เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....24/11/56....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 8849 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 24 พฤษจิกายน 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.   ............จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)...................

1. โกโก้ ดาบแป๋งนครบาล 100.ป                         .....................................
    บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร                                 .....................................
2. ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น 121.ป                          .....................................
    องค์บาก ศิษย์สารวัตรเสือ                              .....................................
3. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี 116.ป                           .....................................
    เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์                                  ....................................
4. รุ่งเกียรติ เกียรติประภัสร์ 135.ป                        ....................................
    มาเฟียดำ ธ.พรานทักษิณ                              ....................................

** ใจเย็นๆนะครับสมาชิกมวยเด็ด Jekkung ทุกคน...ตอนนี้ทีมงานเราอยู่ในขั้นตอนการออกสืบหาข้อมูลมวยแต่ละตัวอยู่ครับ....ออกสืบไวแล้วมวยมีการเปลี่ยนแปลงทำให้ต้องเสียเวลาและค่าใช่จ่ายมาก....เพราะว่าพักนี้มวยช่อง 7 สี มีการเปลี่ยนแปลงบ่อยครั้งและถี่ขึ้นจนน่าผิดสังเกตุด้วยเหตุผลอะไรยังไม่ทราบแน่ชัด.....ขอแจ้งไปยังสมาชิกทุกคนนะครับ....หากมวยคู่ไหนมีการเปลี่ยนแปลงกระทันหัน....ให้ข้ามคู่นั้นไปเลยนะครับ.....เพราะทีมงานไม่สามารถสืบหาข้อมูลมาให้ท่านสมาชิกได้ทันอย่างแน่นอน.....หรือจะไปเอาข้อมูลจากทีมงานอื่นใช้เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจก็ไม่ว่ากันครับ.....เพราะถ้ามีการเปลี่ยนแปลงตัวนักมวย....ทีมงาน Jekkung ไม่สามารถชี้ตัวเล่นให้ท่านได้.....เพราะถ้าทีมงานเราไม่ได้สืบมวยคู่นั้นๆ....ทางทีมงานเราก็ไม่เล่นเหมือนกันครับถือว่าผ่านคู่นั้นไปเลยครับเพราะไม่มีข้อมูลที่ครบถ้วนไปสู้เขา.....ขนาดสืบมาว่าแน่ๆ....ยังแพ้เป็น....แล้วฉนัยจะไปเล่นแบบไม่มีข้อมูล.....แต่ถ้าจะเล่นท่านจงเชื่อใจในข้อมูลของท่านมาเป็นอันดับหนึ่งเสมอแล้วจัดหนักไปเลยครับ.....แต่ทีมงานเราขอย้ำว่าทีมงานเราปล่อยคู่นั้นผ่านไม่มีการลงทุนครับ.....มวยมีการจัดชกทุกอาทิตย์.....ไม่ได้เล่นอาทิตย์นี้อาทิตย์หน้าก็ได้เล่นอยู่ดีครับ....ตังค์ไม่หายไปไหน.....

** ส่วนข้อมูลมวยเด็ดของทีมงาน Jekkung .......สืบครบทุกตัวแล้วจะนำมาแบ่งปันให้สมาชิกที่ติดตามผลงานของทีมงานเราอยู่....ใช่เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจในการลงทุนนะครับ.....ประมาณวัน พฤหัส - ศุกร์ ...ครับ.....พักนี้ข้อมูลอาจจะมาช้าหน่อย....เนื่องจากช่อง 7 สี มีการเปลี่ยนแปลงตัวมวยบ่อยครั้งเกินไป....ทีมงานเราจึงออกสืบช้าลงนะครับ....คงไม่ว่ากันนะครับ.....ข้อมูลฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายอดทนรอกันหน่อยคงไม่ว่ากันนะครับท่านสมาชิกมวยเด็ดของ Jekkung......

** ย้ำนะครับ....** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ1 แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

jekkung

• มวยคู่เอก
......วันนี้เอารถเข้าอู่ตรวจเช็คระบบแอร์ก่อน....เนื่องจากครบอายุการใช้งานความเย็นลดลง....เย็นนี้ก็ได้เวลาออกทริปสืบเสาะเจาะลึกข้อมูลมวยมาแบ่งปันสมาชิกที่รักทั้งหลายของทีมงาน Jekkung แล้วครับ......
** ฝากถึงน้าน็อต...น้าชัย....อย่าลืมเอาเบ็ดไปเผื่อด้วยนะครับ ลอกตัวของผมลูกปืนแตกหมุนติดแล้วครับ.....** ... แล้วเจอกันที่จุดนัดพบสังสรรก่อนแยกย้ายกันทำภารกิจพรุ่งนี้เช้าครับ..... **

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
รอข้อมูลดีๆจากท่านเสมอ ขอบคุณค๊าฟ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอครับท่านท่านวิเคราะห์น่าฟังมากมีประโยชน์ในการประกอบการเล่นเป็นอย่างมากครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
............ช่อง 7 สี จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)............

jekkung

• มวยคู่เอก
.......ขณะนี้การสืบมวยของทางทีมงาน Jekkung ได้ตัวแล้ว 3 คู่ เหลืออีกเพียงแค่หนึ่งคู่เท่านั้นครับ พรุ่งนี้บ่ายๆก็น่าจะรู้ผลครับ....สมาชิกของทีมงาน Jekkung เขามาทักทายแลกเปลี่ยนทัศนะกันและแจ้งความประสงค์กันได้เลยที่กระทู้นะครับ......
** วันนี้ขอตัวไปหาที่พักเปิดห้อง เก็บแรงไว้สู้ออกสืบข้อมูลต่อ แล้วประมาณ 20.00 น. จะกลับมาตอบกระทู้ของท่านสมาชิกนะครับ.....แล้วเจอกันครับ.....ตอนนี้ขอตัวแวะซื้อกับข้าวตลาดข้างทางก่อนนะครับ....แล้วเจอกันครับสมาชิกทุกคน.....

jekkung

• มวยคู่เอก
............ช่อง 7 สี จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)............
** ช่อง 7 สีทุกวันนี้มีการเปลี่ยนตัวนักมวยบ่อยครั้งมากครับ....บ่อยจนน่าผิดสังเกตุ....และมีการจัดให้นักมวยที่แพ้ติดต่อกันมาหลายไฟล์ได้แจ้งเกิด....หรือมีการปล่อยผ่านให้กันช่วงยกที่ 5 แบบออกมาผิดฟอร์มเลยก็มี.....บางทีการสืบข้อมูลการฟิตซ้อมของนักมวยแต่ละตัวแทบจะไม่มีประโยชน์เลย....ถ้าเราเจาะข้อมูลไม่ถึง.....ฉะนั้นแล้วสมาชิกควรต้องมีข้อมูลเชิงลึกของตัวท่านเองซะก่อน....ก่อนที่ท่านจะเลือกใช้ตัวช่วยจากเวปหรือสือต่างๆ.....เพราะว่าจิตอาสาแต่ละคนหรือแต่ละเวปให้ข้อมูลไม่เหมือนกันหรอกนะครับ....ข้อมูลมาจากหลากหลายสถานที่......ข้อมูลย่อมไม่เหมือนกันเป็นแน่แท้.....บางแหล่งอาจจะให้ข้อมูลโดยการชอบส่วนตัว.....บางแหล่งอาจจะให้โดยการสืบข้อมูลจริงก็มี.......จะให้โดยการชอบส่วนตัวหรือสืบจริงย่อมมีผิดถูกได้ทั้งนั้นครับ.....เพียงแต่ท่านสมาชิกจะเลือกรับข้อมูลจากแหล่งไหนเท่านั้นเองครับ......
..........นี้คือคู่มวยที่ได้มีการเปลี่ยนแปลงล่าสุดครับ......คู่ไหนที่ทีมงานไม่ได้ให้ข้อมูลถือว่าทางทีมงานไม่ได้สืบมาหรือว่าสืบไม่ทันนะครับ.....ถ้าไม่มีการเปลี่ยนแปลงอีก......อาทิตย์นี้น่าจะครบทุกตัวครับ......
1. โกโก้ แป๊ะมีนบุรี   101 ป.
    บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร
2. ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น  123 ป
    องค์บาก อ.วัชรพงษ์  
3. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี  120 ป.
    เจมศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์
4. มาประลอง ศ.บุญยงยศ   128 ป.

ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ [/color] [/b]

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
จะรอท่าน jekkung และทีมงานเหมือนเคยครับ พร้อมรอข้อมูลมวยเด็ดๆจาก jekkung ชี้มวยเด็ด 1 เด็ด 2 และข้อมูลมวยคู่เอกอาทิตย์นี้จากทีมงานของท่านเป็นอย่างไรบ้างชี้ให้เล่นตัวไหนบ้าง ขอบคุณมากๆที่มีจิตอาสาหาข้อมูลมวยดีๆมาฝากสมาชิกทุกๆคนครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 24 พฤษจิกายน 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.   ............จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)...................

1. โกโก้ ดาบแป๋งนครบาล    101.ป ......................ทีเด็ด 2 ได้ใหญ่ สภาพร่ายกายดีกว่า หน้าเสื่อเจ้าบ้าน ได้เปรียบทุกอย่างเห็นได้อย่างชัดเจน มวยตัวนี้จะแพ้ทางก็แต่ เพชร 7 สี เท่านั้น...
    บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร                                 
2. ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น     123.ป ......................มวยอาวุธรุนแรง ออกอาวุธเป็นได้เฮ ชินสนามกว่าชกกลางวันบ่อยมองแล้วได้เปรียบ คู่ชก ชกแต่ศึกกลางคืน ชกกลางวันเวที 7 สี ปรับสภาพร่างกายไม่ทัน เหนื่อยแน่
    องค์บาก ศิษย์สารวัตรเสือ                           
3. อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี      120.ป .....................ทีเด็ด 1 เป็นมวยเชิงเข่าเหมือนกัน สภาพร่างกายซ้อมได้ทั้งคู่ แต่แตกต่างกันตรงที่ อภิสิทธิ์ เป็นมวยเข่าแหลมแทงตรง เจมศักดิ์ เป็นมวยเข่าบินตีด้านข้าง ดอกต่อดอก อภิสิทธิ์ กินขาด ราคาเป็นต่อต้องต่อ ราคาเป็นรองต้องรองครับ
    เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์
4. มาประลอง  ส.บุญยงยศ  128.ป .....................มวยเชิงเข่าเหมือนกัน หน้าเสี่ยได้เปรียบ
ดอกต่อดอก มา ประลองได้ลูกหนักกว่าแน่นอน มีลูกดึงเหลียมปัดขาล่างเข้าช่วย ถ้าปล้ำแลกเข่ากัน คู่นี้อาจถึงนับถึงน็อกแน่นอน ช่วงนักมวยไหว้ครู 2-1 รองว่ามีนับมีน็อกไว้เลยครับไม่เสียหาย
    ฟ้าสะท้าน  ราชานนท์       

...
**ย้ำนะครับ....** ข้อมูล ที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะ ครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ1 แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะ ครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก........

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณมากๆครับ jekkung และทีมงานที่หาสืบเสาะเจาะลึกข้อมูลมวยดีๆมาฝากสมาชิกพร้อมทีเด็ดพรุ่งนี้จะรอฟันธงอีกครั้ง

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
คู่แรกมวยเปลี่ยนตั้งแต่เมื่อคืนแล้วแล้วครับพี่.........ไปสืบถึงใหนครับเนี่ย
แล้วยังงี้น้องจะตามดีใหมเนี่ยท่านพี่.....เอ้อ..

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
ขอบคุณท่านJekkungและทีมงานจิตอาสาแห่งบ้านบางบอนสำหรับข้อมูลที่ท่านสืบหามาผิดถูกไม่ว่ากัน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ขอบคุณนะครับ.

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ขอบคุณนะครับ.

555555555555 ท่านคนสองเล  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal