เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7 วันอาทิตย์ที่ 15 ธ.ค 2556(เวอร์ชั่นใหม่)  (อ่าน 38259 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
...ขอลงแค่ตัวเดียวเท่านั้น...ชดเชยให้อาทิตย์ก่อน
ถ้าผิดอีกค่อยเจอกันปีหน้าครับ :Onion-s-1[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
...ติดตามตลอดครับ  จัดมาเลยครับ..... :Onion-s-168[1]:

สนทะเล

มาได้ยังงัยเนี่ยน้องอุ๊....อ๋อรู้แล้วๆ....55+จิ๊กiphone5s แฟนมาแน่เลย.....นอนดึกนะครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:..สวัสดี..ครับ..พี่สนทะเล...

...หาก..น้องหงอคง..ผิดทั่งสองตัว...อาทิตย์นี้..

...หงอคง...ขอลา..พักร้อน..น่ะครับ...

....พี่สนทะเล..ไม่ต้อง..ไปไหน..หรอกครับ...

....จะรอ...นะครับ....

สนทะเล

สวัสดีครับน้องหงอคง......พี่ภาวนาอย่าให้ใครต้องไปเลยครับ.....
น้องหงอคง....อยู่ต่อแน่ครับ......
เราจะอยู่ต่อสู้ด้วยกันครับ...............เชื่อพี่นะ :Onion-s-1[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

อยู่ด้วยกันทั้งสองท่าน ไม่ต้องไปไหน ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

สนทะเล

ทุกท่านอดใจรอนะครับ.....อาทิตย์นี้ผมเน้นๆตัวเดียวเท่านั้นครับ.....สำหรับท่านที่ยังเชื่อใจกัน
คอยติดตามในกระทู้นี้นะครับ
:dookdik_smile-circle_88[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
ท่านพี่ สู้ๆ หน่อย น้องยังคอยที่ซอยเดิมครับผม

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
สู้ๆครับพี่สน..ยังเชื่อมั่นและศรัทธา..ครับ...
จัดหนักแน่ๆครับ..... :Onion-s-160[1]:

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ต้องขอขอบคุณ  ท่าน สนทะเล  ไว้ล่วงหน้า  มีจิตใจที่ดี  รู้แล้วก็ยังแบ่งปันให้คนที่ยัวไม่รู้  ถือว่าเป็นการให้ทานอย่างหนึ่ง
ขอให้ท่าน  สนทะเล  มีสุขภาพที่แข็งแรงสมบูรณ์  ร่ำรวยมากๆ นะครับ

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
รอท่านสนเช่นเดิมครับ อีกหนึ่งกำลังใจ  :Onion-s-113[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ท่าน สนต้องมีดีแน่เลยอาทิตย์นี้..ตามไปติดๆครับ

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
หวัดดีครับพี่ รอพี่สนนะครับ

สนทะเล

สวัสดีครับ น้องอุ๊+น้องหงอคง+ท่านคนกู้ภัย+น้อง ่joss+น้องเพียงพอดี+คุณครูแม่เปิน+ท่านผู้กอง+น้องS ห้องแซง+ท่านอำนาจ+และน้องสุดท้อง น้องเล็ก(เขยหล่า)
ขอบคุณมากครับสำหรับทุกกำลังใจ ในตอนนี้ยังไม่สามารถโพสท์อะไรได้มากครับกลัวจะมีผลกับคู่มวยที่จะต่อย...และอีกหลายอย่างครับ.....ต้องขออภัยทุกท่านด้วย...คอยตามติดๆ..ในกระทู้นี้นะครับ >>อาทิตย์นี้ขอตัวเดียว...ตัวเดียวเท่านั้น<<

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
พี่สนจัดศึกแฟร์เท็กซ์ หน่อยครับ

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :Onion-s-160[1]:ขอซ้อนท้ายไปด้วยคนนะครับ พี่สนทะเล :Onion-s-8[1]:

พญาแล นักสู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :Onion-s-113[1]ปัยด้วยครับ

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ผมติมตามผลงานทานมาตลอด
สู้ต่อครับ อีกมัยกีวันก็ปีใหม่แลว
ผิดถูกเป็นเรื้อง ทำมดาครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ฝากน้อง เส้าหลิน นะครับคืนนี้ แฟร์เท็กซ์ พี่จัดไป3ตัวพอครับ
1.ยอดขุนศึก ฝีมือครบเครื่อง คู่ชกมวยฝีมือเช่นกันแต่แรงปลายไม่ดี
2.อับบาส หลักเหลี่ยมเป็นรอง แต่ได้เปรียบรูปร่าง เคยเสมอกันมา**น่ารอง
3.บางพลีน้อย มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องขวางหน้าดันแทง
ขอให้โชคดีครับ.............

Kom

• ชอบกด Like + 543
ท่านสนครับ 12.30 น ครับเพราะถ้าลงเร็วจะมีปัญหาครับ ขอบคุณครับท่านที่โทรบอก

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11
ส่วนผมได้แขวนนวมมาหลายปี กะว่าจะเริ่มเคาะสนิมอาทิตย์นี้ ขอรอด้วยคนครับ

สนทะเล

ท่านสนครับ 12.30 น ครับเพราะถ้าลงเร็วจะมีปัญหาครับ ขอบคุณครับท่านที่โทรบอก
ครับท่านคม.....นี้ผมขออุบไว้ก่อน....ผมต้องรักษาคำพูดครับ......พูดอะไรมากไม่ได้ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

วันนี้ฝาก2ตัวครับช่อง3
***1.น้องบี จ.เพชรเจริญ สภาพดีกว่ากันเยอะ!!!
**2.เพชรอานนท์ ศิษย์ทองปอน
:dookdik_smile-circle_58[1]:

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
tgn
1.เพชรนาดูน นันทพิพัฒน์ขนส่งมวยสูงยาวเข่าดีลีลาคล่อง บู้ดุดัน

2.ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประยูร เคยแพ้มาแต่วันนี้ชิงแชมป์ เต็มที่แน่นอน รูปร่างได้เปรียบ
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เต่าตกมัน

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

..จัดไปครับพี่สน   หนักๆเน้น  ครับ 

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่านสน  ร่ำรวยๆครับวันนี้

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณมากคับพี่สน...
.วันนี้อิ่มครับ น้องบี จ.เพชรเจริญ +.เพชรนาดูน นันทพิพัฒน์ขนส่ง(ชิงที่3)+ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประยูร(ชิงแชมป์) (ก้านคอยกที่2) พุ่งนี้รอตัวเดียวของพี่คับ.....

:dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

...ทุกราคาเก็บมา  555 มีทุนแล้ว   พรุ่งนี้จัดหนักๆ  อิ่มๆๆ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

Kom

:dookdik_smile-circle_49[1]: ผมไม่ได้ดูได้มวยมา ก็โทรบอกเพื่อน ว่าจะฝากรอง ชัก 2 บาท 5/2 ถ้าได้ 5/1เหมือนท่านเป้งสบายเลยเลย

ผมก็โทรหาพี่คม  ไม่ติด  ถ้างั้นวันนี้รวยเละ  5555  พรุ่งนี้พวกเราเอาคืนครับ  รถเสริมแหนบแล้ว

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับพี่สน.. :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ท่านคม...น้องอุ๊..น้องหนู...พรุ่งนี้12.30 พี่โทรหาครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_94[1]:ขอรอด้วยครับท่านสนทะเล :dookdik_smile-circle_83[1]:

เต่าตกมัน

ท่านคมโทรคุยกับผม ท่านติดงานอยู่ที่โรงพยาบาลนราธิวาสราชนครินทร์ เกี่ยวกับเครื่องเอ็กซ์เรย์
แต่ท่านก็เป็นห่วงพี่ๆ เพื่อนๆ บ้านบางบอนครับ
สุดยอดในน้ำใจของท่านครับ
และผมขอขอบคุณแทนพี่น้องบ้านบางบอน
มายังท่านคม จิตอาสาตัวจริงเสียงจริงแห่งบ้านบางบอนครับ

เต่าตกมัน

ผมขออนุญาติท่านสนนะครับ ที่ผมมาตอบในกระทู้ของท่าน ด้วยความเคารพ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
วันนี้ หนีตาย.....ทำไปได้
คู่2 ช่อง3   หนักใจแทนจริงๆๆ  สวัสดีครับทุกคน....
ให้กำลังใจคุณคมด้วครับ 

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม :Onion-s-97[1]:

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับพี่สนและจิตอาสาทุกท่านครับ... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ท่านสน......ท่านคม........นับถือ........นับถือ         12.30 น  ....................รอครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

อ้างถึง
ข้อความโดย: เต่าตกมัน
« เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 22:14:12 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
ผมขออนุญาติท่านสนนะครับ ที่ผมมาตอบในกระทู้ของท่าน ด้วยความเคารพ
ไม่เป็นไรครับท่านผู้กองด้วยความยินดีครับผม
อ้างถึง
ข้อความโดย: แมวเซา
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:43:48 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ท่านสน......ท่านคม........นับถือ........นับถือ         12.30 น  ....................รอครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ข้อความโดย: เพียงพอดี
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:02:54 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับพี่สนและจิตอาสาทุกท่านครับ... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
ข้อความโดย: RUNBKK7929
« เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 22:58:54 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม :Onion-s-97[1]:
สวัสดีครับทุกท่าน....วันนี้ไปด้วยกันครับ12.30น.

สนทะเล

วันนี้ตัวเดียว**สึนามิ ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

..จัดหนักเลยครับพี่สน   :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:  ไปด้วยคนนะครับ  วันนี้ยุ่งมากเลยครับ

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
สึนามิปลดหนี้  :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

..สุดยอดครับพี่สน   อิ่มครับ  เอาคืน  ทบต้น  ทบดอกเลย    :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:..ขอเป็นลูกศิษย์ก้นกุฏิได้ด้วยคนนะครับ

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณคับพี่ชาย.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ติดตามเสมอคับผม

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
ต้องขอขอบคุณพี่มากๆครับ...ข้อมูลพี่สนวันนี้สุดยอดจริงๆ..
ขอให้พี่สนมีความเจริญรุ่งเรืองในทุกด้านนะครับ..จากใจจริง..
จิตอาสาผู้มีแต่ให้ในนาม"สนทะเล"..

Kom

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal