เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....ฝากถึงท่าน.......NEW มวยหมัด......ครับ  (อ่าน 3124 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
....ฝากถึงท่าน.......NEW มวยหมัด......ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 11:10 »
.........เมื่อวานผมติดธุระ  เลยไม่ได้มาโพส  ขอโทษทีครับ  ........ขอคำแนะนำเกี่ยวกับมวยไทยบางบอนเรานี่แหล่ะครับ  งัยก็มาแล้วตอบกระทู้  เดี๋ยวเล่าให้ฟังครับ

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
Re: ....ฝากถึงท่าน.......NEW มวยหมัด......ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 22:30 »

...มีสิ่งใดจะชี้แนะหรือท่าน.....ด้วยความยินดี....มีสิ่งใดที่เป็นประโยชน์....ขอบคุณล่วงหน้าครับ..

Re: ....ฝากถึงท่าน.......NEW มวยหมัด......ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 12:43 »
....ไม่รู้ท่านจะว่ายังงัยนะครับ   พี่ๆที่บ้านบางบอนเรา  ก็ได้คุยกับผม  ท่านไหนมีทรรศนะดีๆ ในการวิเคราะห์มวย เพื่อใช้ข้อมูลในการต่อสู้ มาช่วยพี่น้องชาวบางบอนเราครับ   ผมเห็นแต่ท่านนี่แหล่ะครับ  ผู้มีทรรศนะที่เยี่ยมคนนึง  รู้จริงท่านนึง  ข้อมูลที่ดีมีชัยไปกว่าครึ่ง  แพ้  ชนะ  ก็ว่ากันอีกที   ผมเลยว่าท่านจะว่ายังงัยมั้ย  ที่จะให้ท่านมาช่วยแสดงทรรศนะ  แชร์ข้อมูล ในกลุ่มเซียน บ้านบางบอนเรานะครับ  เพื่อเป็นประโยชน์กับพี่น้องเรา  ด้วยจิตรอาสาของท่านครับ....ท่านมีเฟส.....มั้ยครับ...........กลัวท่านยุ่งครับ.....ยังงัยก็คุยกันได้ครับ......

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 23:05 »

.....ด้วยความยินดีครับท่าน.....หากมีสิ่งใดที่เป็นประโยชน์ต่อชาวเวป  ผมก็จะพยายามนำเสนอต่อพี่น้องเราครับ.......เท่าที่มีเวลาจะอำนวยนะครับท่าน........ขอบคุณมากครับนับเป็นเกียรติอย่างยิ่ง ที่ได้รับความมีน้ำใจจากท่าน.......ขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ....

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 12:35 »
.....ท่านมีเฟส มั้ยครับ  หรือท่านรู้จักท่านไหนใน 14 เซียน  เอาเบอร์ผมก็ได้ครับ เบอร์ท่านผมคงไม่มี  ไม่อยากลงเป็นการผิดกฎระเบียบของทางเวบครับ  อาทิตย์นี้จะได้ให้ท่านโชว์ผลงานเลย  กระทู้ท่านก็ลงเหมือนเดิมครับ  หรือมีอะไรที่ผมจะช่วยได้  ไม่มีเวลาผมก็ยินดีจะลงข้อมูลแก่พี่น้องสมาชิกบ้านบางบอนเราให้ครับ   เดี๋ยวผมจะเล่ารายละเอียดให้ท่านฟังครับ 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal