เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี ฉีกทุกความมันส์...8/12/56..เล่นเอาตังค์...จากใจ..หงอคง เจ้าลิงเกเร...  (อ่าน 56276 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@@  ฉีกทุกความมันส์...7..สี...ครับ...@@@

...อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา.....~104..ปอนด์...จะพลิกแพ้...
1...เดช  ส.เพลินจิต.....ได้เวต...ครับ...ไม่หมด...ไม่แพ้..

...โชคพิชิต  เพชรมีเพียร.....105..ปอนด์...จะชนะน็อค....
2..ฤทธิ์  จิตรเมืองนนท์......หน้าเสือแดง..ดีกว่าเยอะ..เด็กเวที...

...หาญ  บอสวิคคาร์ออดิโอ....109..ปอนด์...จะแพ้....
...3....จ้าวอินทร์  เกียรติเจริญชัย......กำลัง..หัวใจ..มันใหญ่มาก...

...ด่วนเป๋  เกียรติคมสิงห์.....131 ปอนด์....จะแพ้...
..4..เมืองไทย  ส.บุญเยี่ยม....ชนะแบบ..ไม่มีเหตุผล...ชอบมาก..ๆ..ครับ..

......คิดว่า..จะไม่เปลี่ยนแปลงแล้ว..ครับ.....

....คงไม่ผิดทั้ง 4 คู่...น่ะครับ.......

......เน้น..ๆ..2..ตัว..เช้าวันอาทิตย์....ครับ.....

.......จากใจ...หงอคง.......รักทุกคน...ครับ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องหงอคง.....มาไวจังครับ.... :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

..เป็นไปตาม..สถานการณ์...ร้อน...ๆ..555

...ใจ..หงอคง..สั่งมา..ครับ..พี่สนทะเล......

...วันนี้...เหนื่อย..ๆ..มากครับ....ไปวิ่งเล่นมา...แสบตา..ครับ..

........คู่มวย..น่าดู..น่าชมมากครับ...อาทิตย์..นี้..

....พี่สนทะเล..รักษาสุขภาพด้วยครับ...

....เคารพ นับถือ..ครับ...

...หงอคง.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

..@@...เค้า..ให้ผมมาเกิด..ครับ..พี่ดัง เกิดไป..แล้ว..@@.

@@...ถึงเวลา..เดช  ส.เพลินจิต...เกิดที่ 7 สี..แล้วครับ..@@

....น้ำหนัก  104  ปอนด์...เดช..สบาย..ๆ..ตรงข้ามคุม..เยอะ..ครับ..

....ทบต้น..ทบดอก..ครับ....แค้นนี้..ต้องชำระ...

.........เดช  ส.เพลินจิต.....ไม่แพ้..ครับ...รอง..ๆ..ทุกราคา...

......หงอคง......

สนทะเล

น้องหงอคงไปวิ่งเล่นแถวๆราชดำเนินหรือครับ......รักษาสุขภาพด้วย...อากาศเริ่มแปรปรวนแล้วครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

..ขอบคุณ..มากครับ..ที่เป็นห่วง..พี่สนทะเล

...หงอคง...รัก..เมืองไทย...ครับ..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ไปกินรังแตนมาจากไหน???? ถึงได้รีบจังครับท่านหงอคง เดี่ยวก็เปลียนอีก 1. 2 ทำท่าจะเปลียนอยู่แล้วใจเย็นๆครับท่าน เดียวตามเขาไม่ทันอีก  อิ อิ

หงอคง

55555...พี่คม....ไม่มีอะไร..มากมายครับ..

...ก้อ..แค่กลางวันมันร้อน...กลางคืนเหน็บหนาว..ครับ...

....เค้า..คงไม่เปลี่ยนหรอกครับ.....

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
คืนนั้นชกที่สุราด.......
......จำไม่ได้นน้ำหนักเท่าไหร่.
........อนุวัฒน์ ได้ลอยกว่า
......เดชหนาเตี้ย......ยก4-5อนุวัฒน์ออกลูกเข่า....
แข้ง.....หนักกว่า.....เดชหมดแรง........ยก5ไม่มี...
.....ครบยกอนุวัฒน์ชนะขาด
.........จากใจครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-160[1]:

สวัสดี..ครับ..ลุงพงษ์....สบายดีน่ะ..ครับ..

...มีเหตุ..ก้อ..ย่อมมีผล..ครับ..

....รอง..ๆ..เดช..ทุกราคา..ครับ...

สนทะเล

น้องหงอคงครับ.....พี่สนก้อรัก  :dookdik_smile-circle_58[1]: มากๆครับ

สนทะเล

รัก"เมืองไทย"ครับ :Onion-s-65[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:มาเร็วเครมเร็ว555.....น้องหงอคงพี่ว่าอย่าไปวิ่งเลยครับแถวๆราชดำเนินอะนะพี่เป็นห่วง...กลับบ้านนอนกอดสาวๆดีกว่าพี่ว่า555.......พี่หนุ่มลำปาง

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รอเหมือนเดิมครับ
ท่านอาจารย์ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

น้องหงอคงไปวิ่งเล่นแถวๆราชดำเนินหรือครับ......รักษาสุขภาพด้วย...อากาศเริ่มแปรปรวนแล้วครับ :Onion-s-97[1]:

.....555555....ขอบคุณครับ..พี่สนทะเล..ที่เป็นห่วง..ครับ..

....หมอกควัน...เยอะครับ....

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..สวัสดีครับ  พี่หงอคง :Onion-s-160[1]:..สบายดีนะครับ  เป็นงัย  เด็กฝึกงาน  ทำงานเยี่ยมมั้ยครับ  ตกลงได้ กะไหน  เช้าหรือเย็น 55+ :Onion-s-113[1]:

saharat

• ชอบกด Like + 14
ว้าว ๆๆๆๆ      ผม เกิดอยู่ "เมืองไทย" ผมรัก ประเทศ ไทย ครับ... :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:
ท่าน หงอคง ไปด้วยคนน่ะ ครับ ... ชอบ ชอบ....

หงอคง

..สวัสดีครับ  พี่หงอคง :Onion-s-160[1]:..สบายดีนะครับ  เป็นงัย  เด็กฝึกงาน  ทำงานเยี่ยมมั้ยครับ  ตกลงได้ กะไหน  เช้าหรือเย็น 55+ :Onion-s-113[1]:

......555..ม้าก้านกล้วย....หงอคง..สบายดี..ครับ...

...น้องสาว..เค้าอยู่ในช่วง..ทดลองงาน..อยู่ครับ...ก้อ..ขยันดี....

....เกรด..ก้อ.. B+... ครับ...ให้เข้ากะ..ดึก...ครับ.....

saharat

• ชอบกด Like + 14
รออยู่น่ะครับท่าน หงอคง เด็ด ของท่านจะตรงใจ ไหมน้อ ? รออยู่ ๆ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..น่าจะตรง..กัน..ครับ..ท่านสหรัฐ...

....หงอคง..ชอบมวย..ที่ชกระดับรองคู่เอก..ราชดำเนิน..มากครับ..

...ต่างศึกต่างสาย...หงอคง....ชอบ....มาก..ๆ..

.....เดช  ส.เพลินจิต......ครับ...

....ท่านสหรัฐ....เห็นต่าง..เช่นไร..ครับ..

......555..ม้าก้านกล้วย....หงอคง..สบายดี..ครับ...

...น้องสาว..เค้าอยู่ในช่วง..ทดลองงาน..อยู่ครับ...ก้อ..ขยันดี....

....เกรด..ก้อ.. B+... ครับ...ให้เข้ากะ..ดึก...ครับ.....

..โฮ้...ดูแล  เทคแคร์  แบบใกล้ชิดเลยสอนะครับ  อย่าควบ  ทั้งกะเช้า  กะเย็นนะครับ  ทำงานหนักไม่ดี  55

...เดช   มวยดีอีกตัวในอ้อมอก  อ้อมใจ  ปตม  .........เมืองไทย  ถ้าคลี่คลายก็น่าอยู่ครับ..5555

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

นัดอำลา....57..ปี...ตอนเย็น..เจอกันครับ...

....พระจันทร์ฉาย........ฉายเป็นชุด....ชนะครับ..

...สามเอ.....ซ้ายไฟรามทุ่ง...2 ปอนด์ไม่ใช่ปัญหา..

...แสนชัย.....โคตรมวย...ก้อคือ..โคตรมวย.....

.....สะท้านเมือง  ป.สะท้านเมือง....ขาดครับ...

.....จะเล่น..ตามนี้..ครับ....

Kom

• ชอบกด Like + 543
ดูราคาเรตได้ครับท่าน ลงให้แล้ว กระทู้ชั่งน้ำหนักท่านเป้งครับผม

หงอคง

..ขอบคุณ..ครับ..พี่คม..

...รวย..ๆ..ครับ....บวกเยอะสิครับ..คืนนี้....

...ออกมากิน..ข้าวที่ราชดำเนิน..ได้น่ะครับ..

...ฟรี..ครับ..ซุ้มอาหาร..เยอะแยะ..ครับ...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับอ้าย รวยบ่อครับ มื้อคืน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-25[1]:..สวัสดี..เช่นกัน..น้องS

... มื้อคืน..กะพอได่...อยู่..ครับ..

..หนาวแล้ว..รักษาสุขภาพ ..แน่เด้อ...

S ห้องแซง

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณท่านหงอคงมากคับ  เพิ่งจะเข้าเว็ปได้ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

สวัสดี..ครับ..คุณครูแม่เปิน....สบายดีน่ะ..ครับ..

...รออีก..ครั้งเช้าวันอาทิตย์..น่ะครับ....

..จะมาสรุป...ให้..2..ตัวเน้น..ๆ....ครับ...

...เคารพ..นับถือ..คุณครู..ครับ..

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
เคารพนับถือท่านหงอคงเช่นกันครับ  น้ำใจดีเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
สวัสดีครับอาจารย์คงสบายดีน่ะครับ :Onion-s-1[1]:

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
สบายดีครับ  คุณโทมัสก็สบายดีนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง  สมบูรณ์ครับ  ใกล้ปีใหม่แล้ว

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
สวัสดีครับครูแม่เปิน ภาคเหนืออากาสคงจะหนาวแล้วน่ะครับรักษาสุขภาพด้วยครับ :Onion-s-163[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...รัก..เมืองไทย...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@@  ฉีกทุกความมันส์...7..สี...ครับ...@@@

...อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา.....~104..ปอนด์...จะพลิกแพ้...
1...เดช  ส.เพลินจิต.....ได้เวต...ครับ...ไม่หมด...ไม่แพ้..

...โชคพิชิต  เพชรมีเพียร.....105..ปอนด์...จะชนะน็อค....
2..ฤทธิ์  จิตรเมืองนนท์......หน้าเสือแดง..ดีกว่าเยอะ..เด็กเวที...

...หาญ  บอสวิคคาร์ออดิโอ....109..ปอนด์...จะแพ้....
...3....จ้าวอินทร์  เกียรติเจริญชัย......กำลัง..หัวใจ..มันใหญ่มาก...

...ด่วนเป๋  เกียรติคมสิงห์.....131 ปอนด์....จะแพ้...
..4..เมืองไทย  ส.บุญเยี่ยม....ชนะแบบ..ไม่มีเหตุผล...ชอบมาก..ๆ..ครับ..

......คิดว่า..จะไม่เปลี่ยนแปลงแล้ว..ครับ.....

....คงไม่ผิดทั้ง 4 คู่...น่ะครับ.......

......เน้น..ๆ..2..ตัว..เช้าวันอาทิตย์....ครับ.....

.......จากใจ...หงอคง.......รักทุกคน...ครับ..

หงอคง

@@..อนุวัฒน์...ชนะ...เดช...ได้วันนั้น..เพราะว่า....@@@

...เดิมที่...อนุวัฒน์...ต้องชกกับ...อองรี.....ครับ...

...ด้วยเหตุผล..อันได...อนุวัฒน์..จึงได้ชกกับ...เดช..16-11..ที่สุราษ.

..
...เดช..แพ้..เพราะ..เป็นมวยไปแทน.....

...อาทิตย์..นี้มาดู..ครับ....การเตรียมตัว..120%....

....ต่อ..มา...จะรอง..เดช  ส.เพลินจิต...ทุกราคา..ครับ

หงอคง

..ขอเชิญร่วมทำบุญ..ครับ..

S ห้องแซง

หงอคง

@@..อนุวัฒน์...ชนะ...เดช...ได้วันนั้น..เพราะว่า....@@@

...เดิมที่...อนุวัฒน์...ต้องชกกับ...อองรี.....ครับ...

...ด้วยเหตุผล..อันได...อนุวัฒน์..จึงได้ชกกับ...เดช..16-11..ที่สุราษ.

..
...เดช..แพ้..เพราะ..เป็นมวยไปแทน.....

...อาทิตย์..นี้มาดู..ครับ....การเตรียมตัว..120%....

....ต่อ..มา...จะรอง..เดช  ส.เพลินจิต...ทุกราคา..ครับ

....ไม่น่าถอนมวยเด็ดผมออกเลย  พี่หงอคง   :dookdik_smile-circle_92[1]:...อีกคู่ไปด้วยคนนะครับพี่หงอคง  การฟิตซ้อมไม่ต้องห่วง  รอเข้าเวที  ผมจะถามแกอีกครั้ง  เด็กบอกแค่นี้สบาย  ไม่กลัวมวยทรงนี้  แข็งกว่านี้ก็เจอมาแล้ว  ไฟต์หน้าที่ลุมพีนี  นี่แค่ซ้อมใหญ่ครับ......โม้อีกแล้วผม.... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..เดช ส.เพลินจิต..

...ยังเด็ด....เหมือนเดิม..ครับ...

ถ้าชกคู่เดิม. ผมจะรอง. เดช. หนักๆเลยครับ. แล้วใครมาแทนครับ

kruchan

• มวยคู่เอก
ท่านพี่พูดอย่างงี้เริ่มมีความวังอีกแล้วครับ กับค่าเดินทาง ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-168[1]:

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ผมชอบกระทู้ท่านหงอคงตรงนี้แหละ อัพเดตข้อมูลและดูแลทุกคอมเม้นท์ตลอด สุดยอดครับท่าน :Onion-s-90[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:ขอบคุณท่านขุนจักร..มากครับ..

..หงอคง..ยอมรับ..ท่านขุนจักร..คือ.คนธรรมดา..ที่ไม่ธรรมดา..ครับ..

....เคารพ.นับถือ..ครับ..

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ท่านหงอคง... อากาศหนาวแล้วรักษาสุขภาพดีๆนะครับ
ผู้น้อย..เป็นห่วงครับ จากใจจริง
 :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับ

...เช่นกันครับ..ท่านผู้น้อย....ดูแลสุขภาพ..ด้วย..

...ขอให้มี..ความสุข...น่ะครับ....

.....ขอบคุณ....ครับ..

หวัดดีครับพี่หงอคง :Onion-s-160[1]:หนาวแล้วดูแลน้องๆดีๆนะครับ.  เดช. เมืองไทย ไปด้วยครับ 

หงอคง

หวัดดีครับพี่หงอคง :Onion-s-160[1]:หนาวแล้วดูแลน้องๆดีๆนะครับ.  เดช. เมืองไทย ไปด้วยครับ
สวัสดี..เช่นกัน...ม้าก้านกล้วย..สบายดีน่ะ...

.....ครับ..ไปด้วยกัน...เดช...เมืองไทย...

kruchan

• มวยคู่เอก
อากาศหนาวๆ แบบนี้ เลยส่งน้องๆ มาให้ความอบอุ่น
รักษาสุขภาพให้มากๆ นะครับท่านพี่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal