เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..เจ้าบ้านจัดหนัก..10/11/56...ดูกันเลย..จากใจ..หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 75335 ครั้ง)

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ท่านหงอคงผมขอมวยช่องสามพรุ่งนี้บ้างครับ เอาสองตัวพอ ตอนนี้ผมเลือกไม่ถูก ชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-25[1]:..สวัสดี..ท่านชาญ อิสระ..

..ขอมา..ก้อ..จัดไปครับ..ไม่ต้อง..อีเมลล์...555

..ช่อง 3  ..เล่นไป..ครับ...

...พลเอก.....ชนะ..ครับ

...เจนรบ.....ชนะ..ครับ..

...ขอบคุณ...ครับ...

สีลิสักดา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_58[1]:  ขอฅามด้วย  ถ้า 4ฅว น่าจะดี จัดหนักแน่ :Onion-s-90[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:
:dookdik_smile-circle_58[1]:  ขอฅามด้วย  ถ้า 4ฅว น่าจะดี จัดหนักแน่ :Onion-s-90[1]:

สบายดี...ครับ..มื้อนี่.. เล่นอยู่ฝั่ง..ลาว..หรือ..ฝั่งไทย..ครับ..

..ผู้สาว..ฝั่งลาว..งาม..บ่...

ผู้น้อย

• ชอบกด Like + 4
มีข่าวมาบอกครับ  ทางภาคอีสานขาใหญ่  เขาเล่น..พลเอก..หน้าเดียวครับ
     จากใจจริง...ผู้น้อยครับ... :Onion-s-113[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ช่อง3..ตามนี้ครับ..

..พลเอก.....เป็นรอง...ยิ่งดี...

..เจนรบ....เล่นไปครับ.....

...จัดหนัก....ครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
พลเอกตาม ส่วนเจนรบขอไปตรงข้ามครับ

หงอคง

:Onion-s-25[1]:..สวัสดี..ท่านชาญ อิสระ..

..ขอมา..ก้อ..จัดไปครับ..ไม่ต้อง..อีเมลล์...555

..ช่อง 3  ..เล่นไป..ครับ...

...พลเอก.....ชนะ..ครับ

...เจนรบ.....ชนะ..ครับ..

...ขอบคุณ...ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..อย่าหลงกระแส..น่ะครับ..

..ช่อง 3 เก็บรองมา...ทุกราคา..ครับ...พลเอก....ไม่แพ้ครับ

...อีกตัว ..รอง..มา..เก็บ..มา..ครับ...กำแพงเพชร.......

....หงอคง..เล่น..ตามนี้..ครับ....

สีลิสักดา

• ชอบกด Like + 5
สาวลาว งามๆ มื้ใดสีมาหลี้น ฝังลาว อ้าย

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ชอบช่อง  3....ครับ

..กำแพงเพชร....เจนรบ...พลเอก...ก้องนภา...

วันนี้...ช่อง 3  บวกครับ..เยอะพอควร....เป็นทุน..ใส่ช่อง 7..ครับ

....โชคดี...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

บวก..หลายบ่..น้อง s...ช่อง3

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ครับท่าน

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@  เน้น..ๆ..7  สี...ตัวที้ 1....เก็บมา..ครับ..@@

@@ ..เอามาเกิด....ศรทอง   ส.ยิ่งเจริญการช่าง @@

@@..วงในไม่เป็นลอง...เหนือกว่าด้วย..ซ้ำไป...@@

...ศรทอง..เด็ด..ๆ..ตัวที่ 1  ครับ.......

₩₩₩₩₩₩  ..... เก็บทุก..ราคา...ครับ..₩₩₩₩₩

...นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ มะอะอุ  หงอคง..รวย..ๆ..ครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
บวกอยู่อ้าย  ฟลุ๊กครับ เข้าวินทุกตัวครับอ้าย  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ช่อง 7 ฝากความหวังไว้นำอ้ายเด้อครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

$$$ เด็ด. ๆ..ตัวทึ่ 2  ช่อง 7 สี....รองมา..ครับ..@@@

..%%  รัก..เมืองไทย.. ส.บุญเยี่ยม...%%%

..##  เมืองไทย..ไม่แพ้..มวยทรงนี้ครับ..&&&

...วงนอก..ได้เปรียบ..ชัดเจน...ลูกเอี้ยวแขน..ปัดขาล่าง...

..วงใน..มีศอก..คอยดัก..ครับ....เล่นไปครับ..เมืองไทย...

.....@@ เก็บทุก..ราคา...เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม....@@

..นะโมพุทธายะ  นะมะพะธะ มะอะอุ  หงอคง  รวย ๆ  ...

...จากใจ...หงอคง.......

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอบคุณครับท่านหงอคง

หงอคง

พรุ่งนี้...หลังชั่ง...จะมาบอก..คู่1-2..ครับ

...อาจ..มีการเปลี่ยนแปลง..ครับ....

...เจ้าบ้านมา..3..ตัวจะ  win   กี่ตัว..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.........จัดไปหนักๆเหมือนกันครับ..ท่านหงอคง.........ในใจแล้ว..1  ตัว........รอแค่  คู่ 2  แบบกินเต็ม หลังชั่ง........สบายดีนะครับ...........อย่าลืมกระซิบแหน่เด้อครับ..5555

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
สวัสดีครับพี่หงอคงติดตามผลงานพี่มานานแล้วครับ ฝากตัวด้วยน่ะครับน้องใหม่ครับ

หงอคง

สวัสดีครับพี่หงอคงติดตามผลงานพี่มานานแล้วครับ ฝากตัวด้วยน่ะครับน้องใหม่ครับ

...สวัสดี..เช่น..กัน..ครับ..โทมัส....บ้านบางบอน..ยินดีต้อนรับ..ครับ..

..มีแต่..พี่..น้อง..กันครับ...มี..จิตอาสา...ที่ทุ่มเท..มากมาย..

...อยู่แล้ว.มีความสุข...ครับ....

หงอคง

@@ ไม่ต้องรอ..ครับ..เปิดเลย...4..ตัวเน้น..ๆ..@@@

@@ คู่1..ไมค์.......จะแพ้......เพชรรุ่ง....

.......เพชรรุ่ง....ได้หน้อเสื่อ..ศิษย์ซ้อน้อง...วันฉลองค้ำคอ 7 สี..

@@ คู่2..สกุลชัย.. ..จะแพ้....เก่งกังวาล...

.......เก่งกังวาล....ได้เปรียบวงนอก..เหลี่ยมมวย..เหนือกว่า...

.....วงในไม่เสียเปรียบ...ข้อแขน.แข็งแรง....

@@ คู่3...ดัง.ส.เพลินจิต...จะแพ้....ศรทอง...ส.ยิ่งเกียรติเพชร

.....ศรทอง...ได้เวต..เจ้าบ้าน...ใสตาตั๊กแตน....นิ่ม..ๆ..

@@.คู่4...สึนามิ....จะเสมอ.....เมืองไทย.......

.......สึนามิ..ได้หน้าเสื่อ...กับ..ป๋าดัน...ส่วน..เมืองไทย..มา 7 สีทีไร..

...เหมือนชกในบ้าน..ฝีมือเหนือกว่าแน่..มีศอก..คอยดัก..สึนามิ..

...ได้..คนละอย่าง..ครับ..สึนามิ..คีบไม่ได้..ถึงแพ้..ได้ครับ..

&&** 2 ตัวเน้น..ๆ..หงอคง..จะมาลงให้..วันเสาร์ครับ..&&&

**** เล่นมวย..ก้อ..รวยได้ครับ...เรื่องจริง..***

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:..ช่อง 7..สี

...1..รอง...เพชรรุ่ง....ครับ

...2.รอง...เก่งกังวาน.....ครับ

...3..เล่น..ศรทอง...เจ้าบ้าน....

...4...เล่นเมืองไทย...ทุกราคา..ครับ...

...เด่น..4..ตัวครับ..7  สี....

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ตามท่านครับ ผม :dookdik_smile-circle_48[1]:

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อาจาร์ครับผมจะรองเพชรรุ่งหาค่านมลูก
แล้วผมก็กลับบ้านสัก800ได้ไหมครับม่ะรู้
จะเล่นได้ไหมครับอาจาร์

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
4 โต ยังรอถึงวันนี้ครับ ท่านหงอคง

unclepong

• ชอบกด Like + 9
สวัสดีครับ.....ท่านหงอคงครับ....หลังชั่ง....ลุงขอ.....2ตัว...
เน้นๆๆ....@@@@@....ฉลองวันเกิดครับ
........ขอบคุณครับ......

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_58[1]:สวัสดียามเช้าครับ.น้องหงอคง...วันนี้จะรอจนถึงวินาทีสุดท้ายเลยน้องหงอคง555.........พี่หนุ่มลำปาง

หงอคง

อาจาร์ครับผมจะรองเพชรรุ่งหาค่านมลูก
แล้วผมก็กลับบ้านสัก800ได้ไหมครับม่ะรู้
จะเล่นได้ไหมครับอาจาร์

..สวัสดี...นกน้อย...สบายดี..น่ะครับ

..800..แบ่งเป็น..400..400...ครับ..

..รอง...เพชรรุ่ง..400...ได้..500..

..รอง..เก่งกังวาล...400..ได้..450. ครับ..

...ตามนี้..น่ครับ...แล้วกลับบ้าน...

..ขอให้โชคดี..ครับ..

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอบคุณมากครับผม  :dookdik_smile-circle_83[1]:

Mat

• มวยใหม่
  • **
ท่านหงอคงขอเด็ด4ตัวครับ จะเล่นคู่ละ200
ขอบคุณล่วงหน้าครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:..ช่อง 7..สี

...1..รอง...เพชรรุ่ง....ครับ

...2.รอง...เก่งกังวาน.....ครับ

...3..เล่น..ศรทอง...เจ้าบ้าน....

...4...เล่นเมืองไทย...ทุกราคา..ครับ...

...เด่น..4..ตัวครับ..7  สี....

หงอคง

4 ตัวอยู่ข้าง..บนครับ..ท่านMat

..

Mat

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.สบายดีนะครับ  ท่านหงอคง..วันนี้จัดหนักครับ 

น้องเล็ก

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:น้องใหม่พึ่งเข้ามาคับ แต่ติดตามผลงานมาตลอด ขอบคุณคับ

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
ขอบคุณจากใจครับ มวยช่องสามวินสองแพ้หนึ่งเสมอหนึ่ง บวกครับ

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณอาจาร์มากครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
เช่นเดิมครับพี่ มาช้าหน่อยครับ ไปก่อนครับเดียวไปเล่นไม่ทัน

Mat

• มวยใหม่
  • **
 :Onion-s-13[1]:ดีนะคู่สุดท้ายช่วยไว้ได้
ขอบคุณครับ

หงอคง

:Onion-s-25[1]:  :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอบคุณ..พี่..ๆ..เพื่อน..น้อง...จิตอาสา..ทุกท่าน...ครับ

..ถูกบ้าง..ผิดบ้าง....เล่นกันไปครับ..

..มีได้..มีเสีย.......ผิด.หงอคง..ก้อ..ขอโทษ...น่ะครับ

....อาทิตย์...หน้า...สู้..กัน..ใหม่..ครับ..

...บ้านนี้..ดี...อยู่..แล้วรวย..มีความสุข..ครับ

....Thank You....จากใจ..หงอคง...ครับ..

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากๆครับน้องหงอคง..อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ครับ สู้ๆครับ.....พี่หนุ่มลำปาง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

ขอบคุณ..พี่หนุ่ม ลำปาง...ครับ

ที่..ลำปาง..มีคนเล่นเยอะไหม..ครับ..

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
ที่ลำปางมีคนเล่นกันเยอะครับ..ที่ตู้หมู่บ้านผมก็เล่นกันหนักเหมื่อนกันครับน้องหงอคง..วันนี้ศอกเดียวปลิดวิญญาณ...เล่นเอาเซียนบางคนโดนกันเป็นแสนอะนะตู้บ้านผมถือว่าใหญ่พอสมควรครับมีคนประมาณ...ไม่ถึง 100คนอะนะ..แต่เล่นได้เสียกันพอสมควรครับ..ขุมละหลายตังอยู่ครับ..เป็นเซียนขาประจำเป็นส่วนใหญ่ครับ...ในลำปางมีตู้หลายที่ครับ ที่สนามชนไก่ก็มีตู้ให้เล่นครับ

โอม ท่าช้าง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ฝากน้องๆมาเป็นกำลังใจให้ท่านหงอคงครับ

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
จิตรอาสาดีดีอย่างอาจาร์ม่ะมีคัยว่าหรอกครับ
ผมคน1ล่ะที่จะติดตามอาจาร์ไปตลอด555+
/จนกว่าอาจาร์เบื่อ/เมืองไทยช่วยชีวิตครับ
2คู่เสียไป800ผมเลยมั่นใจเมืองไทยบ้านผมสึนามิต่อ
5/4ผมอัดไป1200ได้ทุนคืนมีค่านมลูกนิดหน่อยครับ
อาทิตย์นี้เน้นใหม่ครับอาจาร์สู้สู้นับถือครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal