เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .....27/10/56....เอาไปรวยกันอีกครับ...Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 52013 ครั้ง)

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
อีกหนึ่งเสียงเป็นกำลังใจให้ครับ
ท่านเป็นอีกหนึ่งจิตอาสา โดยไม่หวังผลตอบแทน
      :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
  ** มาแล้วครับมาตามสัญญา....ก่อนอื่นต้องขอโทษสมาชิกด้วยนะครับที่ต้องให้รอนานที่ว่าจะลงให้เย็นวันเสาร์....เนื่องจาก Jekkung ได้ปรึกษากับทีมงานแล้วว่าจะส่งข้อมูลให้ทางอีเมลย์....ทางทีมงานได้จดอีเมลย์ของท่านไว้หมดแล้ว....(เฉพาะผู้ที่แสดงความคิดเห็นแบบยาวๆออกมาจากใจเท่านั้นนะครับ)....ส่วน ผู้ที่พิมพ์ไม่ค่อยเก่งหรือว่าผึ้งหัดดูมวยใหม่แต่ท่านก็ยังพิมพ์มาบอกทาง เรา....เรายังถือว่าท่านให้ความสำคัญกับทางทีมงาน....ส่วนนี้ทางทีมงานเรา ไม่ว่าครับและจะส่งข้อมูลให้....ส่วนคนที่มาฝากเฉพาะอีเมลย์ไม่ยอมแสดงความคิดเห็นอะไร....หรือว่าแสดงแค่คำสองคำ....ทางทีมงานต้องเสียใจด้วยนะครับเพราะทีมงานมองว่าท่านเป็นคนเห็นแก่ได้....ทางทีมงานเราก็เลยจะขอเป็นคนเห็นแก่ตัวบ้าง....ทีมงาน Jekkung ได้จดเฉพาะอีเมลย์ผู้ที่แสดงความเห็นแบบยาวๆออกมาจากใจเท่านั้น....ไว้หมดแล้วและเตรียมส่งข้อมูลให้พรุ่งนี้เช้าครับ....รอรับได้เลยครับ....ได้รับแล้วกรุณาแจ้งที่กระทู้ด้วยว่าได้รับแล้ว....ทีมงานจะได้รู้ว่าท่านยังให้ความสำคัญกับข้อมูลมวยฟรีของทีมงาน Jekkung อยู่....และจะได้จัดส่งให้ในสัปดาห์ต่อๆไป......

okok191191

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_83[1]:รบกวนท่าน.Jekkung และทีมงานส่งทีเด็ดหัยด้วยผมรอท่านอยู่และยินดีเป็นสมาชิกคับที่ไม่แสดงความคิดเห็นในเรื่องมวยเพราะความรู้น้อย(มวย)แต่รักการได้เสีย....ติดตามท่านอยู่อาทิตก่อนกดนวพลไปเต็มๆๆคับ อาทิตนี้คงรบกวนท่านJekkung อีกคับ.....okok191191@hotmail.com คับ ขอตัวนอนก่อนคับ รอท่านนJekkung คับ.

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ผมก็ขอเหมือนกันครับ saksri_buo@hotmail.com ครับฟม

jekkung

• มวยคู่เอก
** ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่า....สวัสดีตอนเช้าวันอาทิตย์ครับ....วันแห่งความสุข สำหรับผู้ที่ชื่นชอบกีฬามวยไทย....ทางทีมงานได้ปรึกษากันแล้วว่าอาทิตย์นี้ ถ้าส่งข้อมูลให้ทางอีเมลย์คงได้ไม่ครบทุกคนเป็นแน่แท้....เพราะกว่าว่าทาง ทีมงานจะส่งให้ครบหมดทุกคนนั้น....คงต้องใช้เวลายันมวยต่อยแน่เลย....เพราะ มีจำนวนผู้ที่มาแสดงความคิดเห็นกับทางกระทู้ของ Jekkung มีจำนวนมากมายหลายสิบหลายร้อยคน....จึงไม่สามารถส่งให้ได้ทันเวลา....อาทิตย์นี้ทางทีมงาน Jekkung จึงจะขอลงข้อมูลให้ที่กระทู้เลยครับ....และขอฝากไปยังผู้ที่เสียผลประโยชน์และผู้ที่มาคลุกครามทีมงานของ Jekkung ถ้าไม่กล้าเล่นไม่กล้ารับแทงก็ไม่ต้องเปิดนะครับ....หรือถ้าคิดว่า Jekkung ให้มวยแม้น....แล้วกว่าเสีย....ก็เอาข้อมูลที่ Jekkung ให้ไว้นี้....ไปเล่นไปแทงกับคนอื่นเขาก็ได้....ทางเราไม่ได้ว่าคุณสักนิด....แต่ขออย่างเดียวอย่าได้มาล่วงเกินกันเลย.... Jekkung ไม ใช่เทวดานะครับ....ที่จะบอกตัวไหนไปแล้วถูกทั้งหมดนะ....เราจงมาเป็นมิตรภาพ กันดีกว่า....ในเมื่อเดินทางเส้นเดียวกันแล้ว....จะมามัวขัดแย้งกันทำมัย ครับ....มันไม่ได้ประโยชน์อะไรขึ้นมาเลย....มีแต่ผมเสียทั้งนั้น....** มวยไทย 7 สี  จัดชกเพื่อความบันเทิงเท่านั้น  ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน  พะนะ  (งึด)  ++5555....ช่อง 7 สี  สิ่งที่ต้องคำนึง  คือ  การให้คะแนน....สมาชิกควรสังเกตดูนะครับว่า....ช่อง 7 สี  ร้อยละ 75% มวยชกเชิงถอยจะชนะเป็นส่วนใหญ่....ส่วนมวยที่ชกเชิงเดินเข้าหาส่วนมากจะแพ้....แปลกแต่จริง....และอีกอย่างมวยที่ตัวใหญ่ 75% จะชนะ....ส่วนมวยที่ตัวเล็กกว่าทำทุกยกและออกอาวุธมากกว่ามวยตัวใหญ่ด้วย ....แต่ก็แพ้....เพียงแค่ตัวเล็กกว่า....ทำอะไรไม่ชัดเจน....คู่ชกไม่ออก อาวุธแค่ถีบไว้ก็ชนะ....พะนะ....เมื่อเปรียบเทียบกันแล้ว....สรุปได้ ว่า....เมื่อเป็นมวยชกทรงเดินเกมส์เข้าหา....จะต้องบดบี้คู่ต่อสู้ให้หมดแรง ให้ได้....แต่มีแค่ไม่กี่คนหรอกครับที่จะบดบี้คู่ต่อสู้ให้หมดได้....แม้แต่ ระดับ กิ่งซาง  ซี อุ๋ย  ยังแพ้เลย....ถ้าคู่ชกที่เป็นมวยทรงถอยไม่หมด....มวยเดินก็ต้องเป็นฝ่ายแพ้ ไปตามระเบียบวทะศิลป์  อีกตามเคย....ส่วนมวยที่ตัวเล็กกว่าคู่ชก....แม้จะทำแทบตาย....เขาก็ไม่ เห็น ความสำคัญ....มวยตัวใหญแค่โต้ไว้ทุกเม็ดก็ชนะ....แปลกแต่จริง....ท่านลอง สังเกตดูเอาเองแล้วกันครับ....ส่วนมวยที่มาแทนและมวยที่เรตเปิดให้เป็นต่อ  ตรงส่วนนี้ไม่เป็นประเด็นอะไรมากนัก....มวยมาแทนก็ชนะได้....มวยต่อก็แพ้ เป็น

** ทีแรกก่อนการปรับเปลี่ยนคู่มวย....เด็ดตัวที่ 1 คือ รุ่งเพชร....เด็ดตัวที่ 2 คือ เพชร 7 สี....ในเมื่อมีการปรับเปลี่ยนคู่มวย.... Jekkung ก็ต้องปรับเปลี่ยนลำดับมวยเด็ดนะครับ **

1. เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ เปลี่ยนเป็น  ไทยยนต์  วิสูตรเจริณยนต์ 100 ป.   
   โกโก้ แป๊ะมีนบุรี   ........................................   ทีเด็ดอันดับ 1 ได้ใหญ่กว่าบาน  เป็นมวยเตะหนัก
2. รุ่งเพชร เพชรเจริญ   121 ป .   .........................  ทีเด็ดอันดับ 2 มวยออกอาวุธได้ครับเครื่องและว่องไว  ไอ้หมัดเทวดา  อาจถึง  นับ  น็อก
    ใจสิงห์ ท.พราน 49   
3. มาเฟียดำ ท.พรานทักษิณ   135 ป.   
    สวยงาม พุ่มพันธุ์ม่วง    .................................  มวยไอคิวสูง  ฉลาดแกมโกง  ได้สูงอีกต่างหาก
4. สิงห์ดำ โชคกันนะ  128 ป.   ...........................  กระดูกมวยแข็งกว่า  คู่ชกเป็นมวยเดินเปิดเกมส์  ถ้าไม่หมดโอกาสชนะ 80%
    โตโต้ ศิษย์อุ๊อุบล

**ข้อมูลตามตรงสำหรับคู่ที่ 1 ไทยยนต์  วิสูตรเจริญยนต์....ทางทีมงานสืบข้อมูลไม่ทันจริงๆ....เพราะว่ามีการปรับเปลี่ยนกระทันหัน....แต่ทางทีมงาน Jekkung ได้ดูสไตล์การชกย้อนหลังแล้ว....เป็นมวยเข่าตัวเล็กขยันตี....แต่ตีไปก็เท่านั้นหละ....ไม่เป็นประเด็นในการตัดสินของช่อง 7 สี....ถ้า โกโก้ แป๊ะมีนบุรี....ไม่หมดซะอย่าง....แต่ดูแล้วกว่า โกโก้  จะหมด  ไทยยนต์  คงออกทะเลไปแล้ว

** คู่ที่ 2 รุ่งเพชร เพชรเจริญ....มวย ซ้อมได้ร่างกายแข็งแรง....ชกเชิงเดินเข้าหา....ออกอาวุธหลากหลาย....แถมมี หมัดเทวดาไว้แก้ไขสถานการณ์ด้วย....ไอคิวสูงกว่า....คู่ชกเข้าไม่ระวังอาจ โดนหมัดเทวดาได้....จะแพ้ก็แต่....ก้องเกียรติ....เท่านั้น....เพราะก้องเกียรติ มีลูกเข่าหนักและเน้นเป็นมวยถอยแต่โต้ทุกดอก....แต่พอจัดชกกับ ใจสิงห์ ท.พราน 49....Jekkung มองว่าเป็นรอง รุ่งเพชร เพชรเจริญ....อยู่มาก....คู่นี้อาจถึง  นับ  น็อก

** ส่วนคู่ 3 คู่ 4 เป็นมวยเก่า....เอามาเล่าใหม่....Jekkung ไม่ขอลงรายละเอียดเชิงลึกนะครับ....เพราะเวลาไม่ทันแล้วครับ....จะรีบอาบน้ำ  กินข้าวออกไปหน้าตู้แล้วครับ....แต่รับรองว่าได้เปรียบแน่นอน

** มีข้อมูลดี....ได้เปรียบแน่นอน....แต่จะได้ตังค์หรือไม่นั้นขึ้นอยู่กับการวางเกมส์ในการเล่นของท่านครับ.....

** ข้อมูล ที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของตัว ท่านเองเป็นอันดับ 1 เสมอ  ก่อนที่จะไปเชื่อคนอื่นเขา  แล้วลองเอาข้อมูลของ Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของ Jekkung ที่ลงข้อมูลชี้ให้ท่านเล่นถูกแบบจัดเต็มเข้าหมดทั้ง 4 คู่มาหลายอาทิตย์แล้วก็ตาม  Jekkung ** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะ ครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

jekkung

• มวยคู่เอก
.....วันนี้เป็นวันที่ง่วงนอนที่สุด....เพราะว่าเป็นห่วงสมาชิกที่รอข้อมูลจาก Jekkung จะรอ....ก็เลยนั้งลงข้อมูลให้ตอนตี 2 เลยครับ....กว่าจะได้นอนก็ปาเข้าไปเกือบตี 4 แล้วอะ....สมาชิกคนไหนเปิดดูข้อมูลแล้ว....กรุณาตอบแจ้งที่กระทู้ด้วย....ทางทีมงานจะได้จดบันทึกชื่อท่านไว้....เพื่อทำการส่งให้ทางอีเมลย์ในอาทิตย์ถัดไป....เพราะจะได้รู้ไว้ว่าท่านยังต้องการข้อมูลอยู่....ส่วนผู้ที่ไม่ยอมแจ้งว่าได้ข้อมูลทางกระทู้นี้แล้ว....อาทิตย์หน้าอด....เพราะถ้าอาทิตย์ไหนมีคนติดตามน้อย....ทีมงานจะส่งให้ทางอีเมลย์เป็นรายบุคคลเท่านั้น....ขอโชคดีมีตังค์ใช้กันทุกคนนะครับสมาชิก....รวยแล้วอย่าลืมเข้ามาทักทายกันนะครับ....

ส.ประดานํ้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณครับท่านjekkungที่อุตส่าห์อดหลับอดนอนหาข้อมูลผมได้รับแล้วครับ  ขอให้ท่านโชคดีรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สาธนี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_94[1]:
...อาทิตย์ 27/10/56 มวยทีเด็ดสืบได้แล้ว 2 ตัว...เด็ดมาก...แต่อีก 2 ตัวยังอยู่ในขั้นตอนการสืบข้อมูลอยู่ครับ...แต่ Jekkung คิดว่า...ถึงสืบครบทุกตัวแล้วก็ตาม....อาทิตย์นี้จะขอไม่ลงข้อมูล....เพราะว่าลงไปแล้วไม่มีเสียงตอบรับจากสมาชิก ....Jekkung เลยไม่รู้ว่าข้อมูลที่ลงไปให้นั้น.....ท่านสมาชิกได้รับประโยชน์จากข้อมูลมวยทีเด็ดที่ Jekkung สืบมาหรือไม่อย่างไร....เพราะไม่มีเสียงตอบรับเลย....แต่สำหรับคนที่อยากได้ข้อมูลมวยทีเด็ดจาก Jekkung แบบจัดเต็ม...ก็อย่าพึ่งเสียใจไปครับ Jekkung จะส่ง ข้อมูลมวยทีเด็ดให้เป็นรายบุคคลดีกว่าครับ....เพียงแค่ท่านลงความประสงค์ไว้ ว่าต้องการมวยทีเด็ดที่กระทู้ของอาทิตย์นั้นๆ....แล้ว Jekkung จะหาวิธีที่จะส่งข้อมูลมวยให้เป็นรายบุคคลครับ.....แต่ถ้ามีเสียงตอบรับจากสมาชิกหลายท่านพอสมควร Jekkung ก็จะลงให้ที่กระทู้เหมือนเดิมครับ.....มวยทีเด็ดที่ได้จากการสืบข้อมูลของ Jekkung นั้น....ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น....ท่านที่ต้องการข้อมูลมวยทีเด็ด....ลงความประสงค์ได้ที่กระทู้นี้....ถ้ามีน้อย...จะส่งข้อมูลให้เป็นรายบุคคล....ถ้ามีมาก...จะลงในกระทู้ให้ตามปกติ....เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงไปให้นั้น....มีผลต่อกระแสราคาการแทงเรตโต๊ะต่างจังหวัด....จึงเรียนท่าน สมาชิกข้อมูลมวยฟรี...มาให้ทราบทั่วกันครับ....เรียนไปยังสมาชิกข้อมูลมวยฟรี Jekkung ทุกคนทุกท่านนะครับว่า....ข้อมูลที่ทางทีมงาน Jekkung ลงให้ไปนั้น....อาจส่งผลกระทบต่อผลประโยชน์ของกลุ่มคนบางกลุ่ม....จึงไม่เป็นผลดีต่อทางทีมงาน Jekkung ที่จะลงข้อมูลมวยทีเด็ดที่สืบ นอก-ใน มาได้นั้น...ลงให้อย่างเปิดเผยได้....แต่ถ้าได้กำลังใจจากสมาชิกที่ต้องการข้อมูลมากพอสมควร....ทางทีมงานของ Jekkung ก็ไม่แคร์ที่ใครจะเสียผลประโยชน์....เพราะคนที่เสียผลประโยชน์มีจำนวนไม่กี่คน....แต่คนที่จะได้รับประโยนช์จากข้อมูลมวยฟรีทีเด็ดแบบจัดเต็มของทีมงาน Jekkung มีมากกว่า....ฉะนั้นถ้ามีกำลังใจจากสมาชิกมากพอสมควร Jekkung ก็ไม่แคร์สือ....ที่จะแบ่งบันข้อมูลมวยทีเด็ดให้แบบเปิดเผย....

** ท่านที่ลงความประสงค์ไว้แล้ว...ทางทีมงาน Jekkung จะบอกวิธี รับ-ส่ง ข้อมูลมวยทีเด็ดแบบจัดเต็มให้เป็นรายบุคคลครับ สมาชิกควรเช็ควิธีรับข้อมูลมวยที่กระทู้อยู่บ่อย  ว่าจะเป็นวิธีไหน อาจจะเป็นการโทรถามโดยตรง หรือแจ้งอีเมลย์ที่ต้องการรับข้อมูลมวยไว้ ** กระทู้นี้เหมาะสำหรับท่านสมาชิกที่ต้องการได้ข้อมูลมวยทีเด็ดจาก Jekkung เท่านั้น ถ้าไม่ต้องการหรือไม่ศรัทธาในข้อมวยทีเด็ดแบบฟรีๆของ Jekkung ไม่ต้องเสียเวลาเข้ามาอ่าน...หรือเสียเวลาเข้ามาสนทนากับเรานะครับ...เชิญที่กระทู้อื่นหรือเวปอื่นครับ...เพราะกระทู้นี้เป็นข้อมูลมวยทีเด็ดแบบจัดเต็มฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ....จึงต้องการแต่กำลังใจในการสืบหาข้อมูลเท่านั้น....ไม่ต้องการ...การตอกย้ำหรือซ้ำเติมกัน....มวยมันคือการพนันอย่างหนึ่ง....และมันเป็นธุรกิจอย่างหนึ่งของคนทำมวย....มีแพ้ได้...ชนะได้....รวยก็อย่าดีใจจนเกินเหตุ...เสียก็อย่าซ้ำเติมกัน....จงให้กำลังใจกัน....เพื่อที่จะได้มีกำลังใจในการหาข้อมูลดีๆแบบจัดเต็มมาฝากกันอีก....ท่านรวยเราก็รวย...ท่านเจ็บเราก็เจ็บ....เพราะทีมงาน Jekkung ก็ใช้ข้อมูลที่ลงให้นี้ในการแทงเรตเหมือนกัน....สุดท้ายขอให้สมาชิกมวยทีเด็ด Jekkung รวยกันทุกคนครับ....

Mat

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ
อดหลับอดนอนเพือชาวบางบอน
เป็นกำลังใจให้ครับ
สู้ต่อไปทาเคชิ

jekkung

• มวยคู่เอก
.....มวยคู่ 3 ได้ราคาดีครับ....เรตเปิด มาเฟียดำเป็นต่อ 11/8 แบบนี้ราคาดีเลยครับ....ลงทุนน้อยแต่ได้มาก....จัด สวยงาม พุ้มพันม่วง รองแบบจัดเต็มครับ....คู่นี้ราคาสวยที่สุด....ลงทุนน้อยแต่ได้มากครับ....กระแสเรตที่เปิด มาเฟียดำเป็นต่อ เนื่องจากเห็นว่า สวยงาม เป็นมวยชอบแทงกระจับคู่ต่อสู้....อาจจะโดนเตือนค้ำไว้....แต่คงมองผิดครับ....นี้คือการชกออกทีวีที่ช่อง 7 สี คนดูทั่วประเทศ....ถ้าขืนไปแทงกระจับคู่ต่อสู้อีกแล้วโดนเตือนอีก....คงต้องโดนจับลงลังเหมือนงูอย่างแน่นอน....และอีกนานกว่าผู้จัดจะจัดมาให้ชกอีก....ไม่ต่ำกว่าออกพรรษาปีหน้าถึงจะได้ชกอีก....หัวหน้าค่ายและตัวนักมวยคงไม่กล้าที่จะทำอย่างนั้นแล้วโดนเตือนอย่างแน่นอนครับ....เพราะชกออกทีวีไม่ได้เหมือนกับชกภูธรนะครับ....และนี้จึงเป็นเหตุผลที่ให้รอง สวยงาม ไป....ส่วนสภาพตัวมวยได้เปรียบทุกอย่าง....สูงกว่ายาวกว่า....โต้ไว้ทุกดอก....แพ้ยาก....คู่นี้ลงทุนน้อยแต่ได้มาก....จะเอาหรือไม่คิดเอาครับสมาชิก....ส่วน Jekkung จัดเต็มแบบจัดหนัก....รองช้าราคาอาจเหลือแค่เสมอ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal