เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัดีท่าน..tahmusic..ขอเสียงหน่อย..  (อ่าน 1566 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
สวัดีท่าน..tahmusic..ขอเสียงหน่อย..
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 05:01 »
      ท่านเป็นสมาชิกใหม่ตอนไหนน้อ   ไม่รู้ว่าผ่านตาผมได้อย่างไร   ผมถือโอกาสนี้กล่าวคำว่ายินดีต้อนรับครับ....อยากบอกว่าบ้านหลังนี้อบอุ่น   พี่น้องเราล้นหลาม   ที่สำคัญเราช่วยเหลือซึ่งกันและกันเสมอ    ผมขอบคุณในจิตอาสาของท่าน ที่กรุณานำซิกมาบอกพวกเรา..  แต่ผมอยากแนะนำท่านนิดหนึ่งเท่านั้น..คืออยากให้ท่านโพสต์พิมพ์ลงกระทู้แทนการก็อปซิกอย่างที่ทำ  ทั้งนี้เพื่อความสบายใจของ..ผู้ทำธุรกิจขายซิก..จะได้ไม่กระทบกระเทือนงัยครับ..  ใจเขาใจเรานั่นแหละ      ผมอยากถามท่านว่า  ท่านจะเอาซิก เดี่ยว+ชาตรี  มาลงทุกเสาร์ อาทิตย์ เป็นประจำเลยได้ไหมครับ...ประมาณ 11.00  น. - 11.30  น. เหมาะที่สุด     หากได้ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูง  ผมจะได้สบายใจว่า ถึงเวลสท่านจะมาบอกซิกแน่นอน    พี่น้องเราหลายพันคนจำเป็นต้องใช้ครับ รวมทั้งผมด้วย    ผมจะรอคำตอบ..ขอบคุณอืกครั้ง..

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: สวัดีท่าน..tahmusic..ขอเสียงหน่อย..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 05:10 »
ขออภัยด้วยครับ...ที่ผมพิมพ์ผิด 2 ที่คือ...สวัสดี  และ..ถึงเวลา    ดีใจที่ได้เจอจิตอาสาอีกท่านหนึ่ง จนลืมเช็คก่อนคลิกตั้งกระทู้..ไม่ว่ากันนะ

เท่ห์ นครพนม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
Re: สวัดีท่าน..tahmusic..ขอเสียงหน่อย..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 03:52 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
เข้ามาดูทุกอาทิตย์ครับ แต่ไม่ได้มีโอกาสเข้ามาดูข้อความ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal