เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยมีดีมาบอกอีกแล้วคับ คู่ 3 ช่อง3 เน้นๆๆคับ และช่อง11 หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 6595 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
มวยมีดีมาบอกวันนี้ ช่อง 3 คู่3 มีดีจริงๆได้ตังใช้ ส่วนคุ่อื่นว่าไปตามข้อมูลคับ

เด็ดๆๆ1 เดินชนเล็ก ส.ส.นิยม  เล่นไปคับบอกได้เท่านี้คับ ผมไม่ลงข้อมูลตรงๆนะคับเพราะะคู่ชกเป็นคนบ้านเดียวกันกับผมไม่ไกลเท่าไหรคับ   บ้านเขาอยู่นาไม้ใผ่ ทุ่งสง นคร อย่าว่ากันนะคับลงไม่ได้จริงๆ เล่นไปคับท้ายๆขาดสบั้นเลยหมดแบบดื้อคับหมดจริงๆ ไม่ชอบสวนหนักๆคับ บอกได้เท่านี้คับท่านที่ติดตามเอาไปคับผมไห้เป็นทีเด็ดเลย ขอย้ำคับท้ายๆหมดเลยจริงๆ

เด็ดๆๆ2 คนกรุงเทพ พ.พวงแก้ว ทีมงานฝากมาเที่ยวนี้มาดีมาก อยู่ที่คู่ชกมาเต็มแค่ไหน ส่วนผมยังเชื่อในคนกรุงเทพคับ จัดไปไม่ผิดหวังของฝากจากทีมงานคับ

เด็ดๆๆ3 คฑาวุฒิ ส.วัชรยิม มวยตัวนี้มาช่อง3แล้วท่านไดเล่นตรงข้ามระวังตัวดีๆ สืบดีๆมวยตัวนี้มีดีกว่าที่ท่านคิดอยู่มากน่าติดตามมากๆคับ ซุ่มซ้อมมาดีด้วยไม่แกร่งพอหนีไม่พ้นผ่านยากมาก น่ารองมากๆคับลองติดตามดู ส่วนตัวผมชอบคับทีมงานความเชื่อถือดีมากๆ มวยแบบนี้เล่นไปคับไม่ขาดทุน

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ขอบคุณครับพี่หนึ่งวันนี้มาเร็วจังครับผมตามๆๆๆๆ

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

tcomp

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบ  คุฌ  ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
หมู่ไหน นาไม้ไผ่คะ

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากครับ ตามทุกตัว  เพราะนั่งรออยู่แต่เช้า

Baby Old

• บุคคลทั่วไป
ติดตามผลงานทุกสัปดาห์ พูดได้คำเดียวว่า เยี่ยม ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

พสิษฐ์ รุ่งเรือง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากครับ ชอบเหมือนกัน เด็ดเดินชนเล็ก :Onion-s-163[1]:

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
ขอบคุณมากครับผม  :dookdik_smile-circle_56[1]:  :dookdik_smile-circle_56[1]:

Chayanon777

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับผม :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ตามทุกตัวคับ โดยเฉพาะ คฑาวุธ มวยแถวบ้านมาสู้110เปอร์เซ็น :dookdik_smile-circle_51[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
  วั่งจั่นเล็ก ณ โซเฟีย   จัดไปอีกตัวคับ เด็ดๆๆๆๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal