เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงทุกท่านที่ติดตามข้อมูลของผมเตรียมจัดหนักล้าน%เสาร์นี้  (อ่าน 16906 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
....มั่นมั่นใจล้าน%เสาร์นี้ทางช่องมวยดีวิถีไทยมวยพิเศษครับ.....
เสียองค์บากไปเท่าไหร่คูณเข้าไป5เท่าทบต้นทบดอก คู่อื่นไม่ต้องเล่น
รอเล่นมวยที่ผมให้คู่เดียวพอครับ.......

หนุ่มนครพนม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
แม่นเบาะอีหมอ :dookdik_smile-circle_81[1]:
สิถ้าเด้ออ...

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน..ผมจัดหนักแน่ครับ..
ขอร้อนซัก..11.50น....นะครับ....
ตามท่านครับ.... :Onion-s-160[1]:

ถ้าใจถึงก็ต้องหนักๆพันสองพันอย่าเลยครับดายข๊อง ข๊องผั่นนี่หม๊ามีใครให้ง๊ายๆหนอกจากพ้ม

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ขอคุณครับพี่  ศุภชัย   ผมคนนึงที่จะรอคับอ้าย   ว่าแต่คือบ่เห็นอ้ายศุภชัยเปิดเฟสเลยคับอ้าย

okok191191

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :Onion-s-163[1]:รอท่านจัดหนักคับจัดเต็มวัดตัวเดียวจบ55555 :Onion-s-17[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอทุกวินาทีครับพี่ตี๋ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
รอครับ ท่าน  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอบคุณมากครับท่านพี่ศุภชัย รอๆครับท่านพี่ แพ้หรือชนะก้อยังให้กำลังใจท่านพี่ศุภชัยเสมอครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71
ผมนับถือพี่ชายจริงๆ สุดยอด ใจพระมากๆ ไม่กั๊กจริง ตายก็ตายด้วยกัน รักพี่เสมอครับผม

วันนี้มวยของพักพวกทางใต้แทงเรตเป็นแสนๆคู่เอกลุมพินี แสนสะท้าน เจอ อรัญชัย
.......บอกรีบๆเข้าไปเล่นเลย....เล่นตรงข้ามอรัญชัย ทุกราคา
.................เป็นไปตามแผน....55 โทรหาน้ำพุ ก็ไม่ติด  เลยโทรหาพี่เตี้ยตราด ท่านผู้พันเชียงใหม่ ของจริง

่joss

• ชอบกด Like + 71
นับถือพีชายจริงๆ ผมตามพี่ตลอดแหละพี่  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

nampu

• ชอบกด Like + 6
กำของน้ำพุแท้ๆท่านอาจารย์มีของดีดันปิดเครื่องพอดีอาบน้ำอยู่ค้าฟท่านอาจารย์กลัวทสงบ้านโทรมามาอ่านเจอของท่านอาจารย์เวรของผมแท้ๆงั้นรอของร้อนวันเสาร์ทีเดวเลยนะค้าฟจะเอาคืนองค์บากแบบทบต้นดอกเลยค้าฟ

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
รอของร้อนวันเสาร์ครับท่านศุภชัย

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: เอาอีกเอาอีกของร้อนช่อง3ด้วยครับ

aekchar

• มวยคู่เอก
องค์บากหมด2,000  ไม่เคยเข้าตู้วันเสาร์  แต่เสาร์นี้จะลองเข้าดูเพื่อตามทุน
จะขอตามต่อไปครับ...ขอบคุณมากครับ

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
ผู้นำแสงสว่างสู่ครอบครัวตัวจริง  กระสุนพร้อมแล้วครับ ดอกร้อยละ 10 จัดหนักครับอาจารย์ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ให้มวยถูกมากว่า 10 ตัว ผิด ตัวเดียวถือว่า เกินพอแล้วท่านพี่
ขอบคุณที่มีน้ำใจ
ตามเสมอคะ ผิด ถูก ไม่ว่า อยู่ที่ดวงเราด้วยนะพี่นะ[/b]
:dookdik_smile-circle_83[1]:

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ติดตามทุกอาทิตย์ครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: รอท่านศุภชัยเช่นเคย ล้าน% อาทิตย์ที่แล้วไม่ว่าง เลยไม่ได้เข้ามาโพส ขอบคุณล่วงหน้าครับ

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ ...ติดตามตลอดครับ

เด็กนวนคร

อย่างนี้ต้องจัดของขวัญให้ท่านศุภชัยแล้วคับของฟรีมีในบางบอนเท่านั้นขอบคุนจิตอาสาตัวจริงคับ.. :Onion-s-160[1]:

นิพล

• มวยคู่เอก
ใครครับจะรอตาม555555

ขอบคุณที่เข้ามาเป็นกำลังใจกัน ท่านที่เป็นแฟนคลับผม ผมว่าทุกท่านไม่ใช่ใครอื่นไกลที่ไหนท่านก็คือพี่น้องของผมมีอะไรเกี่ยวกับมวยผมก็จะเอามาให้พี่น้องได้รู้ได้ทราบกัน ส่วนท่านใดที่ไม่เชื่อผมก็ไม่ได้ไปบังคับไรท่าน
ผมได้มาแบบพิเศษหรือข้อมูลแบบธรรมดาก็จะชี้แจงให้ทราบกันแบบตรงไปตรงมา.....แต่บางครั้งผมก็ต้องปิดบัง
ข้อเท็จจริงเพื่อไม่ให้นักมวย หัวหน้าคณะเสียชื่อเสียงผมอาจจะบอกเป็นนัยๆว่า ...หันหลังเล่น
...กินขนมปังไปแล้วนะ....รับไปแล้ว....เล่นไป....จับมาๆๆ

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
ขอด้วยครับ  รอข้อมูลจากท่านศุภชัยเสมอครับ  ขอให้ท่านร่ำรวยและมีสุขภาพที่ดีครับ มีความสุขมากๆ

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_83[1]:รอๆครับท่าน

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
รอด้วยครับ ติดตามตลอด

ต่อศักดิ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
อีกหนึ่งกำลังใจครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
รอเหมือนเดิมครับท่านแบ่งปันสันพี่น้อง

wichai

• ชอบกด Like + 18
รอท่านเหมือนเดิมครับท่านจิตอาสาที่แท้จริง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:รอเอาคืนอยู่แล้ว นับถือเสมอ โทรไปหารับแน้เด้อครับ ผมชอบช่อง 11 tgn ขอบคุณน้ำใจอันงดงาม ขอให้เฮง ๆ รวย ๆ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ขอมั่ง อิอิ
นู๋ให้พี่ตี๋ คะ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
จัดมาครับตามองบาก 8,000 เสาร์นี้ขอคืนต้นและดอกด้วยครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
เเก้ตัวครับ องคบากห้าพัน  :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
อ้างถึง
ขอบคุณที่เข้ามาเป็นกำลังใจกัน ท่านที่เป็นแฟนคลับผม ผมว่าทุกท่านไม่ใช่ใครอื่นไกลที่ไหนท่านก็คือพี่น้องของผมมีอะไรเกี่ยวกับมวยผมก็จะเอามาให้พี่น้องได้รู้ได้ทราบกัน ส่วนท่านใดที่ไม่เชื่อผมก็ไม่ได้ไปบังคับไรท่าน
ผมได้มาแบบพิเศษหรือข้อมูลแบบธรรมดาก็จะชี้แจงให้ทราบกันแบบตรงไปตรงมา.....แต่บางครั้งผมก็ต้องปิดบัง
ข้อเท็จจริงเพื่อไม่ให้นักมวย หัวหน้าคณะเสียชื่อเสียงผมอาจจะบอกเป็นนัยๆว่า ...หันหลังเล่น
...กินขนมปังไปแล้วนะ....รับไปแล้ว....เล่นไป....จับมาๆๆ
จัดไปครับท่านศุภ...แวะมาทักทายครับผม :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
อ้ายศุภชัย  ผมให้ต้มงูสิง กับต้มเอี่ยน  กับปิ้งหนูเลยครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ของดีที่ติดตามมาตลอดไม่เชื่อได้ไง  ใครไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับ  จัดมาครับท่านศุภชัย  เสาร์-อาทิตย์  นี้อาจเล่นต่าง จว.ครับ

ภูฤทธิ์ มูลคำเหลา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ผมชอบมากๆของร้อนท่านศุภชัยเยี่ยมทุกเสาร์อาทิตย์ มีดีมาบอกตลอดของร้อนๆให้ชาวบางบอนไดมีความสุข จัดหนักจัดเต็มอยู่เสมอ จะรอครับท่าน ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้า  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

คนเกินร้อย

ขอด้วยคนครับผมตามทุกอาทิตย์  อย่าคิดมากเรื่ององบาก

ได้มากกว่านี้มาแล้ว เป็นกำลังใจให้ครับและจะรอข้อมูลจากท่านครับ

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
จัดหนักแบบนี้เลยนะท่านพี่

tewan kwankao

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เอาคืน องค์บาก เจ็บหนัก คราวนี้ขอคืนกำไรครับท่าน รอครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
รอครับท่าน

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอครับท่านขอบคุณล่วงหน้า :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ช่าง อบต.

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ รอๆ วันเสาร์แม่นอยู่แล้ว :dookdik_smile-circle_48[1]:

ฟินกาบาน

• มวยใหม่
  • **
รอด้วยคน  :Onion-s-90[1]:

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
ร้อนไหมคะท่าน ศุภชัย

kruchan

• มวยคู่เอก
รอท่านพี่ศุภชัยเช่นเคยครับ
พี่ศุภชัยย้ำอย่างงี้จัดหนักได้เลยใช่ไม่ครับ ขอเป็นค่ารถเดินทางพานักเรียนไปแข่งขันทักษะวิชาการระดับภาคที่ จ.นครพนม วันที่ 11  ธันวาคม 56 
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สีลิสักดา

• ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_58[1]:จัดใหย่จัดหนักๆๆๆแน่,รออยู่

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:เที่ยงคง
จะมา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal