เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยช่องฟาร์ม วันอาทิตย์ที่ 17 พ.ย.2556 ถ่ายทอดสดเวลา 15.00 - 17.00 น.  (อ่าน 7069 ครั้ง)

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
คู่มวยช่องฟาร์ม วันอาทิตย์ที่ 17 พ.ย.2556  ถ่ายทอดสดเวลา 15.00 - 17.00 น.
มวยรอบ  115  ปอน  คู่ 1 3  แพ้ทั้งคู่  คู่  2 4  ชนะทั้งคู่

1  เดชพนม    อบต. นาเหมืองเพชร          จว.ตรัง
    ยอดทวนทอง  เกียรติผู้ใหญ่อ่ำ              จว.สุราษ
2  เสือขาว  สมิงไพรยิมส์                        จว.พัทลุง
    ดีเซนเล็ก   ก.เสถียรยิมส์                     จว.สุราษ
3  เด่นใสเจริญ   เกียรติ ก.กั้ง                   จว.นคร
    เต็มร้อย      ศูนกีฬาบ้านนาสาร             จว.สุราษ
4  ขุนศึก  เทศบาลนครตรัง                      จว.ตรัง
     เทิดพร    ก.กรมเกลียว                       จว.ชุมพร
5  ปานเพชรดำ  จ่าปานเมืองคอน              จว.นคร  (แก้มือ)
     วรรณชาติ   ศิษยฺนายกเอ                    จว.นคร

***วันอาทิตย์จะมาลงน้ำหนักมวย  พร้อมมวยน่าเล่น***

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากครับท่านจ่าปานเมืองคอน ที่มีจิตรอาสาเพื่อพวกพ้องบางบอนเรา หากเป็นไปได้ขอซิกด้วยนะขอบคุณล่วงหน้า

danai jhanta

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆๆเลยคับท่านจ่าปานเมืองคอน

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
 ขอบคุณมากๆครับท่าน.....
อย่าลืมชี้2ตัวเน้นๆ....ครับท่าน

นำหนักมวยช่องฟาร์ม  พร้อมมวยน่าเล่น คู่ 1 3 แพ้พบแพ้  คู่ 2 4  ชนะพบชนะ
มวยถ่ายทอดสดวันนี้หลังมวยช่อ 7 สี
1  เดชพนม    อบต. นาเหมืองเพชร  52.30   ไม่ลด       
    ยอดทวนทอง  เกียรติผู้ใหญ่อ่ำ      53.9     ลด  1.9  กก.           
2  เสือขาว  สมิงไพรยิมส์                54        ลดไป 1.4  กก.  ขอยอมแพ้ตกตาชั่ง
    ดีเซนเล็ก   ก.เสถียรยิมส์              53.7     ลด  1.4  กก.       
3  เด่นใสเจริญ   เกียรติ ก.กั้ง            52.30   ไม่ลด     
    เต็มร้อย      ศูนกีฬาบ้านนาสาร      52.30   ไม่ลด       
4  ขุนศึก  เทศบาลนครตรัง               52.30    ไม่ลด
     เทิดพร    ก.กรมเกลียว                 52.30   ไม่ลด
5  ปานเพชรดำ  จ่าปานเมืองคอน        46.5     ลด  .5  กก.   
     วรรณชาติ   ศิษยฺนายกเอ              46.7     ลด  .5  กก.

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
 ขอมวยน่าเล่น2ตัวเน้นๆพร้อมซิกครับ

มวยน่าเล่น   ดีเซลเล็ก
มวยน่าลงทุน เทิดพร
มวยน่ารองคู่ 5  ถ้าถ่ายทอด  ปานเพชรดำ   จ่าปาเมืองคอน
***เข้ามวยถูกอย่าลืมบังทุนคืนนะครับ  มวแพ้ชนะเราได้เงิน  ขอให้ทุกท่านจงโชคดี***

มวยน่าเล่นคู่ 2     ดีเซลเล็ก
มวยน่าลงทุนคู่ 4   เทิดพร
มวยน่ารองคู่ 5 ถ้าถ่ายทอด  ปานเพชรดำ  จ่าปานเมืองคอน

***เข้ามวยถูกอย่าลืมบังทุนนะครับ  มวยแพ้แต่เราได้เงิน  ขอให้ทุกๆท่านโชคดีครับ***

มวยช่อง 7  ฝากเล่น   สี่มนุษย์   ด้วยครับให้รองเป็นทีเด็ดได้เลยครับ 
***เข้ามวยถูกอย่าลืมบังทุนคืนนะครับ  ขอให้ทุกๆท่านโชคดี*** :Onion-s-1[1]:

danai jhanta

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อาทิตที่24มาให้ข้อมูลอีกนะคับขอบคุณล้วงหน้าคับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal