เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 14 เซียนดังเวปบางบอน จับมือกันฟันธง!!ศึกมวยไทย7สีวันอาทิตย์ที่ 10 พ.ย.นี้  (อ่าน 5779 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
รอสักครู่นะครับ......ไม่เกิน 8.00น.

สนทะเล

มาแล้วครับ ทัศนะประจำวันอาทิตย์นี้
มวยน่าเล่น** ไมค์ ศิษย์ต. + ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 
มวยน่าวัด**    เก่งกังวาล บ้านเจริญสุข  + เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม
วันนี้มาลุ้นกันครับ... :Onion-s-97[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ขอสวนคู่แรกคู่เดียว!!!
นอกนั้นตามไปดู....
:Onion-s-97[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
  ขอบคุณครับ..สุดยอดเลยท่านสนทะเล  สำหรับมวยคู่ 1      ผมขอตัดสินใหม่ ครับ ..วิเคาะห์ละเอียดยิบ สรุปว่า
ไมค์  ศิษย์ ต.   จะเป็นผู้ชนะ....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
  ขอบคุณครับ..สุดยอดเลยท่านสนทะเล  สำหรับมวยคู่ 1      ผมขอตัดสินใหม่ ครับ ..วิเคาะห์ละเอียดยิบ สรุปว่า
ไมค์  ศิษย์ ต.   จะเป็นผู้ชนะ....
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอเสียงปรบมือให้น้อง เจ้อรหน่อยครับ วันนี้เข้าทุกคู่ นำห่างเลย(ว่าที่แชมป์10เซียนครับ)
เก่งมร้ากๆๆ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คนอะไรทั้งสวยทั้งเก่ง หายากนะน้องสน

สนทะเล

อันแน่ท่านเป้ง...แต่น้องเขาเก่งจริงๆครับ :Onion-s-97[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ขอแสดงความยินดีล่วงหน้ากับว่าที่แชมป์ เจ้อร จร้า...เก่งมากๆครับ แหม..สุดยอดครับเจร้..อิ อิ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:8iy[  เจ๊อร 

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]::dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยมครับท่านจิตรมหา..และขอขอบคุณ 14 เซียนทุกท่าน น้องหงอคง น้อง S ห้องแซง น้องสหรัฐ..น้องคม น้องสนทะเล น้องเป้ง น้องม้เาก้านกล้วย..น้องTOPLA. และอีกหลายๆท่าน ที่มีจิตอาษที่ดีต่อสมาชิกบ้านหลังนี้ ผมขอชมเชยและขอขอบคุณทุกๆท่านแทนสมาชิกทุกคนในบ้านหลังนี้ เราอยู่กันอย่าพี่อย่างน้องครับ..ผิดถูก.ไม่ว่ากันของเล่นก็คือของเล่นครับ ถึงเรียกว่าเล่นมวยไง555..แค่ทุกท่านมีใจและเต็มใจที่จะให้ข้อมูลแก่สมาชิก ผมว่าแค่นี้ก็เป็นน้ำใจที่ดีงามแล้วครับ...ถูกต้องก็มีกำไรด้วยกัน ผิดเราก็ให้กำลังใจซึ้งกันและกันให้สู้กันใหม่ในเสาร์อาทิตย์หน้าครับก็แค่นี้ครับ...และที่ผมประทับใจมากๆกับการชมเชยยกย่องผู้อื่นที่เค้าถูกต้องในการวิเคาะร์..โดยไม่คิดเป็นอื่นไม่มีความอิจฉาริษยา....ผมประทับใจมากๆครับ..และภูมิใจที่ใด้เป็นสมาชิกของบ้านหลังนี้ครับ...สู้กันใหม่สำหรับอาทิตย์ต่อไปครับ..........ด้วยจิตรคารวะ.......หนุ่มลำปาง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal