เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ำ..ๆ..7..สี..1/12/56..จัดมาแบบนี้..ไม่เล่นได้ไง..หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 58736 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดี..ครับ..ลุงพงษ์...

....น้ำท้วม..ถึงบ้านท่านไหม....ครับ....

...อาทิตย์..ที่แล้ว..ข่าวน้ำท่วม..หนักเลย..ภาคใต้...

....มีข้อมูล...อะไร..ดี..ก้อแบ่ง..ให้มาบ้างนะ..ครับ...

.....สบายดี..น่ะ..ครับ.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..หงอคง...รวย..ๆ..เพราะ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...ช่อง 3..คู่2....

พลเอก.....ตัวเดียว..จัดไป....ต่อเป็นต่อ..รองเป็นรอง...

...แพ้ชนะ..ไม่รู้....แต่จะเล่น...พลเอก..ครับ...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.เยี่ยมครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  ว่าแต่  เลขา  เงินเดือน  เวลา  ทำงาน  เหมือนเดิมนะครับ พี่หงอคง

หงอคง

.เยี่ยมครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  ว่าแต่  เลขา  เงินเดือน  เวลา  ทำงาน  เหมือนเดิมนะครับ พี่หงอคง

@@@...ครับ..ม้าก้านกล้วย....เงินเดือน..เหมือนเดิมครับ..ตามนั้น..@@

@@...เน้น..ๆ..เบี้ยขยัน..ครับ..@@@

%%%...สเป็ก..ตามนี้ครับ....%%%...

......ใจหวิว..ๆ.....

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ท่านหงอคง  แม่เปินเป็นอำเภอใหม่ของจังหวัดนครสวรรค์ครับ  ถ้าผ่านมาทางนี้  ยินดีต้อนรับท่านหงอคงครับ

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
สวัสดีครับอาจารย์คง วันอาทิตย์เดี่ยวเข้ามาแสดงความคิดเห็น :Onion-s-1[1]:

หงอคง

ท่านหงอคง  แม่เปินเป็นอำเภอใหม่ของจังหวัดนครสวรรค์ครับ  ถ้าผ่านมาทางนี้  ยินดีต้อนรับท่านหงอคงครับ
:Onion-s-160[1]:

ขอบคุณ..ครับ..คุณครู.....ยินดี..รับในไมตรี..จิตร..ครับ

....มีคนเล่นมวยเยอะ..ไหมครับ...

...เคารพ..คุณครู...ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

@@.มวยเด็ด..ๆ..เน้น..ๆ..วันนี้..เพชรปิยะ..@@

@@..มวยหันหน้าเล่น..เล่นไป..@@

.....ขวัญข้าว....ตัวเดียว....ใครไปเจอ..กันครับ...

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
ท่านหงอคง   แม่เปินเป็นอำเภอในจังหว้ดนครสวรรค์ครับ  ถ้าท่านผ่านมาทางนี้  ยินดีต้อนรับครับ

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
"รักษาสุขภาพด้วยนะท่านหงอคง" อากาศเริ่มเย็นหน่อยแล้ว ตามครับ "ท่านนายพล" :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอเป็นกำลังใจให้น้องหงอคงครับ...และขอให้พระคุ้มครองน้องโอมท่าช้างให้ปลอดภัยจากภัยอันตราบใดๆครับ..........หนุ่มลำำปาง

หงอคง

"รักษาสุขภาพด้วยนะท่านหงอคง" อากาศเริ่มเย็นหน่อยแล้ว ตามครับ "ท่านนายพล" :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
:Onion-s-163[1]:

...ขอบคุณ...ครับ..ท่านนกกระจอก...ท่านหนุ่มลำปาง.....

...วันนี้..ขอให้..รวย..ๆ...ครับ.

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับอ้าย  สบายดีนะครับ  หนาวแล้วครับ ดูแลสุขภาพเด้อครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
รักษาสุขภาพด้วยครับทุกๆท่าน.....//น้องหงอคง..อย่าใช้งานน้องเค้าหนักมากนะครับผม...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:สวัสดี..ครับ..พี่สนทะเล.

...ขอบคุณ.ครับ..ที่เป็นห่วง....
..พอดี...น้อง..เค้า..อยากได้..เบี้ยขยัน..น่ะครับ.

....ใช้ให้..คุ้ม..ครับ.

kruchan

• มวยคู่เอก
ท่านพี่หงอคงอาทิตย์นี้จัดหนักๆ ให้หน่อยนะครับ เพื่อเป็นค่าเดินทางพาเด็กนักเรียนไปแข่งขันทักษะวิชาการระดับภาคที่ จ.นครพนม วันที่ 11 ธันวาคม 56 ใกล้เข้ามาแล้ว ฝากความหวังไว้กับท่านพี่ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...ช่อง3  เน้น..ๆ..2..ตัวครับ...

...พลเอก.....หงอคง..จิ่มเรต..ไปเเล้ว..5 กำครับ......

...ศักดิ์นิพล....หงอคง..จิ่มเรต..ไปแล้ว..6..กำ..ครับ..

....เดี๋ยวไปสู้หน้าตู้....กัน..ต่อ...ครับ...

....หงอคง..เล่นตามนี้..ครับ....

หงอคง

ท่านพี่หงอคงอาทิตย์นี้จัดหนักๆ ให้หน่อยนะครับ เพื่อเป็นค่าเดินทางพาเด็กนักเรียนไปแข่งขันทักษะวิชาการระดับภาคที่ จ.นครพนม วันที่ 11 ธันวาคม 56 ใกล้เข้ามาแล้ว ฝากความหวังไว้กับท่านพี่ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดี..ครับ..ครูชาญ....

..แล้วช่อง 3  ได้เล่นไหม..ครับ...เล่นตามนั้นครับ..

...ส่วนช่อง 7..โอเค..หงอคง..จัดให้...เพื่อการศึกษา..ครับ..

...รอ..เช้าวันอาทิตย์...น่ะครับ...

...ขอบคุณ...คุณ.ครูชาญ.ดูแล..สุขภาพด้วย..ครับ..

...

kruchan

• มวยคู่เอก
ขอบพระคุณมากครับท่านพี่
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง 11..ครับ..

...สายลับ.....เน้น..ๆ..ใส..

..รุ่งเกียรติ.....ไม่แพ้  นับน็อค...

.....เล่นไป...ครับ.....โชคดี.....

...หงอคง...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สรุป..ผลวันนี้..

...ช่อง 3..เสีย..เกือบ 2 กำ..ครับ..

..ช่อง 11..บวกเยอะหน่อย...หลายกำ..อยู่...

...หักลบ..11+3.....แล้วมีทุน..เล่น 7  สีครับ...

.....ขอบคุณ..อีกครั้ง..ท่านยศ สี่แยก..ครับ..กวางเงิน...เด็ด.ๆ..จริง..ๆ..

..........ให้กำลังใจ...จิตอาสา..ทุก..ๆ..ท่านครับ...

......หงอคง..คารวะ..จากใจ.....

Mat

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สวัสดีครับท่านหงอคง สบายดีนะครับ ไม่ได้เข้ามาซะนาน
7สี ขอค่าซ่อมรถหน่อยนะครับ เด็ด4ตัว ขอตัวเดียวหนักๆ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ครับรักเมืองไทย วันที่8ธันวา :Onion-s-34[1]:

หงอคง

สวัสดีครับท่านหงอคง สบายดีนะครับ ไม่ได้เข้ามาซะนาน
7สี ขอค่าซ่อมรถหน่อยนะครับ เด็ด4ตัว ขอตัวเดียวหนักๆ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ครับรักเมืองไทย วันที่8ธันวา :Onion-s-34[1]:

สวัสดี..ท่านเมท...สบายดี..น่ะครับ...

...รอ...10..โมงพรุ่งนี้..น่ะครับ...

....ตัวเดียว..เน้น..ๆ....

...ขอบคุณ...ครับ..

หงอคง

:Onion-s-34[1]:...ง่วงแล้ว...

....หาที่...พักผ่อน..ก่อน....สู้..ๆ..

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
รอท่านอ.หงอคง :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:จัดหนักเลยนะครับพี่หงอคง  วันนี้  ค่าเทอมครับ555

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

......เน้น..ๆ....7 สี..วันนี้.....

...เล่นไปครับ...คู่ต่อสู้..คุมมาเยอะ...

....เก็บทุกราคา...รอง..ๆ..มา...ครับ..

...สะปริ้นเตอร์  ลูก.บ.ก....วันนี้สั่งให้ชนะ..ครับ..

........เล่นไปครับ.....วงนอกอย่างเดียว....

.........หงอคง...  .

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีตอนเช้า ครับอ้าย  จัดไปครับอ้าย :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ไปด้วยคนน้องหงอคง วันนี้เกาะสมุยหากเดินช้า...โดนตรีน...นิ่มแน่ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

...เน้น.ๆ...7..สี..ตัวที่2....

.....ลุ้น..นับน็อค...ได้เลยครับ....เวตนี้..126..ปอนด์..

....ไม่ต้องสาธยายมาก..มวยมันสู้กันไม่ได้.....

...พระเอก..7..สีวันนี้..ครับ....วันของ..ชาย..เค้า..

....เก็บทุกราคา.....ชายเล็ก  ส.เพิ่มศิริ.....เก่งครับ..วันนี้..

.......หงอคง.....

Mat

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-1[1]:จัดไปครับท่าน

หงอคง

....2..ตัวช่อง 7 สี...วันนี้...

...สะปริ้นเตอร์....+....ชายเล็ก.....

.....เล่นไปครับ....โชคดี.....ครับ..

.....จากใจ..หงอคง...

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

....ฉลองชัย...เข้าไปก่อน..ครับ...

...ราคา..ดี..ดี...รองไว้....

...วังจั่น..ชอบ..ทำยก 4-5..ครับ...

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15

kruchan

• มวยคู่เอก
ต้องขอโทษท่านพี่มากๆครับที่ไม่มีภาพสวยๆ เช่นเคยติดภาระกิจนำเด็กไปรับทุนพระยาดำรงฯ

หงอคง

ต้องขอโทษท่านพี่มากๆครับที่ไม่มีภาพสวยๆ เช่นเคยติดภาระกิจนำเด็กไปรับทุนพระยาดำรงฯ

...ไม่เป็นไร..ครับ..ครูชาญ....ทำหน้าที่ของท่าน..ผมก้อ..ดีใจ..แล้วครับ..

....ขอโทษ..น่ะครับ....เข้า..1..ผิด..1..คู่...

.....รักษาสุขภาพ..ด้วยครับ...

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:แค่นี้ก็หรู แล้วน้องหงอคง....แฟนคลับท่านอยู่แล้ว555....ทิศหน้าเอาใหม่..เสียดายวังจั่นโดนไล่ซะไม่งั่นรวยครับน้องหงอคงได้สปินส์เตอร์..ได้ฉลองชัย..คู่ชายเล็กก็เล่นเบาๆแล้ว555.............รักคิดถึงครับ.....พี่หนุ่มลำปาง

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...ขอบคุณ..ครับ..

...พี่หนุ่มลำปาง.....เช่นกันครับ...คู่3..

...ผมเข้า..ฉลองชัย..ทุกราคา...เสียดาย..มาก...

...วังจั่นน้อย...คิดสั้น..เกินไป...เสียดายอนาคต...

...แต่..ก้อ..สมควร..แล้ว......

.....ขอบคุณ..ครับ...พี่หนุ่มลำปาง...

สนทะเล

น่าเสียดายจริงๆครับน้องหงอคงคู่นี้ มวยเสาร-อาทิตย์นี้ อาถรรพ์จริงๆถูกกรรมการไล่ลงทั้ง2วันเลยครับ...ใกล้ปีใหม่แล้วทุกท่านระมัดระวังกันด้วยครับหมัดมวย :Onion-s-13[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal