เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7 วันอาทิตย์ที่ 8 ธ.ค 2556  (อ่าน 16428 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มีดีมาบอกครับ...สองตัวเช่นเคย... :dookdik_smile-circle_63[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..แบ่งให้ผมตัวนึง  5  ตรงกันรึป่าวน้อพี่เรา  จะได้จัดหนักๆกันเลย :Onion-s-17[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับท่านสนทะเล...ผมก็มารอเช่นเคยครับ...แฮะ.แฮะ..ช่วงนี้อากาศแปรปวน..รักษาสุขภาพด้วยนะครับ......ด้วยความห่วงใย...หนุ่มลำปาง

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
จัดไปครับพี่สน

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับทุกท่าน...รักษาสุขภาพเช่นกันครับ...รับรองไม่ขาดทุนแน่ครับ!

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
รอติดตามครับท่าน นับถือๆ  ท่านเสมอมา

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:.สวัสดี..ครับ..ป๋าสนทะเล..

...หงอคง...พาน้องเมีย..มารอ..ครับ....

...ขอบคุณ...ครับ...

สนทะเล

สวัสดีครับท่านไทบึงกาฬ77+หงอคง+น้องหมวด+ท่านพี่ หนุ่ม ลำปาง+น้องอุ๊...มักนำคือกัน... :dookdik_smile-circle_63[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..พรุ่งนี้โทรมาบอกด้วยกลัวยุ่งครับพี่สน.....อย่าลืมล่ะ    :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอครับพี่สน... :Onion-s-160[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
เอาแบบสองคู่จัดเต็มนะครับพี่สน :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:    อ้อเกือบลืมทักทายทุกท่านครับไม่ว่าจะเป็นพี่สน  พี่หมวด  น้องอุ๊  ท่านไทบึงกาฬ และท่านหงอคง และท่านหนุ่มลำปาง สวัสดดีตอนเช้าครับทุกท่าน :Onion-s-97[1]:

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ชอบหาญกับเมืองไทยครับรอท่านสนอีกทีครับ

น้องเล็ก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:รอคับ

สนทะเล

>!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 8ธ.ค.2556>!!<
1.โชคพิชิต เจียวมุกดาหาร(เพชรมีเพียร)
คู่นี้ดาร์บี้แมตท์จากเมืองอุดร มวยจังหวะฝีมือดี จับตีขวางหน้าได้ดีอาวุธออกได้รุนแรงกว่า มาพร้อมสีเสื้อใหม่ ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวง
2.หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ **เด็ด
มวยจังหวะฝีมือซ้ายจัดจ้าน+ศอกดี คู่ชกเป็นมวยเดินเข้าหาเน้นพละกำลัง หากหาญไม่หมด รูปเกมส์คู่นี้น่าจะออกมาคล้ายกับไฟท์ที่เจอดาวพยัคฆ์หลงเหลี่ยมออกเรือหาปลา
มวยแถม***ชอบส่วนตัว เมืองไทย ส.บุญเยี่ยมครับ หนักกว่าเธอก้อเจอมาแล้ว...
โชคดีครับ...

หงอคง

:Onion-s-25[1]:

..ขอบคุณ..ค่ะ..ป๋าสนทะเล....

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับพี่สน.และ.จิตอาสาผู้มีแต่ให้ทุกท่า :Onion-s-160[1]:นครับ...

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ขอบคุณครับท่านสนทะเล

สนทะเล

เอามาฝากครับ.....อีกทางหนึ่งในการใช้พิจารณาในการเล่น

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

เอามาให้พิจารณาก่อนไปตู้กันอีกครั้งโชคดีครับทุกท่าน....

สนทะเล

วันนี้เจ็บจริงๆครับ....ขอโทษจากใจครับ  :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-7[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
สู้ๆ ครับ

สนทะเล

ไปช่องฟาร์มต่อครับ
1.**  แก่นเหล็ก  ศักดิ์สองพี่น้องด้วย 
2.เดชอรัญ  ศิษย์นายกเอ
3.เพชรแดง  จิมมี่คลังผ้า
4. ทางหลวง  ส.เวียงชัย

สนทะเล

วันนี้ต้องยอมรับครับบาดเจ็บครับช่อง7 ได้มาแค่คู่เดียวนอกนั้น :Onion-s-7[1]:
......ดีหน่อยได้ช่องฟาร์มมา3ตัว.....ต้องขอโทษทุกท่านที่ติดตามด้วยครับ.. :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]:.สู้..ๆ..ครับ..พี่สนทะเล...

..ช่อง7..น้องบวกเยอะ..อยู่ครับ..

ได้..เดชณรงค์....กำกว่า..

เสีย..โชคพิชิต...สองกำ...

มาได้..จ้าวอินทรี....เกือบสี่กำ....

คู่เอก..เข้าเมืองไทย...มารองบังกืน...อีกนิดหน่อย...

......ติดบวก..ครับ....

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ท่านหงอคงเล่นเก่ง  สุดยอด  สัปดาห์หน้าก็รวยอีกครับ  เผื่อแผ่มาถึงผมด้วยนะครับ 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal