เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร..คือใคร ุต้องมอง คู่ 2..7 สี !!  (อ่าน 13638 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
     นี่คือโฉมหน้าของ.. เพชรณรงค์   สปาร์คผับอุดร.. คู่ต่อกรของ ศรชัย  ส.ยิ่งเจริญการช่าง..ติดตามกระทู้นี้ รับรองครับว่า ผมมีข้อมูลดีๆมาฝากแน่นอน..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
มวยบ้านไหนพี่ใหญ่ อ. จ.อุดรฯ

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ครับขอบคุณล่วงหน้าครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนหนองเรือ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
ท่านไฟหนาวจิตอาศาข้าผู้น้อยขอนำแน่เด้อคับขอบคุณคับ

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
มีฟอร์มการชกย้อนหลังให้ดูไหมครับท่านไฟหนาว 

คุงชายตั้ม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
 เพชรณรงค์  สปาร์คผับอุดร (ท.นิยมสุข ,เด่นอิสาน ท.นิยมสุข)
เป็นมวยจังหวัดอุดร ตอนเด็กเป็นมวยที่มีอนาคตไกลมาก เป็นมวยเดินบู้สู้ทรหดบดตลอด5ยก (เพราะตอนเดินสายมาชกที่ภาคเหนือเคยชกกับมวยผมมาแล้ว) แต่พอโตกลับชกแต่ภูธูร เดินสายอยู่แถวภาคอีสานชกกับมวยดังๆมาเยอะ ประสบการณ์เพียบ สงสัยทีมงานเห็นว่ายังเก่งได้ถึงเริ่มเอามาเจียรไนชกในเมืองกรุง สไตร์การชก เป็นมวยชกหนักทุกลูก หมัด ศอก ถือว่าเป็นทีเด็ด แต่กลับไม่ค่อยจะชอบเข่า แรงปลายไม่ค่อยดี โดนอัดหนักๆไปไม่เป็น
ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนน วสันตเล็ก ป.เตละกุล ก.ค. 56 วิถีไทย
ชนะน็อก1 เพชรสุวรรณ ศิษย์ปานแดง 27 ก.ค.56 วิถีไทย127.4-.1.4
ชนะคะแนน กำไลหยก ก.ร่มศรีทอง 28 ก.ค.56 ช่องPSI จ.นนทบุรี
แพ้น็อก4 เพชรชัยภูมิ ป.เจริญชัย 4 ส.ค.56 จ.ขอนแก่น
แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ส.เพ็ญประภา 4 ต.ค.56 จ.มหาสารคาม

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านครับ     โดยเฉพาะคุงชายตั้มที่นำข้อมูล และฟอร์มการชก มาฝากพี่ๆน้องๆเรา   สุดยอดเลยครับ..  กับคู่ชกของ ศรชัย  ส.ยิ่งเจริญการช่าง..ท่านทั้งหลายมีความเห็นอย่างไร เชิญตามสบายครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
เอาใจช่วยคับ คู่2 มวยรองผมชอบคับ นายหัวไฟหนาว

ไฟหนาว

ศรชัย  ส.ยิ่งเจริญการช่าง  คู่ชกของเพชรณรงค์   ได้เปรียบสภาพแวดล้อมชัดเจน  ชกในบ้านตัวเอง เป็นเด๋กของป๋าชุ้นคนจัดอีกต่างหาก     ศรชัยฟอร์มฮอตอยู่พักหนึ่ง ปะทะมวยดังมาเยอะ    กับเดชฤทธิ์  ศ.เพ็ญประภา ก็เคยซัดกันมาแล้ว  โดยศรชัยเป็นต่อตลอดมาพลิกแพ้ในยกสุดท้าย...ศรชัยเข้าชกมวยรอบ ธกส.ทวีโชค ทางช่อง 11   ได้อันดับที่ 3    เพราะแพ้ ฟ้าสะท้าน  ราชานนท์ ในรอบตัดเชือก     ผมนำคลิปมาฝากครับ  ว่าศรชัย แพ้ได้อย่างไร  ทั้งๆที่ขึ้นมาเป็นต่อ  เพราะฟอร์มดีกว่าเยอะ   เชิญครับ..

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ต่างคนต่างแพ้เดชฤทธิ์มา เป็นอีกคู่ที่น่าดูชมครับพี่แดง

ไฟหนาว

ถูกต้องเลยน้องเขยหล่า..  การชกไฟต์นี้ดูแล้วลึกๆน่ากลัวอันตรายที่จะเกิดขึ้นแฟนตู้จริงๆ...ศรชัยได้เปรียบเยอะ  ประตูเดียวที่เพชรณรงค์จะชนะได้ก็คือ..ทุ่มเทพลังอาวุธที่มีใส่เจ้าถิ่นให้ออกอาการต๊อแต๊ให้ได้.และต้องชัดเจน.เท่านั้น    ผมน่ะกลัวจัง  กลัวจะเหมือนคู่ เจนณรงค์ vs เดอะสตาร์   ผมเห็นทางแค่นี้จริงๆ     ท่านอื่นคิดเห็นอย่างไรกรุณาเพิ่มเติมด้วยครับ..

ไฟหนาว

3 ฟอร์มหลังของ ศรชัย...ฉากด้านหลังนั้น..  เป็นบริเวณที่ตั้งอนุเสาวรีย์พระยาสุรินทร์ภักดีศรีณรงค์ จางวางปุม    เพื่อรำลึกเป็นอนุสรณ์สถาน รำลึกถึงผู้สร้างเมืองสุรินทร์...ถิ่นช้างใหญ่..

ไฟหนาว

ฝ่ายหนึ่งขอแจ้งเกิด..อีกฝ่ายขอเปิดตัว..ถ้าเกมเป็นไปแบบชัวร์ๆ... พี่น้องเราต้องได้เงินใช้แน่...ท่านตัดสินหรือยังครับ ว่าจะลุ้นใคร..

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
เพชรณรงค์..ถ้าไม่มีละคร..และทีมงาน.หมาน้อยอุดร.นำตัวเงินไปสู้สนุกแน่ครับ
มวยตัวนี้ไม่ธรรมดาครับ.. :Onion-s-163[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
อยากให้เอาเรี่ยวแรงไปสู้ด้วยค่ะ จะได้สนุกสูสี

คุงชายตั้ม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
คู่นี้ถ้าชกกันจริง สู้ ศรชัย ยากครับ ชกกลางวันด้วย น้ำหนักนี้ด้วย สภาพแวดล้อมแบบนี้ด้วย และอีกอย่าง แรงปลายสู้กันไม่ได้ ถ้าไม่โดนน็อกซะก่อนปลายๆโดนเข่ายอมครับ ใครอยากรู้ว่า เพชรณรงค์ โดนบดหนักๆแล้วเป็นอย่างไร ลองไปค้นดูฟอร์มหลังของ เพชรณรงค์ กับ วิสันต์เล็ก ป.เตละกุล ได้ครับ  :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

Re: เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร..คือใคร ุต้องมอง คู่ 2..7 สี !!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 06:02 »
       ขอบคุณในมุมมองของคุงชายตั้ม..มีทางเป็นไปได้..ก็ต้องพิสูจน์กันในวันชกละครับ จะออกหัวหรือก้อย   ผมนำฟอร์มการชก 4 ครั้งหลังของ เพชรณรงค์มาฝาก   สำหรับภาพด้านหลัง คือ สวนสาธารณะ หนองประจักษ์ยามพลบค่ำ   เล่ากันว่าปอดของพี่น้องในเมืองอุดรธานี ก็คือที่นี่แหละครับ หนองประจักษ์  ที่พักหผ่อนหย่อนใจ ของ ชาวอุดรธานี...สวยไหมครับ..

ไฟหนาว

Re: เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร..คือใคร ุต้องมอง คู่ 2..7 สี !!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 06:07 »
     เพชรณรงค์ นักมวยในทีมงานของ..หมาน้อย อุดร..อาทิตย์นี้ท่านว่ามีลุ้นไหมครับ ?

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 11:36 »
ชอบตามไม่ชอบสวน

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 11:39 »
ชอบตาม ไม่ชอบสวน

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 12:03 »
              มวยคู่นี้..ต้องดูเกมบนเวทีครับ  เพราะ หมาน้อย อุดร..ก็หวังว่าเด็กในคาถาจะคว้าชัยชนะได้เช่นกัน..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 12:10 »
      ภุชงค์  กิจขยัน   หรือ  หมาน้อย  อุดร...ผู้บริหาร สปาร์คผับอุดร..กับการทำมวยด้วยใจรัก

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 15:58 »
           นักชกลูกหลานป๋า ดูหน้ากันเอาเอง...ศรชัย นั่งอยู่ใกล้ใครดูเอา..ผมถึงมองว่า ไฟต์นี้เหนื่อยแทน เพชรณรงค์..    หากออกอาวุธไม่เด็ดขาด หรือจะแจ้ง  โอกาสเข้าที่ 2 มีสูง  หรือท่านว่าอย่างไรครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 17:36 »
  เด็กผมเองครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 19:22 »
   หมาน้อย กับ ราชานนท์....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 10:22 »
      เพชรณรงค์ มาน้ำหนักดีมาก  เพื่อนที่ไปดูการชั่งน้ำหนักบอกว่าร่างกายดีกว่าศรชัย   เพชรณรงค์มีทีมงานราชานนท์พามา..   ผมว่าน่ารองครับ..  ยังงัยก็ได้ลุ้น   เด็กเข้ามาใหม่ก็จริง..แต่กำลังใจ ความมั่นใจสูง มีโอกาสพลิกได้ครับ
 :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal