เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่า.....รถถัง จิตรเมืองนนท์...เด็ด.....อาจจะไม่เด็ดจริง  (อ่าน 9770 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
......นันทวัฒน์.......แพ้....วรวุฒิ....เพราะ.......................

......เด่นพิชิต........แพ้....อภิสิทธิ์.....เพราะ.....................

......รถถัง............แล้วท่านสืบถึงทั้งสองตัวหรือยัง..............รู้เขา รู็เรา  รบร้อยครั้ง  ชนะร้อยครั้ง

มุมมองส่วนตัว.........ส่วนผมชอบ........แสงเทียน..........

.......ส่วนตัวมองว่าเป็นกระแส  รถถัง  ตัวเดียว  ทั้งที่ยังไม่รู้เลยว่า  แสงเทียน  ซ้อมดี รึป่าว   อยู่ไหน ยังงัย  มาสู้หรือเปล่า   บางทีมวยอาจราคาแพงไปเพราะกระแส  .........มันแน่นอนล่ะ  ถ้าถามหัวหน้าค่ายก็ต้องบอกว่า  ซ้อมดี  ซ้อมเยี่ยม  อยู่แล้ว  เหมือนกับ  แม่ค้าขายกับข้าว  ก็ต้องบอกว่าอร่อย  เหมือนกับคู่  นันทวัฒน์  พูดตามเกมการผ่านมวย  นันทวัฒน์  ก็ไม่ได้เป็นต่อ  วรวุฒิ  เลยแม้แต่  น้อย  กระแสดัน  นันทวัฒน์  ตัวเดียว  ทั้งที่ไม่ได้รู้เลย  ว่า  วรวุฒิ  ซ้อมอยู่ไหน  มาดี  มาสู้รึป่าว  มวยอย่าง  นันทวัฒน์  น่าจะเป็นรอง  แต่กลับมาต่อแพง  และแพ้ไปในที่สุด.........อีกคู่ความเหมือนที่แตกต่าง  องค์ประกอบหลายอย่าง  ลูกค่ายอีกตัว  อย่าง  เด่นพิชิต  สูสี  น่าจะชนะ  ....ข่าวบอกว่า  ซ้อมดี  ซ้อมเยี่ยม   มองแบบข้ามช็อต  แต่คนสืบถึงเขาคงรู้กันหมดแล้ว   ผลออกมา เด่นพิชิต  ชกแบบไม่มีแรง  หมดแรงเข้าต้ม  ซะงั้น  แบบขาดท่อน ม้วนเดียวจบ.....สุดท้ายทางทีมงานบอกว่า  ซ้อมไม่ถึง น้ำท่วมค่าย  ออกวิ่งไม่ได้  ถนนก็ขาด  เกือบมาไม่ได้..คนที่เขาสืบถึงเขาก็รับเต็มๆ.......ส่วนคู่นี้  รถถัง  กระแสอยู่ที่  รถถัง  .........แล้วเราก็ต้องตามต่อว่า  แสงเทียน  มาดีแค่ไหน........ สู้หรือไม่สู้........มันต้องสืบข้อมูลทั้งสองตัว  เอาไว้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจ   ....รู้เขา  รู้เรา ...หนึ่งทรรศนะส่วนตัว.....รอท่านผู้รู้มาชี้แนะต่อครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
มวยเด็ดเสร็จทุกรายหรือครับงั้นผมจะได้ระวัง

.......ระดับท่านเป้ง  ไม่มีเสร็จอยู่แล้ว ครับ.........พี่ก็ว่าไป.5555........เพียงผมคิดว่ามีแต่คน ชอบแต่  รถถัง  ตัวเดียว  ไม่รู้ความเคลื่อนไหว  ของ  แสงเทียนกันบ้างเลยครับ...........

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
  :Onion-s-23[1]: จะไปรอง...เสียงเทียน...ท่านม้าก้านกล้วย

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ขอบคุณ ท่านม้าก้านกล้วย...เป็นข้อคิดที่น่าสนใจครับ

ตอนนี้ชอบ แสงเทียน มากถึงมากที่สุด....แสงเทียน ส่องนำทาง

.......ผมก็ชอบเหมือนกันครับ  รูปร่างไม่น่าหนีกันมาก  ..........ผมไปด้วยคนครับ  ท่านเต่าตกมัน  ท่านเด็กเมืองลุง..แสงเทียนส่องนำทาง  สว่าง  ไสว  วันเข้าพรรษาครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-168[1]: :Onion-s-17[1]:

.......ผมก็ชอบเหมือนกันครับ  รูปร่างไม่น่าหนีกันมาก  ..........ผมไปด้วยคนครับ  ท่านเต่าตกมัน  ท่านเด็กเมืองลุง..แสงเทียนส่องนำทาง  สว่าง  ไสว  วันออกพรรษาครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-168[1]: :Onion-s-17[1]:
วันออกพรรษาครับ  มั่วแล้วเรา

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-33[1]:ขอบคุณครับที่ให้ข้อคิดจะได้ระว้งตัวไว้บ้างเพราะกระแสมาแรงเหลือเกิน :Onion-s-1[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
แสงเทียนไ้ด้ลอยกว่า.....ขึ้นคอได้คีบล๊อคดีๆ.....
กลัวแต่รถถังใส่เกียร์ถอย.....

leonick

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
ที่คนมองรถถังเป็นทีเด็ด คงเพราะไฟท์นี้ แสงเทียนต้องคุมน้ำหนักเพิ่มอีกปอนด์ บวกกับช่วงท้ายเกมคราวที่แล้วแสงเทียนมีแกว่งให้เห็น และคู่ต่อสู้วันนี้คือมวยพันธุ์ดุ ชนแหลกไม่มีหมด แต่วันนั้น ต้องบอกว่าแสงเทียนเป็นหนึ่งในนักมวยที่แทงเจ็บมากถึงมากที่สุด แทบจะทะลุถึงหัวใจ และที่สปริ๊นเตอร์ทนได้นั่นเพราะมาตัวใหญ่กว่าเยอะ ถ้าไฟท์นี้รถถังมาตัวเท่ากันหรือเล็กกว่าแสงเทียนก็น่าคิด และต่อยกลางวันด้วยคงเดินชนไม่ได้เต็มที่ แต่ถ้าโดนเข่าเจ็บๆนี่ไม่รู้จะทนได้แค่ไหน

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
กับ..สะปรินเตอร์.....วัดอะไร..ไม่ได้..ม้าก้านกล้วย...

...

.........ขอบคุณหนึ่งความเห็น   ท่านหงอคง    ครับ   สบายดีนะครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
จัดไปท่านม้าก้านกล้วยผมได้ข่าวมาว่า เมื่อวานช่วงเย็นน้ำหนักชั่งได้ 113.4 ok ไหมครับเรื่องหมดไม่หมดว่ากันอีกที่ถ้าลดนานก็หน้าจะมีผล

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..

สบายดี..คับ..ม้าก้านกล้วย.....

...สถานการ..บนเวที..ดีที่สุด..ครับ...

...เข้าถูกตัว....แล้วบัง...อาชีพเรา..คับ

...ใครชนะ..เรื่องรอง....ครับ....

...วันนี้....เจ้าอินทรี....รุ่งอุบล...น่ะคับ...

ขอบคุณท่านหงอคง  และพี่คมครับ   ผม  ส่วนใหญ่ผมเน้น  เล่นตัวไหนจะซื้อ  ขาย  ไม่หวังผล  แพ้ ชนะ  ครับ 

ขี้เกียจลุ้น เข้าถูกก็บังทุน  เข้าผิด  ก็ซวยไป  บางทีก็วัดดวงเลยครับ   มวยทุกวันนี้มันดูยากครับ

.......ครับ  ผมชอบจอมพิชิต  เป็นงัยบ้างครับ ท่านหงอคง 

หงอคง

:Onion-s-25[1]:...ไม่ง่าย...ครับ..

..จอมพิชิต..วันนี้....เมืองไทย..จะเพิ่ม..ค่าตัวครับ...

...น่าจะมี...ไฟร์...ที่.สามครับ.....ชกในบ้านด้วย..ครับ..

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
.......ส่วนตัวมองว่าเป็นกระแส  รถถัง  ตัวเดียว  ทั้งที่ยังไม่รู้เลยว่า  แสงเทียน  ซ้อมดี รึป่าว   อยู่ไหน ยังงัย  มาสู้หรือเปล่า   บางทีมวยอาจราคาแพงไปเพราะกระแส  .........มันแน่นอนล่ะ  ถ้าถามหัวหน้าค่ายก็ต้องบอกว่า  ซ้อมดี  ซ้อมเยี่ยม  อยู่แล้ว  เหมือนกับ  แม่ค้าขายกับข้าว  ก็ต้องบอกว่าอร่อย  เหมือนกับคู่  นันทวัฒน์  พูดตามเกมการผ่านมวย  นันทวัฒน์  ก็ไม่ได้เป็นต่อ  วรวุฒิ  เลยแม้แต่  น้อย  กระแสดัน  นันทวัฒน์  ตัวเดียว  ทั้งที่ไม่ได้รู้เลย  ว่า  วรวุฒิ  ซ้อมอยู่ไหน  มาดี  มาสู้รึป่าว  มวยอย่าง  นันทวัฒน์  น่าจะเป็นรอง  แต่กลับมาต่อแพง  และแพ้ไปในที่สุด.........อีกคู่ความเหมือนที่แตกต่าง  องค์ประกอบหลายอย่าง  ลูกค่ายอีกตัว  อย่าง  เด่นพิชิต  สูสี  น่าจะชนะ  ....ข่าวบอกว่า  ซ้อมดี  ซ้อมเยี่ยม   มองแบบข้ามช็อต  แต่คนสืบถึงเขาคงรู้กันหมดแล้ว   ผลออกมา เด่นพิชิต  ชกแบบไม่มีแรง  หมดแรงเข้าต้ม  ซะงั้น  แบบขาดท่อน ม้วนเดียวจบ.....สุดท้ายทางทีมงานบอกว่า  ซ้อมไม่ถึง น้ำท่วมค่าย  ออกวิ่งไม่ได้  ถนนก็ขาด  เกือบมาไม่ได้..คนที่เขาสืบถึงเขาก็รับเต็มๆ.......ส่วนคู่นี้  รถถัง  กระแสอยู่ที่  รถถัง  .........แล้วเราก็ต้องตามต่อว่า  แสงเทียน  มาดีแค่ไหน........ สู้หรือไม่สู้........มันต้องสืบข้อมูลทั้งสองตัว  เอาไว้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจ   ....รู้เขา  รู้เรา ...หนึ่งทรรศนะส่วนตัว.....รอท่านผู้รู้มาชี้แนะต่อครับ

สุดยอดครับท่าน  ตัวไหนที่กระแสแรงส่วนมาก ไม่รอด

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
   อีกตัวที่เงียบ  มวยโกเกียรติคับ คู่เปิดหัว  ไม่มีดี คงไม่ได้มา 7 สีคับ  เล่นมวยค่ายนี้ ถึงแพ้ก้อได้ตังคับ
มีราคาให้บังอยู่แล้ว   
   แสงเทียน  ถ้าฟิตจิงๆ  112 ไม่ใช่ปันหาคับ  ใหญ่กว่า  ล็อคดีๆ ตีเจ็บๆ  ผ่านสบาย  ต้นๆระวังหมัด
ปลายๆ ล็อคให้ได้  อย่าแลก อย่าบู๊   ตรงข้ามพึ่งมาครั้งแรก ยังไม่รู้มุมกล้อง อิอิ 
    รองงงงงงไว้รวย
เพชรสมิหลา
แสงเทียน (เป็นรองทีเถอะสาธุ) จะรองให้ตูดขาดไปข้างหนึ่งเลย 5555+   

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
แสงเทียนมวยดีจริงคงไม่มีครัยเถึยง แต่ถ้ามองในทางกลับกันมวยดีโชว์ฝีมือไว้เข้าตา ฟอร์มสดมาก มักจะตายน้ำตื้นเก่งมาจากไหนก็แพ้7สีมวยสดมาจากเวทีไหนไม่สน ถ้าจะมาชนะที่นี่ต้องฟิต120%ขึ้นไป ต้องโชว์จนกรรมการตาค้างถึงจะชนะได้ บางคนชนะทุกยกทำข้างเดียวโดนกระตุกล้มครั้งเดียวแทงอีก2ที แซงชนะเข้าป้ายเฉย ส่วนตัวผมก็ชอบแสงเทียนครั้งก่อนผมได้จากมันมาเยอะ แต่คราวนี้กลัวๆ กลัวมันไม่อยากตีเข้าในหลวมๆโดนรัดใต้เอวแล้วโยนทิ้งจนแพ้คะแแนนไปในที่สุด

.......ความเหมือนที่แตกต่างจริงๆครับ  กับคู่  นันทวัฒน์  และ เด่นพิชิต  นี่แหล่ะวงการมวย............ไม่เป็นไรครับ.........ขอให้ทุกท่านสู้ต่อไปเหมือนเดิม  วันนี้อย่างน้อย  ภาพรวมก็คงไม่น่าจะเจ็บตัว อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่  ใครมีอะไรก็แชร์กันได้ครับ  ตู้ผมขึ้นมาเอา  แสงเทียน  ต่อ 54 32  มวยเด็ดกับเป็นรอง   มันแปลกตรงนี้แหล่ะครับ  ..........ขอท่านผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ

โสมแดง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2

Kom

มันไม่แปลกหรอกอุ๊พอมวยชกสถานะการเปลียนพอยก 2 เจี้วยจ้าวแล้ว

......ขอบคุณมากครับพี่คม.........วันนี้++++อีกล่ะสิ.........ระวังพี่สะใภ้จับได้นะครับ......55555 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

Kom

5555 จะโทรมาบ้างก็ไม่โทรวันนี้จัดเต็ม อุ๊ 2 คนกับน้อง s

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal