เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เข่าาอั๊ยย่ะฉะเข่าโอ็ยโย่ ใครจะยุบยู่..คู่ 2 ช่อง 3 !!  (อ่าน 12128 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
           พลเอก..สูงยาวเข่าเสียบ กระซวกแต่ละที สะเทือนตับ   ขย่มกับ  ขวัญเอก.. มวยสูงยาวเหมือนกัน แต่รูปร่างโคตรย้าวยาว เสียบแต่ละที คนโดนกระเด้งกระดอนเป็นลูกชิ้น     ชื่อเสียงมวย กระดูกดีอยู่ที่พลเอก   สดมั่กๆกำลังคึกอยู่ที่ขวัญเอก     มวยคู่นี้สู้กันด้วยเข่าล้วนๆ..  ผมมองว่าเกมเบียดแน่ วัดกันที่ร่างกาย ใครแกร่งกว่า ทรหดกว่าได้เปรียบ  ระยะนี้ พลเอก..กลับมาฮอตฮิตชกติดตาเซียน มี นายพลคนขอนแก่นหนุนเต็มที่มีอัดฉีดทุกครั้งที่ชก กำลังใจพลเอกดีเยี่ยม    ผมชอบพลเอก เสาร์นี้จะชนะอักหน....   ท่านเล่าชอบเข่าใคร บอกกันหน่อยซิท่าน ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:   

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ชอบ "พลเอก"  มีศอกเอาไว้แก้ทางเข่า ครับ

ไฟหนาว

นายพลคนขอนแก่น..สนับสนุน พลเอก อย่างแรง..วันชกทุกไฟต์ นายพลจะขึ้นไปถอดมงคลเป่ากระหม่อมเพื่อเป็นขวัญ กำลังใจให้ พลเ้อกทุกครั้ง  เสาร์นี้คงได้เห็นกันหน้าจอชัวร์     พลเอกเสียเปรียบขวัญเอกชัดเจน คือเตี้ยกว่า.. เพราะขวัญเอกตัวนี้ชกกับใครก็ได้เปรียบ คือ ความสูงยาวเป็นต่อทุกคน (ยกเว้นคนเดียวคือเอกชนะชัย)   แต่ก็เข้าใจว่าทีมงานพลเอกคงเตรียมแก้ทางมาแล้ว    ท่านคิดงัย บอกหน่อยดิ้..

saharat

น่าจะแก้ทาง มาครับ   เพราเสียเปรียบช่วงชก เห็นๆครับ .............

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
คู่นี้น่าจะเป็นมวยรอบฟรุกเทียนกรุ๊ป [ แทน ปตท กับ เด่นพนม และ....เป็นมวยรอบที่ มีการแบ่งสาย แบบลับสุดยอด....ไม่ได้มาตรฐาน...นักมวยรอบนี้มีใครบ้าง นับไปนับมายังงง....]พลเอก โชว์ไว้สวย 2ไฟต์หลัง [ ช่อง 3 ] มวยอาวุธ ครบเครื่อง ถ้าทำได้ เป็นพระเอก ....ถ้าเจอคู่ชก ที่สู้ไม่หนี หรือใหญ่กว่า แบบ ขวัญเอก ..พระเอก ก็ เป็นผู้ร้ายดีๆนี่เอง  ..... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:   

ไฟหนาว

ขอบคุณครับกับมุมมองของท่าน saharat   และน้องชายสุดหล่อ s - ห้องแซง..  ทุกอย่างเป็นไปได้หมด  พี่ยังคิดว่า พลเอก..มวยโคตรเก๋าส์ คงหาทางเข้ากอดรัดฟัดตีได้    ซึ่งเป็นเรื่องยากเหมือนกัน   เพราะกว่าจะเข้าประชิดตัวได้ก็ต้องโดนลูกเบรคจากขวัญเอก    ทั้งถีบทั้งเตะสกัด...ความสูง ความยาว คือจุดเด่นของขวัญเอก..  แต้ถ้าดูคลิปที่ขวัญเอกชกกับ เขาวงกต..ในไฟต์ล่าสุด      ก็จะเห็นจุดอ่อนของขวัญเอก.. เอ้างี้ดูคลิปก่อน  จบแล้วช่วยบอกหน่อยนะว่า จุดอ่อนที่ผมเห็นคืออะไร ?...ช่วยกันดู ช่วยกันบอกนะ..ว่าตรงกับที่ผมมองเห็นหรือเปล่า..

saharat

แรงปลายไม่ค่อยดี ครับ กินกันที่กำลัง

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
สวัสดีครับท่านไฟหนาว..น้องเอส น้องสหรัฐ...ในความคิดผมนะครับผมว่าจุดอ่อนของขวัญเอกอยู่ที่ขาครับ..แตะขาเจาะยางครับคือทางแก้ทางมวยขวัญเอก..จะเข้าไปชกหน้าเหรอก็ไม่ใหวเค้ายาวเหลือเกินเค้ายกมือกันได้ ผม มองเห็นทางออกเพียงทางเดียวครับแตะต้นขาหน้าขาให้ขาลากไปเลย555.....เป็นความคิดเห็นของผมเท่านั้นนะครับ.................หนุ่มลำปาง

ไฟหนาว

ดูยก 4 ต่อครับ

ไฟหนาว

ดู ขวัญเอก ยกที่ 5    เห็นจุดอ่อนตรงไหนบอกด้วยครับ

ไฟหนาว

ยกสุดท้าย...ของขวัญเอก vs  เขาวงกต

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
เห็นแล้วครับท่านไฟหนาว..รวบเอวตีเข่าครับ ขวัญเอกทำอะไรไม่ถนัดเลยครับ......อยู่วงนอกเตะขา..เข้าวงในรวบเอวตีเข่า555....เล่นแผนนี้เลยครับ55.........หนุ่มลำปาง

S ห้องแซง

แก้ทาง มวยสูงยาว มีทางเดียวที่นิยมใช้กัน คือ รัดล่าง หรือรัดเอว ครับ ท่านพี่  :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

แก้ทาง มวยสูงยาว มีทางเดียวที่นิยมใช้กัน คือ รัดล่าง หรือรัดเอว ครับ ท่านพี่  :dookdik_smile-circle_48[1]:
แต่พละกำลังของคนที่รัดล่าง ต้องใช้มากหน่อย  พลเอก กำลังจะถึงหรือเปล่า  น่าคิด  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เป็นข้อสังเกตที่ดีมากครับท่านหนุ่ม ลำปาง  ท่าน saharat   จุดอ่อนมวยสูงจะเหมือนๆกันอย่างที่ท่านว่า..ขอบคุณครับ ตรงกันกับที่ผมคิดไว้      มาดูทางด้าน..พลเอก  ที่ชกไว้ในไฟต์ล่าสุดบ้าง เห็นแล้วมีโอกาสชนะขวัญเอกได้หรือเปล่าครับพี่น้อง ลองดู..

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
คือยาวๆๆแท้ครับพี่แดง

ไฟหนาว

พี่ s ห้องแซง ..ผมซ้อมเข้มเกินร้อย..ไฟต์นี้พี่จะเชียร์ผมหรือเปล่า ?

S ห้องแซง

คู่ นี้ คิดดูก่อน นะครับ ท่านพี่  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

มวยเข่าเจอมวยเข่าดูไม่ยากครับ     แต่ปัญหาสำหรับมวยคู่นี้..คนที่ได้รับการกดดันกลายเป็น..พลเอก..เก๋าส์ก็จริง แต่ด้วยรูปร่างที่เสียเปรียบขวัญเอกคือ..สั้นกว่า..ไม่ง่ายเลยที่จะเข้าประกบวงใน.. แต่ยังงัยต้นๆเกมคงลำบาก  ท้ายๆ พลเอก ประกบในรัดเอวตีได้เป็นเรื่องแน่.. ผมหวังไว้ว่าน่าจะเป็นอย่างนั้น    ผมแค่..อยากให้เธอได้ยินหัวใจ..  เผื่อจะได้ข้อมูลดีๆจากท่านเพิ่มเติม..

ไฟหนาว

ขุนเข่าเสาโทรเลข...ขวัญเอก  ส.สุภาพ (เกียรติกำพล,ลูกพระบาท)  ไฟต์ที่ลุยกับ โชค  ส.จ.ต้อยแปดริ้ว(ขาม  ส.เพลินจิต)   เสาร์นี้ เจอ พลเอก..   ท่านคิดยังงัยกันบ้างครับ

ไฟหนาว

วันเสาร์นี้ นายพลคนขอนแก่น..จะมีโอกาสมอบตังค์อัดฉีด ให้ พลเอก  แบบภาพที่เห็นอีกไหมครับพี่น้อง..

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ตอนนี้ยังชอบของใหญ่ของยาวครับ..
คือว่า..ทำแล้วมันเห็นชัดดี ...อีกอย่างกลัวพลเอกจะรัดล่างไม่ได้ตลอดนะสิครับ

ไฟหนาว

พลเอก   ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น....กับสมาชิก ค่ายมวย ม.ภูวนา..  วันเสาร์เจอขวัญเอก ซี่งตัวสูงยาวยังกะเปรต..ท่านว่าไหวไหมเพ่

ไฟหนาว

ท่านคิดว่า พลเอก..จะฝ่าความยาวใหญ่ของขวัญเอกเข้าปล้ำเข่าตามถนัดได้หรือเปล่าครับ..

ไฟหนาว

พวกนู๋รู้ว่ามวยช่อง 3  พลิกล็อคเป็นประจำ   ขอให้พี่ๆดูดีๆนะคะ  นู๋ 3 คนขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ   มวยคู่นี้ก็เหมือนกัน   ใครต่อแพง..รองไว้เลย..เสียงเชียร์ฝ่ายไหนดังกว่า ตัวนั้นชนะค่ะ..

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
เด็กตั้งใจมาก.... ขวัญเอก

ทาเคชิ

• มวยใหม่
  • **
ขวางแทง น่ากลัวมาก

maha

• มวยคู่เอก
ขึ้นมา ขวัญเอก เป็นรอง ยิ่งเล่นง่าย 3-2 รอง40 พอได้ค่ากาแฟ :Onion-s-1[1]:

ไฟหนาว

ท่าน maha  ครับ  ผมคิดว่า ขวัญเอกเ็ป็นต่อ    เพราะขึ้นเวทีตอนยืนประกบ  เผลอๆราคาอาจวิ่งไปถึง 2 - 1  ก็ได้   เพราะ ขวัญเอกสูงยาวยังกับเสาโทรเลข      ผมคิดถึงมวยคู่  อนันตเดช  vs  ทะเลทอง  ส.ธนาเพชร   ทะเลทองตัวเล็กกว่าบาน      ใครๆก็แย่งกันต่อ อนันตเดช ซึ่งตัวใหญ่ยังกะตึก แถมเป็นมวยของเสี่ยบู้ หน้าเสื่อความเชื่อถือดีกว่าทะเลทอง   แต่ท่านก็เห็นแล้ว มวยที่ตัวเล็กก็พลิกเอาชนะได้      วันนี้ ผมจะรอง..พลเอก...ขวัญเอก..เป็นต่อพลเอก..แค่รูปร่างอย่างเดียว    แต่ที่เสียเปรียบพลเอกช้ดเจน คือ ฝีมือ ความแข็งแกร่ง
และ หัวใจ.. โดยเฉพาะ หัวใจพลเอก..โตกว่า...

ไฟหนาว

ช่อง 3 วันนี้  อย่าลืมชม ภาพยนตร์จีนเรื่อง..พยัคฆ์หักเขี้ยว...แสดงนำโดยดาราไทย..พลเอก  ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น..      บู๊ โลดโผน ทุกช็อตทุกเวลา  บ้าทะลุมิติ.. วันนี้เสนอตอน..ล้มเสาโทรเลข..พลาดไม่ได้นะครับ..

S ห้องแซง

สวัสดีตอนเช้า ครับท่านพี่ ...รอดูราคาเรท  อีกทีครับท่าน พี่ ...ลดจริงหรือลดหลอก ครับ ท่านพี่  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เรตเสมอ ขวัญเอก

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอซ้อนท้ายไปด้วยคนครับ

ไฟหนาว

คู่นี้น่าจะมีปัญหาซะแล้ว     เพราะเรต ไหลรอง ขวัญเอกด้านเดียว...  ดูแล้วเล่นครับ   อันตรายจริงๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal