ทุ่มครับ//ขออนุญาต ตอบ แทนท่านยศนะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
ท่านปรมาจารย์ทางอีสานทุกท่าน อนุเคราะห์ข้อมูลในการต่อสู้ด้วย ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนเก็บเห็ด

มวยไทยที่มหาสารคาม ข้างๆ บ ข ส มหาสารคาม
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 08:21 »
คู่ที่หนึ่ง  มหาสารคาม เจอกันเองครับ

คู่ที่สอง  ร้อยเอ็ดเจอมหาสารคาม

คู่ที่สาม  มหาสารคามเจอร้อยเอ็ด

คู่ที่สี่     มหาสารคามเจออุดร

คู่ที่ห้า   ร้อยเอ็ดเจอกาฬสินธุ์

คู่ที่หก   มหาสารคามเจออุบล

คนเก็บเห็ด

มวยทไทย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 08:25 »
เด็ดๆๆๆๆสองคู่ครับ ...เสียแล้วเสียเลย คริคริ หันน่าเล่นหันน่ารับครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

อ้ายยศ.....ฝากแทง..ชายเล็ก..กับ..กรังปรี..

จักโต..ละ..200...แน่.....ได่บ่....

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
เพื่อนที่อยู่แถวนั้นได้เจอจิตรมหาตัวเป็นก็วันนี้แหละ(เมากันครับท่าน)

คนเก็บเห็ด

ทักทายครับ   ท่านหงอคง   และพี่komครับ    ตอบท่านหงอคง   ถ้าแทงสองคู่นี้ได้ผมบอกได้คำเดียวครับว่าเอาถุงปุ๋ยไปใส่ครับผม555

ตอบพี่komถ้าผม อยู่ใกล้ท่าน จิตร  มหา  คงจะได้มึนๆเซๆเป็นแน่แท้ครับอิอิ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
เชิญๆ..ครับทุกท่าน วันนั้นผมใส่เสื้อแดง กางเกงยีนดำ รองเท้าดำแดง สะบายกระเป๋าใส่เงินสีน้ำตาล อยู่มุมแดงนะครับถ้าเจอทักกันได้ครับ...

ปล..ถ้าเมียอนุญาตินะ 55555 (ช่วงนี้เลือกตั้งดุเดือดมาก)

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
1-4-6 ..
อยู่มหาสารคามไว้ยังไงก็ไม่เสียครับ..ฝากเล่นไว้ก่อนครับเผื่อไม่ได้ไป...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal