เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .....8/12/56....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....  (อ่าน 10470 ครั้ง)

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 8 ธันวาคม 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.   .......................จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)........

1. เพชร เอกปัตตานี   100 ป.
    ดาวทอง เกียรติเจริญชัย   ...................XXXXX.....คู่นี้ทีมงาน Jekkung ไม่มีข้อมูลในการสืบครับ  ทางทีมงานไม่ได้ทำการสืบข้อมูลมาให้นะครับเนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงคู่มวยกระทันหัน ทางทีมงานไม่สามารถสืบให้ได้ทันครับ  ตอบกันแบบตรงไปตรงมาครับไม่อ้อมคล้อม  แต่ชอบส่วนตัวชี้ไปที่ ดาวทอง เกียรติเจริญชัย

2. โชคพิชิต เพชรมีเพียร   105 ป ...............ทีเด็ด 1 เป็นมวยจังหวะเชิงดีฝีมือครบเครือง หมัดเท้า เข่า ศอก หนักแรงทุกลูก เปลี่ยนสีเสื้อใหม่ เสี่ยเจียวมุกดาหารคลุมหน้าเสื่อให้  คู่นี้อาจถึงนับถึงน็อค   
    ฤทธิ์ จิตเมืองนนท์ 

3. หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ    109 ป.
    จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย ....................ทีเด็ด 2 ไม่สนกระแส  รองอย่างเดียว  ลงทุนน้อยแต่กินเต็มครับ  เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่ หมัดหนัก เดินบี้เดินชนได้ตลอด *6* ยก ฟอร์มสดเหลือหลาย ได้ใหญ่กว่าเห็นๆ    มองว่าคู่ชกจะหายใจทันหรือไม่อย่างไรเท่านั้นครับ   พักหลังคู่ชกเป็นมวยเห็นเลข 4 เลข 5 ไม่ได้เป็นต้องหมดแรงทุกที สภาพร่างกายมีปัญหา

4. ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์  131 ป.
    เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม .......................คู่เอกชี้ไปที่ เมืองไทย ตัวเดียวยาวๆเลยครับ ผ่านมวยใหญ่ๆแข็งๆมาเยอะ เป็นมวยเชิงบู้เดินบี้ตีติด สาดแข้ง แทงเข่า ขวางหน้า มีศอกสั้นชนิดหวังผลได้ สับ มนต์ขาว ช.จันมณี หลับแค่ยก 3 ล่าสุดสดๆร้อนๆสับ สึนามิ จ.ชัยวัฒิน์ ด้วยศอกแค่ยก 3 ลงไปนอนกองอีกราย  สอนมวย ชายเล็ก แบบหมดสภาพไม่มีราคาเล่น  ถือว่าไม่ธรรมดา

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ 1  แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปนั้น ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......

jekkung

• มวยคู่เอก
...........สมาชิกที่มีข้อมูลเล่นวันเสาร์วันนี้.....ทางทีมงาน Jekkung ก็ขอให้ท่านสะกดคำว่า *รวย* กันทุกคนนะครับ......สวนคำว่า *เจ็บ* เอาโยนไปให้คู่ต่อสู้เราสะกดแทนครับ.......

.......ส่วนข้อมูลมวยเด็ดของวันเสาร์ทีมงาน Jekkung ไม่มีให้จริงๆนะครับ......เพราะทีมงานของ Jekkung ไม่ได้สืบมาให้จริงๆครับ......ทีมงานไม่ได้ทำการสืบจึงไม่สามารถชี้ตัวมวยให้สมาชิกเล่นได้ครับ.......ไม่เดา......ไม่คาดคะเนย์.......ไม่ชี้.......ถ้าไม่ได้ออกสืบจริง........บอกกันตรงๆครับ........ทีมงานของ Jekkung จะสืบให้เฉพาะมวยช่อง 7 สีเท่านั้นครับ........ขนาดสืบเฉพาะช่อง 7 สี บางอาทิตย์มีการเปลี่ยนตัวมวยกระทันหันทางทีมงานก็ไม่สามารถสืบได้ทันเหมือนกันนะครับ.......ถ้าคู่ไหนมีการเปลี่ยนคู่มวยกระทันหัน.......และทีมงานไม่ได้ลงข้อมูลให้......แสดงว่าทีมงานทำการสืบให้ไม่ทันนะครับ........ให้ข้ามคู่นั้นไปเลยนะครับ.......หรือจะหาข้อมูลที่จิตอาสาคนอื่นหรือทีมงานอื่นแทนก็ไม่ว่ากันครับ........ทีมงานเราสืบช่อง 7 สี ช่องเดียวน้อยๆเน้นๆ.......มวยมีให้เล่นทุกอาทิตย์......ไม่จำเป็นต้องเล่นทุกช่อง......และทุกคู่ครับ......

.........สมาชิกจะเลือกเสพข้อมูลจากจิตอาสาคนไหนหรือว่าทีมงานไหนเป็นสิทธิ์ของท่านที่พึงกระทำได้ครับ.......ไม่จำเป็นต้องเล่นตามข้อมูลของทีมงานเราทุกตัวก็ได้นะครับ.......ชอบก็ตาม.....ไม่ชอบก็สวน.....ไม่ว่ากันครับ......ข้อมูลของทางทีมงานที่ลงให้เป็นเพียงข้อมูลที่ทางทีมงานได้ออกสืบมาไว้แทงเรต.....และประกอบการเล่นหน้าตู้ของทางทีมงานเราเองเท่านั้น.......จะชอบด้วยหรือไม่ชอบด้วย.....เป็นสิทธิ์ของท่านสมาชิกครับ.......

..........ทีมงานของ Jekkung ไม่ใช่หมอดู.....แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ......มีข้อมูลประกอบการเล่น......ดีกว่าเล่นแบบโยนหินถามทางนะครับ.......จะรวย...หรือเจ็บ......ก็ว่ากันอีกที......เพราะมวยเป็นกีฬาชนิดหนึ่งที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.......จะว่าไปแล้วมันคือธุรกิจของคนทำมวยก็ไม่น่าจะผิดครับ.......สืบถึงก็เท่ากับเปิดถ้วยแทง......(กินเต็ม).......สืบไม่ถึงก็เท่ากับเอาลูกสะกิดลงเล่น แต่ถ่านเครื่องรับหมดนั้นแหละครับ.......

................**  ท้ายสุดก็ขอให้สมาชิกของทีมงาน Jekkung ทุกคนสะกดคำว่า *รวย* กันทุกคนนะครับ  **..............

jekkung

• มวยคู่เอก
.........เป็นยังไงบ้างครับท่านสมาชิก........ผลประกอบการช่อง 3 ..........รวยกันรึป่าวครับ..........ส่วน Jekkung ไม่คิดเลยว่าจะดวงดีขนาดนี้รอง เจนรบ พุ่มพันธุ์ม่วง  แบบเล่นๆพอได้เชียร์ในราคา 3-1 ไป 2000 บาทไม่คิดจะรองสักนิดเลยครับใหญ่กว่ากันมากเลยอะนะ...แต่เขาบอกว่าถ้ารองตอนนี้แถมให้คนเดียวไปเลยเบียร์ลีโอ 4 ขวดก็เลยรองไปเผื่อว่าฟ้าจะผ่าตอนกลางวัน.......และแล้วก็ผ่าจริงๆครับ.......ฟุกเฉยเลย......เอกชนะชัย แก้วสัมฤทธิ์.......มวยได้เปรียบทุกอย่าง  สูงยาวเข่าดีแต่เสียทีไม่ตีเข่า......ใหญ่ไม่ถูกทหาร.......ผลประกอบการวันนี้เฉพาะช่อง 3 คู่เดียวนะครับบวกไป 6000 บาท มีทุนก้อนเล็กๆไว้ไปสมทบทุนแทงเรตช่อง 7 สีแล้วครับ.........

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
สวัดดีครับ
สองอาทิตย์แลวมัยได้เขามาดูเลย
ปีใหม่ขอให้เฮงๆนะครับ

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
อีกหนึ่งกำลังใจใ้ห้กับทีมงาน jekkung ครับ ที่ขยันสืบข้อมูลมาแบ่งปันครับ ขอให้ร่ำรวย ๆ เฮง เฮง เฮง  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

jekkung

• มวยคู่เอก
.....ขอบคุณทุกกำลังใจเลยนะครับ......ที่มอบให้กับทีมงาน Jekkung ครับ..........หนุ่มบ้านนอก..........ก่องข้าวน้อย........อาทิตย์นี้ขอให้รวยกันทุกคนนะครับ.......

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
..เยี่ยมจริงๆ....ปิดรับสมัคร  อีเมล์ยังท่าน :Onion-s-33[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16

jekkung

• มวยคู่เอก
น้ำหนักช่อง9ช่อง7สีติดขอบตาชั่งกันสด

เพชร เอกปัตตานี 110.8 ลด.8ป
 เดชณรงค์ เกียรติเจริญชัย 111.8 ลด1.8ป

โชคพิชิต เพชรมีเพียร 105ป

ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ 105ป

หาญ ส.ศักดิ์นรินทร์ 109ป
 จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย 110.8 ลด1.8ป

เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม 131ป
 ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ 131.4 ลด.4ป

จิ้งหรีดทอง จิตรเมืองนนท์ 110ป
 คุณเปรม อ.นิตยาพร 110ป

** เสนอแนะคู่ที่ 3 ที่ทางทีมงานชี้ เจ้าอินทรีย์ วันนี้ลดเยอะ 1.8 ป.  การเข้ามวยให้เข้าช่วงกลางยก 3 ขึ้นไปนะครับ  เพราะยก 1-2 ราค่าของหาญไปก่อนแน่นอนครับ  เพราะว่าเจ้าอินทรีย์ลดเยอะพอสมควรอาจมีหมดแรงได้ ให้มองการชกประกอบครับ  แต่ถ้า 1-2-3 มาเต็มไม่อ่อนไม่ย่น....ยก 4-5 หาญลำบากแน่นอน  แต่ยังไงทางทีมงานยังมองว่าเจ้าอินทรีเป็นทีเด็ดอยู่ครับ.....เอาความสดบดความเก๋าครับ.....คู่นี้สมาชิกดูเกมส์การชกประกอบการเล่นด้วยนะครับ.....

......สุดท้ายขอให้สะกดคำว่ารวยกันทุกคนครับ........

jekkung

• มวยคู่เอก
.........คู่แรก.........ข้ามได้เลยครับ

เพชร เอกปัตตานี 110.8 ลด.8ป
 เดชณรงค์ เกียรติเจริญชัย 111.8 ลด1.8ป

** ข้ามเลยนะครับ....ทางทีมงานไม่ได้สืบข้อมูลมาให้นะครับ  เนื่องจากคู่มวยมีการเปลี่ยนแปลงกระทันหัน คู่นี้ไม่มีข็อมูลครับ.....เรียนสมาชิกหาข้อมูลกับทางจิตอาสาท่านอื่นหรือว่าจากทีมงานอื่นได้เลยนะครับ...ไม่ว่ากันครับ.....ทีมงาน Jekkung ไม่มีข้อมูลจริงๆครับ.....ไม่เดา....ไม่คาดคะเนย์....ไม่ความน่าจะเป็น......ชี้ให้เท่าที่มีข้อมูลครับ......ตามนั้นนะครับ.......

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14

ข้อความโดย: jekkung
« เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:42:26 » ใส่การอ้างถึงคำพูด

.......ส่วนข้อมูลมวยเด็ดของวันเสาร์ทีมงาน Jekkung ไม่มีให้จริงๆนะครับ......เพราะทีมงานของ Jekkung ไม่ได้สืบมาให้จริงๆครับ......ทีมงานไม่ได้ทำการสืบจึงไม่สามารถชี้ตัวมวยให้สมาชิกเล่นได้ครับ.......ไม่เดา......ไม่คาดคะเนย์.......ไม่ชี้.......ถ้าไม่ได้ออกสืบจริง........บอกกันตรงๆครับ........ทีมงานของ Jekkung จะสืบให้เฉพาะมวยช่อง 7 สีเท่านั้นครั
อ้างถึง
jekkung
มวยคู่เอก
ชอบกด Like + 44
Like

Re: .....8/12/56....เอาไปรวยกันอีกครับ....Jekkung....จัดให้ตามนั้น....ทั้ง 4 ตัว....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 15:27:41 »
อ้างถึง
.........เป็นยังไงบ้างครับท่านสมาชิก........ผลประกอบการช่อง 3 ..........รวยกันรึป่าวครับ..........ส่วน Jekkung ไม่คิดเลยว่าจะดวงดีขนาดนี้รอง เจนรบ พุ่มพันธุ์ม่วง  แบบเล่นๆพอได้เชียร์ในราคา 3-1 ไป 2000 บาทไม่คิดจะรองสักนิดเลยครับใหญ่กว่ากันมากเลยอะนะ...แต่เขาบอกว่าถ้ารองตอนนี้แถมให้คนเดียวไปเลยเบียร์ลีโอ 4 ขวดก็เลยรองไปเผื่อว่าฟ้าจะผ่าตอนกลางวัน.......และแล้วก็ผ่าจริงๆครับ.......ฟุกเฉยเลย......เอกชนะชัย แก้วสัมฤทธิ์.......มวยได้เปรียบทุกอย่าง  สูงยาวเข่าดีแต่เสียทีไม่ตีเข่า......ใหญ่ไม่ถูกทหาร.......ผลประกอบการวันนี้เฉพาะช่อง 3 คู่เดียวนะครับบวกไป 6000 บาท มีทุนก้อนเล็กๆไว้ไปสมทบทุนแทงเรตช่อง 7 สีแล้วครับ.........
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ตลกแล้วพี่ เจ็กกุ้ง.....ลีโออร่อยมั้ย....มาโพสท์หลังมวยจบตั้งนาน...(คุ่สำคัญสะด้วย)แล้วผมจะรวยมั้ยละค้าบ........แต่อย่างไรผมก้อขอบคุณพี่กุ้งมากนะ......ดราม่าจริงๆ......ขอบคุณจากใจพี่..

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 8 ธันวาคม 2556
เวทีมวยช่อง 7สี เวลา 13.00 น.   .......................จัดชกขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น.....ไม่สนับสนุนให้คนเล่นการพนัน........พะนะ......++5555.......(งึด)........

1. เพชร เอกปัตตานี   100 ป.
    ดาวทอง เกียรติเจริญชัย   ...................XXXXX.....คู่นี้ทีมงาน Jekkung ไม่มีข้อมูลในการสืบครับ  ทางทีมงานไม่ได้ทำการสืบข้อมูลมาให้นะครับเนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงคู่มวยกระทันหัน ทางทีมงานไม่สามารถสืบให้ได้ทันครับ  ตอบกันแบบตรงไปตรงมาครับไม่อ้อมคล้อม  แต่ชอบส่วนตัวชี้ไปที่ ดาวทอง เกียรติเจริญชัย

2. โชคพิชิต เพชรมีเพียร   105 ป ...............ทีเด็ด 1 เป็นมวยจังหวะเชิงดีฝีมือครบเครือง หมัดเท้า เข่า ศอก หนักแรงทุกลูก เปลี่ยนสีเสื้อใหม่ เสี่ยเจียวมุกดาหารคลุมหน้าเสื่อให้  คู่นี้อาจถึงนับถึงน็อค   
    ฤทธิ์ จิตเมืองนนท์ 

3. หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ    109 ป.
    จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย ....................ทีเด็ด 2 ไม่สนกระแส  รองอย่างเดียว  ลงทุนน้อยแต่กินเต็มครับ  เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่ หมัดหนัก เดินบี้เดินชนได้ตลอด *6* ยก ฟอร์มสดเหลือหลาย ได้ใหญ่กว่าเห็นๆ    มองว่าคู่ชกจะหายใจทันหรือไม่อย่างไรเท่านั้นครับ   พักหลังคู่ชกเป็นมวยเห็นเลข 4 เลข 5 ไม่ได้เป็นต้องหมดแรงทุกที สภาพร่างกายมีปัญหา

4. ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์  131 ป.
    เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม .......................คู่เอกชี้ไปที่ เมืองไทย ตัวเดียวยาวๆเลยครับ ผ่านมวยใหญ่ๆแข็งๆมาเยอะ เป็นมวยเชิงบู้เดินบี้ตีติด สาดแข้ง แทงเข่า ขวางหน้า มีศอกสั้นชนิดหวังผลได้ สับ มนต์ขาว ช.จันมณี หลับแค่ยก 3 ล่าสุดสดๆร้อนๆสับ สึนามิ จ.ชัยวัฒิน์ ด้วยศอกแค่ยก 3 ลงไปนอนกองอีกราย  สอนมวย ชายเล็ก แบบหมดสภาพไม่มีราคาเล่น  ถือว่าไม่ธรรมดา

** ข้อมูลที่ลงให้เป็น เพียงข้อมูลที่สืบสภาพของนักมวยแต่ละตัวของทางทีมงานเท่านั้นนะครับ....เพราะมวยมันเป็น กีฬาที่มีตัวเงินเข้ามาเกี่ยวข้อง.....ถ้าจะเรียกว่าธุรกิจอีกอย่างหนึ่งของ คนทำมวยก็คงไม่ผิดครับ.....มิฉะนั้นแล้วสมาชิกจงเชื่อหมั้นในข้อมูลของท่าน เป็นอันดับ 1  แล้วเอาข้อมูลของทีมงาน Jekkung ไปดูเพื่อประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ เพราะข้อมูลที่ Jekkung ลงให้สมาชิกไปนั้น ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น  ถ้าชอบตรงกันก็จัดหนัก แต่ถ้าชอบไม่ตรงกับข้อมูลที่ Jekkung สืบมานั้นก็ให้เล่นน้อยลง  หรือว่าจะสวนก็ไม่ว่ากันครับ.....** ขอย้ำว่า Jekkung ไม่ใช่หมอดู  แต่ที่รู้เพราะขยันสืบหาข้อมูลครับ ** ท่านรวยเราก็รวย  ท่านเจ็บเราก็เจ็บ  เพราะเราใช้ข้อมูลที่สืบมา....ในการเล่นเหมือนกัน....ขอให้รวยกันทุกๆคนนะครับ  รวยแล้วอย่าลืมมาทักกันบ้างเด้อ สมาชิก......
สุดยอดครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal