เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 คู่เอก"ทนายต๋อย"เขาฝากบอก  (อ่าน 3712 ครั้ง)

พลคนบางนา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 35
ช่อง 7 คู่เอก"ทนายต๋อย"เขาฝากบอก
« เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 17:44 »
"สะท้านฟ้า"ลุ้นเสื้อสามารถอีกคน
โชว์ฟอร์มสดสวยหรูชนะติดต่อกันมาแล้ว 5 ไฟต์ ณ.สนามมวยช่อง 7 สี สะท้านฟ้า อีมิเน้นท์แอร์ วันอาทิตย์ที่ 16 กันยายน 2555 ถ้าผ่าน วิสันต์เล็ก ไปได้ นัดต่อไปได้สิทธิ์ลุ้นเสื้อสามารถช่อง7 สี ไปใส่เหมือนหนึ่งเทพแน่นอน
ขึ้นป้ายให้เป็นคู่นำรายการคศึกมวยไทย 7 สี ตรงกับวันหวยออกพอดี อาทิตย์ที่ 16 กันยายน 2555 สะท้านฟ้า อีมิเน้นท์แอร์ เจอกับนักมวยรุ่นพี่ ซือแป่เรียกอาจารย์ วิสันต์เล็ก ซีทรานดิสคัฟเวอรี่ เกจิฯ หลายสำนักต่างให้ทัศนะความเห็นไปในแนวทางเดียวกันว่ามวยคู่นี้เป็นมวยที่ถูกคู่ ไม่ว่าจะเป็นอาวุธมวยหรือรูปร่างที่ใกล้เคียงกับเกมการชก ไม่ว่าใครจะแพ้ ใครจะได้รับการชูมือ ต้องออกมาชนิดดุเดือดเผ็ดมันเป็นแน่ โอกาสทั้งคู่มีสิทธิ์คว้ารางวัลดุเดือดประจำอาทิตย์มีสูง โดยเฉพาะสะท้านฟ้า อีมิเน้นท์แอร์ ศิษย์รักของ ทนายต๋อย ฟอร์มการชกช่วงหลัง ๆ 5 ไฟต์ ถือว่าสดสุดยอด 2 ต.ค. 54 ชนะคะแนน ศรนารายณ์ ต.ชูชีพ 25 ธ.ค.54 ชนะคะแนน วังจั่นน้อย ศิษย์อุ๊อุบล 18 มี.ค. 55 ชนะคะแนน เพชรมรกต ทีเด็ด 99 20 พ.ค.55 ชนะคะแนน โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ 19 ส.ค. 55 ชนะคะแนน พิชิตชัย ร.ร.กีฬาโคราช วันอาทิตย์นี้ถ้าสะท้านฟ้าผ่านนักชกรุ่นพี่ไปได้ ถือว่าเป็นการกำชัยชนะติดต่อกันเป็นครั้งที่ 6 ไฟต์ต่อไปถ้าสามารถเอาชนะคู่ต่อสู้ได้ที่เวทีมวยแห่งนี้ ก็จะได้รับเสื้อสามารถไปสวมใส่เหมือนกับ หนึ่งเทพ อีเน้นแอร์ นักมวยร่วมค่ายที่ทำสำเร็จไปแล้ว เมื่ออาทิตย์ก่อน "ผมภูมิใจมากครับที่นักมวยของผมในค่ายระยะนี้ โชว์ฟอร์มถือว่าเยี่ยม มีสะดุดแพ้เพียงคนเดียวคือ โชค อีมิเน้นท์แอร์ นอกนั้นวินหมด ทึ่ดีใจสุด ๆก็คือ หนึ่งเทพ อีมิเน้นท์แอร์ ที่สามารถกำชัยชนะติดต่อกันจนสามารถคว้าเสื้อสามารถได้ด้วยการชนะคะแนน คู่ปรับเก่า พลกฤต ช.ชื่นกมล วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ อย่าลืมเชียร์ สะท้านฟ้า อีมิเน้นท์แอร์ ของผม ถ้าชนะก็มีสิทธิ์ไปลุ้นเสื้อสามารถเหมือนกันครับ" ทนายต๋อย กล่าว
            "ขอบคุณข้อมูลจากมวยสยามคับ"

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
Re: ช่อง 7 คู่เอก"ทนายต๋อย"เขาฝากบอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 20:09 »
มวยคู่135คู่คีมากทีสุดช่ิง7
สวนคู่2+ทุกราคา

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
Re: ช่อง 7 คู่เอก"ทนายต๋อย"เขาฝากบอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 20:42 »
ครับ  8)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal