เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..20/10/56....อาทิตย์นี้เอาไปรวยกันอีกครับ...Jekkung จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว  (อ่าน 14959 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
......มาแล้วครับข้อมูล Jekkung .....มาตามสัญญา........
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 20 ตุลาคม 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.  มวยไทย 7 สี จัดชกเพื่อความบันเทิง ไม่สนับสนุนให้เล่นการพนัน พะนะ ++555.....
.....................................
1. เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย    110 ป.
    ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล ...........................ลูกหลานเจ้าพ่อพญาแลตัวนี้...ภูธรหาตัวจับยาก....
2. รถถัง จิตรเมืองนนท์   112 ป
    แสงเทียน ศ.ศรสิงห์   .................................65%...ผ่าน....ไม่สนหน้าเสื่อ....
3. ก้องเกียรติ ท.พราน49  119 ป. .....................เด็ดรอง...เข้าวงในปล้ำเข่า...ผ่านเป็นแน่แท้....
    รุ่งเพชร เพชรเจริญ
4. นวพล ศิษย์ผู้พันตู่   128 ป...........................ทีเด็ดสุดในรายการ...เข่าขวาล้วนๆ...แทงทะลุหลัง....
    ดาวอังคาร์ ป.บริรักษ์

** ทีเด็ดวางไปที่ นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ มวยเข่าขวาล้วนๆ...ยกขึ้นเป็นได้เฮ...คู่ชกเป็นมวยดิ้นตาย...อาวุธหลากหลาย แต่ไม่มีน้ำหนัก...เจอเข่าขวาหนีไม่ออกแน่...อาจถึงนับน็อก **

** การเข้ามวยคู่ที่ 3 ถ้าไม่ใจร้อนให้เข้าช่วงหมดยกที่ 2 จะได้ราคาดี...ลงทุนน้อยแต่ได้เยอะ...เพราะ 2 ยกแรก..ราคารุ่งเพชรแซงนำไปก่อนแน่...ทีนี้เรามารองกันทุกราคาเลยครับ...ยก 3 ยก4 ก้องเกียรติ ตีเข่ากระจาย...ชกครั้งนี้ถ้า ก้องเกีรติ ไม่โดนหมัดเทวดาของ รุ่งเพชร ก่อน...สุดท้ายตายเข่า ก้องเกีรติ ท.พราน49 เหมือนเดิม **

....(ย้ำนะครับ Jekkung ไม่ใช่หมอดู...แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูล)...ท่านจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่านเป็นอันดับหนึ่งเสมอ...ก่อนที่จะไปฟังข้อมูลคนอื่น...
.....ส่วนข้อมูลของ Jekkung เป็นเพียงข้อมูลประกอบการตัดสินใจของท่านนะครับ....ใครชอบก็ตามแบบจัดหนัก ....ถ้าไม่ชอบก็เล่นให้น้อยลง....หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ....ส่วนใคร ที่เชื่อหมั้น Jekkung ก็ขอให้รวยกันทุกคนครับ....คุณรวยเราก็รวย....คุณเจ็บเราก็เจ็บ....จับมือ ยืนหยัดสู้ไปด้วยกันครับสมาชิก.....รวยแล้วอย่าลืมทักกันเด้อพี่น้อง....

.....ได้ก็อย่าดีใจจนเกินเหตุ...เดี๋ยวพวกเขาจะหมั่่นไส้เอา....เสียอย่าซ้ำเติมกันก็พอ....แล้ว Jekkung สัญญาว่าจะหาข้อมูลดีๆมาฝากสมาชิกอีกอย่างแน่นอน.....

jekkung

• มวยคู่เอก
....ขอบอก ก่อนนะครับว่า....ข้อมูลที่ Jekkung นำมาลงให้นี้เป็นข้อมูลจากการสืบมวยของ Jekkung และทีมงานแต่เพียงผู้เดียว...ไม่ได้เกี่ยวข้องกับบุคคลอื่นที่อยู่ในเวปบางบอนแต่อย่างใด....เป็นข้อมูลจัดเต็มแบบฟรีๆไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น....และ ไม่ได้โปรโมตตัวเองว่าเก่ง....และไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเวปบางบอน.....และ โต๊ะรับแทงเรตใดๆทั้งนั้น.....แต่ เป็นเพียงการนำเอา ข้อมูลดีๆที่ตัวเองมีมาบอกเล่าให้เพื่อนสมาชิกที่ชื่นชอบมวยตู้....ได้นำไป ประกอบการตัดสินใจในการเล่นเท่านั้นครับ....มวยตู้สมัยนี้มันคือธุรกิจของคน ทำมวยครับ....ลูกน้องชกแพ้....แต่ลูกพี่ได้ตังค์ก็มีมานักต่อนักแล้ว....มัน อยู่ที่ใครจะสืบข้อมูลถึงกว่ากันแค่นั้นเอง.....ขนาดสืบถึงแล้วจับมือกัน แล้ว....ยังมีการหักหลังกันแบบดื้อๆเลยครับผมเจอกับตัวเองมาแล้ว....ที่ Jekkung พูดอย่างนี้ไม่ใช่ว่าจะนำข้อมูลที่ได้มา....มาชี้ตัวให้เล่นถูกทั้ง 4 ตัวแบบจัดเต็มทุกครั้งไปนะครับ....ข้อมูลของท่านต้องมาเป็นที่ 1 เสมอครับ....จงเชื่อหมั้นในสิ่งที่ตัวเองได้ตัดสินใจ....ก่อนที่จะไปเชื่อคนอื่นครับ.....ส่วน ข้อมูลของ Jekkung เป็นเพียงข้อมูลประกอบการตัดสินใจของท่านนะครับ....ใครชอบก็ตามแบบจัดหนัก ....ถ้าไม่ชอบก็เล่นให้น้อยลง....หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ....ส่วนใคร ที่เชื่อหมั้น Jekkung ก็ขอให้รวยกันทุกคนครับ....คุณรวยเราก็รวย....คุณเจ็บเราก็เจ็บ....จับมือ ยืนหยัดสู้ไปด้วยกันครับสมาชิก.....รวยแล้วอย่าลืมทักกันเด้อพี่น้อง....

.......มีข้อมูลประกอบการตัดสิ้นใจ.....ย่อมได้เปรีบยคู่ต่อสู้เป็นไหนๆ......เพียงแต่ว่า...ข้อมูลที่ท่านได้มานั้น....จะเป็นข้อมูลที่จริง-เท็จแค่ไหนเท่านั้นเอง.....แต่ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ซึ่งกันและกันครับ....สู้ไปด้วยกัน....รวยไปด้วยกัน......

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ยกมุม....น้ำเงิน....ชอบส่วนตัวครับ   :Onion-s-2[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.....ทีเด็ดที่สุดในรายการวางไปที่ นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ สภาพร่างกายซ้อมได้สดมาก มวยดาวรุ่งฟอร์มสด เป็นขาขึ้นของเขา...เข่าขวากระทุ้งหน้าท้องอย่าเดี๋ยวไม่มีอันอื่นมาปน...ยก ขึ้นเป็นโดน...ได้ใหญ่....คู่ชกเป็นมวยชกฟอร์มดิ้น...ออกอาวุธสะเปะสะปะ... ไม่มีลูกหนัก...[/color]คู่นี้อาจถึง  นับ  น็อก....เด็ดที่สุด....

.....ทีเด็ดอันดับ 2 วางไปที่
[/color]ก้องเกียรติ ท.พราน49  สภาพร่างกายซ้อมได้สด...เล่นคู่นี้ถ้าอยากลงทุนน้อยแต่ได้เยอะ...ให้รอจังหวะเข้ามวยตอนช่วงจังหวะหมดยกที่2 เพราะ Jekkung มองว่า ยก1 ยก2 ราคาของรุ่งเพชรแซงออกหน้าไปก่อนแน่...เพราะ [/color]ก้องเกียรติ[/color][/size] เป็นมวยออกอาวุธยก 3-4-5 ...ท้ายเกมส์ ก้องเกียรติ ตีเข่ากระจายเข้าวินอีกตามเคย....

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับ ทั้งทรรศนะและวิธีเล่น  :Onion-s-97[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ทีเด็ดท่าน Jekkung มาแว้วแจ่มเลยครับ ท่าน Jekkung ครับ แสงเทียนฟอร์มดีไปมั้ยครับฟอร์มดีเว้อ ฟอร์มดีเกินน่ากลัวจริง

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
มั๊กหลายๆอาจารย์3ตัวแต่...ไม่ค่อบชอบคู่2ขอดูนิ่งๆสัก2ยกก่อนกลัวมัน :Onion-s-98[1]:นอนเหมือนกิมซอง

คู่3เปลี่ยนแล้วไปทางไหนดีขอขอ้อมูลหน่อยจารย์ :Onion-s-26[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ท่าน Jekkung ครับ ตอนนี้คู่3เปลี่ยนแล้วท่านชอบครัยครับ รอๆครับ ชายน้อยผ่านมั้ยครับลุ้นนับน็อค

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ตามๆๆๆครับเเต่คู่3เปลื่ยนลงทีเด็ดให้หน่อยนะครับท่าน :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.... เปลี่ยนคู่....มองไปที่..ชายน้อย...ผ่านครับ....แต่นี้เป็นเพียงแค่ข้อมูลการมองส่วนตัวนะครับ....ไม่ใช่ข้อมูลจากการสืบมวยนะครับ....แต่ Jekkung มองว่า  ชายน้อยผ่านครับ.....

jekkung

• มวยคู่เอก
.....มวยคู่ 3 การปรับเปลี่ยน....คู่นี้ Jekkng มองว่า ชายน้อย วรวุฒิ ผ่านได้ครับ..... Jekkung วางไปที่ ชายน้อย แต่ข้อมูลคู่นี้ไม่ได้นำมาจากการสืบข้อมูลนะครับ....เป็นเพียงารมองรูปเกมส์ ของ Jekkung เองครับ.... Jekkung จะวางไปที่ วรวุฒิ .......ผ่านได้ไม่ยาก.....
 ........ได้เวลาแล้ว.....ขอตัวไปหน้าตู้ก่อนนะครับสมาชิกทุกท่าน....

jekkung

• มวยคู่เอก
.......เด็ดสุดในรายการวางไปที่    นวพล      ตัวเดียวครับ.......
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-163[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
......ใครรวยมวยทีเด็ดที่ Jekkung ให้ไปบ้างครับ....ขอเสียงหน่อยครับ......สงสัยไม่มีใครรวยเพราะ Jekkung แล้วสินะ.....แบบนี้อาทิตย์นี้งดสืบข้อมูลจะดีมัย......เพราะว่าสืบทีเด็ดมาลงให้แล้วก็ไม่เห็นจะมีใครรวยเลย.....เงียบไปหมด.....กำลังใจไม่มี....แบบนี้ไม่สืบมาลงให้เมื้อยแล้ว.....สืบเอง..เล่นเอง..รวยเอง..เจ็บเอง..สบายใจ......แต่ที่แน่ๆสมาชิก Jekkung หน้าตู้ สมุทรปราการ - ตู้โคราช - ตู้ชัยภูมิ......รวยกันถ้วนหน้าอีกแล้วครับท่าน......( นี้คือทีเด็ดที่ Jekkung ให้ข้อมูลไป....ข้อความนี้คงจำได้นะ...อยู่กระทู้แลกด้านบน)
** ทีเด็ดวางไปที่ นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ มวยเข่าขวาล้วนๆ...ยกขึ้นเป็นได้เฮ...คู่ชกเป็นมวยดิ้นตาย...อาวุธหลากหลาย แต่ไม่มีน้ำหนัก...เจอเข่าขวาหนีไม่ออกแน่...อาจถึงนับน็อก **
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-163[1]:

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965

เด็กมวย ลำปาง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3

ดีแน่

• มวยคู่เอก
เยี่ยมครับ  อาทิตย์หน้ามาให้ข้อมูลอีกนะครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
จะรอท่านเหมือนเดิมนะครับ ข้อมูลเยี่ยมๆมาก

jekkung

• มวยคู่เอก
.[/color]...อาทิตย์ 27/10/56 มวยทีเด็ดมีแล้ว 2 ตัว....เด็ดมาก...แต่ Jekkung คิดว่าจะไม่ลงข้อมูล....เพราะว่าลงไปแล้วไม่มีเสียงตอบรับจากสมาชิก ....Jekkung เลยไม่รู้ว่าข้อมูลที่ลงไปนั้น.....มันจะมีประโยชน์แก่ท่านสมาชิกหรือไม่อย่างไร....เพราะไม่มีเสียงตอบรับเลย....แต่สำหรับคนที่อยากได้ข้อมูลมวยเด็ดจาก Jekkung แบบจัดเต็ม...ก็อย่าพึ่งเสียใจไปครับ Jekkung [/size][/color]จะส่ง ข้อมูลมวยเด็ดให้เป็นรายบุคคลดีกว่าครับ....เพียงแค่ท่านลงความประสงค์ไว้ ว่าต้องการมวยทีเด็ดที่กระทู้ของอาทิตย์นั้นๆ....แล้ว Jekkung จะหาวิธีที่จะส่งข้อมูลมวยให้เป็นรายบุคคลครับ.....แต่ถ้ามีเสียงตอบรับจากสมาชิกหลายท่านพอสมควร Jekkung ก็จะลงให้ที่กระทู้เหมือนเดิมครับ.....มวยทีเด็ดที่ได้จากการสืบข้อมูล....ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น.....แต่ตอนนี้ Jekkung ยังไม่ได้ตั้งกระทู้....ถ้าตั้งแล้วสมาชิกไปลงความประสงค์ไว้ที่กระทู้เลย ครับ....ถ้ามีน้อย..จะส่งให้เป็นรายบุคคล....ถ้ามีมาก...จะลงในกระทู้ให้ตามปกติ....เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงไปให้นั้น....มีผลต่อกระแสราคาการแทงเรตโต๊ะต่างจังหวัด....จึงเรียนท่าน สมาชิกข้อมูลมวยฟรี...มาให้ทราบทั่วกันครับ....

jirawut

• ชอบกด Like + 28
ข้อมูลมีประโยชน์ในการตัดสินใจครับยังรอข้อมูลครับท่านjekkung

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ลงชื่อด้วยคนครับท่าน jekkung รอข้อมูลดีๆจากท่านอยู่ครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
......คู่มวยเด็ดที่ลงให้คู่เอก....ทางทีมงานเล่นว่ามีนับมีน็อค....ใครต่อ 2-1 ลอง.....ลองไปได้ 9000 รับมา 18000 กินเต็มครับ......**เข่าทะลุหลังเลย**....ใครได้เล่นราคามีนับมีน็อคบ้าง.....ขอเสียงหน่อยครับ.....ได้มวยเด็ดสืบถึง....มันต้องเล่นทุกราคาครับ.....ข้อมูลนี้มีเพียงแค่นักสืบเท่านั้นที่รู้......จัดเต็มครับ......ยก 1 ยก 2 ในเวทีส่งราคา น้ำเงินต่อ 3-2 แต่หน้าตู้ Jekkung ไล่ลองแค่ราคา 5-4 ลอง.....เพราะราคา 5-4 มวยหูแย่งกันต่อ....พอต่อติด....ก็ตายกันเป็นแถบๆ.....ราคาตามเชิง Jekkung ไล่ลองทุกราคา ยัน ราคา เสมอ แต่ไม่ขอบอกนะครับว่าได้กี่บาท......เดี๋ยวคนที่ไม่ศรัทธา Jekkung เขาจะหมั่นไส้เอา.....ครั้งนี้ได้เราอย่าดีใจจนเกินเหตุ....ครั้งหน้าเผื่อเสียเดี๋ยวเขาจะหาว่าขี้คุย.....มวยหูหรือจะสู้สืบถึง......ข้อมูลดีสืบถึง....มีชัยไปกว่าครึ่ง.....อาทิตย์หน้าขอให้รวยกันทุกคนนะครับ...สมาชิกมวยทีเด็ด Jekkung ........
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]: 

เด็กนวนคร

• ชอบกด Like + 20

เสียดายจริงๆกลับไปเลือกตั้งเลนไม่รวยเลยอาทิตย์ยังขอเป็นศิษย์คนแรกของสำนักนะอาจารย์ :Onion-s-97[1]:

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ท่านทีมงานjekkung ครับผมเป็นคนหนึ่งที่ติดตามผลงานท่านตลอดมา ผมมีความประสงค์อย่างจริงใจยิ่ง ที่จะขอรับข้อมูลจากทีมงานท่านjekkung หากแต่ว่าความประสงค์ของข้าพเจ้าจะได้รับความกรุณาหรือไม่นั้นขึ้นอยู่กับท่านทีมงานjekkung จะให้ความกรุณา ข้อมูลมวยของท่านนั้นเป็นสิ่งที่สมาชิกเราชาวเวปปราถนา ผมมีความตั้งใจและจริงใจยิ่งขอให้ทีมงานท่านjekkung ส่งข้อมูลมวยหรือมวยน่าเล่น น่าวัด มวยเด็ดให้กระผม ขอกราบพระคุณล่วงหน้าอย่างสูงครับ(adun1231@hotmail.com) ท่านประสงค์สิ่งใดขอให้สมดั่งความปราถนา ขอให้ท่านเจริญเทอญฯ

jekkung

• มวยคู่เอก
** ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่า....สวัสดีตอนเช้าวันอาทิตย์ครับ....วันแห่งความสุข สำหรับผู้ที่ชื่นชอบกีฬามวยไทย....ทางทีมงานได้ปรึกษากันแล้วว่าอาทิตย์นี้ ถ้าส่งข้อมูลให้ทางอีเมลย์คงได้ไม่ครบทุกคนเป็นแน่แท้....เพราะกว่าว่าทาง ทีมงานจะส่งให้ครบหมดทุกคนนั้น....คงต้องใช้เวลายันมวยต่อยแน่เลย....เพราะ มีจำนวนผู้ที่มาแสดงความคิดเห็นกับทางกระทู้ของ Jekkung มีจำนวนมากมายหลายสิบหลายร้อยคน....จึงไม่สามารถส่งให้ได้ทันเวลา....อาทิตย์นี้ทางทีมงาน Jekkung จึงจะขอลงข้อมูลให้ที่กระทู้เลยครับ....และขอฝากไปยังผู้ที่เสียผลประโยชน์และผู้ที่มาคลุกครามทีมงานของ Jekkung ถ้าไม่กล้าเล่นไม่กล้ารับแทงก็ไม่ต้องเปิดนะครับ....หรือถ้าคิดว่า Jekkung ให้มวยแม้น....แล้วกว่าเสีย....ก็เอาข้อมูลที่ Jekkung ให้ไว้นี้....ไปเล่นไปแทงกับคนอื่นเขาก็ได้....ทางเราไม่ได้ว่าคุณสักนิด....แต่ขออย่างเดียวอย่าได้มาล่วงเกินกันเลย.... Jekkung ไม ใช่เทวดานะครับ....ที่จะบอกตัวไหนไปแล้วถูกทั้งหมดนะ....เราจงมาเป็นมิตรภาพ กันดีกว่า....ในเมื่อเดินทางเส้นเดียวกันแล้ว....จะมามัวขัดแย้งกันทำมัย ครับ....มันไม่ได้ประโยชน์อะไรขึ้นมาเลย....มีแต่ผมเสียทั้งนั้น....** มวยไทย 7 สี  จัดชกเพื่อความบันเทิงเท่านั้น  ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน  พะนะ  (งึด)  ++5555....ช่อง 7 สี  สิ่งที่ต้องคำนึง  คือ  การให้คะแนน....สมาชิกควรสังเกตดูนะครับว่า....ช่อง 7 สี  ร้อยละ 75% มวยชกเชิงถอยจะชนะเป็นส่วนใหญ่....ส่วนมวยที่ชกเชิงเดินเข้าหาส่วนมากจะแพ้....แปลกแต่จริง....และอีกอย่างมวยที่ตัวใหญ่ 75% จะชนะ....ส่วนมวยที่ตัวเล็กกว่าทำทุกยกและออกอาวุธมากกว่ามวยตัวใหญ่ด้วย ....แต่ก็แพ้....เพียงแค่ตัวเล็กกว่า....ทำอะไรไม่ชัดเจน....คู่ชกไม่ออก อาวุธแค่ถีบไว้ก็ชนะ....พะนะ....เมื่อเปรียบเทียบกันแล้ว....สรุปได้ ว่า....เมื่อเป็นมวยชกทรงเดินเกมส์เข้าหา....จะต้องบดบี้คู่ต่อสู้ให้หมดแรง ให้ได้....แต่มีแค่ไม่กี่คนหรอกครับที่จะบดบี้คู่ต่อสู้ให้หมดได้....แม้แต่ ระดับ กิ่งซาง  ซี อุ๋ย  ยังแพ้เลย....ถ้าคู่ชกที่เป็นมวยทรงถอยไม่หมด....มวยเดินก็ต้องเป็นฝ่ายแพ้ ไปตามระเบียบวทะศิลป์  อีกตามเคย....ส่วนมวยที่ตัวเล็กกว่าคู่ชก....แม้จะทำแทบตาย....เขาก็ไม่ เห็น ความสำคัญ....มวยตัวใหญแค่โต้ไว้ทุกเม็ดก็ชนะ....แปลกแต่จริง....ท่านลอง สังเกตดูเอาเองแล้วกันครับ....ส่วนมวยที่มาแทนและมวยที่เรตเปิดให้เป็นต่อ  ตรงส่วนนี้ไม่เป็นประเด็นอะไรมากนัก....มวยมาแทนก็ชนะได้....มวยต่อก็แพ้ เป็น

** ทีแรกก่อนการปรับเปลี่ยนคู่มวย....เด็ดตัวที่ 1 คือ รุ่งเพชร....เด็ดตัวที่ 2 คือ เพชร 7 สี....ในเมื่อมีการปรับเปลี่ยนคู่มวย.... Jekkung ก็ต้องปรับเปลี่ยนลำดับมวยเด็ดนะครับ **

1. เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ เปลี่ยนเป็น  ไทยยนต์  วิสูตรเจริณยนต์ 100 ป.   
   โกโก้ แป๊ะมีนบุรี   ........................................   ทีเด็ดอันดับ 1 ได้ใหญ่กว่าบาน  เป็นมวยเตะหนัก
2. รุ่งเพชร เพชรเจริญ   121 ป .   .........................  ทีเด็ดอันดับ 2 มวยออกอาวุธได้ครับเครื่องและว่องไว  ไอ้หมัดเทวดา  อาจถึง  นับ  น็อก
    ใจสิงห์ ท.พราน 49   
3. มาเฟียดำ ท.พรานทักษิณ   135 ป.   
    สวยงาม พุ่มพันธุ์ม่วง    .................................  มวยไอคิวสูง  ฉลาดแกมโกง  ได้สูงอีกต่างหาก
4. สิงห์ดำ โชคกันนะ  128 ป.   ...........................  กระดูกมวยแข็งกว่า  คู่ชกเป็นมวยเดินเปิดเกมส์  ถ้าไม่หมดโอกาสชนะ 80%
    โตโต้ ศิษย์อุ๊อุบล

**ข้อมูลตามตรงสำหรับคู่ที่ 1 ไทยยนต์  วิสูตรเจริญยนต์....ทางทีมงานสืบข้อมูลไม่ทันจริงๆ....เพราะว่ามีการปรับเปลี่ยนกระทันหัน....แต่ทางทีมงาน Jekkung ได้ดูสไตล์การชกย้อนหลังแล้ว....เป็นมวยเข่าตัวเล็กขยันตี....แต่ตีไปก็เท่านั้นหละ....ไม่เป็นประเด็นในการตัดสินของช่อง 7 สี....ถ้า โกโก้ แป๊ะมีนบุรี....ไม่หมดซะอย่าง....แต่ดูแล้วกว่า โกโก้  จะหมด  ไทยยนต์  คงออกทะเลไปแล้ว

** คู่ที่ 2 รุ่งเพชร เพชรเจริญ....มวย ซ้อมได้ร่างกายแข็งแรง....ชกเชิงเดินเข้าหา....ออกอาวุธหลากหลาย....แถมมี หมัดเทวดาไว้แก้ไขสถานการณ์ด้วย....ไอคิวสูงกว่า....คู่ชกเข้าไม่ระวังอาจ โดนหมัดเทวดาได้....จะแพ้ก็แต่....ก้องเกียรติ....เท่านั้น....เพราะก้องเกียรติ มีลูกเข่าหนักและเน้นเป็นมวยถอยแต่โต้ทุกดอก....แต่พอจัดชกกับ ใจสิงห์ ท.พราน 49....Jekkung มองว่าเป็นรอง รุ่งเพชร เพชรเจริญ....อยู่มาก....คู่นี้อาจถึง  นับ  น็อก

** ส่วนคู่ 3 คู่ 4 เป็นมวยเก่า....เอามาเล่าใหม่....Jekkung ไม่ขอลงรายละเอียดเชิงลึกนะครับ....เพราะเวลาไม่ทันแล้วครับ....จะรีบอาบน้ำ  กินข้าวออกไปหน้าตู้แล้วครับ....แต่รับรองว่าได้เปรียบแน่นอน

** มีข้อมูลดี....ได้เปรียบแน่นอน....แต่จะได้ตังค์หรือไม่นั้นขึ้นอยู่กับการวางเกมส์ในการเล่นของท่านครับ.....

** ข้อมูล ที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของตัว ท่านเองเป็นอันดับ 1 เสมอ  ก่อนที่จะไปเชื่อคนอื่นเขา  แล้วลองเอาข้อมูลของ Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของ Jekkung ที่ลงข้อมูลชี้ให้ท่านเล่นถูกแบบจัดเต็มเข้าหมดทั้ง 4 คู่มาหลายอาทิตย์แล้วก็ตาม  Jekkung ** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะ ครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal