เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ครับ..ขอฝากเนื้อฝากตัวกับท่านผู้เชี่ยวชาญทั้งหลายครับ....หนุ่มลำปาง  (อ่าน 7476 ครั้ง)

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับพี่น้องทุกท่านในเวปนี้ครับผมได้ติดตามมาพอสมควรครับในเวปและรู้สึกชอบและรักในความถ้อยทีถ้อยอาศัยกันแบบพี่ๆน้องครับ เลยขอสมัครเป็นพี่น้องด้วยครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ..ชอบมวย และไก่ชนมากๆครับ........หนุ่มลำปาง

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
ยินดีที่ได้รู้จักครับ หนุ่ม ลำปาง .....   ที่ลำปาง หนาวไหมครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-113[1]:...ยินดี..ต้อนรับ..ครับ

..บ้านนี้ดี...อยู่แล้วรวย...ครับ..

..มี..ก้อ..ให้..รู้..ก้อ..บอก..  ครับ..

..หงอคง...

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ดีครับหนุ่มลำปาง ที่ลำปางหนาวเท่าลำพังไหมครับ :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

saharat

• ชอบกด Like + 14
ลำโพงมันเสียงดังแต่ลำพังมันเสียงเงียบครับ .... ท่านเขย

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับ.ท่านสหรัฐ ท่านหงอคง.ท่านเขยหล้า...ที่ให้การต้อนรับครับ..ลำปางตอนนี้เริ่มหนาวแล้วครับ..เช้าๆหมอกลงจัดมากครับ..หนาวนี้ขอให้ท่านรักษาสุขภาพด้วยนะครับ................หนุ่มลำปาง

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับ ท่านหนุ่ม ลำปาง
ยินดีต้อนรับครับผม

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอต้อนรับเข้าสู่บ้านที่แสนอบอุ่น ครับ หนุ่มลำปาง ผมอยู่ที่เมืองปานครับ (เป็นเขยเมืองลำปางหนา)

ขอจัดสาวสวยมาต้อนรับด้วยคนครับ

susit

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สวัสดีครับผมอยู่แม่พริกครับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ท่านหนุ่มลำปางอยู่ส่วนไหนของลำปางครับ
ผมอยู่อ.เมืองลำปางครับ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ท่านหนุ่มลำปางอยู่ส่วนไหนของลำปางครับ
ผมอยู่อ.เมืองลำปางครับ
รู้จักร้านก๋วยเตี๋ยวสูตรนายอำเภอป่าวครับ
ผมมีญาติอยู่แถวนั้น. :Onion-s-2[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
สวัสดีครับ ท่านหนุ่ม ลำปาง
ยินดีต้อนรับครับผม
สวัสดีครับท่านสนทะเล...ติดตามท่านมานานแล้วครับแต่ไม่ได้เปิดตัวเท่านั้นเองครับขอบคุณมากครับที่ให้การต้อนรับครับ...เป็นพี่น้องกันนะครับ......หนุ่มลำปาง

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับ ท่าน sห้องแซง..ท่านเขยเมืองลำปาง...บ้านเดียวกันผมก็เขยลำปางครับคนเชียงใหม่ครับ...ท่านsusit.แม่พริก ก็คนบ้านเดียวกันครับผม อ.เมืองครับ พระบาทครับ....ท่านwasan..และท่านโซดาไฟ...ที่เข้ามาทักทายให้การต้อนรับอันอบอุ่นครับ ผมถึงชอบบ้านหลังนี้ครับ อย่าให้อะไรมาทำลายมิตรภาพดีๆแบบนี้ไปจากบ้านหลังนี้นะครับ..........รักเคารพทุกท่านครับ.................หนุ่มลำปาง

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ยินดีต้อนรัฝฝฝฝฝฝฝฝบคับ ไก่ตัวนัฝ้นขาฝฝฝฝยมั๊ยท่านฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝฝ

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
ขอต้อนรับเข้าสู่บ้านที่แสนอบอุ่น ครับ หนุ่มลำปาง ผมอยู่ที่เมืองปานครับ (เป็นเขยเมืองลำปางหนา)

ขอจัดสาวสวยมาต้อนรับด้วยคนครับ
จัดมาแบบนี้แล้วพี่จะใด้นอนเหรอป่าวเนี๋ย555....ขอบคุณจ๊าดนักครับน้องเขยลำปาง

• มวยคู่เอก
ถ้าจะอั้น เอาไปแบบ จั๊ดเต๋ม เลยบ๋ออ้าย เอาแบบ ยกทีม 

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ถึงท่านโซดาไฟ  ผมไม่รู้อยู่ตรงไหนครับ
แต่ถ้าเรื่องเด็กๆผมพอรู้อยู่ครับท่าน

• มวยคู่เอก
ถึงท่านโซดาไฟ บ้านผมอยู่ใกล้ๆ กับก๋วยเต๊๋ยวสูตรนายอำเภอครับ แถมไปทานบ่อยด้วย

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
สวัสดีคับ พี่หนุ่ม ผม ศักดา นราธิวาสที่เคยขอไก่ชนพี่มาเลี้ยงชนที่นราธิวาสน่ะคับ แต่ก็ไม่ได้สักกะที่ ดีใจด้วยคับที่ได้เจอกันอีก ด้วยความนับถือคับ ผมก็ชอบมวยคับ และไก่ชนคือพระเอกในดวงใจเสมอ....

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   ยินดีต้อนรับสู่บ้านบางบอนครับน้องหนุ่ม ลำปาง (มาช้าไปหน่อยครับ)

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ครับท่าน หนุ่มลำปาง ท่านสนทะเล

มีไก่ชน ดีๆบอก นกกระจอก ด้วยนะครับ ชอบเหมือนกันครับ ไก่ชน(ตอนนี้ปั้น พม่าบ้าตี 17 เดือน ตอแหลม แต่ แค่ 2.5 กก เท่านั้นกะว่า ปีใหม่ประเดิมเงินแสนครับ )เทิดไท

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
สวัสดีคับ พี่หนุ่ม ผม ศักดา นราธิวาสที่เคยขอไก่ชนพี่มาเลี้ยงชนที่นราธิวาสน่ะคับ แต่ก็ไม่ได้สักกะที่ ดีใจด้วยคับที่ได้เจอกันอีก ด้วยความนับถือคับ ผมก็ชอบมวยคับ และไก่ชนคือพระเอกในดวงใจเสมอ....
อ้าว..น้องศักดาเองเหรอ555..ดีใจนะครับเจอคนรู้จักอะนะพี่เองก็ชอบมวยเหมื่อนกันครับตั้งแต่เด็กแล้วเมื่อก่อนที่เชียงใหม่พ่อพี่เปิดค่ายมวยอะนะตอนเด็กๆพี่เป็นคนคอยจับเวลาให้นักมวยของพ่ออะนะ555มันอยู่ในสายเลือดเหมื่อนไก่ชนอะนะน้องศักดา..แหมน้องจ๊าพยายามอยู่แต่มันโคตรไกลเลยอะนะส่งไก่ไปนราธิวาสเนี๋ยนะ555ไม่เคยหวงครับน้องก็รู้อะนะ....แสดงว่าน้องศักดาชอบมวยมานานแล้วซิครับ...ดีใจนะครับที่เจอ.....พี่หนุ่มลำปาง

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
   ยินดีต้อนรับสู่บ้านบางบอนครับน้องหนุ่ม ลำปาง (มาช้าไปหน่อยครับ)
สวัสดีครับท่านคนสองเล..นับถือท่านมานานแล้วครับใอ้ผมความรู้เรื่องมวยยังน้อย..แต่เรื่องไก่ไม่เป็นรองใครแน่เดินสายตีแถวๆภาคเหนือมาแทบทุกจังหวัดครับ555...เลยต้องมาเรียนรู้จากผู้รู้ต่างในบ้านบางบอนนี้แหละครับยินดีที่ใด้รู้จักนะครับ ไม่รู้ใครเป็นพี่เป็นน้องกันแน่อะนะ555..ผมขอเป็นน้องหละกันครับยังไ่อยากแก่อะนะ555 ท่านพี่คนสองเล.............รักเคารพ......หนุ่มลำปาง

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
:dookdik_smile-circle_83[1]:ครับท่าน หนุ่มลำปาง ท่านสนทะเล

มีไก่ชน ดีๆบอก นกกระจอก ด้วยนะครับ ชอบเหมือนกันครับ ไก่ชน(ตอนนี้ปั้น พม่าบ้าตี 17 เดือน ตอแหลม แต่ แค่ 2.5 กก เท่านั้นกะว่า ปีใหม่ประเดิมเงินแสนครับ )เทิดไท
:dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับท่านนกจอกครับยินดีที่ใด้รู้จักครับนับถือมานานแล้วครับ..เดี๋ยวเอาไปเลี้ยงชนด้วยกันครับจะส่งไปให้ท่านเลี้ยงีป่าวครับ555

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มีอะไร ก็มาแชร์กันได้ครับ.  ยินดีต้อนรับสู่บ้านบางบอนครับ. 

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
มีอะไร ก็มาแชร์กันได้ครับ.  ยินดีต้อนรับสู่บ้านบางบอนครับ.
:dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับน้องม้าก้านกล้วย....นับถือมานานแล้วครับมาแอบดูบ่อยๆครับ...แต่เดี๋ยวนี้ไม่มาแอบดูแล้วครับ..มาดูเต็มๆเลยหละ555....ยินดีที่ได้รู้จักนะครับเป็นพี่เป็นน้องกันครับ..ขึ้นเหนือเมื่อไหรก็แวะมาทานน้ำทานกาแฟหรือแวะเข้าห้องน้ำก็ได้ครับ555..........ด้วยจิตรคารวะ......หนุ่มลำปาง

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ยินดีต้อนรับครับ คนบ้านเดียวกัน

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ครับ.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal