เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สิงห์โหดใต้ใส่เสือห้าวอิสาน..ใครชัวร์เปิดหัว 7 สี !!  (อ่าน 15310 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
       จอสโคปเลยพี่น้อง..คู่นี้ก็ไม่ใช่ย่อย..ใต้ VS อิสาน..ระหว่างเด็กโกกับเด็กไก่ (ไก่  ศิษย์แก้วประพล)..ป๋าชุ้นประกบให้แฟนตู้หนาวอีกแล้ว..ประเภทดาวรุ่งมาแรงทั้งคู่..คนดูเสียวอะดิ้ป๋า..  เชื่อเหอะ..เปิดหัวขึ้นมา รับรองเจี๊ยวจ๊าวแน่..ผมบอกไว้ก่อนเลยขี้เกียจให้พี่น้องรอ...ผมชอบไอคิวและลูกเตะซ้ายต่อยซ้ายของ เด็กไก่ครับ..ในก็มีนะ  แต่ก็ไม่เท่าไหร่..ประเภทดักเตะดักเตะ ดักแทง ออกอาวุธเร็วเป็นจักรผันยกให้เขา..ขุนศึกน้อย..ไฟต์นี้เจอเด็กโก..ค่ายใหญ่ซะด้วย..โกเกียรติใจกว้างดั่งทะเลก่อนชกอัดฉีดทุกครั้ง หลังชกเอาติ๊บไปอีก  กำลังใจ..เพชรสมิหลาล้นเหลือ..ไฟต์นี้สู้ถวายหัวแน่..แต่คงได้เชียร์ช่วงต้นเกม..เพราะท้ายเกมตาลายไล่ขุนศึกน้อยไม่จน..ผมมองอย่างนี้จริงๆ ท่านทั้งหลายจะว่าอย่างไรกันบ้าง..เชิญครับ..

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขุนศึก ครับท่านไฟหนาวจัดหนักๆเน้นๆยังไงก็เป็นตังค์ครับ

ไฟหนาว

พาไปดูความงามของหาดสมิหลา..ซึ่งอยู่ในเขตเทศบาลนครสงขลาโดยอยู่ห่างเทศบาลออกไปประมาณ  2.5 ก.ม...และชื่อหาดนี้เองคงเป็นที่มาของชื่อนักมวยคนนี้คือ เพชรสมิหลา  เกียรติเจริญชัย..ที่ชายหาดแห่งนี้จะมีรูปปั้นนางเงือกทอง...ใครไปเที่ยวก็มักจะถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึกเสมอ..ข่าวว่าเป็นนักมวยดาวรุ่งอีกคนที่นายหัวโกกำลังเจียรนัยให้โด่งดังในอนาคต..ก็ต้องติดตามดูกันอาทิตย์นี้ครับ......

ไฟหนาว

ดูคลิปการชกของขุนศึกน้อย vs  อาณาจักร  ส.สริญญา.. คลิกซ้าย 1 ครั้ง.. เห็นแล้วน่าลุ้น น่าเชียร์ไหมครับ
http://sports.bugaboo.tv/watch/59369/%E0%B8%A1%E0%B8%A7%E0%B8%A2%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A27%E0%B8%AA%E0%B8%B5_5_%E0%B8%9E.%E0%B8%84.56_

ไฟหนาว

ขุนศึกน้อย..ไกด์นำเที่ยว..ท่านไปหรือยังครับ..ผมเองเคยผ่านไป แต่ไม่ได้เที่ยวเป็นเรื่องเป็นราวซักกะที..

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
น้องหงอคง..ไปเที่ยวมาแล้ว.ครับ..พี่ไฟหนาว...

อำเภอเทพสถิต...ครับ...ทุ่งดอกกระเจียว  ป่าหินงาม...

..สวยจริง..ๆ...ครับ....

ไฟหนาว

อ้อเหรอ..น้องหงอคง..ไปเบิ่งมาแล้วดิ้  ทุ่งกระเจียวบานสวยมาก แค่เห็นรูปก็มีความสุข  อุทยาน น้ำตกก็สวย แต่มีที่หนึ่งแค่ได้ยินชื่อพี่ก็ไม่กล้าไป นี่งัย..

ไฟหนาว

ขุนศึกน้อย  จาก..ชัยภูมิ  อาทิตย์นี้น่ารักน่าลุ้นจัง   ท่านว่ายังงัยครับ..

ไฟหนาว

เด็กโกคนนี้ไม่ธรรมดา..

ไฟหนาว

เพชรสมิหรา...ชวนพี่น้องไปชมความงามของ หาดสมิหลา..หาดนี้อยู่ห่างจากเทศบาลนครสงขลาแค่ 2.5 ก.ม. เท่านั้น  มีถนนเลียบชายฝั่งทะเล...นักท่องเที่ยวชอบไปถ่ายรูปกับรูปปั้นนางเงือกทองเป็นที่ระลึก..

ไฟหนาว

ขุนศึกน้อย..คอยต้อนรับท่านสู่เมือง..ชัยภูมิ

ไฟหนาว

น้ำตกธรรมชาติน่าเที่ยวที่..ชัยภูมิ..แนะนำ โดย...

ไฟหนาว

อีกหนึ่งความหวังของนายหัวโก... นายหัวโก ใจกว้างดังทะเล..สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์..อาทิตย์นี้จะสมหวัง  หรือ ผิดหวัง..จากเพขรเม็ดนี้หรือไม่ ต้องติดตาม..  ท่านมีข้อมูลเพิ่มเติมเชิญได้เลยครับ

ไฟหนาว

หาดสมิหลา..สงขลา  ท่านไปเที่ยวกันหรือยังครับ  ผมเองไม่เคยไป ใครเคยไปกรุณาเล่าให้ฟังหน่อย  ทุกวันนี้เป็นอย่างไรบ้าง     ผมไปค้นพบเพลงๆหนึ่ง.. เก่าหรือเปล่าไม่รู้ซิ..  เล่าเรื่องราวของหาดสมิหราให้ฟัง..มีรูปปั้นนางเงือกทองให้เห็นด้วย...ความดังของหาดนี้  เลยกลายมาเป็นชื่อนักมวยคนนี้ครับ  เพชรสมิหรา  เกียรติเจริญชัย...ฟังเพลงกันนะครับ..ผ่อนคลายสมองบ้างก็ดีนะ ผมว่า..

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

ไฟหนาว

วันนี้ผมนำคลิปการชก ระหว่าง  ขุนศึกน้อย  ศิษย์แก้วประพล   กับ สิงห์เงิน  เจตศักดา  ซึ่งชกกันใน ศึกมวยไทยลุมพินีทีจีเอ็น  เมื่อวันที่ 1 มิ.ย.56  มาให้พี่น้องได้ชมกันแบบเต็มๆครับ    สิงห์เงิน..รายนี้ผมรู้จักดี เพราะเป็นมวยจาก อ.ศรีนคร จ.สุโขทัย  บ้านเดียวกับสิงห์สุริยา  ม.ธุรกิจบัณฑิตนั่นแหละครับ  เป็นมวยเก่งที่หาคู่ชกยาก    ผมเคยดูสดๆหลายหน   พอมาชกออกตู้วันนั้น กับ ขุนศึกน้อย  ผมเลยจับสิงห์เงินเป็นทีเด็ด...ไม่น่าเชื่อว่ามวยที่ผมดูว่าเก่งมากอย่างสิงห์เงินจะสู้ ขุนศึกน้อยไม่ได้..ผมไม่ได้ออกตัวซักกะบาท..แล้วงัย..ก็โดนกินเต็มซิ... ผมถึงมองว่า วันอาทิตย์นี้ หากเพชรสมิหลาไม่เก่งจริง..คงผ่านขุนศึกน้อย..ยาก ถึง ยากมากเลยแหละ..เอ้าดูเลย  จบแล้ว ช่วยบอกผมหน่อยว่า มวยแบบขุนศึกน้อยน่าเชียร์ไหม ?

ไฟหนาว

และนี่ก็เป็นผลงานล่าสุดของ ขุนศึกน้อยที่โชว์ชนิดติดตาเซียน..โดย ชกกับ สุทธิศักดิ์  ศิษย์เจ๊กอน    ในศึกมวยไทยลุมพินีทีจีเอ็น เมื่อวันที่  21  ก.ย. 56    โดยชกกันในพิกัด  110  ปอนด์..    โชว์ดีแบบนี้..วันอาทิตย์นี้ ไม่เชียร์เด็กชัยภูมิ..ได้งัยล่ะครับพี่น้อง..

ไฟหนาว

เด็กนายหัวโก...โชว์ 7 สี อาทิตย์นี้

ไฟหนาว

มวยคู่นี้..สุดแต่ใจจะไขว่คว้า.. เกจิหลายสำนัก ฟันธงว่า..เ้พชรสมิหรา เป็นมวยเด็ดในรายการวันนี้...ก็ว่ากันไปเถอะครับ เปรียบเสมือนคำเตือนภัย ให้ผู้ที่ถือหาง..ขุนศึกน้อย ให้ระวังจะเจ็บตัว..  ผมไม่เคยเห็น เพชรสมิหราชกเลย   อดหยุดคิดไม่ได้..เพราะนายหัวโก..คงไม่ปั้นมวยที่ฝีมือขี้ไก้แน่..    คงต้องพิสูจน์กันวันนี้ ว่าทีมงานของนายหัวโก..เตรียมแผน แก้ลูกเตะซ้ายตะไลเพลิงของขุนศึกน้อยแบบไหน      เพราะทีเด็ดทีขาดของ ขุนศึกน้อยอยู่ที่สปีดการออกแข้งซ้ายที่รวดเร็ว แม่นยำ หวังผลได้..   ลึกๆแล้ว ผมก็ยังมองว่า เพชรสมิหรา..จะบังแข้งซ้ายได้ทุกดอก..คงยากส์..    คงต้องดูเกมก่อนครับ   ใจเย็นๆดูซัก 2 ยกก็รู้... ผมยังชอบ ขุนศึกน้อย..กับฟอร์มที่โดดเด่น ของนักชกจากชัยภูมิ..เหมือนเดิมครับ..

ไฟหนาว

ขออนุญาตท่านบัวขาวแห่งเว็บรักนักมวยดอมคอทครับ...นี่คือการแข่งวิจารณ์มวย 7 สีวันนี้..เกจิส่วนใหญ่ชี้ไปที่..เพชรสมิหลา จะเป็นผู้ชนะในวันนี้..พี่น้องได้โปรดพิจารณาประกอบก่อนไปตู้ครับ   ผมเองชอบขุนศึกน้อย..เกมคงเบียดแน่นอน..ดูซิกแล้วเล่นดีกว่าครับ  นั่งดูซัก 2 ยก ก็น่าจะเพียงพอว่าควรเสี่ยงลุ้นใคร ?

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]:น่าเชียร์ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

น้ำหนักเมื่อเช้า..พิกัด  110  ปอนด์  เพชรสมิหลา  110.3  ลด .3      ขุนศึกน้อย  110.8 ลด .8  ชิวๆทั้งคู่ครับ ราคาเรต เปิด เสมอ..ขุนศึกน้อย..   คู่นี้มีเสียวแน่ ท่านว่าจริงไหม ?

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

....รอง....ๆ..ขุนศึกน้อย....ทุกราคา..ครับพี่ไฟหนาว...

...หน้าเสื่อ...ไม่เป็นรอง...ครับวันนี้...มีเกียรติเพชร..ช่วยครับ..

....เด็กสร้าง...ป๋าซุน..อีก 1  ตัวครับ....

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17

ไฟหนาว

เรตลดเหลือ ใครต่อรอง....คู่นี้ไม่ท่านก็ผมหนาวแน่ๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal