เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอร์มหลังไทยยนต์ วิสูตรเจริญยนต์ (มวยแทนเพชรเจ็ดสี)  (อ่าน 4806 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ไทยยนต์ วิสูตรเจริญยนต์ (เพชรราชันย์ เพชรนพเก้า) มวยแทน

มวยฝีมือเก๋าเตะต่อยแรง จับในเหนียวไล่แขนกดตีดีจังหวะเป็นรอง
เสมอ เด่นนคร ศิษย์ลมหนาว 18 ก.ค.56 ช่องSMMTV
แพ้คะแนน แสนนำชัย เจ.เอส.พี 28 ก.ค.56 ช่องPSI101
แพ้คะแนน เพชรฉัตรชัย ส.บุญประเสริฐ 22 ส.ค.56 ช่องMANTV
แพ้น็อก4 หยกทอง ส.ศรีวิชา 30 ส.ค.56 จ.ยโสธร
ชนะน็อก1 เด่นนคร ศิษย์ลมหนาว 7 ก.ย.56 จ.ระยอง
ชนะคะแนน ประกายฟ้า ต.พิทักษ์ชัย 29 ก.ย.56 จ.นนทบุรี

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
พี่เป้ง ครับ ครั้ง ล่าสุด ไทยยนต์ ต่อย รายการเดียวกันไหมครับ กับ โกโก้   :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เป้งปากน้ำ

ไม่แน่ใจครับแต่ไฟต์นี้ขอเล่นโกโก้แล้วกัน

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ค่ายมวย วิสูตร....
ค่ายมวย ลูกมะขา...
ค่ายมวย จิตรเมือง.....
ค่ายมวย ราชา... แม้แต่(มวย ตี๋ทีเด็ด 99 จอมมีปัญหา! ป๋า เราก็เอามาโชว์ 7 สีได้ครับ )
และอีกอื่นๆ   มา" ซบอก ป๋าชุ้น" แล้วครับ เราจะได้เห็นมวยต่างศึกต่างสายชกกัน
ที่ 7 สี และเกียรเพชร บ่อยขึ้นครับ

:dookdik_smile-circle_94[1]:ไม่เล่นแต่ขอเชียร์ ไทยยนต์ ครับท่าน

หลี่หมิง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
โกโก้ กะ ไทยยนต์ ชนะมาทั้งคู่คับ ที่ตลาด อตก  วันนั้น ใครๆ ก้อมองว่า โกโก้สู้ไมค์ ไม่ได้ สุดท้าย เงิบคับ

เป้งปากน้ำ

เพชรเจ็ดสี ถอนยิ่งสบายใจจะได้เล่นโกโก้เต็มตัว

เป้งปากน้ำ

ชนะไมค์ ศิษย์ต.มาใช่ย่อยที่ไหน ไมค์สูงยาวเข่าดีแต่แพ้โกโก้

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ใจเดียวกันเลยลวกเพี่ย

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
           กรุณา.. อย่าคิดว่าโกโก้เด็ดที่สุดในรายการ..ใสที่สุด..เจ๋งที่สุด..ไม่มีเเงินก็หันหลังต่อไม่คิดชีวิต..โกโก้เด็ดในสามโลก..โกโก้ชกยังงัยก็ชนะล้านเปอร์เซ็นต์.. หากโกโก้ต่อยกับคนอื่น ผมก็คิดเหมือนท่านครับ     สำหรับ ไทยยนต์ ของ ต้อย ห้วยโป่ง รายนี้..ในมุมมองของผม..กว่าโกโก้จะเอาชนะได้..เหนื่อยแน่        ระดับแชมป์อย่าง ไทยยนต์..ยังงัยตัวก็เล็กกว่าโกโก้แน่..เสียเปรียบที่ไม่ใช่มวยในรายการ..แต่ไทยยนต์มีโปรแกรมชกรออยู่แล้ว..หากไม่มีดี..ต้อย คงไม่เอามาชกแน่...    เหมือน..เงินแท้ที่ชกกับโอโรโน่ ชกกับคิงส์ เกียรติเจริญชัย.. ผมไม่ได้มาขัดลาภนะครับ    แค่สะกิดไว้เล็กน้อยเท่านั้น..      โกโก้วงนอกดีแน่ มีลูกเตะซ้ายที่แม่นยำเหมือนจับวาง  แต่หากเจอไทยยนต์ทนเจ็บ หรือเก็บแข้งซ้ายไ้ด้      เหมือนที่..เพขรสมิหลาเก็บแข้งซ้ายของขุนศึกน้อยได้  หากไทยยนต์เข้าล็อคเอวหมุนตีได้ อะไรจะเกิดขึ้นครับ..มวยคู่นี้ ผมไม่กล้าต่อแน่ คงนั่งดูเพลินๆ  ถ้าโกโก้ชกตามสไตล์..เข้าทีหลังยังทัน..เล๊กๆน้อยๆ..ทีคิดไว้ซักนิดก็ดี..ใช่ไหมครับ..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal