เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี ฉีกทุกความมันส์...8/12/56..เล่นเอาตังค์...จากใจ..หงอคง เจ้าลิงเกเร...  (อ่าน 56277 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:..ขอบคุณ..ครับ..ครูชาญ....

...รู้ใจ..อีกแล้วครับ.....หงอคง..ก้อ..คงไม่ปฏิเสธ..ครับ..

....ว่าแต่ว่า....แล้ว...หงอคง..จะได้นอน..หรือป่าว...

...ทั้งคืน..ครับ...แบบนี้.....( หลับ )..555555

.......โอ้ย..ๆ..ใจหวิว..ๆ..ตายเปง..ตาย...

หงอคง

ไปกินรังแตนมาจากไหน???? ถึงได้รีบจังครับท่านหงอคง เดี่ยวก็เปลียนอีก 1. 2 ทำท่าจะเปลียนอยู่แล้วใจเย็นๆครับท่าน เดียวตามเขาไม่ทันอีก  อิ อิ

...เปลี่ยน..แล้ว..ครับ..พี่คม..

....อองรี..&...เดช.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..จะยังไง...
...ก้อต้อง.....เดช  ส.เพลินจิต..เท่านั้น.

...ชอบ......

หงอคง

:Onion-s-88[1]:

ตามเดิม..อองรี..& ประจันบาน วิสูตร...104ปอนด์.วันนี้

..ศึกเกียรติเพชร.....แบบมีเดิมพัน.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

...อองรี  & ประจัญบาน...ชกเดิมพัน 5 แสน...วันนี้ครับ..

...อองรี..เพิ่มเวต...ประจัญบาน....ลดลงมา....เชียร์ใครครับ..

.....หงอคง...เชียร์มวย..มาจาก..ชลบุรี...ครับ....

.....ประจัญบาน....อนาคตยอดมวย..ครับ....หากไม่ติด.สาว..ซ่ะก่อน..555

.....แล้วใคร..จะมาชก....กับ....เดช ส.เพลินจิต....ครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..อ้าวท่านหงอคง  แล้วใครจะชกกับ  เดช  ล่ะครับ  มวยเรามันเด็ด  จนไม่มีใครมาชกด้วยเลยหรอนี่  5555..พี่หงอคง  อย่าบอกใครนะครับ  ว่าผมชอบ  เมืองไทย   ถ้างั้นโกธรกันเลยครับ.. :dookdik_smile-circle_49[1]:

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
เอามวยกินดิบมาฝากท่านหงอคง จัดไปตามนี้มีบวกแน่
*** เดช/โชคพิชิต/หาญ/เมืองไทย พิเศษมวยกินดิบจัดไปที่ หาญ ตัวเดียวแข่นๆ

เอามวยกินดิบมาฝากท่านหงอคง จัดไปตามนี้มีบวกแน่
*** เดช/โชคพิชิต/หาญ/เมืองไทย พิเศษมวยกินดิบจัดไปที่ หาญ ตัวเดียวแข่นๆ

หวัดดีครับ  น้าตรี   ผมไปนำแหน่เด้อครับ  มีกหลายกินดิบ  เดี๋ยวผมเอา  เหล้าขาวไปขวดนึงเด้อครับ

หงอคง

...สวัสดี..ครับ..น้าตรี....สบายดี...น่ะครับ

..ขอบคุณมากครับ..ข้อมูล..ดี..ๆ..มวยกินดิบ.....

..เห็นแล้ว..น้ำลายไหล....พร้ากุ้งเต้น..รสจัด..ๆ...แซ๊บ..เด้..ๆ

..ได้..เหล้าขาว....เบียร์วุ้น...ใส่นำ....แซ๊บหลาย....

...น้องหงอคง.....ขอบคุณ..ครับ....

.....เคารพ นับถือ..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-4[1]: :Onion-s-88[1]:

..วันนี.จะไป..ทั้งสอง..เวที..เลยครับ...
..ไปลุมพินี..ก่อน..มวยจบ..ค่อยมา..ราชดำเนิน........

...จะ..ไปเชียร์.....เสือบิน  เกียรติเจริญชัย.....วันนี้มีเซอร์ไพร์..ครับ..

....คอยดู..น่ะครับ.....หงอคง..จะไปรอง..เสือบิน ทุกราคา..ครับ...

.....ชอบ.....ปืนกล....ประจัญบาน....ครับ....

หงอคง

:Onion-s-8[1]:...55555...มวยเด็ด...หงอคง...

..สุดท้าย..เดช  ส.เพลินจิต.....มวยเน้น..ๆ..ของหงอคง..

...ก็..ไม่ได้ชก.......เสียดาย..แท้..น้อ......ว่าจะใส่..เต็ม..ๆ..

@@@@@@@@@

...งั้น...มาแทน...ชอบ...โกโก้...ครับ....ลุ้นนับน็อค..เหมือนเดิม...

....ไม่ต้องคิดมาก..เลย....โกโก้..จะเตะเด็กเส้น..ให้ดู....

......บัลลังเงิน...ไม่มีอะไร..ที่จะมาสู้...โกโก้..ได้เลย....

......ชอบ..โกโก้....ครับ...แรงหนัก..ศอก..เข่ายัดไส้...ตายยังเขียด....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

..คู่เอก..7..สี....

มุมแดง...เมืองไทย...ครับ..ขึ่นมุมแดง..

มุมน้ำเงิน...ด่วนเป๋..อยู่มุมน้ำเงิน..ครับ..

......รักเมืองไทย....หลาย..ๆ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สรุป..คู่แรก..7..สี...

เอาคู่ที่ 5..มาชกเป็นคู่แรก...ครับ..

..เพชร   เอกปัตตานี....101..ปอนด์...
&
...ดาวทอง  เกียรติเจริญชัย.....

......ชอบใคร..ครับ....

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
มวยโก ครับ...ท่านหงอคง***

หงอคง

มวยโก ครับ...ท่านหงอคง***

..สวัสดี..ครับ..ท่านสหรัฐ....อากาศ..เป็นไง..บ้างครับ..

...ว่าไง..ว่าตามกัน..ครับ...มวยโก..ดาวทอง....

.....รอดู..เรต...ใหญ่..อีกครั้งวันอาทิตย์....

....ระวัง..น่ะครับ..มวยมาแบบนี้..เขากินเรา..ง่าย..มาก..

....เล่นคู่..ที่ใส..ๆ...หนัก..ทีเดียว..คุ้มกว่า..ครับ..

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

ร่ำรวยครับ ท่านหงอคง เสาร์-อาทิตย์ นี้

หงอคง

:Onion-s-160[1]:สวัสดี..ตอนเช้า..ครับ..

วันเสาร์...เย็นสบาย..ๆ...

..บ่ายมา..พี่น้องเรา..รวย..ๆ

..เล่นระวัง..ด้วยครับ..ใกล้ปีใหม่..

..ต่างต้องการ..ใช้เงิน...มีแน่..ครับ..

.....ระวัง.......เงินของ..เรา....

saharat

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...ช่อง..11..

....รองมา..ๆ.ครับ...

...เพชรชินราช......เก็บรอง..ทุกราคา..ครับ..
....หงอคง......

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...ช่อง..11..

....รองมา..ๆ.ครับ...

...เพชรชินราช......เก็บรอง..ทุกราคา..ครับ..
....หงอคง......

..@@@.เพชรรมโขง...ครับ...พิมพ์.ผิด....ฟ่าวโพด...5555

หงอคง

:Onion-s-4[1]:

ช่อง 3..จะเล่นตามนี้..ครับ...

..เด่นเชียงขวัญ.......ชนะ...

...ชูเจรืญ...น่ารอง....ครับ...

..เอกชนะชัย......ของแท้...ชนะครับ...

....โกเมน.....แสงมรกต..แพ้ยากช่อง3..

....เน้น....คู่1  กับ  คู่4...ครับ....

....รวย..ๆ...ครับ....

...จากใจ...หงอคง.......

:Onion-s-4[1]:

ช่อง 3..จะเล่นตามนี้..ครับ...

..เด่นเชียงขวัญ.......ชนะ...

...ชูเจรืญ...น่ารอง....ครับ...

..เอกชนะชัย......ของแท้...ชนะครับ...

....โกเมน.....แสงมรกต..แพ้ยากช่อง3..

....เน้น....คู่1  กับ  คู่4...ครับ....

....รวย..ๆ...ครับ....

...จากใจ...หงอคง.......

มักคือกันครับอ้ายหงอคง  ไปนำทุกตัวเลยน้อครับ  คู่เอกน่าสิต่อแพง  เจนรบ  น้อยแฮงครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ไปด้วยทุกตัวครับ น้องหงอคง+น้องอุ๊มักนำคือกัน...

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ขออาศัยโดยสารไปจักคนครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง3..

...ต่อ..ๆ..ๆ..ๆ..

...เอกชนะชัย..เก็บทุกราคา..ครับ...

..ได้ช่อง3..ไม่เล่น..ช่อง11..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-10[1]: :Onion-s-163[1]:

@@..ด่วน..ๆ....ต้องเล่น..มีเท่าไหร่..ใส่เต็ม..ๆ..@@@

....ช่อง..tgn...  คู่1....เล่นไป...แทนชัน  สันติอุบล....จัดหนัก...ครับ..

......เอามาฝาก...เป็นทุน..วันอาทิตย์...ครับ...

....อย่าลืม..น่ะ..ครับ.....แทนชัย  สันติอุบล......

.....จากใจ..หงอคง......ครับ....

หงอคง

:Onion-s-10[1]: :Onion-s-163[1]:

@@..ด่วน..ๆ....ต้องเล่น..มีเท่าไหร่..ใส่เต็ม..ๆ..@@@

....ช่อง..tgn...  คู่1....เล่นไป...แทนชัน  สันติอุบล....จัดหนัก...ครับ..

......เอามาฝาก...เป็นทุน..วันอาทิตย์...ครับ...

....อย่าลืม..น่ะ..ครับ.....แทนชัย  สันติอุบล......

.....จากใจ..หงอคง......ครับ....

หงอคง

:Onion-s-25[1]:..มาทาน..ข้าวด้วยกัน..ครับ..

..ผลประกอบการ..วันนี้..บวกนิดหน่อย..ครับ..

....พรุ่งนี้..สู้ใหม่........

.....รักทุกคน..ครับ....

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
อากาศเย็นรักษาสุขภาพด้วยนะครับท่านหงอคง...อร่อยมั้ยครับ...เผื่อ :dookdik_smile-circle_94[1]:ด้วยนะครับ

"โชคพิชิต"...ของขวัญ...จาก..เฮียชุ้น...ครับ

สนทะเล

หงอคง

อากาศเย็นรักษาสุขภาพด้วยนะครับท่านหงอคง...อร่อยมั้ยครับ...เผื่อ :dookdik_smile-circle_94[1]:ด้วยนะครับ

"โชคพิชิต"...ของขวัญ...จาก..เฮียชุ้น...ครับ

...ขอบคุณ.ครับ..ท่านนกกระจอก.....ชอบเหมือนกัน..ครับ..

....จัดหนัก..จัดเต็ม..ครับ......

.......ออกมานั่ง...ทานอาหาร..อร่อย..ๆ..ครับ..

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
สวัสดีเช่นกันครับท่าน หงอคง  ช่วงนี้อากาศเป :dookdik_smile-circle_58[1]:ลี่ยนแปลงรักษาสุขภาพด้วยครับ  จิตอาสาผู้มีแต่ให้  นับถือน้ำใจท่านตลอดมาครับ

หงอคง

สวัสดีเช่นกันครับท่าน หงอคง  ช่วงนี้อากาศเป :dookdik_smile-circle_58[1]:ลี่ยนแปลงรักษาสุขภาพด้วยครับ  จิตอาสาผู้มีแต่ให้  นับถือน้ำใจท่านตลอดมาครับ

....ขอบคุณ.ครับ..ท่านไทบึงกาฬ77....

...รักษาสุขภาพ...เช่นกัน..น่ะครับ..

สนทะเล

ช่วงนี้..เราคนไทยทุกท่าน..ต้องรักเมืองไทยให้มากๆนะครับ...แม้ปัญหาจะมากมายขนาดใหน...อย่างไร....ก้อตาม..เราต้องฝ่าฟันไปให้ได้
ในฐานะคนไทย...คนนึง....อยากบอกทุกท่านว่า ผม 'รักเมืองไทย.'มากครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..

...พี่สนทะเล..ครับ...น้องหงอคง...

...รักเมืองไทย...ที่สุดเหมือนกัน..ครับ..

...ใครจะไป..ฮ่องกง..จีน..ดูไบร์...สิงคโปร์...ก้อ..ไปเหรอ..ครับ..

..น้องหงอคง...เกิดเมืองไทย..ขอตายที่เมืองไทย..ครับ..

.....ชอบ..เมืองไทย  ส.บุญเยี่ยม...ครับ...

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ผมขอรักเมืองไทยด้วยคนครับ ท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..มวย..7..สี...

@@....มวย..ถิ่นกาขาว...@@

...เน้น..ๆ..2..ตัว......7..สี...

เท่ห์ นครพนม

• ชอบกด Like + 21
อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา>>ถอนแล้วคับ :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:  :Onion-s-163[1]:

@@@@....7..สีเน้น..ๆ..2..ตัว...สู้แค่ตายครับ..@@@

...เน้น..ๆ..ตัวที่1...โชคพิชิต  เจียวมุกดาหาร....ได้เวต...ปอดใหญ่...@@@

..เน้น...ๆ..ตัวที2...เมืองไทย  ส.บุญเยี่ยม.....เวตนี้..5.ยกไม่หมด...ไม่แพ้..ครับ..@@

......นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ.....หงอคง..รวย.ๆ....

.....จากใจหงอคง.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..คู่เอก..7..สี..

....มุมน้ำเงิน...ชนะมา..หลายอาทิตย์..แล้ว...

...วันนี้...วันของ..มุม..แดง..บ้าง...ครับ...

....ฉลามทอง...น้ำเงิน..

...ฟ้าสะท้าน....น้ำเงิน...

...คิงส์.....น้ำเงิน....

...เมืองไทย...แดง.....เฮ้..ๆ..ไชโย.....

...หงอคง...รักเมืองไทย...ไม่ได้รัก..ดูไบร์...เอื้ก..ๆ....

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ผมก็รักเมืองไทย และจะรักตลอดไปครับท่านหงอคง

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เรารักเมืองไทย..ใส่โชคพิชิต...ไปด้วยกันนะน้องหงอคง
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...7..สีคู่เอก....

..ตามเดิม....เมืองไทย & กรังปรีน้อย..ครับ..

...กรังปรีน้อย...ไหลหลุด..แพ้ด่วนเป๋..ที่อุทัย..

...วันนี้เอา..ไอ้เป๋ขาไก่...มาชกแทน..ขัดตาทัพ..

....ชกยังไง..วันนี้ด่วนเป๋..ก้อ..ไม่ชนะ..ครับ

....ไอ้ด่วนเป๋..มันชอบตีไก่.....วันนี้..มันจะเจ็บเหมือนไก่..ถู

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

@@@  ฉีกทุกความมันส์...7..สี...ครับ...@@@

...อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา.....~104..ปอนด์...จะพลิกแพ้...
1...เดช  ส.เพลินจิต.....ได้เวต...ครับ...ไม่หมด...ไม่แพ้..

...โชคพิชิต  เพชรมีเพียร.....105..ปอนด์...จะชนะน็อค....
2..ฤทธิ์  จิตรเมืองนนท์......หน้าเสือแดง..ดีกว่าเยอะ..เด็กเวที...

...หาญ  บอสวิคคาร์ออดิโอ....109..ปอนด์...จะแพ้....
...3....จ้าวอินทร์  เกียรติเจริญชัย......กำลัง..หัวใจ..มันใหญ่มาก...

...ด่วนเป๋  เกียรติคมสิงห์.....131 ปอนด์....จะแพ้...
..4..เมืองไทย  ส.บุญเยี่ยม....ชนะแบบ..ไม่มีเหตุผล...ชอบมาก..ๆ..ครับ..

......คิดว่า..จะไม่เปลี่ยนแปลงแล้ว..ครับ.....

....คงไม่ผิดทั้ง 4 คู่...น่ะครับ.......

......เน้น..ๆ..2..ตัว..เช้าวันอาทิตย์....ครับ.....

.......จากใจ...หงอคง.......รักทุกคน...ครับ..

ตือโป้ยก่าย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

:dookdik_smile-circle_58[1]: ยอดเยี่ยมบักคัก นำแหน่เด้อ

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

...7 สี...ไม่เสีย..ครับ..

.......เสีย..โชคพิชิต..ตัวเดียว...

...คู่เอก...บังกิน..อร่อย..จรืง..ๆ..ครับ...

....จ้าวอินทรี.....เก่งมาก...ครับ..วางแผนดี

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ท่านหงอคง...อาทิตย์หน้า...มวยลุงพงศ์ต่อยน่ะ
.......สิบแสน เสกสรรกรุ๊ป....
เป็นสีเสื้อ ลุงพงศ์......แล้วจะมาตอบแทน
ท่านหงอคง....จากใจครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

สวัสดี..ครับ..ลุงพงษื....

สบายดี...น่ะครับ...

..ขอบคุณ..ครับ..

..น้องหงอคง..จะรอ..ครับ....

....เคารพ..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

..ขอโทษ...ทุก..ๆ..ท่านน่ะครับ..

..หงอคง..เน้น..2..ตัวผิดหมดเลย...

...สู้ต่อไป..ครับ....

.....ขอโทษ...จากใจ..อีกครั้ง....

......หงอคง......

สนทะเล

สู้ๆครับ....น้องบ่าวหงอคง......วันนี้พี่ก้อสาหัสครับช่อง7......ดีหน่อยได้ช่องฟาร์มมา3ตัว :Onion-s-13[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal