เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทราบมาว่าก้องเกียรติแจ้ง ถอนเมือสักคู่นี้แล้วครับ  (อ่าน 5045 ครั้ง)

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ถอนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้ว ก้องเกียรติ

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

Army__

• ชอบกด Like + 101
จิงหรอครับท่านเจี้ยบ  แล้วใครมาแทน
พอจะรู้ไหมครับ

เทพเมืองน้ำดำ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
555กลัวอะดิได้ยินว่า*สกุลชัยเล็ก เอ็กซิดิคอลยิม นะ*

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ถอนทั้งคู่แล้วครับบบบ :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

Army__

• ชอบกด Like + 101
กำจริงๆ  ถ้าได้ต่อยกัน คู่นี้ำด้เสียกันมากเลยน่ะครับ

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา vs ชายน้อย วรวุฒิครับ 113 ปอนด์ครับ (ดูในเวปไซค์ง่ะครับ)

พ่อค้าส้มตำ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
ก้องเกียรติ...ทำน้ำหนักเมื่อตอนเย็นไม่ไหวครับ จนต้องให้น้ำเกลือด่วน

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ใหนบอกเด็ดๆนำ้หนักไม่มีปัญหา  :Onion-s-48[1]: :Onion-s-33[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:..55555

ท่านโซดาไฟ....119 ปอนด์...น่ะ..ก้องเกียรติ..สบาย..ๆ.ครับ

...มีเหตุ....ก้อ...ย่อมมีผล.....ครับ...

....เดี๋ยว..ค่อยชกกัน..ครับ...121..ปอนด์...น่ะ

...ไม่รู้..รุ่งเพชร..จะสู้...หรือ...เปล่าน่ะ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
:dookdik_smile-circle_58[1]:..55555

ท่านโซดาไฟ....119 ปอนด์...น่ะ..ก้องเกียรติ..สบาย..ๆ.ครับ

...มีเหตุ....ก้อ...ย่อมมีผล.....ครับ...

....เดี๋ยว..ค่อยชกกัน..ครับ...121..ปอนด์...น่ะ

...ไม่รู้..รุ่งเพชร..จะสู้...หรือ...เปล่าน่ะ
เยี่ยมจะรอวันนั้น. :dookdik_smile-circle_56[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
      คงสาเหตุมาจากช่อง 3 วันนี้ ก้องภพ - วีรพลเล็ก  ก้องภพ...แพ้ได้ยังงัย
         รู้กันทั้งประเทศ คนตาบอดเท่านั้น ที่ไม่รู้ว่าใครแพ้ใครชนะ
                  นี่หรือความยุติธรรมบนผืนผ้าใบ....
                     นี่หรือความความเป็นกลางขอกรรมการ....
                         นี่หรือความภาคภูมืใจของผู้ที่ได้รับการชูมือ....
                            ใครผู้อยู่เบื้องหลัง........

nampu

• มวยดาวรุ่ง
คุณสองเล ช่อง3 ก้องภพต่อยหรางง

nampu

• มวยดาวรุ่ง
สงสัยก้องเกียรติกลัวเจอแบบก้องภพ ถอยแล้วแพ้เลยไม่ดูอาวุธ ว่าใครใส่เต็มๆก่ากัน เป็นต่อห้ามถอยถอยแพ้

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    ขอโทษครับท่านยอมรับ ช่อง 11 ครับ ของขึ้นเลยตาลาย ครับ... :Onion-s-168[1]:

aekchar

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
      คงสาเหตุมาจากช่อง 3 วันนี้ ก้องภพ - วีรพลเล็ก  ก้องภพ...แพ้ได้ยังงัย
         รู้กันทั้งประเทศ คนตาบอดเท่านั้น ที่ไม่รู้ว่าใครแพ้ใครชนะ
                  นี่หรือความยุติธรรมบนผืนผ้าใบ....
                     นี่หรือความความเป็นกลางขอกรรมการ....
                         นี่หรือความภาคภูมืใจของผู้ที่ได้รับการชูมือ....
                            ใครผู้อยู่เบื้องหลัง........

คิดเหมือนกัน...รองฯกลัวชูสวนยกค่ายสำหรับอาทิตย์นี้คงไม่มีกำลังใจส่งไปประกวด...555... เจอกันเวทีกลาง

BeN_JJ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ท่านพี่คนสองแล! ท่านพูดเหมือนคนอื่นเค้าดูมวยไม่เป็น เลย :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal