เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน ช่อง 7 วันนี้...)))))  (อ่าน 5597 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

หลังการชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ ช่อง 7....
คู่ที่ 1. คงต้องวัดไปที่เจ้าบ้านสิงห์ทอง วันนี้หากแพ้ต่อไปคงไม่ได้เห็นอีก  ฝีมือ ไอคิวดีกว่า  พละกำลัง  50 – 50 พอฟัดพอเหวี่ยงคู่ชกเรี่ยวแรงก็เท่ากัน  ยังน่าเล่น สิงห์ทอง แต่อย่าไว้ใจมากนัก ราคาแพง ๆ ชอบแพ้ มวยสั่งได้ว่างั้นเถอะ เป็นมวยทำเงินของป๋าเขา............เลี้ยงไว้.........
คู่ที่ 2. วันนี้ยังชอบเด่นพิชิต  ผีเน่ากับโลงผุ เชื่อไม่ได้ทั้งสองตัว แต่เข่าต่อเข่าแล้ว เด่นพิชิตเหนือกว่า หมอนี่ทำได้เป็นพระเอก ทำไม่ได้เป็นโจรชัด ๆ น่าจะดังไปนานแล้ว หากสวมหัวใจสิงห์สักนิด อภิสิทธิ์แพ้เข่า เด่นพิชิตแพ้แข้งขวา เข้าทางพอดี วัดกันที่แรงปลาย......ยังชอบเด่นพิชิต....กัดฟันตีเข่ายก 4-5 น่าจะผ่านได้...อย่าวิ่งไปรับแข้งขวาเจ้าอภิสิทธิ์ก็แล้วกัน ไม่งั้นจะหาว่าไม่เตือน..........เข่า.....เข่า.... แล้วก็เข่า...
คู่ที่ 3. เกรดมวยแล้วสู้ทวนไม่ได้...หากซ้อมมาดีวัดกัน 4-5 ฤทธิชัยจะแพ้ประจำ  ทวนแพ้เข่า  ฤทธิชัยแพ้เตะ  วันนี้เข่า เจอเข่า อยากให้รองทางด้านเจ้า ฤทธิชัยไว้ราคา 3-2  2-1 ยก 4-5 เข่าในหมอนี่ไม่ธรรมดา 50 – 50 คู่คี่มวยคู่นี้ ผมคิดว่าจะกินกันที่แรงปลาย...ใครจะมาดีกว่ากันก็เท่านั้น.....แต่สายอิสาน กระแสเจ้าฤทธิชัยมาแรง ตู้ร้อยเอ็ดวันนี้จะเป็นหมู่หรือหมู เดี๋ยวก็รู้....คนบ้านเดียวกันต้มกันคงมันส์พิลึก.....รองฤทธิชัยครับวันนี้......เข่าชนเข่าหมอนี่ไม่แพ้......
คู่ที่ 4.   จัดมาทำไมมวยแบบนี้  50 – 50 สิงห์พยัคฆ์สายข่าวบอกว่ามาไม่เต็มที่จริงเท็จประการไม่ทราบ.....เดอะสตาร์มาเต็มถังวันนี้เพราะมีรายการรออยู่ วันนี้ได้เปรียบ 2 ปอนด์ สิงห์พยัคฆ์ต่อให้ไม่รู้ต่อทำไม....ต้น ๆ สิงห์พยัคฆ์ไปก่อนแน่ ไอคิวมวยดีกว่า หลักเหลี่ยมดีกว่า.....แต่ว่าเสียเปรียบพิกัดนี่สงสัย ดอกต่อดอกจะต้านไหวไหมนี่....คู่นี้ค่อย ๆ ดูไปแล้วค่อยเล่น เดอะสตาร์จะชนะก็ยกโน่นตีเข่าชุดเดียวยก 5 แล้วมาเลยออกตัวไม่ได้.....วันนี้อยากให้รองเดอะสตาร์ราคาแพง ๆ  2-1  3-1 น่ารองไว้ ยก 1- 4 เป็นรองแน่ ๆ   หากเขาจะให้ชนะมันต้องชนะ.....เลือกเอาครับ......หากไม่แน่ใจก็นั่งดูเป็นการดีที่สุด  ส่วนผมจะขอรองเดอะสตาร์......บางทีมันอาจจะเป็นเหมือนซีอุยก็ได้............
มวยชอบวันนี้  สิงห์ทอง  เด่นพิชิต  สองตัวนี้สู้จริงร้ายมาก สู้ไม่จริงยิ่งร้ายกว่า....แต่ชอบที่อาวุธมวยครับ......น่าเล่น...
มวยรองวันนี้   ฤทธิชัย  วันนี้มาดี เจอมวยเข่าด้วยกันมันน่ารองที่สู๊ด.....3-2 มีไหมพี่.......
มวยวัดดวง    เดอะสตาร์  ตามบุญตามกรรม จะแพ้ชนะ ถือว่าเสี่ยงดวงนะครับ....ราคาแพง ๆ รองไว้ไม่เสียหลาย...
นี่เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวตามประสาคนบ้ามวย เท่านั้นนะครับ....
สาย ๆ ดูกระแสอีกครั้ง.....ต่อยจริงไม่กลัว  กลัวแต่ต่อยแล้วอยากแพ้......ระวังตัวนี้ไว้บ้าง เมื่อวานนี้มีหลายตัว...

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
Re: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน ช่อง 7 วันนี้...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 10:58 »
ขอบคุณมากครับ

นักเล่น สารคาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
Re: (((((...ขอวิจารณ์ด้วยคน ช่อง 7 วันนี้...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 11:09 »
คู่ 3ทีเด็ดท่านรองจัดไปท่านรองเก็บโลดได้บังทุนเเน่นอน

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 11:17 »

...ผมก็ไม่รู้...แต่สายอิสานเห็นแต่ฤทธิชัย.....อย่างว่ามวยมันมีชนะมีแพ้.....กันได้ครับ....หากฤทธิชัยแพ้วันนี้...ไม่รู้ว่าสายอิสานจะหาทางเดินกลับบ้านถูกหรือไม่.....คงหลงทางกันวุ่นวายน่าดูครับ.....อย่าคิดมาก...มวยก็คือมวย ก่อนชกไม่มีใครรู้ว่าจะแพ้หรือชนะ....หลังชกเสร็จถึงจะรู้ครับ.....ผมก็รายงานไปตามกระแสที่ได้รับมาครับ.........เอาไปพิจารณาดู.....อยู่ที่ตัวท่านแล้วว่าจะเล่นใครครับ......

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 11:29 »
  ตอนนี้  ทวนเริ่มนิ่งคับ  ไหลมาทาง ฤทธิชัย เรื่อยๆคับ กระแส คู่สาม  ขาใหญ่มองว่า  ของสด ดีกว่าคับ :Onion-s-65[1]:

ood

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 11:34 »
วิจารดีมาก

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 12:19 »
......คับผม  เดี๋ยว   มวยชกเสร็จ  เดี๋ยวผม  ฝากข้อความทางห้องคุยทั่วไปนะครับ.......

NEW มวยหมัด

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 12:54 »

ครับท่าน....ด้วยความยินดี....ท่านม้าก้านกล้วย..

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 13:01 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 15:13 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal