เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี 22/12/56 ฉลองกระทู้2000 เดิมพันด้วยหัวใจ หงอคง เจ้าลิงเกเร....รักทุกคน..  (อ่าน 53008 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
 :Onion-s-90[1]:  มาให้กำลังใจน้องหงอคงครับ...แหมมาช้าจังเลยผม...
                              บ้านนี้อบอุ่นดีแท้ครับ....(หัวใจเกินล้านกันทุกคน)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สวัสดีครับ..พี่ชา คนสองเล..

...ขอบคุณครับ...กำลังใจ..ที่ให้น้อง..ครับ..

....ยังรอเด็ด7สี...จากพี่ชา...อยู่น่ะครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...2..ตัวเน้น..ๆ..เจอกันก่อน..บอลหญิงไทยชิงทอง..ครับ..

...ค่ำ..ๆ....เจอกัน....โกโก้+ศักดิชัยน้อย....กิน..ๆ...555

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอแจ้งงานบุญ..วัดละหารไร่...อีกครั้งครับ...

S ห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เน้น..ๆ..ตัวที่1..7 สี..คู่เปิดหัว...

@@...เก็บทุกราคา..ครับ..เลื่อนมา 2 อาทิตย์..@@..

***..ความพร้อม..อาวุธมวย..เข่าใน..ดักศอก...

...หน้าเสื่อไม่เป็น..รอง..ครับ....มีเป้าหมาย..คือแชมป์ 7 สี.

...เล่นไป..โกโก้  แป๋ะมีนบุรี.....เก็บทุกราคา....

......โบนัส..จาก..หงอคง....ครับ...

.....เอหิมะมะ นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ.....หงอคง..รวย..ๆ

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ขอบคุณมากๆ.....ครับท่าน.....
หงอคง......ใจตรงกันครับ......

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

##..เน้น..ๆ..ตัวที่ 2 ฉลอง 2000- กระทู้..##

...เน้น 7 สี....เก็บมา..กินทุกยก..ครับ....

...มวยยังสู้กัน..ไม่ได้...เหลี่ยมมวย..สมองมวย..ดีกว่า..

...ต้องต่อ..ศักดิชัยน้อย เอ็มยูเอ็น..ครับ.....

....เข่าใน..เพชรเชียงยืน..ยังสู้ไม่ได้..ชกกลางวัน..

...ศักดิชัยน้อย..กัน..ดักด้วย..ศอก..มีร่วง..ครับ....

....เพชรเชียงยืน..เข้ามวย..ยังหลวม..มาก....

....เก็บมาทุกราคา..ครับ...ศักดิชัยน้อย......ชนะครับ...

...นะโมพุทธายะ  นะมะพะทะ....หงอคง..รวย.ๆ....

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
ได้มา2ตัว.แล้ว...ตัวที่3....แทงสเต็ป.....
แบบจัดหนักครับ......

Tono

• มวยคู่เอก
สวัสดีท่านอาจารย์หงอคง อาทิตย์นี้ขอเด็ดๆนะครับ ติดตามผลงานมาตลอดเลย ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

Tono

• มวยคู่เอก

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :Onion-s-1[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับน้องหงอคง..ลำปางหนาวมากๆๆๆๆครับ..นอนห่มผ้าสามพืนอะนะคิดเอาครับ..น้องหงอคงรักษาสุขภาพด้วยนะครับหนาวแล้วอย่าหักโหมนะครับ..555....เดี๋ยวขาดคนให้ข้อมูนมวยครับยิ่งเหลือน้อยๆคนอะนะ.เสาร์อาทิตย์นี้ขอค่าใช้จ่ายปีใหม่ด้วยน้องหงอคงแขกนอกพื่นที่มาเที่ยวบ้านเยอะครับเรามันเจ้าของพื่นที่ต้องรับรองเค้าครับ555...ว่างๆมาเที่ยวเหนือนะครับมากินข้าวบ้านผม นอนบ้านผมก็ใด้ถ้าไม่รังเกียรติ์บ้านนอกครับ แฮะๆ...........พี่หนุ่มลำปาง

หงอคง

สวัสดีท่านอาจารย์หงอคง อาทิตย์นี้ขอเด็ดๆนะครับ ติดตามผลงานมาตลอดเลย ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

.....สวัสดี..ครับ..คุณโตโน่....แตงโง..สบายดีไหม...ครับ..

..มวยเน้น..ๆ..7 สี..หงอคง..ลงไว้แล้วครับ....

...โกโก้+ศักดิชัยน้อย....ครับ..

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
วัสดีคับท่าน หงอคง ใกล้ปีใหม่แล้วขอให้ท่านสุขภาพร่างกายแข่งแรงขอให้รวยๆๆๆยิ่งๆขึ้นไป นานๆผมจะเข้า บ้านบางบอน ท่านคงไม่คุ้นหน้าแต่ผมตามผลงานท่านมาตลอดคับ สวดยวด :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

..สวัสดี..ครับ..พี่หนุ่มลำปาง....สบายดีน่ะครับ..

..น้องหงอคง..ขอบพระคุณ..มากมาย.ครับ..กับ..ความห่วงใย...

...และไมตรีจิต....ที่มี..ให้กับ..น้องหงอคง..ครับ...

..ขอสัญญา..ครับ..หากมีเวลา..จะไปเที่ยวลำปาง..ครับ..

...ไปหาพี่หนุ่มลำปาง......

....ช่อง3...ไข่หวานเล็ก....แสนสะท้าน..เทวราช...ครับ..

...ช่อง7...โกโก้...ศักดิชัยน้อย...ซีอุย..ครับ...

.......เอาไปเที่ยว...ปีใหม่...น่ะครับ....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.สวัสดี..เช้าวันเสาร์..ตรับ.

....รอดู....เรต...ช่อง3....จิ้มตัวเดียวเน้น..ๆ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..ก้องภพ  ท.พราน49..ได้ที่3..ครับ..

...ยังไง..ก้อ..ต้องได้...มีเหตุย่อมมีผล...
....ข่อง11...

S ห้องแซง

สวัสดีครับ อ้าย    น้องไปนำเด้อครับ......ขอบารมี หลวงปู่ทิม หลวงพ่อ สาคร ..ดลให้อ้าย อยู่ดีมีสุข :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..ครับ..น้องs

... หลวงปู่ทิม..คือ..อาจารย์....
...หลศพ่อสาคร...คือ..ลูกศิษย์....วัดหนองกรับ..
..ไปงานมุทิตาจิต..วันเกิดหลวงพ่อสาคร..ทุกปี..3 กุมพา 57..อย่าลืมเด้อ..
...หลวงพ่อสาคร..มรณะแล้ว....ครับ..

....เก็บวัตถุมงคล..ไว้หลายอย่างอยู่....โดยเฉพาะ..ขุนแผน..

S ห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..อร่อย..แท้..ๆ....

..วันนี้..ไม่เหมือน..วันวาน...เล่นไป..ครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
:Onion-s-163[1]:..อร่อย..แท้..ๆ....

..วันนี้..ไม่เหมือน..วันวาน...เล่นไป..ครับ..

สวัสดีครับ  พี่หงอคง  สบายดีนะครับ  ไปด้วยครับผม  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:
..ช่อง 3  ราคาแปลก.ๆ..น่ะครับ...

...มวยอย่าง..เบิกบาน..ราคาเป็นรอง....

..หลับหูหลับตา....รอง..ๆ..เบิกบาน..ไปครับ...

...เมืองเพชร..มาสองตัว.....เบิกบาน..ชนะ..คับ...

หงอคง

:Onion-s-65[1]:.เอาของร้อน.ๆ.มาฝากครับ

..เทวราช.....ของร้อน..จากท่านศุภชัย..ครับ

.....ขอบคุณ..พี่ศุภชัย..ที่มีแต่ให้.....ครับ....

.....คารวะ..จากใจหงอคง...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_92[1]: :Onion-s-14[1]:...เจ็บจุงเบย.....ตาย..ๆ..ดากขาดเลย..

....ไม่เป็นไร.......ไปยิงแดง..ช่อง11....ต่อเลย.....

...เอาคืน....ครับ.....

..พรเสน์....ก้องภพ...ก้องภูธร....พนมรุ้งเล็ก.....

.....สู้..ๆ.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สรุป..3+11..วันนี้...

....เสียช่อง 3  เยอะ..ๆ...มาก....ครับ

...มาได้ช่อง 11...คืน....เข้า3 -1....+2....

....ผลประกอบการ..วันนี้..ติดลบ..2 กำกว่า..ๆ..ครับ...

....เอา..คืน..ช่อง7..มื้ออื่น..ครับ.....

.....สู้..ๆ..นะ..เจ้าหงอคง......

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
..สู้เหมือนเดิมครับ  พี่หงอคง   รอติดตามผลงานท่านเสมอครับ :Onion-s-25[1]:

S ห้องแซง

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สู้ๆครับน้องหงอคง.....คืนเขาไปบ้างครับ......พรุ่งนี้จัดให้หนักๆครับ :Onion-s-97[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
เราเจ้าบ้าน สู้ๆๆๆๆๆๆๆ

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:สู้ๆครับ..น้องหงอคง..วันนี้พี่บวกครับมีทุนสู้ 7สีแล้วครับ น้องหงอคงตามเอาคืนพรุ่งนี้ครับ...สู้เว้ย.ยยย

saharat

• ชอบกด Like + 14
สู้สู้ ๆ คับเป็นกำลังใจให้ท่านหงอคง ครับ มาสู้หน้าตู้ช่อง 7 กันใหม่... 主义我忙得很了

อัศวินม้าไม้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สู้ต่อไปครับท่านหงอคง ยืนหยัดเพื่อสู้ดีกว่ายอมแพ้โดนไม่ได้สู้ครับ   ติดตามผลงานท่านมานานแล้วครับสวดยอดเลยลวกเพ่ 
 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

Tono

• มวยคู่เอก
อ้ายหงอคงผมคนเล่นน้อยวันนี้ใด้มาหกร้อยก้องภูธรของอ้ายสวดยอดขอบคุณอ้ายหลายๆเด้อใด้ค่าขนมกับนมลูกพอดีพรุ่งนี้อย่าลืมเด็ดๆนะอ้ายครับบ้านผมอยู่อุบลครับอ้ายอ้ายรักษาสุขภาพเด้อพาลูกลูกนอนก่อนนะครับอ้ายสวัสดีครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

เน้น..ๆ..ตัวที่1..7 สี..คู่เปิดหัว...

@@...เก็บทุกราคา..ครับ..เลื่อนมา 2 อาทิตย์..@@..

***..ความพร้อม..อาวุธมวย..เข่าใน..ดักศอก...

...หน้าเสื่อไม่เป็น..รอง..ครับ....มีเป้าหมาย..คือแชมป์ 7 สี.

...เล่นไป..โกโก้  แป๋ะมีนบุรี.....เก็บทุกราคา....

......โบนัส..จาก..หงอคง....ครับ...

.....เอหิมะมะ นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ.....หงอคง..รวย..ๆ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ได้วยกันนะน้อง
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เราไปด้วยกันนะน้อง
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

##..เน้น..ๆ..ตัวที่ 2 ฉลอง 2000- กระทู้..##

...เน้น 7 สี....เก็บมา..กินทุกยก..ครับ....

...มวยยังสู้กัน..ไม่ได้...เหลี่ยมมวย..สมองมวย..ดีกว่า..

...ต้องต่อ..ศักดิชัยน้อย เอ็มยูเอ็น..ครับ.....

....เข่าใน..เพชรเชียงยืน..ยังสู้ไม่ได้..ชกกลางวัน..

...ศักดิชัยน้อย..กัน..ดักด้วย..ศอก..มีร่วง..ครับ....

....เพชรเชียงยืน..เข้ามวย..ยังหลวม..มาก....

....เก็บมาทุกราคา..ครับ...ศักดิชัยน้อย......ชนะครับ...

...นะโมพุทธายะ  นะมะพะทะ....หงอคง..รวย.ๆ....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

...เล่นไป..ครับ..สิบแสน....ๆ...

..เก็บ..ทุกราคา..ครับ......

....สิบแสน..........

หงอคง

..อิ่ม..ๆ..ๆ..ครับ..วันนี้...

...เข้า 3  คู่..คู่เอกไม่เล่น..

..บวกเยอะครับ....

....สบายใจ....เกือบ 30..กำ..

S ห้องแซง

นกกระจอก

• ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยมมากครับท่าน

หงอคง

อาบน้ำ..ครับ...หนาว..ๆ... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:
อาจจะได้..พบกัน..ปีหน้าน่ะ..ครับ..

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

saharat

• ชอบกด Like + 14
เยี่ยมครับ..!!!

หงอคง

...แปดแสนเล็ก...&..นวพล....131..ปอนด์..

...เพชรเชียงยืน..&...รุ่งเพชร.เพชรเจริญ...122..ปอนด์..

....ศรชัย..&.. หลักหาย.......เหมาะสมที่สุด....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.....

..คุณลุงพงษ์.....หลับ..หรือยัง..ครับ.... :Onion-s-97[1]:

...ได้ข่าว...ว่า..ได้มวยวันนี้..หลายแสน.....

...มีสายข่าว..สายตรงมาบอก.....หงอคง......

.....ส่ง..ข่าวกลับด้วยน่ะ..ครับ..ลุงพงษ์..เป็นห่วง...มาก..

....ทีมงาน..เสกสรรกรุ๊ฟ...รวยกันทั้งหมู่...บ้านครับ..

...หงอคง....ก้อพลอยฟ้าพลอยฝน..ไปกับเค้า..ได้หลายกำ....

.......ขอบคุณ..มากครับ...ลุงพงษ์.......

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..อาทิตย์หน้า...

...ล่าสุด.....5/12/56

...โชคปรีชา  เสมอ  เงินแท้  ต้อยธุรกิจ...มาครับ..

...ชกที่ตลาดตะพง....ระยอง.....

...ฉลองวันพ่อ..ครับ......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal