เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สี 20/10/56 เล่นเอาตังค์...2ตัวเน้น ๆ จากใจ หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 81166 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
ถ้าไฟดับ ล่ะหงอคง มัน ต้อง ใช้น่า

..ขี่..รถถัง...เหยียบ..อย่างเดียว..ครับ..ท่านสหรัฐ..

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ถ้าอย่าง งั้นท่านหงอคง กระผมสหรัฐ อเมริกา   ....เรื่องการรบของประเทศนี้ไม่เป็นรองใครครับ... ¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡¡           ...ท่านเคยได้ยินชื่อนี้ไหมครับท่านหงอคง..._@@สหรัฐ...สั่งยิง@@- 555+

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

@@ วันอาทิตย์...จะได้เห็น..ภาพนี้..อีกครั้ง..ครับ.@@

@@ก้องเกียรติ  ท.พราน 49 @@@

หงอคง

ชัยชนะ..ดีใจ....ก้องเกียรติ....

saharat

ท่านหงอคงเห็นอนาคต ได้อย่างเยี่ยม สุด สุด ...เลยท่านหงอคง

หงอคง

ท่านหงอคงเห็นอนาคต ได้อย่างเยี่ยม สุด สุด ...เลยท่านหงอคง

...ผมไม่ได้...เห็น..อนาคต..หรอกครับ..เพียงแต่..

..หงอคง..มองว่า....ก้องเกียรติ..เก่งกว่า..รุ่งเพชร..ครับ..

..รุ่งเพชร...ยัง..ไม่ถึง..ครับ....

saharat

เก่งกว่า เก๋ากว่า เเค่นี้กินขาดครับ ถ้าอย่างงั้นในมุมมองของท่านหงอคงแบบว่ามวยคู่นี้ชกกันทีไรสู้กัน ผลออกมาแบบ เก่า ๆ ชอบก้องเกียรติครับ

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
  รอตาม..ท่านหงอคง..7 สี 2ตัวเน้น.ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

...ก้องเกียรติ....บอกว่า..อย่าปีนเกลียว..ไอ้น้อง...

หงอคง

วันนี้..หวยออก...ขอให้รวย..น่ะครับ..

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
เขยหล่าสิกลับบ้านขอหวยพอได้ค่ารถแน่เด้อสาธุ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...
64 กับ  38  เด้อ....เขยหล่า

..กลับบ้าน...เอาปลานา..บ้านเฮา..มากินแน่เด้อ.

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

หงอคง

สวัสดี..ครับ..ครูชาญ...ขอให้รวยครับ..
..ขอรูป....หงอคง..วิจารณ์.มวยด้วยครับ..

...ขอบคุณ..ครับ....

..เน้น..ขุนศึกน้อย...กับ..รถถัง....ครับ...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...ร่วมทำบุญ..ที่..วัดละหารไร่...ระยอง.

..16 ตุลาคม 2556...ครบรอบ 38 ปี..มรณะภาพ..หลวงปู่ทิม..

kruchan

• มวยคู่เอก
ครับจัดไปครับ ภาระกิจเสร็จสิ้นวันนี้ครับ

หงอคง

อาทิตย์...นี้...ผมขึ้นมุมแดง...เชียร์ผมด้วยน่ะครับ..

...ชนะ..เหมือนเดิม..ครับ..มีนับ..ครับ..

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
 แสดงว่า..อาทิตย์..นี้..ท่านหงอคง..เน้น.3.ตัว7สี.ใช้มั้ยครับท่าน
ดีเลยครับท่านถูกใจมากครับ :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_67[1]:..ครับ..ท่านผู้น้อย..

..ขุนศึกน้อย..จะขี่รถถัง..ออกรบ..เพื่อให้..ชื่อเสียง..

...ก้องเกียรติ....ดังก้องไกล...ครับ...

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  แล้วคู่เอกล่ะครับท่านหงอคงไม่ชอบเลยเหรอคับ มีทีเด็ดป่าวคับ ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรคับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..อั้ย..ย่ะ...ขอบคุณครับ...พี่ไฟหนาว..

..กำลังใจ...ดี....ๆ....ครับ...หงอคง...กับ..เจมจิ..เป็นเพื่อนกัน.ครับ..

พี่ไฟหนาว....นอนดึก..น่ะครับ...ดูแล..สุขภาพด้วยครับ...

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
พี่นอนหัวค่ำ..เพราะเข้าเน็ตไม่ค่อยได้..เด็กๆแถวราชภัฏเลย เล่นกันแทบทุกคน.. มาตื่นตอนดึก..เล่นสบาย เพราะพวกนั้นหลับ   เข้าเน็ตง่ายจัง..  อาทิตย์นี้พี่ขอขึ้นรถถังไปถล่มเป้าหมายร่วมกับน้องด้วย..เพราะเราไปทางเดียวกัน...พี่น้องทั้งหลายจะไปด้วยช่วยกรุณากด LIKE ให้หงอคงและไฟหนาวด้วยครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]:..ส่วยตัว..หงอคง..ใครชนะ..ไม่สำคัญ..

..สำคัญ..ที่เล่น..ยังไง..ให้ได้เงิน..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-33[1]: :Onion-s-65[1]:

....รุ่งเพชร....น่ะ...แค่ทางผ่าน...ของผมครับ....

..เป้าหมาย...ของก้องเกียรติ...คือ..คนนี้..เส้นนี้..ครับ..

kirng999

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ถึงพี่ท่าน หงอคงครับ  ผมมือใหม่

ผมเอารถถังไปชนมา  20 ปั้น  ราคาเสมอ 
พี่ว่าไหวไหมครับ   :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ถึงพี่ท่าน หงอคงครับ  ผมมือใหม่

ผมเอารถถังไปชนมา  20 ปั้น  ราคาเสมอ 
พี่ว่าไหวไหมครับ   :dookdik_smile-circle_83[1]:
ไหว.ครับ...ชอบมาก..ครับ..ได้หน้าเสื่อ..ครับ

...จะไห้ดี...เข้าตู้..เล่นแบบบัง....กินจะปลอดภัย...ครับ

..มวยทุกวันนี้....ก้อ..รู้..ๆ.กันครับ...

...สรุป....ชอบ..รถถัง..ครับ...เล่นเลย...

...แถม.....ก้องเกียรติ...ขุนศึกน้อย.....ด้วยครับ..จัดหนัก..ๆๆ

หงอคง

พี่นอนหัวค่ำ..เพราะเข้าเน็ตไม่ค่อยได้..เด็กๆแถวราชภัฏเลย เล่นกันแทบทุกคน.. มาตื่นตอนดึก..เล่นสบาย เพราะพวกนั้นหลับ   เข้าเน็ตง่ายจัง..  อาทิตย์นี้พี่ขอขึ้นรถถังไปถล่มเป้าหมายร่วมกับน้องด้วย..เพราะเราไปทางเดียวกัน...พี่น้องทั้งหลายจะไปด้วยช่วยกรุณากด LIKE ให้หงอคงและไฟหนาวด้วยครับ..

....จัดหนัก..ครับ..พี่ไฟหนาว....รถถัง....เหยียบแหลก.ครับ

..อาทิตย์....นี้.......

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
ใช่แล้วครับท่านหงอคงมวยสมัยนี้เล่นยากเหลือเกิน ถ้าไม่บังบ้างอันตรายคับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ข่าวก้องเกียรติ...

..ซ้อมดี..เยี่ยม..น้ำหนักไม่มี..ปัญหา....จัดเต็ม.....

...บอก..จะจัดแบบ..ให้หายคาใจ......

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
 ท่านหงอคงคับ......การฟิตซ้อม......
ครั้งนี้.....กับครั้งก่อน......เป็นไงบ้างคับ

หงอคง

..ดีกว่า..ไฟร์..ที่แล้วเยอะ..ครับ

..ครั้งที่แล้ว...80%...เท่านั้น...

..ครั้งนี้...120%...ครับ..

...ลุงพงษ์...ชอบ..ใคร..ครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_90[1]:ชอบเหมือนันเลยท่านหงอคง คนบ้านเดียวกันกับผมต่อยแต่ตัวเล็กเป็นร้อยครั้ง ฝีมือห่างกันเยอะ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ถ้าก้องเกียรติ.....ซ้อม120%.......
คงขาดตั้งแต่ปลายยก3........
ครั้งก่อนปลาย4 ถ้าก้องไม่ปล่อย....
ไหลๆๆยาวคับ.........

วันนี้ยังชอบก้อง....เปรียบทุกอย่าง....
นอกใน...ไฉไลกว่าคับ....ท่านหงอคง

หากต้องดูกันดีๆๆ......คู่2.......รถถังเล็กกว่า....ต้องดูอีกทีคับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]:

...รถถัง....จะใช้หมัด..กับ..ศอก...

...แสงเทียน...เข้า.ไม่ถึง..ครับ...

....คู่นี้.....ย้อนไปดู.....

..ชายน้อย...เจอ..น้องโดม...ได้เลยครับ..

...คล้ายกัน..ครับ...มวยฝีมือ..กับ..มวยเข่า...

....ผลการชก...ก้อ..จะเหมือนกัน..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ใช้บริการ..สิ่งดี..ๆ..

..กินทุก...หู....ครับ....ช่วยท่านเวป...อีกแรงครับ..

....ลองได้...ครับ.....ไม่ผิดหวัง..แน่นอน...

หงอคง

ก้องเกียรตื.....บอก....แค่จิ๊บ..ๆ..เอาอยู่....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
น้ำท่วมเมื่อวานเข้าบ้าน เหนื่อยมากครับท่านหงอคง  :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
เด็ก พนัส สู้นะครับ เป็นกำลังใจให้ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...สู้.ๆครับ..ท่านพนัส.

...อีกหน่อย..ก้อ.ไม่ท่วมแล้ว.....

...มันกำลัง..กู้..อีก.2ล้าน..ๆ..มาแก้น้ำท่วม..คับ..

...น้ำสูง...เยอะไหมครับ..

jongkol

• มวยคู่เอก
จัดหนักครับท่าน :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:

หงอคง

:Onion-s-2[1]:... พี่ไฟหนาว..คู่3...ช่อง7..ชอบใครครับ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ตอบแทนพี่ไฟหนาว....... ชอบรุ่งเพชรคร้าบ.
 :Onion-s-33[1]:

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
หงอคง เวอร์ชั่นเกมส์พร้อมฟาดฟันศัตรูที่มาขวางหน้า มีท่านหงอคงเป็นแม่ทัพ ทหารชั้นผู้น้อยอย่างผมก็พร้อมสู้เต็มที่ครับ

mookmoo

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_48[1]: อาทิตย์นี้รถถังจัดหนักแมนบ่ครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_48[1]: อาทิตย์นี้รถถังจัดหนักแมนบ่ครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_48[1]:

แม่นแล้ว...จัดเลย....มาสู้..

หงอคง

..วันนี้...จะไปเอา..เงินเกียรติเพชร.....ครับ..

...สองคู่...ใส่ถึง..เงิน...ครับ....

..จะไปเล่น...เจ้าอินทรี...กับ...รุ่งอุบล....ครับ...

kruchan

• มวยคู่เอก
อาทิตย์นี้ขอตามท่านหงอคง ทุกขบวนท่าเช่นเดิมครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal