เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....13/10/56....อาทิตย์นี้เอาไปรวยกันอีกครับ...ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 15253 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
.....มวยเด็ด 7 สี วันอาทิตย์ที่ 13/10/2556......
ชี้ตัวให้เล่น แบบทีเด็ด สมาชิกหน้าตู้สมุทรปราการ - ชัยภูมิ - โคราช - รวยกันทุกคน....อดทนสืบหาข้อมูลมวยที่เด็ดเพื่อสมาชิก jekkung จัดแบบเต็มให้
....เล่นมวยไม่จำเป็นต้องเล่นได้เปรียบ แต่จำเป็นต้องเล่นให้ได้เงิน มวยต่อก็แพ้เป็น วันอาทิตย์ที่ 6/10/56 ขอแสดงความดีใจกับสมาชิก jekkung ที่รวยกันทั่วหน้า เข้าหมดทั้ง 4 ตัว....อาทิตย์นี้เอาไปรวยกันอีกครับ...ตามนั้น....
1. สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง    125 ป..........................75% ชนะ
    เพชรวันใหม่ วันใหม่ยิม 
2. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี   118 ป .................................น่ารอง
    เด่นพิชิต ศักดิ์บุรีรัมย์    
3. ทวน ก.กัมปนาท  127 ป.........................................เข้าไว้ก่อนได้เปรียบ
    ฤทธิชัย ก.สกุลเชื้อ 
4. สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง   131 ป.
    ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ .............................................. มวยน่ารองทุกราคามากที่สุด ถึงแพ้ก็ได้เงิน พอราคากลับมาเป็นต่อ ออกตัวกิน 2 ทาง..สบายใจ

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
เยี่ยมมากครับ
แต่ตอนนี้ยังไม่หายจุกเลย.

:Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.........คนนี้เลยที่ทำให้  เรือเอก  ชกผิดฟอร์ม....++555.....ก็ว่ากันไป.........

jekkung

• มวยคู่เอก
....น่ารักแบบนี้ต้องเข้าวงใน...รัดฟัดเหวี่ยง....++555.....

jekkung

• มวยคู่เอก
....อีกไม่กี่วันมวยก็มาแล้ว...รอตัวเล่นแบบจัดเต็ม...เช้าวันอาทิตย์นะครับสมาชิก.... :Onion-s-163[1]:

Helen

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
แต่ผมว่าจะไม่มีคนต่อสิงห์พยัคฆ์น่ะสิ ทุกสำนักชี้ไปที่ต่วนเป๋หมด มวยตู้ก็ให้ทุกขีด ทางที่ดีจับเสมอสิงห์พยัคฆ์ก่อน สามยกมาก่อนแน่ แล้วไปเลือก รองต่วนเป๋ทีหลัง

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5
เดาง่ายแต่เล่นยากครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
.....มีข่าวว่าคู่เอก 7 สี มีการปรับเปลี่ยนคู่ชกกระทันหัน....เนื่องจากด่วนเป๋มีการบาดเจ็บในระหว่างการซ้อม...ผู้จัดกำลังปรับเปลี่ยนคู่ชกให้...ไม่แน่อาจจะเป็น  เดอะสตาร์  หรือไม่ก็เปลี่ยนทั้งคู่  คือเอาคู่ใหม่มาชกแทนทั้ง 2 คนเลย....ถ้าลงตัวทีใครจะนำข่าวมาแจ้งนะครับสมาชิก....

jekkung

• มวยคู่เอก
......พรุ่งนี้ประมาณ 10.00 น.  .....มวยเด็ดแบบจัดหนัก Jekkung จะมาลงให้นะครับ.....

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
ระวังคนเสียมาพาลนะท่านเค้ายิ่งหาว่าป่วนอยู่อาทิตย์ที่แล้วผมไม่แสดงความคิดเห็นฟัน4คู่เต็มๆอาทิตย์นี้ก็ไม่โพสต์แต่ที่เด็ดตายเกลื่อน

jekkung

• มวยคู่เอก
......เป็นยังไงกันบ้างครับสมาชิกมวยตู้ Jekkung ......รวยกันคนละกี่ล้านครับ.....อาทิตย์นี้ก็รวยกันแบบ 4 คู่เต็มๆ.....
......กินแบบม้วนเดียวจบ.....อาทิตย์หน้าจะหาข็อมูลเด็ดๆมาให้เล่นอีกนะครับ....
เอาแบบจัดหนัก 4 ตัวเต็มเหมือนเดิมครับ.....
:dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5

jekkung

• มวยคู่เอก
.....เต่าตกมัน.....คน คอน ยก....รวยกันคนละกี่ล้านครับ.....ไปฉลองกันที่ไหนน้อ.....ส่วนท่านเพชรพญาแล...หละครับได้กับเขาไปเท่าไหร่ครับ.....ส่วนสายลมพัดพา  บอกว่าเดาง่ายแต่เล่นยาก......ถ้าไม่เล่นตาม Jekkung ชี้ให้เล่นก็คงจะเสียอะนะ.....แต่ก็ไม่ว่ากันครับ...จะได้จะเสีย...มันคือการพนัน.....เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ.....ส่วนวันอาทิตย์ที่ 20/10/56 Jekkung จะลงให้ประมาณวันพฤหัสบดี - ศุกร์ นะครับ.....ตอนนี้ขอสืบข้อมูลการฟิตซ้อมและสภาพร่างกายของนักมวยแต่ละตัวก่อนคับ.....สืบข้อมูลครบทุกตัวแล้ว.....จะมาชี้ตัวเล่นให้แบบจัดเต็มทั้ง 4 ตัวให้นะครับ......ใครที่เชื่อมั่น Jekkung ก็ขอให้รวยกันทุกคนนะครับ....ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู....แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ.....

นิดหน่อยครับท่าน11กำปั้นคู่เดอะสตาร์ไม่กล้าเล่นครับกลัวละครดูเหมือนจะปล่อยเลยวินแค่3คู่แรกยังไงก็ขอบคุณครับได้ข้อมูลจากท่านตรงใจชอบเลยอิ่มหนำสำราญครับอาทิตย์นี้ :Onion-s-4[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับ พอได้ทุนคืนวันเสาร์ อาทิตย์นี้รอเหมือนเดิมครับ  :Onion-s-97[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

jekkung

• มวยคู่เอก
.....โซดาไฟ.....ที่ว่าจุก...จุกเพราะอะไรครับ.....จุกเพราะกินมามากทุกคู่....หรือว่าจุกเพราะสวน Jekkung แล้วเสียตังค์ครับ.... :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-163[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.....เพชรพญาแล.....เป็นคนชัยภูมิหรอครับ....ไปเล่นที่ตู้ไหนอะ....มีตัวเงินเล่นกันเยอะป่าวครับ.....น่าสน....เผื่อกลับอีสานจะได้แว๊ะไปสู้บ้าง.....ถ้าได้อ่านแล้วตอบด้วยนะ.....สมาชิก Jekkung มีเล่นอยู่ที่ ชัยภูมิ และ โคราชด้วยนะ....

ผมคนชัยภูมิเนิ่นสง่าครับแต่ปัจจุบันกรุงเทพครับเล่นอยู่ตู้แถวสะพานอุตสาหกรรมพระราม3ครับเล่นคู่1พัน2พันเองครับแต่ถ้ากลับบ้านไม่ค่อยเท่าไหร่ครับเค้าไปตีไก่กันหมดถ้าเล่นก็แค่500ถึง1000ไม่หนัก เค้าไปหนักไก่กันครับส่วนผมไม่ค่อยชอบไก่ครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
......คือกันเลยครับ....ไม่ชอบไก่.....ตู้ที่พระราม3...เคลียร์ตำรวจเล่นสบายรึป่าวครับ....หรือว่าลักเล่นกันเฉยๆ....เล่นคู่ละ 1000 แต่ได้ถึง 11000 แสดงว่าเข้าทุกคู่ตั้งแต่ช่อง 9 ยังช่อง 7 เลยหรอครับ....

แค่คู่อภิสิทธิ์คู่เดียวได้4000เลยพี่อ้ายรอง5/4..1600สองทีสบายเลย :Onion-s-4[1]:

เคลียครับแต่ก็มีมาป่วนตามประสา

jekkung

• มวยคู่เอก
......ประกาศไปยังสมาชิก Jekkung ครับ....มวยเด็ดแบบจัดเต็ม 4 ตัว..ของวันอาทิตย์ที่ 20/10/56....จะลงให้ที่กระทู้....
.....20/10/56....อาทิตย์นี้เอาไปรวยกันอีกครับ...Jekkung จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....นะครับ....ประมาณ พฤหัส เย็นนะครับ....เปิดดุที่กระทู้นั้นได้เลยนะครับ....
:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-163[1]:

มื้ออื่นก็ได้เด้ออ้ายเดี๋ยวราคามันสิไหลๆ :Onion-s-10[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal