เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สี 20/10/56 เล่นเอาตังค์...2ตัวเน้น ๆ จากใจ หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 81163 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..หงอคง...ขอคารวะ....คุณครูชาญ...ครับ

..ฝีมือ..สุดยอด...ครับ..นี่แหละ..ครับ.คือ..ครูบา อาจารย์..

..ผมบันทึก..รูปภาพ เก็บไว้...เรียบร้อย..ครับ....

....ครูชาญ..สอนวิชา..อะไร..ครับ...หรือ..เป็น..ผ.อ...ครับ

....หงอคง...ขอเคารพ..คุณครูชาญ...ครับ....

...ขอบคุณ...จากใจจริง..ครับ.....

.....หงอคง...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..เน้น..ๆ..2 ตัว..จากใจ..หงอคง..

.... รูปภาพ..จากคุณครูชาญ....สวยงาม...มากครับ...

....ขอบคุณ...จากใจ..หงอคง....

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ฝีมือครูชาญสุดยอดครับทำได้งดงามมาก ผมว่าจะทำบ้างแต่ทำไม่เก่งแถมยังไม่มีโปรแกรมตัดต่อภาพด้วย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_67[1]:.. เกือบไม่รอด...
ได้..จ้าวอินทรี....เสีย..รุ้งอุบล....

ได้เพชรชาติชาย....ได้ฉลามขาว...ได้ยางโทน..

..มาเสีย...บักเมืองไทย...เกือบหมด.....ซ่างมัน...

....มื้ออื่น..สิ..เล่น...เชอรี่....ช่อง3  ก้องภพ...ช่อง11

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ตอนนี้น้องเค๊าซ้อมลงนวมอยู่ วันอาทิตย์นี้จัดหนัก :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

@@ ช่อง 3 จะเล่นตามนี้.....ครับ....@@@

***1. ชนะเพชร  91   ****

###2.เขาวงกต....มวยในรายการ....###

&&&3.อนันตเดช....ไม่ชอบมวยเดินสายอย่าง..ทะเลทอง....

%%%4.เชอรี่.....เกิดแน่นอน....ฟ้าฝน....ดี.....

&&&&&&&&*&****

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ขอบคุณครับท่านหงอคง อาทิตย์นี้ต้องหาค่าล้างบ้านหน่อยครับ ท่านหงอคง  :Onion-s-13[1]:

หงอคง

ขอบคุณครับท่านหงอคง อาทิตย์นี้ต้องหาค่าล้างบ้านหน่อยครับ ท่านหงอคง  :Onion-s-13[1]:
:Onion-s-2[1]:

ค่าล้างบ้าน....ก้อ..ก้องเกียรติ...ไงครับ...

...เข้า...ก้องเกียรติ...ก่อนครับ....เชื่อ..ผม...

...ไฟร์นี้...มา.120%...ครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ช่อง 3  เน้น..ๆ..2 ตัว...

...เน้น...ๆ..เขาวงกต.....ไฟร์นี้..ซ้อมถึง..ครับ..ไม่หมด...

...เน้น..ๆ...เชอรี่......เก็บทุกราคา..ครับ....

...หงอคง.เล่นตามนี้.....ครับ....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:...ช่อง 3

...ต่อแพง..ๆ..ระวังน่ะ..ครับมี..ทุกอาทิตย์..

..เราเป็นนักเล่น....เล่นแล้วบัง...ครับ..

..ได้น้อยดีกว่า..เสีย......

...เน้น..ๆ..เชอรี..ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

@@@ ก้องเกียรติ  พร้อม..แล้วครับ..ฟิตที่สุด.@@@

@@@ ช่วยเชียร์....ก้องเกียรติ  ด้วยครับ  @@@

@@ คอยดู..ครับ.มวยหมัด..จะตายเพราะหมัด  ***

@@@  ไม่หนี..ไม่ถอย.......%%%%

หงอคง

:Onion-s-2[1]:....ช่อง11  แพ้..

แพ้..เป็นเหตุ......

..ถอนจึง....เป็นผล.....

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
ดาวพยัคฆ์ กับ ชายน้อย ท่านหงอคง อยู่ฝั่งไหนดีครับ (ถอนแล้วครับค่าล้างบ้าน)

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..

ชอบ...ชายน้อย.....ครับ..เด็กพนัส...

...ดาวพยัคฆ์....มวยเดิน..บุก....

..เข้าทาง....ชายน้อย....ครับ...

...หวานกรอบ...ครับ...จัดหนัก...ๆ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

@@@ จัดหนัก..ๆ..เก็บทุกราคา..รองคู่เอก...7 สี @@@

&&&  จัดไปเวตนี้ชกเก่ง..ที่สุด....ครับ...&&&

%%%%   ชายน้อย วรวุฒิ.  %%%

หงอคง

@@@  ฉลอง..ออกพรรษา..ครับ @@

%%  ผมจะ..ชนะน็อค...อีกแล้วครับ %%

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ชายน้อย เวตนี้ 114 ป. สบายครับ  อาจมีนับมีน๊อคคับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
จัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยย...น้องหงอคง ข่าวฝ่ายโน้นฉีดยาโด๊ปเข็มละ 3000 วันนี้..รู้กัน....วันนี้ รถถังจะสู้เพื่อตอบแทนบุญคุณ..อ้วน  จิตรเมืองนนท์..  ที่รถถังเคารพรักเหมือนพ่อคนที่ 2..

หงอคง

เน้น..ๆ...สองตัว......ตามนี้ครับ..

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ท่านหงอคง.....คับ.....ชายน้อยต่อยนำ้หนักเท่าไร....คับ....วันนี้.....จัดหนักป่าวคับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
พอมวยเปลียนไม่ได้หลับได้นอน ตี 1 ตี2 รีบหาข้อมูลให้เพื่อนๆ นับถือน้ำใจท่านมาก หงอคง ขอให้เป็นคนที่โชคดีตลอดกาลครับท่าน

หงอคง

ท่านหงอคง.....คับ.....ชายน้อยต่อยนำ้หนักเท่าไร....คับ....วันนี้.....จัดหนักป่าวคับ

จัดไป.ที่...ชายน้อย....เลยครับ...ลุงพงษ์.

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ใจตรง กับ ทุกท่านที่ชอบชายน้อยครับ จัดหนักๆ

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  ขอขอบพระคุณ..ท่านหงอคง..อย่างสูงครับที่เป็นผู้ที่มีแต่ให้โดยไม่หวังสิ่งตอบแทน
ขอแสดงความนับถือ..จากใจจริง..ผู้น้อย.ครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

จัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยย...น้องหงอคง ข่าวฝ่ายโน้นฉีดยาโด๊ปเข็มละ 3000 วันนี้..รู้กัน....วันนี้ รถถังจะสู้เพื่อตอบแทนบุญคุณ..อ้วน  จิตรเมืองนนท์..  ที่รถถังเคารพรักเหมือนพ่อคนที่ 2..

......สวัสดี...ครับ..พี่ไฟหนาว.....

..วันนี้อื่มบุญ...ครับ..ไปทำบุญตักบาตรเทโว...มาครับ...

...วันนี้...ฉลองออกพรรษา....กับ...รถถัง   จิตรเมืองนนท์...ครับ..

....ยิงยาว.....เลยครับ...

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ข้าคือหงอคง..ผู้ทรงฤทธิ์..ขอสั่งลุย....ผลจากการทำบุญจงสำเร็จลุล่วงในเป้าหมายที่ต้องการ.....อย่ากังวลน้องพี่อยู่ข้างๆเสมอ..

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบ :dookdik_smile-circle_83[1]: คุณครับ

หงอคง

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-2[1]:

@@ คู่เอก...หงอคง...แนะให้เข้า..เจ้าบ้าน..ดาวอังคาร...ก่อนน่ะครับ

..## ยก 1-2-3...ดาวอังคาร..เป็นต่อแน่..เพราะมวยเดิน..##

&&& ขึ้น 4-5  เข้าซ้อนรอง..นวพล...ราคางาม..ๆ..ตอน..ดาวอังคาร..หมดแรงครับ..%%

&& ยก 4-5  นวพล  ยำใหญ่.....เรารอกิน..อื่มสบาย...@@

???  หงอคง..จะเล่น..ตามนี้..ครับ...??!

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
แล้ว ถ้า 1 2 3  นวพล เป็นต่อล่ะ ทำไง ผมว่าน่าจะเป็นต่อด้วย

หงอคง

แล้ว ถ้า 1 2 3  นวพล เป็นต่อล่ะ ทำไง ผมว่าน่าจะเป็นต่อด้วย

...รูปเกม...จะออกมาเหมือน..เจอกับ..เสมาเพชร...แหระครับ

...ท่านawin........ดาวอังคาร..เจอน้องบี..เป็นต่อ..แล้วก็แพ้..ครับ..

ศตวรรษ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
มวยเด็ด เสร็จทั้ง 2 ตัวเลยครับ   สัปดาห์หน้ามาใหม่นะ จะรอ

PANIWAT

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เซียนอยู่รูหมูอยู่ตึก :Onion-s-33[1]:

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เด็ดมากครับสองคู่เลยนับถือๆ :dookdik_smile-circle_48[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
อรุณสวัสดิ์ครับ ท่านหงอคง เมื่อวาน ผมว่ามวยต่อยแบบนี้หน้าจะ บังกินกันนิ่มๆนะครับ  แล้ว ท่านหงอคง เป็นไงบ้างครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-25[1]:..ไม่เจ็บ..เท่าไหร่..แค่ถรอก...

..เสียสองคู่แรก......ครับ
..ได้..นวพล...เยอะ..อยู่...บวกกับ..เพชรเอก..คู่5..ครับ..

..ซิว..ๆ..ครับ..ไม่...วอรี่...ขอบคุณ...ครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.....สบายดีนะครับ..ท่านหงอคง........แพ้  ชนะ  มันธรรมดาครับ..........ใครได้ทุกครั้ง  คงเทพแล้วล่ะครับ   สู้เหมือนเดิมครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:
ฝากถึง..คุณครูชาญ....ด้วยครับ

...หงอคง....ขอโทษ...ที่ทำให้ผิดหวัง.ครับ
...จากใจ...

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
ยังไงก็ัยังรอ ท่านหงอคง เหมือนเดิมครับ  ถ้าผ่านพนัสนิคม ก็แวะมาให้ผมเลี้ยงข้าวบ้างนะครับ (เกาเหลาเนื้อแถวนี้ อร่อยนะครับบบ)

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...ขอปิดท้าย..กระทู้...

....ขอบคุณ..ทุก..ๆท่าน...

..ขอบคุณ...เด็กพนัส..ครับ...

@@@@@@@@@@@@@@@@@@

หงอคง....ตั้งกระทู้...เชียร์มัน...กระแสมันแรง...

..มันล้มมวย....กินเรา..ซ่ะงั้น....ขอบคุณน่ะ..ไอ้หลาน..

..  อนาคต....สดใส...น่าดู.....หงอคง..อโหสิ..ให้...

.....  ขอโทษ...ท่านเวป..ครับ..ที่ผมพูด..ผิดกฎเวป..ครับ

....อาทิตย์...นี้..เชียร์....ตัวอื่น..ค่ายอื่น..ครับ...

.....หงอคง.....

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
.........เป็นกำลังใจให้ท่านหงอคงครับ
......เขยหล่ามัวแต่ยุ่งงานเลือกตั้งไม่ค่อยได้เข้ามา อาทิตย์นี้เอาใหม่ครับ...
......เขยหล่าเอารูปน้องยาหยีมาฝากครับ คุณอาหงอคงสู้ๆนะค่ะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal