เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ VS เพชรศิลา แฟร์แท็กซ์ 113 ป. ใครจะชนะ

น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ  
43 (68.3%)
 เพชรศิลา แฟร์แท็กซ์
20 (31.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 61

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่ค้ำ 7สี) น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ VS เพชรศิลา แฟร์แท็กซ์ ใครจะชนะ  (อ่าน 16014 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-35[1]:

...เด็ด.ๆ..โบนัส...สิ้นปี..56

..กระสอบ...ๆ...หลุด..ๆ..ครับ..

โต้งขอนแก่น

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ท่านหงอคงใครหลุดครับบอกหน่อยผมเล่นที่โรงงานครับเล่นราคาเสมอเลือกคละ2คู่ครับ

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
ผมว่า น้องโดม โดนต่อยน๊อค

นิพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ผมชอบน้องโดมครับปลายๆหน้าจะดีกว่า

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

น้องโดม..มา 7 สี..หงอคง..ไม่เคยเสีย..กะตังค์..ครับ....

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
แฟร์แท็กซ์ :Onion-s-98[1]:

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
  น้องโดม น่าจะใสสุดในรายการ น่าคับ  ซ้อมรอขึ้น 7 สี โดยเฉพาะ  ตรงข้าม พึ่งมา 7 สี ยังไม่เท่ารัย
         ถ้าไม่ถอน  จัดไป มวย จ่ายุทธ  มาดีแน่ๆ

saharat

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 14
เยี่ยมครับ

parameec

• มวยใหม่
  • **
ทดลองแชร์ลิ้ง วีดีโอครับ  http://www.freeboard4you.com/board/index.php?topic=3808.0

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ต่อยกับวรวุฒพี่หงอคงเชียร์น้องโดม....พอต่อยกับชายน้อยพี่หงอคงบอกว่าน้องโดมสู้ไม่ไหว...ครั้งนี้พี่ชอบใครบอกมากระซิบเบาๆเดี๋ยวคนอื่นได้ยิน...

parameec

• มวยใหม่
  • **
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=h9VIoVCKPzw ดูเพชรศิลา ไฟล์ที่ต่อยกับชัยชนะ ดูเชิงดีมากเลย  ไม่รู้ว่าถ้าเจอกับน้องโดมจะมา เชิงไหน แต่ในใจ ถ้า น้องโดมต่อ5/4ก็จะรองไว้สักหน่อย :Onion-s-13[1]:

parameec

• มวยใหม่
  • **
 :Onion-s-26[1]:แต่รอฟังวิจารณ์จากเซียน ก่อนดีกว่า  :Onion-s-97[1]:ยังไงก็ ขอคำชี้แนะจากทุกท่านด้วยนะครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

ต่อยกับวรวุฒพี่หงอคงเชียร์น้องโดม....พอต่อยกับชายน้อยพี่หงอคงบอกว่าน้องโดมสู้ไม่ไหว...ครั้งนี้พี่ชอบใครบอกมากระซิบเบาๆเดี๋ยวคนอื่นได้ยิน...

....กระซืบ..ๆ..น่ะ...พี่วิว....

...บอกแล้ว..น่ะ..ได้ยิน...ไหม....

พี่วิว

• มวยใหม่
  • **
น้องโดมๆๆๆๆๆ

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
.......ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ครับ.......ขอแสดงทัศนะด้วยคนครับ......
.......คู่นี้จัดแบบขอโบนัสเที่ยวปีใหมกันเลยทีเดียวครับ.....ทีมงาน Jekkung ขอชี้ไปที่  ศิลาเพชร แฟร์แท็ก  ตัวเดี่ยวเลย.....สมองมวยฉลาด อาวุธหนักกว่าทุกลูก......ถึงขนาดจัดเป็นทีเด็ดกันเลยทีเดียว......ส่วนจะเด็ดจริงหรือไม่มากน้อยเพียงใด.....ต้องรอผลประกอบการหลังมวยจบครับ.....คู่นี้ลองกันแบบยาวๆครับ.....ลงทุนน้อยแต่กินเต็ม......อาจถึงนับน็อกกันเลยทีเดียว......โบนัสปีใหม่......

.......ปีใหม่นี้...โชคดีมีตังค์ใช้กันทุกคนครับ.....อย่าเจ็บอย่าจนครับ.......จากใจทีมงาน jekkung ทุกคนครับ............

damkasin

เพชรศิลา แฟร์แทก เพิ่มซื้อมาเปลี่ยนชื่อมาเดิมชื่ออะไรครับประกอบการวิจารณ์ ผู้รูช่วยตอบทีนะครับ

jekkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 50
.......ศิลาเพชร แฟร์แท็ก.....เดิมชื่อ...... เพชรศิลา ระพีพัฒน์รีสอร์ท,91 รุ่งโรจน์,ยอดเพชร.......ตามนั้นครับ......

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ได้เสียถึงเงินครับคู่นี้ ใครชอบเข่าปลายๆๆน้องโดมครับแต่ถ้าหนักแรงดุดันก็เพชรศิลาครับ

สุรเดช

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 89
ผมกลัวว่าจะไม่ได้เสีย น้องโดม จะง่วงนอนก่อน

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..ไอ้ตั๊ก..สู้ไม่ได้.  .ครับ...

...หลุด..จริง..ๆ....

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
คู่นี้กินกันที่หัวใจครับ ผมว่าน้องโดมข่มอยู่ สภาพจิตใจช่วงนี้ยังดูดีกว่าครับ

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
ศิลาเพรช ผมดูเทปแลวจับในดีกว่า
ชอบครับ ต่อมาผมรองให้สี่สิบครับ

โต้งขอนแก่น

ท่านหงอคงไอ้ตั๊กคือใครครับ

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

unclepong

• ชอบกด Like + 9
 ขออนุญาติครับ....ศิลาเพชร...ตัวนี้เคยอยู่กับดาบหนอม....
ทีมงานผมเคย....พามาชกกับ...จรวดทอง.....
....คืนนั้นจรวดทองต่อยที่กระบี่...ชกเสร็จ....ก็วิ่งมาต่อย...
กับศิลาเพชร....ที่สุราษ....ผลการชก.....ศิลาเพชรเตะปลายคาง....
จรวดทอง...หลับยก1.....ไปฟื้นที่โรงพยาบาล.....
กระดูกมวย....พอๆกัน.....ครับ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ไอ้ตั๊กคือตั๊ก....โดมคือโดม

damkasin

รองหนักๆ ซ้อมดีเยี่ยมตัวปล้ำเยอะแรงดีน่ารองสอบถามจากข้อมูลแล้วต้องเล่น

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal