เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..เจ้าบ้านจัดหนัก..10/11/56...ดูกันเลย..จากใจ..หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 75334 ครั้ง)

Amphon

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณท่านหงอคงมากครับ.     จิตอาสาตัวจริง..............ไม่มีเงื่อนไข...............เป็นที่พึ่งชาวบางบอนอีกนาน...........ส่วนผู้ที่ให้โดยมีเงื่อนไขหยุมหยิม.................อีกไม่นานเกนรอก็คงจะยุบไปเอง..............ไมเชื่อคอยดู

nampu

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
พีสนแต่ราคาแสงมณีแข็งจริงๆนะค้าฟ ตอนจบยกสี่ยังงงอยู่เลย น้ำเงินทำทำไมราคาไม่ไปคิดว่าจะโดนซะแล้ว ดีนะน้ำเงินไม่ล้ม ถ้าล้มขึ้นมาเป็นเรื่องแน่ ผมว่าปกรณ์มันส์กว่านะ จอมทองต่อยเท่าไรก็ไม่ร่วง แข็งจริงๆปกรณ์ แต่ฝนหลวงกับนาคานี่สิเสียอารมณ์มากๆ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
ศึกบางระจัน
/แสงวังชัย เจเอสพี ชนะคะแนน เพชรชินราช ส.สมหมาย
/พระจันทร์ฉาย ป.เพชรน้ำทอง  ชนะคะแนน ยอดมงคล เมืองสีมา แบบไร้ราคา
/ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์   ชนะคะแนน นาคา แก้วสัมฤทธิ์
/ฝนหลวง ศิษย์บุญมี  แพ้คะแนน "วานรทมิฬ "ลูกนิมิตร สิงห์คลองสี่
/สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล  แพ้คะแนน อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว
/ธนญชัย ชนะคะแนน ลำน้ำมูล ศักดิ์ชัยโชติ
/ปกรณ์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม    ชนะคะแนน จอมทอง ชูวัฒนะ
/ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต  ชนะคะแนน แสงมณี ส.เทียนโพธิ์ คู่นี้สนุกมากครับราคารอ แสงมณีแต่สู้เก๋าเจ้าแบ็งค์ไม่ได้ครับพ่ายไปแบบหน้าเสื่อก้อช่วยไม่ได้
ใครรวยบ้างครับ....อยากรวยทิ้ง อีแมวไว้นะครับ อิอิ เดียวส่งไปให้คับ55+

หงอคง

:Onion-s-160[1]:...ขอบคุณ..ครับ..พี่สนทะเล

...น้องหงอคง...บวก..พอสมควร..ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

...อีกตัว...น่าเล่น..วันนี้.....ธนญชัย  ท.แสงเทียน...
..ด่าน..ต่อไป...ของ..แสงมณี...ครับ....

...เก่งวงนอก..เหมือน..แสงมณี.....ไปถามเมืองไทย..ดู...เจ็บแค่ไหน....

...ธนญชัย..ชนะ...ครับ

ยอดมวย...เงินแสน....ตัวใหม่..ครับ..เก่งมาก..ๆ..

หงอคง

เก่งทั้งคู่...ครับ..เมื่อคืน....

แสงมณี....กับ...ซุปเปอร์แบง......

..ต่างตรง..ไอคิว.มวย....ไอ้แบงค์..เหนือกว่า..พอควร...

...นี่..ขนาด..123....น่ะ..ถ้า..126...แสงมณี..ตายแน่..

หงอคง

ขอบคุณท่านหงอคงมากครับ.     จิตอาสาตัวจริง..............ไม่มีเงื่อนไข...............เป็นที่พึ่งชาวบางบอนอีกนาน...........ส่วนผู้ที่ให้โดยมีเงื่อนไขหยุมหยิม.................อีกไม่นานเกนรอก็คงจะยุบไปเอง..............ไมเชื่อคอยดู
ขอบคุณ...ครับ..ท่านอำพล.....

...เช้า..วันอาทิตย์...ผมจะเน้น..2 ตัวให้..ครับ..
...ไม่ต้อง..รอ..อีเมล...น่ะครับ...

.....มี..ก้อ..ให้....รู้..ก้อ...บอก...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:...ช่อง 3

..เน้น..ๆ..1..กำแพงเพชร...มาแจ้งเกิด...ครับ...

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
เร็วจังเลยคับ  .... ผมไม่มีเมลครับ รอท่านหงอคง ฟังธง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ช่อง 3

คู่เอก...เจนรบ....เด็กปั้น..เพื่อจะเอา..ไปชก..กับ..ฝรั่งครับ

...ชาญชัย....ยังไม่ใช่..ครับ.

...เจนรบ...ชนะ....ครับ..

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ครับ อ้าย ผมสบายดีครับ ....รวยบ่อครับ มื้อคืนอ้าย  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]:

กะ..บวก..หลายอยู่...ครับ..

..4-5..หมื่นนี่..หล่ะ.....มวยมื้อคืน..มันเล่นง่าย..

..มื้อ..สิ..สิจิ่ม..เรต...เอา....จัก.สองคู่...ถ้าเบิ่งเด้อ...

ชาวสยาม

• ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยมครับท่านหงอคง...จิตอาสา...ไม่ล่าอีเลวอุยอีเมล....ก๊ากกกกกกก

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:.คืนนี้...เงินแท้...ครับ..

..วังจั่นน้อย  ...สู้จรืง...เก่งมาก   ...ครับ..

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
:dookdik_smile-circle_94[1]:

กะ..บวก..หลายอยู่...ครับ..

..4-5..หมื่นนี่..หล่ะ.....มวยมื้อคืน..มันเล่นง่าย..

..มื้อ..สิ..สิจิ่ม..เรต...เอา....จัก.สองคู่...ถ้าเบิ่งเด้อ...
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..คืนนี้....

คู่เอก....น่าเล่น...วัชรชัย.....

...น่าจะ..หมดยุค...สี่มนุษย์....แล้ว...

หงอคง

...ตัวเดียว..วันนี้....เล่นไป..จิ่มไปครับ..

..วัชรชัย  ราชานนท์.....กินเต็ม...

หงอคง

:Onion-s-88[1]:

แจ้ง..ข่าว..วันนี้..ไม่มี..มวยชก.....

ครับ...กรรมการ..ไป..สี่แยกราชดำเนิน....

...งด....ครับ...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สงสัย..สึนามิ...จะแพ้..เมืองไทย...จริง..ๆ..ครับ..

...ดู..คนมาเชียร์...เมืองไทย...สิครับ...อะไร..จะเยอะอะไร..ขนาดนี้..

..ผม..เชียร์...เมืองไทย  ส.บุญเยี่ยม...ครับ..

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ผมรักเมืองไทย
คนไทยใจดี!!!!
:Onion-s-34[1]:

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
รอท่านพี่หงอคงเหมือนเดิมครับ จิตอาสาตัวจริงไม่ต้องมีอีเมลที่พึ่งบ้านบางบนวตัวจริง

หงอคง

ผมรักเมืองไทย
คนไทยใจดี!!!!
:Onion-s-34[1]:

...พี่..โซดาไฟ..โสด..จริง..ๆ..หรือ..ค่ะ

...หนู.ก้อโสด..น่ะค่ะ....ไม่ต้อง..ใช้..อีเมล..ค่ะ..

หงอคง

รอท่านพี่หงอคงเหมือนเดิมครับ จิตอาสาตัวจริงไม่ต้องมีอีเมลที่พึ่งบ้านบางบนวตัวจริง

สวัสดี..ครับ..ครูชาญ...สบายดี..น่ะครับ

...อาทิตย์นี้....มีเน้น..ๆ..มาฝาก..เหมือนเดิมครับ..

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
อย่าล้อเลียนกันเลยมันไม่ดีครับ ต่างคนต่างอยู่ อาทิตย์นี้ขอเด็ดๆแค่สองตัวครับ ด้วยความเคารพทุกท่านอย่างสูง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:และนับถือทุกๆท่าน ขอบคุณๆมากๆ

หงอคง

อย่าล้อเลียนกันเลยมันไม่ดีครับ ต่างคนต่างอยู่ อาทิตย์นี้ขอเด็ดๆแค่สองตัวครับ ด้วยความเคารพทุกท่านอย่างสูง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:และนับถือทุกๆท่าน ขอบคุณๆมากๆ

...ขอบคุณ..ครับ..ท่านภูฤทธิ์ มูลคำเหลา...ที่มาเยี่ยม..กระทู้..ของ..หงอคง...

..ท่านพูดผิดครับ..ที่ว่า..ต่างคนต่างอยู่...ในบ้านบางบอน..จะต่างคนต่างอยู่..ไม่ได้ครับ..

..พวกเรา..ต้องรวมใจเป็นหนึ่ง..มีอะไร..ก้อ..เอามาโพส..ในกระทู้..ให้เพื่อน..ๆ..ในบ้านบางบอน...

...เพียงแต่..อย่าทำตัวเป็น..ข้าวนอกนา...หรือ..แกะดำ...

..เรามาสร้างสรร...ให้..บ้านหลังนี้..น่าอยู่..สามัคคี...กันเถอะ..ครับ

...หงอคง..ก้อ..เคยเข้าไป..โพสเตือน..ในกระทู้..ท่านภูฤทธิ์...แล้วครับ..แต่ไม่ฟัง..คำเตือน..ของผม

...มีอะไร..ก็มาโพส..บอกเลยครับ...อย่าทำผิดกฏ..ของเวป..ครับ

..และ..สุดท้าย..หงอคง...ขอถาม..ท่านภูฤทธิ์  จากใจจริง..น่ะครับ..

...ท่านภูฤทธิ์...กับ..ท่านjekkung..คือคน...คนเดียวกัน..ใช่หรือ..ไม่...

.....ผมหงอคง....คิด..ว่า...คือ..คนเดียวกัน..ครับ...

..ขอบคุณ...ที่มาเยี่ยมกระทู้...หงอคง..ครับ...

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

...ขอบคุณ..ครับ..ท่านภูฤทธิ์ มูลคำเหลา...ที่มาเยี่ยม..กระทู้..ของ..หงอคง...

..ท่านพูดผิดครับ..ที่ว่า..ต่างคนต่างอยู่...ในบ้านบางบอน..จะต่างคนต่างอยู่..ไม่ได้ครับ..

..พวกเรา..ต้องรวมใจเป็นหนึ่ง..มีอะไร..ก้อ..เอามาโพส..ในกระทู้..ให้เพื่อน..ๆ..ในบ้านบางบอน...

...เพียงแต่..อย่าทำตัวเป็น..ข้าวนอกนา...หรือ..แกะดำ...

..เรามาสร้างสรร...ให้..บ้านหลังนี้..น่าอยู่..สามัคคี...กันเถอะ..ครับ

...หงอคง..ก้อ..เคยเข้าไป..โพสเตือน..ในกระทู้..ท่านภูฤทธิ์...แล้วครับ..แต่ไม่ฟัง..คำเตือน..ของผม

...มีอะไร..ก็มาโพส..บอกเลยครับ...อย่าทำผิดกฏ..ของเวป..ครับ

..และ..สุดท้าย..หงอคง...ขอถาม..ท่านภูฤทธิ์  จากใจจริง..น่ะครับ..

...ท่านภูฤทธิ์...กับ..ท่านjekkung..คือคน...คนเดียวกัน..ใช่หรือ..ไม่...

.....ผมหงอคง....คิด..ว่า...คือ..คนเดียวกัน..ครับ...

..ขอบคุณ...ที่มาเยี่ยมกระทู้...หงอคง..ครับ...

เอ๊ะ! ยังไงกัน ...  ส่วนผมขอติดตามข้อมูลของท่านผู้รู้ทุกท่านครับ  :Onion-s-97[1]:

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขออภัยครับท่านหงอคงผมพูดผิดจริงๆพูดโดยไม่ได้ตั้งใจ ให้อภัยผมด้วยครับผมติดตามข้อมูลมวยของคุณตลอดที่มาอยู่ในบ้านบางบอนนี้อโหสิด้วย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ผมกับ jekkung ไม่ใช่คนเดียวกันนะครับ ขอโทษท่านหงอคงเป็นอย่างสูง ให้อภัยและให้โอกาสผมด้วยครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..

...มี..ก็...บอก..รู้.ก็..ให้..คือ..หัวใจ..ของ..หงอคง..

....หงอคง...รัก..ทุกคน..ครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
@@@@..เมื่อวานผมกะ   ได้นิดหน่อยครับ  อ้ายหงอคง  ผิด  ฝนหลวงครับ  ถ้างั้นรับเต็มๆเลยครับ  สเตปด้วย...55555@@@@

######สบายดีน้อครับ  อ้ายหงอคง   พึ่งมาฮอดครับ  ไปธุระเบิ่ดมื้อเลยครับ#####

%%%%%..ผมว่าเจ้าบ้านน่าสิ  Win ผู้เดียว ครับ  คือ  ศรทอง  นอกน้นแพ้เบิ่ด...5555%%%%

บอกผทแหน่เด้อครับ  อ้ายหงอคง  ผมบ่มี  อีเม   ความรู้ทางเรื่องมวยยังน้อยครับ   ชี้แนะแหน่เด้อครับ...55555 :Onion-s-97[1]:

saharat

• ชอบกด Like + 14
กด Like ครับ ...พูดเหมือน  ส.ส หาเสียงเลยครับ ท่านหงอคง !...!!

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ดีครับท่านหงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]:อยากรุ้ว่า "ดัง"ซ้อมทีใหนครับ เรื่อง เวต นน จริงๆ" ดัง "ด้วยครับ

:dookdik_smile-circle_94[1]:อยากให้ท่านไขปัญหานึงครับ ของมวยคู่นี้

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
คือว่า "ดัง" เมือ่ก่อนชกรุ่น "พระจันท์ฉาย"ถือว่าไม่ธรรมดา ตั้งแต่เวต 100 กว่าๆและตอนนี้ พระจัน...ไม่ถึง 120 ตอนนี้

เพียงแค่ ปีเศษๆๆ ที่ ดัง หายไป  นน ถึง  130  จริงรึป่าวครับ แล้วมาชกกับ ศรทอง 119 ดัง จะทำได้เหรอ ครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
  สองโตนี่ศรทอง+เมืองไทย ข่อยสิจะไปกับเจ้า...น้องหงอคง...ไปโลด....มักคือกัน...แซ่บหลายๆ
(คนใต้พูดอิสานบ้างคง..บ่ว่า...เฮ้ยไม่ว่ากันนะครับ55+) :Onion-s-97[1]:
.

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
:Onion-s-160[1]:..

...มี..ก็...บอก..รู้.ก็..ให้..คือ..หัวใจ..ของ..หงอคง..

....หงอคง...รัก..ทุกคน..ครับ..
:dookdik_smile-circle_83[1]:ผมก็รักหงอคงครับ..ผมอยู่ในบ้านบางบอนไม่นานครับแค่ 6เดือน และไม่แสดงตัวครับเริ่มมาแสดงตัวก็ตอนสมัครสมาชิกนี้แหละครับ..ผมเฝ้าติดตามผลงานของน้องหงอคง และสมาชิกอีกหลายท่านชอบความรักความผูกพันที่มีให้กัน..ผมเลยสมัครและเปิดตัวเข้ามาคุยด้วยครับ...ผมขอเรียกน้องหงอคงหละกันนะครับ ผมแก่กว่าแน่ๆ555...เลขนี้อยู่ข้างหน้าแล้วครับ โฮะ.โฮะ...สงสัยแก่ที่สุดในเวปละมั้ง555........จะติดตามและเป็นกำลังใจให้ตลอดครับ........หนุ่มลำปาง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ตอนสาย..ๆ..ครับ

...เมื่อคืน.เย็นสบาย..ครับ..ฝนตก....

..
ฝันก้อ..ดี...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
....ไปนำแหน่เด้อครับ  อ้ายหงอคง...........รักและสามัคคีกันไว้ครับ   .............มาสืบข้อมูลกัน  แล้วไปฟันหน้าตู้แบบลูกผู้ชายกันครับ 

$$$$$เน้นๆครับ  มักหลาย$$$$$

หงอคง

คือว่า "ดัง" เมือ่ก่อนชกรุ่น "พระจันท์ฉาย"ถือว่าไม่ธรรมดา ตั้งแต่เวต 100 กว่าๆและตอนนี้ พระจัน...ไม่ถึง 120 ตอนนี้

เพียงแค่ ปีเศษๆๆ ที่ ดัง หายไป  นน ถึง  130  จริงรึป่าวครับ แล้วมาชกกับ ศรทอง 119 ดัง จะทำได้เหรอ ครับ

.....คู่นี้....เข้า..ศรทอง..ไปก่อน..ครับ..บังได้แน่นอน....

...เจ้าบ้าน.....ดีกว่า...ครับ..

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
สวัสดีครับท่านหงอคง
ฝนตกไหมครับ

หงอคง

สวัสดีครับท่านหงอคง
ฝนตกไหมครับ

สวัสดี..เช่นกัน..ครับ....

..ที่แปดริ้ว...ตอนนี้..ไม่ตก..ครับ..

..เมื่อวาน..ตกหนัก..เลยครับ...

..สบายดี...ครับ....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

..ศึกเกียรติเพชร....คืนนี้......

1.ศักดินิพล

2.โชคพิชิต

3.ปืนกล

4.ใจสู้

5.ชายเล็ก.....เด็ด..8..ดาว

6.ยางโทน...เด็ด..10..ดาว

7.เสือคิม....ขาดท้าย..ๆ...

8.เป็นเอก....ชนะ...ต้องชนะ..ครับ..

.....เดี่ยวจะมา..บอก..ว่า..เขาจิ่มเรต..ตัวไหน..เยอะ..ๆ..ครับ

...

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับ... :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ศึกเกียรติเพชร...

..เอามาฝาก..ครับ..เขาจิ่ม..เรต..มา..ครับ

..โชคพิชิต....80000...

..ชายเล็ก....140000..

..ยางโทน....120000

..แสนเก่ง....250000....เขาหนักตัวนี้..ครับ....

.....ใครเข้าเวที...ก้อ..ลองดู..น่ะครับ....

...ให้เลยครับ...ไม่ต้อง..อีเมล.....

....จากใจ...หงอคง....

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เจ้าบ้านมา3ตัวอาทิตย์นี้ซ้อมที่เกียรติเพชรทั้ง3ตัว
ไมค์ ศิษย์ต.
ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
สึนามิ จ.ชัยวัฒน์
จากเหตุผลตามที่สังเกตมาหากคู่1-2เข้าเจ้าบ้านแล้วคู่ที่3ให้ระวัง แต่ถ้าคู่1-2พลาดคู่3ให้หนักๆครับ

หงอคง

เจ้าบ้านมา3ตัวอาทิตย์นี้ซ้อมที่เกียรติเพชรทั้ง3ตัว
ไมค์ ศิษย์ต.
ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
สึนามิ จ.ชัยวัฒน์
จากเหตุผลตามที่สังเกตมาหากคู่1-2เข้าเจ้าบ้านแล้วคู่ที่3ให้ระวัง แต่ถ้าคู่1-2พลาดคู่3ให้หนักๆครับ

ขอบคุณ..ครับ..พี่เป้ง.....คงตามนี้ครับ..เห็นด้วย..

..อย่างน้อย..ชนะ 2  แพ้ 1   ...เจ้าบ้าน.....

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
ท่านหงอคงอยู่8ริ้วหรือครับ
ผมทำมาหากินแถวบ่อวินครับ

kruchan

• มวยคู่เอก
สบายดีครับท่านพี่หงอคงอาทิตย์ตามเหมือนเดิม

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..ครูชาญ.
ครับผม..สบายดี..เช่น..กันครับ...

หงอคง

:Onion-s-14[1]:..เจ็บครับวันนี้..

ศึกเกียรติเพชร...วันนี้....บาดเจ็บเล็ก.ๆ..

...พรุ่งนี้....คอยดูข่าว...แสนเก่ง...ครับ.

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ชอบช่อง  3....ครับ

..กำแพงเพชร....เจนรบ...พลเอก...ก้องนภา...

likemuaythai

คุณ ภูฤทธิ์ .....ผมขอให้คุนนำข้อมูลที่คุนมี มาลงใด้ใหม..ผมอยากจะรู้ใจจะขาดแล้ว..ถ้าตรงกับท่านหงอคง จาาใด้จัดหนักๆ... :Onion-s-98[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal