เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ...ขอโทษจริงๆครับ...พี่ๆทุกคน......  (อ่าน 6147 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
...ขอโทษจริงๆครับ...พี่ๆทุกคน......
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 16:41 »
..ขอโทษด้วยจริงๆครับ  สำหรับคู่เอก พี่ชา  พี่สน  พี่คม  พี่สุรพร พี่นพ  พี่เอ่ย  น้องเขยหล่า  น้องมณีแดง ทุกคนครับ  สู้แล้ว แต่แพ้ไม่รู้จะพูดยังงัย  ผมเจ็บเหมือนกันครับ  เหลือเชื่อเลยวันนี้   แพ้ยอมรับครับ  จากใจ..ม้าก้านกล้วยครับ    :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ไม่มีคำแก้ตัว...ทั้งสิ้นครับ  ......

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
Re: ...ขอโทษจริงๆครับ...พี่ๆทุกคน......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 16:46 »
บ่เสียใจเลยที่เคยอกหัก :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: ...ขอโทษจริงๆครับ...พี่ๆทุกคน......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 16:55 »
อย่าคิดมากไปเลยครับน้องอุ๊..............วันนี้เสียกันเยอะครับ.......เซียนอยู่รูครับวันนี้....พี่เองก้อบาดเจ็บครับวันนี้ :Onion-s-44[1]:
สู้ต่อไปน้อง..............คนเราวัดใจกันตอนนี้แหละครับ..

maha

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 17:05 »
อย่าเสียใจเลยครับทุกอย่างก็คือข้อมูลผลแพ้หรือชนะมันเป็นธรรมดา :dookdik_smile-circle_94[1]:ครับเป็นกำลังใจให้ครับ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 18:11 »
อาทิตย์หน้ายังมีครับน้องอุ๊  สู้ต่อไปน้องชาย

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 18:18 »
คนไม่ผิดคือ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:คนไม่ทำอะไรครับ เอาใหม่ๆครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 18:34 »
อาทิตย์หน้ายังมีครับน้องอุ๊  สู้ต่อไปน้องชาย

..ขอบคุณครับพี่ยศ  ปิ้งหนูยังเหลือครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 18:39 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-160[1]:

ลูกอสูร

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 20:31 »
บ่เป็นหยังอ้าย
มือนี้บ่แมนของเฮา
เล่นมวยมาสู้แพ้ชนะอีกเรืองครับ
สู้ๆๆๆๆๆๆบ

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 20:43 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]:อย่าท้อครับพี่น้อง..ไม่เป็นไรครับแพ้ชนะมันเรื่องธรรมดาครับ..คราวหน้าแก้ตัวใหม่..สู้ๆ.สู้เว้ย.ย.ย........ทำไมมันแพ้ง่ายจังวุ้ย555.........หนุ่มลำปาง

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 20:54 »
ไม่เป็นไรครับพี่น้องชาวบางบอน มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ร่วมต้าน สู้ๆๆๆ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 21:22 »
 :Onion-s-163[1]:

...ให้กำลังใจ...น้องม้าก้านกล้วย..

..พี่หงอคง...ก้อ..ให้...ผิด....ครับ

...ระยะทาง..อีกยาวไกล.....ไม่ท้อ..ซ่ะอย่าง...

...สู้..ๆ..น้อง....

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 06:17 »
ท่านม้าก้านกล้วย  อย่าไปท้อเลย  เรื่องธรรมดามากๆ  โอกาสหน้ายังมีอีกมากมาย  เรื่องจิ๊บจ๊อยแค่นี้  อย่าไปสนใจเลย  เป็นกำลังใจให้ท่านเสมอ

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 07:35 »

......ข้อมูลของท่านดีมาก.....แต่มวยมันเป็นไปตามธรรมชาติครับคู่เอก.......หากท่านเคยเห็นตอนเมืองไทยแพ้ในไฟต์ที่ผ่านมา  มันก็เหมือนไฟต์นี้ไม่แตกต่างกัน  เมืองไทยไม่มีอาวุธนำเลย  อาวุธน้อย....เวตก็เป็นของต๋วนเป๋ครับ....เป๋เลยไม่กลัวว่างั้น............อย่าคิดมากครับ.......ทุกท่านยังรอข้อมูลจากท่านม้าก้านกล้วยเสมอ....รวมทั้งผมด้วย..........ส่วน หาญมีการปั่นราคาเกินจริง....สุดท้ายก็แพ้แรงปะทะโดนจับบิดตียก 5 เรียบร้อย.....ต่อไปนี้ หาญ กับ สิงห์ทอง คือมวยในระดับ้เดียวกันแล้ว........ชกต่อไปจะได้เล่นง่ายขึ้น....ใกล้ปีใหม่ต้องใช้เงินเยอะ.....อย่ามั่นใจมวยเจ้าบ้านให้มากนัก.....ก็เท่านี้....... :dookdik_smile-circle_88[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 09:10 »
อย่าคิดมากครับ เอากำไรวันเสาห์มาเล่น เข้าทุนแต่ไม่เยอะครับ มีแรงก็สู้ต่อครับ

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 09:23 »
.ผมต้องโทษพี่น้องใน(บางบอน)ทีผมไม่ได้ลงมวยแพ้ไม่เป็นผมได้(ต่วนเป๋ มวยแพ้ไม่เป็น)แต่ผมไม่ลงไห้เพราะว่ามันจะขัดกัน(ท่าน นพ เสกัก)ผมเลยขอท่าน นพ เสกัก ลงไปคนเดีวย
ลองถามท่าน นพ ดูได้ครับ

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 10:00 »
......ครับพี่น้อย และขอบคุณพี่ๆ  เพื่อนๆทุกท่าน ที่เป็นกำลังใจให้ครับ  สู้แล้วครับเมืองไทย   เมื่อวานที่แผ่วไป  ลดน้ำหนัก  ลดเยอะไปนิด  แล้วมาเร่ง  กะน็อคเลย  ตัวเองเลยหมด  แค่ว่า  ตอนเย็นวันเสาร์  น้ำหนัก  เลยเกินอยู่  เลยไม่อยากลงอะไร  น้ำหนักนี้บีบนิดหน่อย   วันชั่ง  เสร็จ   ในเมื่อ  ทีมงานเค้า  เข้ามั่นใจ  เล่นไป  เล่นจริง  ผมเลยจัดไปเหมือนกัน  แพ้ก็ยอมรับครับ ขอบคุณ  ท่าน NEW มวยหมัด  ด้วยครับที่มาเตือนคู่ 2  ไปโดน 3 4 เหมือนเดิม  หนีเสือ ปะ  จระเข้  เลย เมื่อวาน ค่อยว่ากันใหม่ครับผม.... :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-98[1]:

ศุภชัย สิงหาเวช

• ชอบกด Like + 349
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 15:56 »
สู้ต่อไปม้าก้านกล้วย.....ขนาดว่าเคลียร์กันแล้วยังโดน รวมๆแล้วทีมงานทางภูเก็ตครึ่งล้านมีแน่ มวยจบยังตามหากันอยู่เลยว่า.......เงินนั้นถึงมือไหมหนอทำไมถึงเป็นเช่นนี้ผมไม่อยากพูดอะไรมาก.......ท่านที่อยู่เชียงใหม่ท่านที่อยู่ตราดท่านที่อยู่ไต้หวันเล่นคนละหลายสิบกำ

wichai

• ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 16:00 »
ให้กำลังใจสู้ต่อไปครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 16:51 »
สู้กันใหม่ครับ ผมก็โดนเหมือนกัน ท้อได้แต่ห้ามถอย สู้ๆๆ

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 17:40 »

....ผมไม่ได้เตือนท่านอะไรหรอกครับ เพียงแต่เสนอข้อมูลที่ได้มาก็เท่านั้น  มันมีบางสายที่เขาเล่นฤทธิ์ แบบไม่กลัวฟ้าดินเลย มันแปลกมาก....และก็อย่างที่บอกท่านม้าก้านกล้วยนั่นแหละ....หัวหน้าค่ายแถวอุดร  กาฬสินธุ์  สกลนคร มุกดาหาร....ส่วนใหญ่ก็รู้จักกันดีเป็นเพื่อนกัน...เวลาจัดมวยก็จะมาช่วย ๆ กัน เอามวยมาชกแลกเปลี่ยนกัน  บางทีมวยตัวเองก็ได้ไปชกช่อง 7....คงเคยเห็นหลาย ๆ ตัว เพื่อนส่วนใหญ่เขาไม่ค่อยทิ้งกันหรอกครับ......มีอะไร ๆ เขาก็จะแบ่งปันกัน.......เหมือนผมกับท่านม้าก้านกล้วยนี่แหละครับ....สัปดาห์หน้าเจอกันใหม่ครับ.....ระวัง พวกศร ๆ ไว้ด้วย.....กลัวมันจะวิ่งมาปักอกเรานะครับ....

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 18:32 »

....ผมไม่ได้เตือนท่านอะไรหรอกครับ เพียงแต่เสนอข้อมูลที่ได้มาก็เท่านั้น  มันมีบางสายที่เขาเล่นฤทธิ์ แบบไม่กลัวฟ้าดินเลย มันแปลกมาก....และก็อย่างที่บอกท่านม้าก้านกล้วยนั่นแหละ....หัวหน้าค่ายแถวอุดร  กาฬสินธุ์  สกลนคร มุกดาหาร....ส่วนใหญ่ก็รู้จักกันดีเป็นเพื่อนกัน...เวลาจัดมวยก็จะมาช่วย ๆ กัน เอามวยมาชกแลกเปลี่ยนกัน  บางทีมวยตัวเองก็ได้ไปชกช่อง 7....คงเคยเห็นหลาย ๆ ตัว เพื่อนส่วนใหญ่เขาไม่ค่อยทิ้งกันหรอกครับ......มีอะไร ๆ เขาก็จะแบ่งปันกัน.......เหมือนผมกับท่านม้าก้านกล้วยนี่แหละครับ....สัปดาห์หน้าเจอกันใหม่ครับ.....ระวัง พวกศร ๆ ไว้ด้วย.....กลัวมันจะวิ่งมาปักอกเรานะครับ....

...ขอบคุณมากครับท่านพี่  มีอะไรดีๆอย่าลืมมาสะกิดน้องด้วยนะครับ    ..ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆทุกท่าน ...  ที่ให้ข้อมูลดีๆ  และเป็นกำลังใจให้  แพ้ ชนะ  ไม่โทษใครเลยครับผม   ผมเองก็รับมาอย่างนั้น บอกไปเลยเสียกัน   .จากใจ.ม้าก้านกล้วย  ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal