เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดมา ก้อ จัดไป 7 สี 24/11/56 เน้น.ๆ..2 ตัว..หงอคง เจ้าลิงเกเร....จากใจ..  (อ่าน 63315 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@@  เน้น..ๆ.7สี..ตัวที่1..ต่อมา..ครับ..@@

@@..ชกดี..เหลือเกิน..คีบคอ..เข่ายัดใส้..@@

..&&&..แข็งแกร่ง...พร้อมมาก..ขาดครับ..%%

@@...เก็บทุกราคา..ครับ..โกโก้..แป๊ะมีนบุรี..@@

&&..ต้องกล้าต่อ..กล้าเล่น..ครับ...@@@

%%%...จุดมุ่งหมาย..คือ..แชมป์ 7 สี..ครับ...

@@@@@....หงอคง....@@@@@

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@@ เน้น..ๆ..ตัวที่ 2 ..7..สี..เล่นไป..ครับ..@@@

@@@..การผ่านมวย..คนละเรื่อง..เวต 128  ปอนด์..@@

@@..มีหัวทิ่ม..หัวตำ..ครับ...เหลี่ยมมวย..เหนือกว่า..@@

&&...หน้าเสื่อ 7 สี..มาประลอง..ธรรมดา..ซ่ะที่ไหน.@@

&&&..เก็บ.ๆ..ทุกราคา..ครับ..มาประลอง....%%%

**////..หงอคง....***

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

:Onion-s-90[1]:

คู่..2..เล่นไป..ศักดิ์ชัยน้อย...

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ยาวครับท่านหงอคง อาทิตย์นี้ ปมต คงจัดมาคืนทุนให้ลูกค้านะครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@...เน้น..ๆ..7 สี..ครับ...@@

...โกโก้        แป๊ะมีนบุรี........จะชนะ....
1..บัลลังค์เงิน    ป.พิณภัทร....101.ปอนด์..

...ศักดิ์ชัยน้อย    เอ็มยูเอ็น....จะชนะ.....
2..องค์บาก    อ.วัชรพงษ์.....123..ปอนด์..

...อภิสิทธิ์    ฝนจางชลบุรี.....จะแพ้..
3..เจมส์ศักดิ์    ศักดิ์บุรีรัมย์.....120..ปอนด์..

..รุ่งเกียรติ    เกียรติประภัสร์....จะชนะน็อค..
4..มาเฟียดำ    ท.พรานทักษิณ......134...ปอนด์...

@@@ เน้น..ๆ...2..ตัว...เย็น ๆ วันเสาร์....เจอกัน..ครับ..@@

@@@  อาจมีการเปลี่ยนแปลง..ตามสภาพ..การฟิตซ้อม..ของนักมวย..ครับ..@@

@@@  โดยเฉพาะคู่ 3  ใครมา..เเล้วยังลดน้ำหนักอีก..ให้อยู่ตรงข้าม..ทันที..@@

@@  ...หงอคง....@@@@

หงอคง

..คู่..3...เล่นไป..ครับ...เจมส์ศักดิ์......ไม่แพ้..ครับ..

...ยาว..ใหญ่....กว่า..เยอะ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

..คู่เอก..อาทิตย์หน้า..ครับ...

...1 ธันวาคม 2556...มีเดิมพัน..ข้างล่ะ.3  ล้าน..ครับ..

...พบกันที่...ช่อง 7 สี...ครับ...คู่เอก...

..มีลุ้น..รางวัล..ดุเดือด...แห่งปี..แน่นอน...ครับ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
น้องหงอคง...ครับ....คู่นี้เล่นยากนะ......(รู้กัน).
.....ผมชอบบ้านบางบอนจริงๆครับอยู่กันแบบพี่น้องกันจริงๆ.....

รอท่าน อ.มาฟันธงดีกว่า....เล่นยากสุดๆตั้งแต่เล่นมวยมาเลย :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

@@ เกรดมวย....มันต่างกัน..มาก..@@

...เมืองไทย......ชนะน็อค....สึนามิ....

...มาประลอง......???......ฟ้าสะท้าน....

...มันจะสู้..กัน..ได้ไหม.....ครับ...

...แค่ความคิด....ของ...หงอคง...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...เด็ด..ๆ..เน้น..ๆ.ช่อง3..ตัวที่2..

@@...รองมา...รองมา..ครับ...คู่2...@@@@

&&& รอง..ๆ.ทุกราคา..หาญนที  เกียรติเจริญชัย  &&&

...&& ณัฐพล  ต้องชกที่ 133 ปอนด์ขึ้นไปแล้ว @@@

..%% เจอ หาญนที...ต่อให้ก่อน..123..ยก 4-5..ตาย..**

&&  เล่นไป..ครับ..รอง..หาญนที....ไม่แพ้...###

::::::: หงอคง.."""""

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ว่าแล้วไง..ครับ..

....น้ำหนักนี้...ณัฐพล...ทำยาก..ลำบาก...

....ต้องปล่อย..เหมือน...ปตท..เด่นพนม..ครับ..

...135..ปอนด์..กำลังดี....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

..เด็ด..ๆ..เน้น.ๆ..ตัวที่ 2.. ช่อง3..

@@..หาญนที....เหมือนเดิม..ครับ..@@

@@..มวยในรายการ..ความพร้อม..เยอะ..กว่า.@@

&&..เก็บทุกราคา..ครับ..หาญนที...ไม่แพ้..@@

?????.....หงอคง..?????

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-26[1]:

...หาญนที....&....โอโรโน่.....136  ปอนด์.....

....เวตปล่อย....สำหรับมวย..ไม่ได้ซ้อม..อย่างโอโรโน่...

..และ..ก้อ..สบาย.ๆ..ของ..หาญนที.....ครับ..

...เล่น..ไปครับ....ชนะ..ไฟร์นี้....เข้ารอบ...แน่..ๆ.

.....หงอคง......

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:........หวัดดีครับท่านหงอคง  สบายดีนะครับ  มัวแต่ยุ่งกับมวยการกุศล  ว่าแต่มวยคู่วิกแตก  ที่ลงในโปสเตอร์  ชกกันที่ไหนหรอครับ  มันคู่มวยหยุดโลกเลยนะครับ  อย่าลืมหาทีเด็ดมาฝากผมบ้างนะครับ..555 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ม้าก้านกล้วย...
..หงอคง..สบายดี..ครับ...

..เรื่องเวทีสถานที่..ชก...เป็นหน้าที่..ของ..พี่คม..กับ..เขยหล่า..ครับ..

..หงอคง...ขอเป็นฝ่ายสนับสนุน...ครับ...

..ข้อมูล..นักมวย..ตอนนี้..เป้งปากน้ำ...ซ้อมดีมาก..ๆ..ครับ..

..ผมไปสืบมาจาก..ค่ายเลยครับ...มีตัวปล้ำเยอะ..ครับ..

..รับรองว่า...เป้งปากน้ำ..เดินชก..6 ยกไม่มีหมดครับ...

...ส่วนคู่ชก..ยศสี่แยก...เดี๋ยวผมจะไปสืบ..มาให้เล่นครับ...

...มีนับ..มีน็อค..ดุเดือด..แห่งปีครับ....

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:..เอาไหนว่าพี่เป้ง  แกลดยากหรอครับ  ตัวปล้ำมันเยอะเกิน  555  ส่วน  พี่ยศ  ข่าวว่า  หนาวแฮง  อยู่ที่นู้นครับ  ผมอยากให้ฝ่ายให้ฝ่ายจัดการแข่งขัน  เน้นหน่อยนะท่านพี่หงอคง  กรรมการชุดไหนบอกด้วย  พี่ชาให้ผมหามา  เดี๋ยวต้องรายงานแกด้วย  แกประธานตัดครั้งนี้ครับ  เพื่อความโปร่งใสนะครับ  ..ขอบคุณข้อมูลหลายๆครับ..เอาเด็ดเลยนะครับ  รายการนี้  เพราะน้องเยอะแยะมากมาย  เดี๋ยวไม่พอค่าพวงมาลัยนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-26[1]:

@@@  เน้น..ๆ..ช่อง3..ไฟป่า ส.ณรค์ฤทธิ์..@@

&&&..แพ้ไม่ได่...เก็บ..รอง..ๆ.มา..ครับ..@@

....ทุกราคา.....ไฟป่า...

....หงอคง....

Kom

• ชอบกด Like + 543
จัดไปครับท่าน :dookdik_smile-circle_49[1]:

เปี๊ยก จิรบูรณ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ช่อง7ขอตามคู่1,4ส่วน2,3ขอสวนนิดหน่อยนะท่านหงอคงเผื่อฟลุ๊ค เหตุผลคือชอบครับเลยอยากสวนจักนิดหน่อย

หงอคง

ช่อง7ขอตามคู่1,4ส่วน2,3ขอสวนนิดหน่อยนะท่านหงอคงเผื่อฟลุ๊ค เหตุผลคือชอบครับเลยอยากสวนจักนิดหน่อย

@@.....ตามสบาย..ครับ..ท่านเปี๊ยก จิรบูรณ์...มีข้อมูล..ดี..ๆ..ก้อ..จัดไปครับ..

...เรามา..แชร์..ข้อมูล..กัน..เลือกเสพ..เอา..ครับ....

....เห็น..ต่างไม่แต่แยก..ครับ....

...ขอบคุณ...ครับ....

• มวยคู่เอก
ครับท่านหงอคง ตัวผมไม่ได้ไปเสาะหาข้อมูลหรอก ส่วนมากก่อนมวยต่อยพักพวกก็โทรมากบอก ผมก็เอามาลงไว้ แต่ไม่บรรยายอะไรมากมายเพราะผมใช้โทรศัพท์เลยลำบากนิดนึง อีกอย่างลงไปก็ผิดบ้างถูบ้างคละกันไป อาทิตย์นี้เลยขอมองเองซักอาทิตย์ มองไปด้วยคิดไปด้วยแบบซับซ้อน ก็เลยออกมาอย่างนั้นแหละท่าน  เห็นท่านสนบอกบัลลังเงินถอนแล้วจริงหรือท่าน

เขยเมืองลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ชอบมากเลยครับคู่เอก น่าสนใจมากทีเดียว ท่านหงอคง เลือกไม่ถูกจริงๆ ว่าจะเล่นข้างไหน เพราะเป็นมวยฟอร์มสดทั้งคู่ คงต้องขอคำชี้แนะอีกแล้วครับท่าน 555 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
            คู่ 1...........................7 สี  บัลลังกเงิน  แจ้ง ถอนซะแล้วววววววววววววววววววววววววว
พี่ละเบื่อจัง  ถอนแม่มมันอยู่นั่นแหละ.........................................
.

• มวยคู่เอก
ใครแทนครับท่านไฟหนาว

S ห้องแซง

ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล - เพชรหัวไทร สาธิตซีดี 110ป.
ซ้ายยาวๆๆๆๆครับมาแทน  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
เช่นเคยครับท่านพี่ อาทิตย์นี้ชอบทั้งสองตัว

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
คู่แรกถอนแล้วครับครูชาญ

kruchan

• มวยคู่เอก
ครับผม ใครมาแทนครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

ขอบคุณ..ครับ..ครูชาญ...สบายดีน้ะ..ครับ..
..มวยเน้น..ๆ..ตัวแรก..ถอนไปแล้วครับ....

..ขอเปลี่ยนโปสเตอร์...เป็น...เจมส์ศักดิ์..ครับ..
...ทันไหม..ครับ...

..ขอบคุณ..มาก...ครับ...

....หงอคง....

kruchan

• มวยคู่เอก
แก้ไขครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..ครับ

...ครูชาญ...รวดเร็ว..ทันใจ..จริง..ๆ..
..สมกับยุค IT..จริง..ๆ....วัยรุ่น...เก่งมาก..ครับ..

...วันนี้...เล่นไป..ครับ.....ไฟป่า.....ไม่แพ้ครับ....

...ทำมากิน....ครับ...เปเล่.....

S ห้องแซง

จัดเต็มครับอ้าย :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

..เน้น..ๆ..อีกรอบ....ช่อง 3..ตัวที่2..

@@ หาญนที  เกียรติเจริญชัย  @@@

%%& มวยในรายการ...ครับ.###

S ห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-163[1]:

@@  ชนะจน....ชื่อ..ไม่เป็นมงคล...มีคำว่า จน..@@

$$$...รอง..ๆ....ไปครับ...อนันตเดช....ยาวกว่า...€€€

®®®®®  หงอคง  ®®®®®

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_83[1]:
ครับรองยาวๆครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-14[1]:

วันนี้...ช่อง3...เจ็บ..ครับ...จิ่มเรต..ไป..

...สู้ต่อ..ช่อง...11...ครับ..

สีลิสักดา

• มวยดาวรุ่ง
 :dookdik_smile-circle_58[1]:เอาไงเอากัน, บอกด้วยนะ.ท่านหงอคง, 11,ตวใหนบอกด้วย

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:เอาไงเอากัน, บอกด้วยนะ.ท่านหงอคง, 11,ตวใหนบอกด้วย

...ขอโทษ..ท่านไม่ได้..ตอบ..ครับ..

..มาได้คืน...ช่อง 11..ครับ..

..ช่อง11..ผมวิ่ง..ตาม..ท่านพี่ศุภชัย...ไปได้คืนหมดครับ..

..เอามาบวก.กับ..ยอดซูซัน...ยังเหลือ.กำไร..ครับ..

..ขอบคุณ...ข้อมูล..ช่อง 11..ท่านพี่ศุภชัย.มาก.ๆ..ครับ..

S ห้องแซง

บ้านเฮาอ้าย มื้ออื่นครับ รอครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

@@.....เพชรหัวไทร  สาธิตซีดี....@@

...เป็นน้องชาย..แท้..ๆ..ของ..ศักดิ์สุริยา  ไก่ย่างห้าดาว.....

...ทรงมวย..คล้าย..ๆ..กัน...มวยเตะขวา...

..แต่เข่าใน...เก่งซ้าย....เข่าซ้ายยัดไส้....

..หัวใจดี.......แต่เวต...เป็นรอง..ครับ..

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
เสมอพี่เป้ง    สามสองรองๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_63[1]:

หงอคง

เสมอพี่เป้ง    สามสองรองๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_63[1]:

...55555...ท่าน ส.วีรกุล....หงอคง...เอา..เป้งปากน้ำ..ต่..11-8..ครับ.
...สนใจ..ไหม..ครับ....

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ขึ้นยกสาม   ราคาเสมอใหนเสมอกันครับ

ท่านหงอคงสบายดีนะครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

หงอคง

:Onion-s-26[1]:

..หงอคง..สบายดี..ครับ...ท่านส.วีรกุล..

...แล้ว..ท่านล่ะสบายดี..น่ะครับ...

...อาทิตย์นี้..มีตัวไหน..มาฝากครับ...

..หงอคง...ชอบ...มาประลอง+เจมส์ศักดิ์...ครับ...

วันนี้วันของเราครับ
ท่านหงอคงจัดไป
อย่าให้เสียครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

วันนี้วันของเราครับ
ท่านหงอคงจัดไป
อย่าให้เสียครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สวัสดี..ตอนเช้า.ครับท่านวสัน....แล้วคู่1-2...ท่านชอบใคร..ครับ...

S ห้องแซง

สวัสดี ครับอ้าย :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หวัดดีครับ...1น้ำ  2แดง ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal