เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จุดพลุคู่ 1 NBTเสาร์นี้ มี DATA กินขาดเรื่องพลาดลืมไปเลย !!  (อ่าน 5666 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
        ก่อนคุยกันเรื่อง DATA...ของมวยคู่นี้  ซึ่งทีมงานผู้จัดเอามาซัดกันเป็นคู่ที่ 1...ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ...มวยดีระดับเกรด A...มาชกให้แฟนตู้ดูฟรี...น่าจะเป็นของขวัญรายการส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่..เพราะมวย 4 คู่ สูสีมีลุ้นระทึกทุกคู่      มวยคู่นี้ล่าสุดเคยใส่กันมาแล้ว แบบดุเดือดทุกยก..ในศึกแสงสว่างพันธุ์ปลา...ผล..พรเสน่ห์พลิกชนะคะแนน      ติ่งทองข้องใจจนนอนไม่หลับ..ขอแก้มืออีกทีให้หายสงสัย...เสาร์นี้ NBT ร้อนตั้งแต่คู่แรกแน่นอน        ส่วนตัวผมยังชอบ..THE  HARD MAN...มองว่าแรงทุกช็อตครับ.. ท่านล่ะชอบใคร ?
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

สบายๆสไตล์ไฟหนาว..กับเรื่องที่คุณอยากรู้ เกี่ยวกับมวยคู่นี้..เชิญครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ฝีมือการตัดต่อใช้ได้นะพี่แดงสอนน้องหน่อยดิ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
รองที่เด็ดไปเลยครับ.....คุณไฟหนาว
ถ้าติ่งทิงมา....จับไปเลยครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ ท่านอัจฉริยะ...
                พรเสน่ห์  ศิษย์มนต์ชัย   นักชกจาก อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี   ในวัย 30  ต้นๆ   รุ่นราวครวเดียวกับ แสนชัย,ไทรโยค     ผ่านร้อนผ่านหนาว   ผ่านสิงห์เหนือ เสือใต้ มาโชกโชน   เป็นนักสู้ที่มีธาตุทรหดสูง  อาวุธทีเด็ดก็คือ แข้งและหมัด     มีเมียมีลูกแล้วคือ น้องโฟกัส..แก้วตาดวงใจของเขา      ทุกวันนี้ พรเสน่ห์ ยังมีโปรแกรมชกอย่างต่อเนื่อง ทั้งในประเทศและต่างประเทศ  ด้วยเหตุผลที่ว่า นักมวยคนนี้ไม่เอาเปรียบคนดู และผู้จัด   เขาจะชกเต็มที่ทุกไฟต์ แพ้หรือชนะ...อีกเรื่องหนึ่ง  ผมยังมั่นใจว่า วันเสาร์นี้จะเป็นอีกไฟต์ที่สนุกและตื่นเต้น  พี่น้องคิดยังงัย ก็ได้โปรดร่วมกันแสดงความเห็น หรือมีข้อมูลเพิ่มเติม เชิญได้ครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

..สวัสดี..ตอนเช้า..ครับ..พี่ไฟหนาว...

...เมืองเลย..คงจะหนาวมาก.ๆ..น่ะครับ

...น้องหงอคง..ชอบ..พรเสน่ห์...ครับ...

ไฟหนาว

คงต้องพิสูจน์กันนะน้องหงอคงว่า คนหนึ่ง 30 กว่า อีกคน 25....ใครน่าจะทนทานกว่า  พี่เองก็ชอบนะ..พรเสน่นห์...ร่างกายเสียเปรียบหน่อย..แต่ลุยสู้ดี น่ารักน่าลุ้นก็ตรงนี้แหละ  ท่านทั้งหลายว่างัยครับ

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
เห็นว่าต่อยกับเหล็กกล้านะคับท่านไฟหนาว ผมชอบ The hard man คับท่านไฟหนาว  ทักทายท่านหงอคงด้วยคับผมตอบในกระทู้ 2000 ท่านไม่ได้

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ต่อยกับเหล็กกล้า ธนสุรนครครับพนเสน่ห์ยืนยันมาแล้วครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านครับ     โดยเฉพาะน้องเป้ง..เอาโชคมาบอก...ต่อยกับเหล็กกล้า..หวานคอพรเสน่ห์แน่ๆ....เผลอๆโดนทุบอยู่ไม่ครบยก..   ท่านทั้งหลายคงไม่ว่าผมเชียร์พรเสน่ห์เกินเหตุนะครับ..

ไฟหนาว

หมัด  ซด  หมัด..   ต้องมีคนซีหลบแน่ครับ..    ผมว่าคนจะลงไปนอนนับดาว..เหล็กกล้าครับ     ท่านล่ะพอมองเห็นหรือยังว่าใครจะหล่น..

ไฟหนาว

ใครดีใครอยู่..รู้แน่..

ไฟหนาว

น่ารัก น่าลุ้น..พรเสน่ห์..วันนี้สู้เกินร้อยครับ....

ไฟหนาว

กับบรรดาเพื่อนรุ่นราวคราวเดียวกัน...บางคนยังชกอยู่ บางคนก็เลิกราวงการมวยไปแล้ว..เรื่องเก๋าวันนี้พรเสน่ห์เหนือกว่าเหล็กกล้าแน่นอน   เป็นรองก็แค่ความหนุ่มแน่นเท่านั้น...  แต่ผมก็ยังชอบพรเสน่ห์ครับ...น้ำหนักเมื่อเช้าพิกัด  132 ป. พรเสน่ห์ชั่งได้ 131.8  ขาด .2  ครับ  ส่วนเหล็กกล้า  132.2  ลด .2....ยังงัยพรเสน่ห์ก็ดีกว่าครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับ ท่าน พี่    ดูแลสุขภาพนะครับ    ....คู่นี้ผมไปด้วยครับ    มักคัก ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาว อากาศเย็นดูแลสุขภาพด้วยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal