เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทตย์ทีจะถึงนี..ผมมีพิเศษล่นอีกแน่ติดตามผมได้ครับ  (อ่าน 14699 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
.อาทตย์นี(พิเศษมีอีกแล้ว)รอติดตามกันครับ
.จะไม่ทำไห้ผิดหวัง.ขอฟรีๆมีแน่ในบางบอนทีเดีวย
.พิเศษช่อง3-7..ช่องละตัว..ใครต่อการยกมือครับ

ดีแน่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ยกสองมือเลยครับ

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :Onion-s-90[1]: ขอด้วยคนครับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอไปด้วยคนครับ  รอ ครับ

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
ยกมือด้วยคนครับ แบบว่าสูงๆ เลย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เด็กบ้านนอก

• มวยใหม่
  • **
รอด้วยคนครับ  :Onion-s-90[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ของดีแบบนี้ไม่ยกไม่ได้แล้ว  ขอบพระคุณล่วงหน้าครับท่าน  รอๆครับ  :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

Amphon

• บุคคลทั่วไป
ขอโดยสารไปด้วยคน.      ขอบคุณมากครับ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ผมขอตามด้วยคน

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ขอด้วยคนครับ :Onion-s-2[1]:

บ่าวคอท่อม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-90[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:จะรอครับพี่น้อย

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ยกมือ..และตามไปครับ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ยกมือฉายไฟ  ไปด้วย 1 คนคะ
ขอก่อนมวยชก 10 นาที ทุกช่องคะขอบคุณ[/
font][/size]

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58

ชาวสยาม

:Onion-s-90[1]:ไปด้วยคนครับพี่

.ฝากเชียร์คนนีดัวยครับ. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

..เขาจะไม่ทำไห้เืพื่อนๆน้องๆพี่ๆผิดหวังแน่นอนครับ..

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
จัดหนักๆๆเลยครับพี่น้อย

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอไปด้วยคนครับผม

likemuaythai

มันใม่ค่อยฉลาดเลยคนนี้..

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:น่าสนใจครับคุณน้อย...สังเกตุมาตลอดครับมวยช่อง 7 ไม่มีอะไรที่ใสๆมาตลอดมีลุ้นถึงฎีกา.ตลอดเลยครับ..ใอ้ที่แน่นอนก็มีอันไม่แน่นอนทุกครั้ง....มวยชกสนุกแฟนมวยถึงเยอะไงครับ.....น่าคิดครับ..ผมเลยลองคิดอะไรเล่นอะนะว่าถ้าผมตั้งงบใว้ก้อนหนึ่งและเล่นมวยรองตลอดคือเป็นท่านรองว่างั้นเถอะ...ใน1เดือนจะบวกหรือลบ..ในช่อง7 ครับ..จะลองดูครับ โฮะ.โฮะ.............หนุ่มลำปาง

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ท่านคีรีขันธ์ท่านไม่ใช่คน ท่านนี่เทพชัดๆ "เจนรบแพ้ไม่เป็น" ป๊าดขนาดผมจ่ายเงินเขาแล้วยังได้คืน สวดยอดลวกเพี่ย

jongkol

• มวยคู่เอก
รอท่านตลอดครับขอบคุณล่วงหน้า :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

.ฉลามทอง..เปลี่ยนสีเสื่อใหม่. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ผมขอพิเศษด้วยคนครับท่าน เพื่อเรียกคืนจากอาทิตย์ที่แล้วครับจะรอจัดเต็มเสาร์อาทิตย์นี้อย่างแน่นอน ขอบคุณมากๆ

..ผมจัดไห้แน่นอนครับ..เล่นตามสีได้เลยแต่ผมย้งไม่บอกนะเป็นคู่ใหน.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เด็กมวย ลำปาง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-90[1]:รอด้วยคนครับท่านคีรีขันธ์ ขอบคุณล่วงหน้าครับท่านจิตรอาสาตัวจริง

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
อาทิตย์นี้จะรอเน้นๆจากท่านเหมือนเช่นเคยครับ[/color]

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

• ชอบกด Like + 0
ขอด้วยคนครับอยากได้ตังครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   ขอด้วยคนครับ.....ไม่ต้องยกมือนะครับ ........

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ได้ข่าวแว่ว ๆ มา .....สี่มนุษย์ ถอนแล้วครับ   จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่ น่าจะ มาแทน....ครับน้องบ่าว.....(รอข่าวที่ชัดเจนอีกทีครับ) แค่มาบอกกล่าวกันครับ

khao

• มวยคู่เอก

ดีแน่

• มวยคู่เอก
ได้ข่าวแว่ว ๆ มา .....สี่มนุษย์ ถอนแล้วครับ   จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่ น่าจะ มาแทน....ครับน้องบ่าว.....(รอข่าวที่ชัดเจนอีกทีครับ) แค่มาบอกกล่าวกันครับ

ถอนแล้วหรือครับ รอท่านแจ้งข่าวอีกที  ขอบคุณครับ

ดีแน่

• มวยคู่เอก

ถอนแล้วหรือครับ รอท่านแจ้งข่าวอีกที  ขอบคุณครับ

ตกลงแล้ว คู่นี้ถอนหรือเปล่าครับ  :Onion-s-97[1]:

หนุ่มบ้านนอก

ไม่ว่าถอนลือไม่ถอน ผมก็เชืรยสี่มนุย หรือจิ้งรีดทองครับ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
 เล่นเอาตัง.....เล่นวัชรชัย.......
เล่นเอามัน...........เล่นสี่มนุษย์....
จากใจ.....ลุงพงศ์. พุนพิน.....ครับ

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
รอครับ เช้าวันอาทิตย์  :dookdik_smile-circle_83[1]:

ดีแน่

• มวยคู่เอก
รอท่าน คีรีขันธ์ ครับ  :Onion-s-97[1]: ขอช่อง3ด่วน..นนน :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal