เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เดอะสตาร์โดนสิงห์พยัคฆ์แทงยับแต่รอดไม่น่าเชื่อ..7 สี !!  (อ่าน 13565 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
            ผมยังมึนไม่หายที่บักชนะจนแพ้..พาจน..จนได้..เหตุเกิดที่ช่อง 3 เมื่อวาน..   งัวเงียตื่นขึ้นมาเมื่อเช้าเห็น นสพ.ฉบับหนึ่ง...พาดหัวข่าวว่า..เดอะสตาร์โดนสิงห์พยัคฆ์แทงยับแต่รอดได้แบบไม่น่าเชื่อ..   ผมขยี้ตาเพื่อให้หายงง  อยากรู้ว่าเรื่องนี้เกิดขึ้นที่ไหน.. นักข่าวโคมลอย..รายงานว่า  เดอะสตาร์เคยโดนสิงห์พยัคฆ์ดักแทงซะอยู่มาแล้ว  3  ครั้ง  ที่  7  สี  2  ครั้ง และไปโดนแทงที่ใต้อีกครั้ง   ล่าสุด..วันนี้เองบ่ายแก่ๆที่เก่า  7  สี..เดอะสตาร์ก็โดนสิงห์พยัคฆ์กระหน่ำแทงไม่ยั้ง..แต่ไม่น่าเชื่อว่า ครั้งนี้ เดอะสตาร์กวักมือให้ซี้เก่าแทงเลยดื้อๆ..เพราะแทงเท่าไหร่ เดอะสตาร์ก็เฉยๆ  แถมแทงตอบบ้าง แทงทีเจ้าสิงห์พยัคฆ์สะดุ้งทุกครั้ง   จบเกม..กรรมการก็ชูมือ ให้เดอะสตาร์ลูกรักของป๋าชนะคะแนนไปแบบเบิร์ดๆ..   ผมตะโกนลั่น..เฮ้ยแบบนี้ก็มีด้วยเหรอ..มีซิ..บักไฟหนาวเอ็งไม่เคยดูหรืองัย..ละครเด็ด 7 สี อ่ะ...ในที่สุดผมก็ถึงบางอ้อ..แล้วเอือมมือหยิกแขนตัวเอง...ไอ๊ย่า..ฝันไปอีกแล้วเรา..    ไม่รู้ว่า ฝันผมจะเป็นจริงหรือเปล่าครับพี่น้อง..อะไรที่ว่าเด็ดมันเสร็จทุกกะทีซีเอ้า...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
เอาใหม่อ้าย :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
น่าคิด !!!
ยังไงดูเรตก่อนครับ.

:Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
ศึกมวยไทย 7 สี เมื่อวันอาทิตย์ที่ 22 ม.ค.55 เป็นเวลาปีกับ 9 เดือนที่ผ่านมาแล้ว บรรยากาศของ คู่เอก เดอะสตาร์ ไอเสือดาว (แดง) สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง (น้ำเงิน) ชกกันในพิกัด 135 ปอนด์ เรตเปิด เดอะสตาร์ ต่อ 7-4 กรรมการ เกรียงศักดิ์ ทองหงษ์ ห้าม หมดยกแรก เดอะสตาร์ มวยเจ้าบ้านดีกรีนักชกขวัญใจช่อง 7 สี ต่อ 7-4

ยกสอง สิงห์พยัคฆ์ พยายามวางแข้งใส่ เดอะสตาร์ ทันที จากนั้น สิงห์พยัคฆ์ เริ่มได้ใจ เดินรัวหมัดจนเดอะสตาร์เอียง แต่เดอะสตาร์เอาคืนเดินเสียบเข่าจึกๆ ราคาวิ่งทันที ทั้งๆ ที่ดูไม่ชนะอะไร หมดยก เดอะสตาร์ ต่อ 2-1 แฟนเชื่ออนาคตดีกว่า

ยกสาม ออกมา เดอะสตาร์ เอาจริงเดินประกบในตีเข่าทันที แต่ว่า สิงห์พยัคฆ์ เหลี่ยมดี บิดเอา เดอะสตาร์ ล้มไปอยู่ข้างล่าง ท่านรองกรี๊ดคอแทบแตก เดอะสตาร์ ชักฉุน เดินจะเสียบเข่ากลับโดน สิงห์พยัคฆ์ ดักเตะเน้นๆ แต่เหลือเชื่อ ราคาไม่มาฝั่งสิงห์พยัคฆ์ ยังอยู่ที่เดอะสตาร์ ซึ่งต้องบอกว่าราคาแข็งโป๊กมากๆ หมดยก ราคาเสมอ เดอะสตาร์

ยกสี่ ออกมาทั้งคู่ปักหลักแลกเข่ากันอย่างสนุกเร้าใจ แต่ออกมาวงนอก สิงห์พยัคฆ์ อาศัยความฉลาดดักเตะเน้นๆ จนเดอะสตาร์ตีไม่ได้ ราคายังไม่มาสิงห์พยัคฆ์อีก แต่ก่อนหมดยก เดอะสตาร์ มาได้เดินแทงเข่าสวยๆ ชุดหนึ่ง หมดยก ราคาเสมอ เดอะสตาร์ มีเสียงตะโกน ขี้โกง ดังเป็นระยะๆ เพราะดูสิงห์พยัคฆ์ชนะเยอะแต่ราคากลับไม่มา

ยกสุดท้ายชิงดำ เกมบีบหัวใจนักมวยทั้งคู่เป็นอย่างมาก ออกมาทั้งคู่ปักหลักแลกเข่ากันสนุก แต่ดูว่า สิงห์พยัคฆ์ ตีได้เนียนกว่า เล่นเอาราคาปั่นป่วนไปหมดเหมือนกัน จากนั้นทั้งคู่ต่างฝ่ายต่างมั่นใจในผลงานของตนเอง ครบห้ายก สิงห์พยัคฆ์ พลิกมาเป็นต่อ 3-1 แล้วกรรมการรวมแต้มฝ่าหน้าเสื่อให้ สิงห์พยัคฆ์ เป็นฝ่ายชนะคะแนนไปอย่างสนุกตื่นเต้นด้วยคะแนน 48-49 ทั้งสามเสียงจาก เชิดชัยชาญนนท์ ศรีชรัตน์, สนอง อ่วมอิ่ม, ยงศักดิ์ ณ สงขลา
****และแล้ว นักมวยทั้งคู่ก็หวนกลับมาพบกันอีกในวันนี้ใน พิกัดน้ำหนักที่จะเกือบเหมือนเดิม คือ 133/135 ป. เพื่อการได้เสีย --***ไม่อยากให้คิดมากแต่คิดหน่อยก็ดี 

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ทำนายฝัน ฝันท่านจะเป็นจริงภายในวันอาทิตย์นี้บ่ายแก่ๆ ได้เปรียบนำ้หนักน่าจะเอามาเชือด จะไปนอกก็ไปเลย

ไฟหนาว

งั้นเชียวเหรอท่านชาญ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:...

สิงห์พยัคฆ์...ครับ....พี่ไฟหนาว...

..เอากระสอบ..ใส่ท้าย..วอลโว่...ไปด้วยครับ..

....ถ้าแพ้..ผมไม่ไปอาบน้ำ...ยอมอด..ครับ..

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ตามท่านหงอคงครับ
แก้คืนครับ

ไฟหนาว

ระวังนะน้องหงอคง..ไม่อาบน้ำเดินผ่านใครได้เหรอ..อย่าคิดอะไรมาก พี่ก็บอกแล้วนี่ว่าฝันไป..ก็เท่านั้น..เข็ดไม่หาย..ชนะจน..

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
คือฝันแม่นแท้ท่าน
135จะแพ้ได้งัย ปิดประตูตีแมวชัดๆ
โง่แต่มีความหมาย
จริงๆแล้วไม่เอาสิงพยัคมาชกคู่เอกในวันนี้
จัดคู่อื่นมีถมเถไป แล้วนี่จัดเพื่ออะไร
-ไห้ค่าตัวเป็นค่าเครื่องบิน
-ไห้ค่าแพ้เป็นทุนการศึกษา
-ไห้ลูกรักไเ้เกิดอย่างสวยงาม
แค่นี้ก็น่าเล่นแล้วครับ ลูกเทวดา
เชื่อในฝันท่านไฟหนาวครับ

จ่าปานเมืองคอน

• ชอบกด Like + 165
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมสมาชิกใหม่ครับ  จ่าปานเมืองคอน  ในทัศนะของผมมองว่าท่านไฟหนาว  ได้วิเคราะห์ตรงเป้าครับ  คู่นี้อาจจะแสดงละคอนให้ผู้ชมดูกันอีก  เหมือนกับคู่ซีอุ๋ยนะครับ  เข้าตัวถูกแล้วอย่าลืมบังทุน  มวยแพ้แต่เราได้เงินครับ

ไฟหนาว

ขอป๋านะ

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เก็บไปครับทุกราคา

ไฟหนาว

น่าคิดครับ  เรตไหลรอง..เดอะสตาร์...สิงห์พยัคฆ์ต่อแค่ 10 - 9

S ห้องแซง

S ห้องแซง

ขอบคุณนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เกือบไปแล้วครับ คู่นี้

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ผมได้คู่1,2ควักจ่ายจนกระเป๋าดำคู่3เป๋าฉีกเพราะไม่เชื่อความฝันท่าน ท่านไฟหนาว

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ท่านไฟหนาวครับ
ทางรายการฝันที่เป็นจริง
ได้เตรียมรถเข็นพร้อม อุปกรณ์
ที่นอน-หมอน-มุ้ง ให้ท่านอีกหนึ่งชุด
เพื่อไห้ท่านได้ไปนอนฝัน แม่นๆแบบนี้อีก
ในอาทิตหน้าครับ
ติตต่อรับของได้ที่ทางรายการนะครับ
แม่นจริงๆ สุดยอดครับท่าน 555

ไฟหนาว

ชอบคุณท่านแว่น ปราจีน ครับ...นานๆจะฝันเป็นจริงซักที   วันนี้ผมอัดหมดเค้าเลย...กินเต็ม เพราะเห็นไอ้เดอะสตาร์มันกระทุ้งแต่ละดอก ทำเอาหน้าตู้สะเทือน    ผมใจร้อนรีบรอง 3 - 2    ราคาไหลต่อสิงห์พยัคฆ์ 5 - 3  เจ็บใจหมดเงินรองพอดี...แต่ก็อิ่มจัง  ท่านเองก็มีข้อมูลดีๆ ยังงัยกรุณาช่วยกันตั้งกระทู้ หาข้อมูลมวยมาฝากสมาชิกด้วยนะครับ  ผมรับประกีน บ้านนี้อยู่แล้วรวย....

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
อีก2วันหวยออกฝันเอา เลข มาบอกแนเด้อท่านพี 5555

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ต้องขอบคุณสำหรับความฝันที่เป็นจริงของพี่มากๆครับ อาทิตย์หน้าขอร้องล่ะ ช่วยฝันอีกทีหน่อยครับผมจะรอ

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ท่านไฟหนาวอาทิตย์หน้ามาฝันแม่นๆแบบนี้อีกนะ ต้องบอกว่า สวดยวด  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ฝันแม่นคนทำนายก็แม่น สุขจริงหนอ อาทิตย์หน้าฝันไหม่นะ เดี๋ยวจะทำนายอีก

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ฝันที่เป็นจริง อาทิตย์หน้าฝันอีกนะท่านพี่  :Onion-s-4[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal