เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รอ jekkung ขอข้อมูลมวยเด็ด ชี้เด็ดตัวเล่น  (อ่าน 2750 ครั้ง)

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
รอท่านอยู่ทุกเวลาครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
Re: รอ jekkung ขอข้อมูลมวยเด็ด ชี้เด็ดตัวเล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 09:16 »
 ** ได้ครับ Jekkung สัญญาว่าจะนำข้อมูลดีๆมีฝากสมาชิกของ Jekkung อย่างแน่นอนครับ.....เพราะดูจากความต้องการของสมาชิกที่แจ้งลงความประสงค์เอาไว้มีมากพอสมควร.....และ Jekkung ได้ปรึกษากับทางทีมงานแล้วว่า....เราจะส่งข้อมูลให้กับสมาชิกทางไหนดี.....ก็ได้ข้อสรุปแล้วว่า.....อาทิตย์นี้มีสมาชิกที่ติดตามผลงานของทีมงาน Jekkung มากพอสมควรแล้ว.....ทางทีมงานได้คัดเลือกรายชื่อผู้ที่จะได้รับข้อมูลไว้แล้ว......แต่ไม่สะดวกในการส่ง....เพราะมีจำนวนมากมายหลายอีเมลย์......อาทิตย์นี้ทางทีมงานเลยจะลงให้ที่กระทู้เหมือนเดิมนะครับ......แต่จะเป็นช่วงบ่ายๆ - เย็นๆวันนี้แน่นอนครับ......จะมาพร้อมกับมวยเด็ดอันดับ 1 และ 2 พร้อมทั้งทัศนะวิธีการเข้ามวย......แบบจัดเต็มทั้ง 4 คู่แน่นอนครับ......
 ** และท่านที่ตั้งกระทู้ให้เครดิตขอมวยเด็ด Jekkung ......ทางทีมงาน Jekkung จะถือว่าท่านเป็นคนพิเศษ.......หากอาทิตย์ไหนมีสมาชิกติดตามผลงานของทางทีมงาน Jekkung น้อย.....ทางทีมงานจะจัดส่งข้อมูลมวยให้ทาง อีเมลย์ ครับ.....แต่จะส่งให้ท่านแบบจัดเต็มเป็นการส่วนตัว......
  ** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของตัวท่านเองเป็นอันดับ 1 เสมอ  ก่อนที่จะไปเชื่อคนอื่นเขา  แล้วลองเอาข้อมูลของ Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....มันอาจจะเป็นขาขึ้นของ Jekkung ที่ลงข้อมูลชี้ให้ท่านเล่นถูกแบบจัดเต็มเข้าหมดทั้ง 4 คู่มาหลายอาทิตย์แล้วก็ตาม  Jekkung ** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

ส.ประดานํ้า

• มวยดาวรุ่ง
Re: รอ jekkung ขอข้อมูลมวยเด็ด ชี้เด็ดตัวเล่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 09:23 »
รอท่านอยู่เสมอครับ

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 09:57 »
ครับผม ผมอยู่ต่างจังหวัดไม่รู้จะไปดูทีใหนผมก็โทรฟากเพือนแทงเลด
อาทิตย์สอง สามรอ้ย อาทิตย์นี้คงแทงเลดเมืนเดิม
ท่านคือความวังของถุกคน ถุกผิดไม่ว่ากัน รอครับ อาทิตย์หน้าก็กลับบ้านแลว
ผมคงได้เล่นเติมที ขอบคุณในจิตอาสาอีกครังครับท่าน  jejune
ผมหนุมบ้านนอก ขอบคุณดว้ยใจจริง :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนหนองเรือ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 10:02 »
ท่าน jekkung  คับช่วยลงให้อ่านด้วยคับขอบคุณคับบ

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 10:03 »
ขอโทษครับผมลงชือท่านผิด  ขอบคุณครับท่าน jekkung :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 17:14 »
วันนี้ถูกกินเรียบ พรุ่งนี้จะรอท่าน jekkung ครับช่วยด้วยๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal