เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยักษ์ขาวเขี้ยวใหญ่ใส่ 007..ใครเด็ดใครสู้คู่เอก ช่อง 3 !!  (อ่าน 6817 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
           สำหรับยักษ์ขาวเขี้ยวใหญ่ เอกชนะชัย  แก้วสัมฤทธิ์...น่าจะเข้ารอบไปแล้วนะครับ     แต่เจมส์ 007..เจนรบ  พุ่มพันธ์ม่วง  ไฟต์นี้ฮึดเฮือกสุดท้าย..ถ้าพลิกชนะได้  ยังมีโอกาสชกมวยรอบอีซูซุต่อไป    หากแพ้ก็ม้วนเสื่อกลับบ้านได้เลย      ผมมองว่ายักษ์ขาวคงไม่ให้ผ่านแน่นอน..   ผมชอบยักษ์ขาว..เอกชนะชัย..ยาวใหญ่     เจนรบคงไม่สามารถทำอะไรให้ระคายผิวได้....งานง่ายของเอกชนะชัยครับ  ท่านทั้งหลายคิดยังงัยเชิญครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
คะแนนมวยรอบนี้ครับพี่แดง ผิดถูกช่วยแก้ด้วยนะครับ
สาย A
เอกชนะชัย ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะ 2 มี 4 คะแนน
ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ ชนะ 1 แพ้ 1 มี 2 คะแนน
ชาญชัย ศิษย์อิติสุคโต แพ้ 1 เสมอ มี 1 คะแนน
เจนรบ ศักดิ์หอมศีล แพ้ 1เสมอ 1 มี 1 คะแนน
สาย B
ทะเลทอง ส.ธนาเพชร ชนะ 2 มี 4 คะแนน
ชนะจน พี.เค. แสนชัยมวยไทยยิม ชนะน๊อค 1 แพ้ 1 มี 3คะแนน
ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิมส์ ชนะ 1แพ้ 1 มี 2 คะแนน
อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ แพ้ 2 มี 0 คะแนน

ไฟหนาว

เรื่องราวของ ยักษ์ขาว..เอกชนะชัย..ในไฟต์ล่าสุด  น่าสนใจไหมครับ ลองดูอีกที   เสาร์นี้เจอ เจมส์บอน 007..เจนรบ...ท่านคิดว่าอย่างไรครับ  ส่วนผมมองดูว่า ยักษ์ขาว..ใหญ่ยาวกว่าเยอะ   เบียดกันไปได้เปรียบครับ....

ไฟหนาว

มาดูบทบู๊ของ..ยอดสายลับ เจมส์บอนด์ 007..สวมบทบาทโดย เจนรบ..ไฟต์ล่าสุดลุยกับ ชาญชัย...    เสาร์นี้มาดูกัน เจอยักษ์ขาว..  ท่านว่างัย..     

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

....เอกชนะชัย ถึงแพ้ก็ได้เข้ารอบ....ระวังไว้ด้วย มวยรอบส่วนใหญ่แล้วจะออกมาแนวนี้....พวกแพ้แล้วได้เช้ารอบนี่สำคัญมาก.....ประวัติมวยรอบนี้ตรวจสอบดู....มักออกมาแนวนี้.....ใครที่ว่าแน่ ๆ ระวังไว้สักนิดก็จะเป็นการดี..............

ไฟหนาว

ขอบคุณน้องเขยหล่า แจ้งคะแนนของนักมวยมาให้ทราบ ถูกต้องตามนั้นละน้อง      ส่วนท่าน NEW  มวยหมัด..  ให้ระวังไห้เพราะยักษ์ขาวเข้ารอบไปแล้ว...ก็ต้องขอบคุณที่ให้ระวัง  โอเค.ครับ
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

http://][/img]
   ขอเป็นไก๊ด์  พาท่านจร  นครสวรรค์
   ไปเที่ยวบ้าน  เอกชนะชัย  ให้หรรษา
   พักสมอง  ลองพักใจ  พักสายตา
   ใช้เวลา  ให้คุ้มค่า  นาทีทอง

บนเขากบ  วัดคีรีวงค์  ยืนยงอยู่
   ศูนย์กลางหมู่  สาธุชน  คนทั้งผอง
   หอชมเมือง  เขาสร้างไว้  ให้คนมอง
   ความเรืองรอง  นครสวรรค์  นั้นเมืองงาม

อุทยานสวรรค์  ณ แห่งนี้  ที่พักผ่อน
   เกล็ดสะท้อน  มังกรกล้า  น่าเกรงขาม
   ทุกเช้าค่ำ  คำรามอยู่  สู้ทุกยาม
   ได้ดื่มด่ำ  แสนฉ่ำชื่น  ชวนตื่นตา

ศาลเจ้าพ่อ  ปึงเถ่ากง  คงคู่บ้าน
   เทศกาล  วันตรุษจีน  ถิ่นเจิดจ้า
   ทั้งชาวจีน  และชาวไทย  ไหลศรัทธา
   เป็นเพราะว่า  ศาลเจ้านี้  ที่รวมใจ

ไปตากฟ้า  พาดูนก  กระจอกเทศ
   คอมันยาว  ยังกะเปรต  เหตุสงสัย
   เหมือนนักชก  คนนี้หละ  เอกชนะชัย
   ตัวสูงใหญ่ แต่..คอไม่ยาว  เตะเข่าดี

ขอนำเที่ยว  อีกที่หนึ่ง  บึงบอระเพ็ด
   สวยสะเด็ด  ดูได้ใจ ไหมน้องพี่
   มีอาคาร  ชมพันธุ์ปลา  การันตี
   พอเพียงนี้  กลับเถอะเรา..ชาวบางบอน..

ไฟหนาว

ดูภาพต่อนะครับ..

ไฟหนาว

เที่ยวบ้านเกิด...เอกชนะชัย     อ.บรรพตพิสัย   จ.นครสวรรค์     ส่วนภาพข้างล่าง บึงบอระเพ็ดครับ

ไฟหนาว

ดู 007....เจนรบ ตอนชกมวยไทยไฟต์  กับ มาเธียส เปไลล่า ปีคาร์ด (ฝรั่งเศส)   ดูเล่นเพลินๆครับ    เจนรบเจอยักษ์เสาร์นี้ ผมว่าลำบากครับ  ท่าล่ะว่างัยกัน..

ไฟหนาว

007...เจนรบ ยก 2

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_94[1]:ชอบ"เอกชนะชัย"ครับ  สด  กว่า แถม สูงยาวใหญ่ด้วย...ชกทุกไฟร์เอากันจริงๆเพราะมวยรอบ อีซูซุ รางวัลเยอะครับ

ไฟหนาว

ฝากครับ

ไฟหนาว

เอกชนะชัยต่อ  5 - 4  ใหญ่ยังกะตึก ไม่เล่นไม่ได้เลยแหละ..ใส่ไปครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ยักษ์ขาว..ลุย..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal