เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .........อาทิตย์หน้ามวยผู้ใหญ่มาเด้อคราฟ........เด็กบ้านผมเอง  (อ่าน 7473 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
สู้ต่อไปถ้าใจยังรักมวยครับ    :Onion-s-113[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
เป็นได๋อ้าย สบายดี บ่อ   :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

อาทิตย์หน้า มวยผู้ใหญ่  คือสิดีกว่ามวยเด็กน้อย นอ ครับ  ....,มวยเด็กน้อยแพ้ครับ...สู้มวยผู้ใหญ่ บ่อได้ครับ  ยอมรับ   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

คือสิกินเต็มๆๆนอครับ คู่ มาเฟียดำ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

กินเต็มครับน้องsห้องแซง   นึกว่าจะไม่ได้เสีย  แต่เอาเข้าจริงๆถึงเงินครับคู่นี้     แปลกแต่จริงตัวใหญ่ๆสายชลเล่นแดงอ่ะครับ   

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
น่าจะคู่แรกใช่ใหมครับท่านยศ(เพชรพันฤทธิ์  ศิษย์ปานแดง )......งั้นคู่นี้คงรบกวนข้อมูลจากท่านยศกับท่านจิตรและสายสารคามทุกท่านแล้วหละครับ...น่าจะมีอะไรดีๆมาฝากเพื่อนๆแน่นอน :dookdik_smile-circle_88[1]:

S ห้องแซง

ผมจำได้  กระทู้คิดผิดคิดเสียใหม่ มาเฟียดำ ....ของอ้าย.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
มวยคู่นี้.....แก้มือ...ป่าครับ...@@@@
รอทีเด็ด...ข้อมูล...จากท่านนะครับ

คนเก็บเห็ด

ใจเย็นๆครับทุกท่านมีมาฝากแน่นอนครับผม.....แต่อย่าพึ่งแวก...เดี๋ยวงูตื่นครับ  แค่รู้ว่าใครเสนอชกก็เสียวแล้วครับ ประประมาณว่า (โจรปล้นโจร) ครับ55555+++

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
คู่นี้ยกให้ท่านยศเลยครับ อิๆ ถ้าผิดให้ทุบหำท่านยศเลย 5555

คนเก็บเห็ด

ฮ่าๆๆครับท่าน จิตร มหาถ้าหำขาดแล้วผมจะเอาที่ไหนใช้ละครับอิอิ เย็นไว้นะครับท่านจิตร อย่าพึ่งปล่อยงูครับเดี๋ยวราคาแพง

mookmoo

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-163[1]:สิขอติดตามข้อมูลดีๆของท่านยศ สี่แยก ครับผม :Onion-s-163[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
sเอ่ยเบิงเด้อเตีรยมมีดไว้ปาดหำ  อบต.กับผู้ใหญ่ บอกว่าอย่าเว้าแฮง ยังโสกันอยูได๋ (โจรโจ้น)5555

คนเก็บเห็ด

555+ครับพี่คมอย่าเล่นกันถึงมีดเลยครับ  ผมกลัวหำขาดครับผม    อาทิตย์นี้มีมวยแก้มือ(ล้างแค้น) กันถึงสามคู่ครับ  ซึ่งชกกันคู่คี่ทุกคู่   บอกได้คำเดียวครับว่าไม่มีมวยโบ๋แน่นอนครับ  อาทิตย์นี้คงถึงเงินแน่นอน
เอาราคา 5/4 ผมก็จะรองทุกคู่แล้ว (น้ำเงินนะ) ยังไงก็ไม่ม่วนเดียวแน่

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..........มวยแก้มือครับ.........ยิ่งแก้ยิ่งยุ่งบ่ .........เฮ็ดนาแล้วผมสิไปเฮ็ดสวน..เด้อครับ.อ้ายยศ...5555..........กุดคำเผาะครับ.......

ลูกอสูร

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
อาทิตย์นี้ของ..ท่านรองครับอ้าย ยศ

S ห้องแซง

เบิ่งอยู่ ครับ อ้าย    :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนเก็บเห็ด

ผมบอกตรงๆนะครับว่า ผมก็ไม่กล้าเอาหำเป็นประกันเหมือนกันครับ (กลัวหำขาด) มวยไม่ได้ชนะกันขาดซะหน่อย คริคริ :Onion-s-8[1]:

คนเก็บเห็ด

ผมก็ว่าแหละครับท่าน ลูกอสูร   ไม่แน่น้ำเงินอาจชนะยกแผงก็ได้ จริงไหมครับ    ตัวนึงของเจ้าบ้านก็ใช่ว่าจะชนะได้ง่ายๆ....นะเอาของเขามาแล้วจะไม่คืนเลยหรือ...หรือว่าจะยืมต่อคราฟลวกเพ่555

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอซ้อนท้ายไปด้วยคนนะครับอ้ายชายคราฟ :dookdik_smile-circle_83[1]:

โสมแดง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
รอด้วยคนนะพี่ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนเก็บเห็ด

หวยจะออกในกระทุ้นี่นะครับ  (วันอาทิตย์) มีมาฝากคนที่เชื่อถือกันเท่านั้นครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal