เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ...ตามหา..หนุ่มเมืองเลย...พี่แดง ไฟหนาว..ครับ  (อ่าน 1916 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

..สวัสดี..ครับ..พี่ไฟหนาว...

..ทำอะไร..อยู่ครับ...สบายดีไหม..ครับ..

...พี่.ๆ..น้อง..ๆ..คิดถึง..ครับ......

.....น้องหงอคง..มีอะไรจะปรึกษา..ครับ...

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
วันก่อนได้ข่าวว่าแกเดินทางไปทำธุระครับท่านหงอคง

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_94[1]:ก็สงสัยครับว่าท่านไฟหนาว หายไปไหน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                        น้องหงอคง...ขอบคุณนะที่ตามหาคนหาย ชื่อ..ไฟหนาว..    ประกาศ..ไฟหนาวขอลา...
  อย่าเพิ่งตกใจกันนะครับ   ไม่ได้ลาออกจากการเป็นจิตอาสาหรอกเด๊อซิบอกไห่...พี่เดินทางไปธุระส่วนตัวที่สุโขทัย  เพิ่งเดินทางกลับ จ.เลย  เย็นวันพุธ  เดินทางเหนื่อยเลยพักผ่อน ไม่ได้เข้าเว็บเลย    วันนี้ตื่นเช้าก็เลยอ่านพบว่าน้องถามหาจึงเข้ามาบอกกัน  โอเค.นะ    เห็นประกาศว่า หากให้ผิด 2 ตัวจะพักสมอง 1 เดือน  เอางั้นเลยเหรอ       ระยะนี้ มวยพลิกตลอด ไอ้ที่ว่าเด็ดเสร็จเรียบ    ไว้ใจไม่ไ้ด้เลย     คู่สกุลชัย vs แสงเทียน  นี่ก็ 50-50.... มีโอกาสพลิกสูง..      ธรรมดาเราจิตอาสา เหนื่อยไหมล่ะ..   เอาเป็นว่าสู้กันต่อนะน้อง  พี่เป็นกำลังใจให้เด๊อ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal