เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลองปีใหม่ มวยไทย 7 สี 5/1/2557...โชคดี..กับ..หงอคง...จากใจ..  (อ่าน 40589 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..สงสัย..จะโชคดี..รับปีใหม่ครับ..

...เลี้ยงมา..ออกดอก...ตอนปีใหม่...รวย..ๆ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

คู่เอก..มวยเปลี่ยนสีเสื้อมา..ช่อง7..ส่วนมากแพ้.....ครับ..แต่

..หงอคง..อยากให้...เข้า..ยอดพนมรุ้ง.ก่อน...ราคา..งาม..รองไว้...ครับ

...ยังชอบ..ยอดพนมรุ้ง..ครับ.....

นกกระจอก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
 :dookdik_smile-circle_94[1]:สวัสดีปีใหม่ครับท่านหงอคง..ขอให้รวยๆครับ

117 ป เวตเก่ง..เจม..ครับ

ยอดพนมรุ้ง...อนาคตเงินแสน ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ..ครับ..ท่านนกกระจอก..
สวัสดีปีใหม่ครับ....ขอให้ร่ำรวย...ๆ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...ช่อง 3

..ชอบมวยมาแทน..ครับ..ไอคิว..สุดยอด...

..มงคลเดชเล้ก....รอง..ๆ...มาทุกราคา..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:.แค่ลองนึก..ย้อนหลัง..เฉย..ๆ..

..ตอน..โบวี่...&...ชายน้อย.....มีแต่คนบอกว่า...โบวี่เก่งกว่าเยอะ...คนละชั้น..

...ชายน้อย..จะเอาอะไรไปสู้...โบวี่....ขึ้นไป..โบวี่ต่อ  5-4,3-2

...หงอคง..รอง..ชายน้อย..ทุกราคา.....วันนั้น..อิ่ม..คัก..ๆ..

....อาทิตย์..ก้อ..คงจะมา..แบบเดิม...

...หงอคง..จะรอง......จำปาทอง.....ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ช่อง 11

..รอง..ๆ..มาครับ...

...สมัคร  อ.พิมลศรี....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:ช่อง.tgn

..มังกรแดง....ใส่ไป..ครับ...

...smmtv...น้องเบ็นส์...เล่นไปครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..เน้น.ๆ..ช่อง3..

..มงคลเดชเล็ก  .....ยาว...ๆ....โลด...

....ชอบ..ส่วนตัว..คร๊าบ..ๆ...

หงอคง

:Onion-s-23[1]:

สมควร...แล้ว..ผิดทรง...

..เหนือกว่า..ทุกอย่าง....

หงอคง

:Onion-s-23[1]:
..ให้มันไป..เลี้ยงควาย..อยู่บ้านมัน...

...วีรชน...ยังสู้..มันไม่ได้..

..เสียดาย...ฝีมือ...แต่มันไร้สมอง...มงคลเดชเล็ก...

...สรุปช่อง 3  บวกนิดหน่อย..มีทุน..ไป..7.สี.ครับ.

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...มาแล้ว..เน้น..ๆ..7..สี..ตัวที่ 1 ฉลองปีใหม่..

....เก็บมาครับ...ทุกราคา...เจ้าบ้าน...ศักดิ์บุรีรัมย์...

...ที่.7..สี..ไม่ต้องห่วง....เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์...

.....เอหิมะมะ นะโมพุทธายะ  นะมะพะธะ...หงอคง..รวย..ๆ....

....โชคดี..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

..เน้น..ๆ..7..สี.ตัวที่2....รอง..ๆ.. ไป.....ๆ...

...ดาวจรัสแสง..7..สี....จำปาทอง  ส.สมบูรณ์....

....ไม่รู้..เป็นไร..ครับ..หงอคง..อยากรอง...มาก...

...วงนอก..อย่างเดียวก้อ..ชนะแล้ว....จำปาทอง...

..ไม่ชอบ..ก้อ..สวนได้..เลยน่ะ..ครับ......

....หงอคง..ขอรอง..ทุกราคา..ครับ....

..เอหิมะมะ นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ...หงอคง..รวย..ๆ..

หงอคง

..สรุป...จำปาทอง..&...เจมส์ศักดิ์....

..สองตัว...จาก..หงอคง....ครับ..

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณจากใจครับท่านหงอคง

หงอคง

...พูดถึง..คู่เอก.... :Onion-s-2[1]:

...ยอดพนมรุ้ง...ยาวใหญ่....

..เข้าใน..ได้..ปานเพชร..ตาย...

หงอคง

:Onion-s-26[1]:..ขอย้ำว่า...

..คู่1...หงอคง...ขอเด็ดคนเดียวน่ะ..ครับ..

...ไม่ต้องเชื่อ..ไม่ต้องเล่นตาม..ผม..

...พูดจริง..ๆ..อยากเล่นนเดียว..เสียคนเดียว....

..เพราะ..ทุกสำนัก...เขาให้..โบวี่...ครับ...

........รักทุกคน...ครับ......

....หงอคง.......

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
แจ่มครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
ลุงพงศ์.....ขอตามน่ะ......วันนี้คู่มวยแบบนี้....
ผมมั่นใจ....ท่านหงอคงครับ......

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:พี่คามด้วยน้องหงอคง...พี่ก็ชอบอะนะจำปาทอง..ขอเสี่ยงด้วยคน555...ผิดถูกไม่ว่ากันเล่นด้วยความชอบครับ........กอดคอกันไปน้อง.....พี่หนุ่มลำปาง

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...คนพากษ์..ช่อง7  คู่1

...แค่คู่แรก..ก็ต้องติดดาวฉีกทุกความมันส์..แล้วครับ..

..มาชมยก ที่ 3  วันนี้จำปาทอง..มาตั้งรับ..รอโต้...

.โบวี่..เดินต่อย..ซ้าย.ๆ..ขวา..ๆ..โดนแล้วครับ..จำปาทอง..ไหวไหม...

...โบวี่..ยังเดิน..ต่อ..ครับ....ต่อยซ้าย..ซ้าย..ซ้าย....

..จำปาทอง..มีโต้..ครับ...เขี่ยขาหน้า..โบวี่..หัวทิ่ม...ยิ้มแหย..ๆ.

..ลุกขึ้นมา..ครับ..โบวี่...ต่อยซ้าย..ๆ..จำปาทอง..แรกหมัด..ครับ

...อ้าว..ๆ...โดน..ๆ..แล้วครับ..โบวี่..ๆ.งง...โดนหมัด...

..จำปาทอง.ตามซ้ำ..ๆ...ศอก..เข้าปลายคาง...ไปแล้วครับ..โบวี่...

...

หงอคง

..เล่น..ๆ.ไป ครับ...ทวน ....ทวน....

หงอคง

...สวัสดีปีใหม่ 2557..ขอให้..พี่..ๆ..เพื่อน..ๆ..น้อง..ๆ...

..มาฉลองกันครับ...มวยไทย 7 สี....เน้น..ๆ..4.คู่...ครับ..

..1..โบวี่  สก.สุไหยิม..   จะแพ้..  จำปาทอง  ส.สมบูรณ์...

..2..ทวน  ก.กัมปนาท...  จะชนะ..  เงินแท้   ศิษย์ต้อย..สู้ไม่ได้ครับ..

...3..เพชรชาติชาย..ชาวไร่อ้อย .จะแพ้...เจมส์ศักดิ์  ศักดิ์บุรีรัมย์....ถอนแค้น...

..4..ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์...จะชนะ..ปานเพชร  เกียรติเจริญชัย....

......มาฉลองปีใหม่..กัน..ครับ....ยิง..ยาว..ๆ..4..คู่......

.....จับตา..คู่ 2-3..นะครับ..ดูการออกน้ำหนัก..นักมวยคุมได้ดีแค่ไหน..

...คู่ 2  125 ปอนด์...ทวน ได้ใหญ่..แต่บีบลงมา..นิดนึง...

..คู่ 3  117  ปอนด์...เจมศักดิ์...ลดเยอะลำบาก..แน่...แต่ยังเชื่อว่าคุมได้...

........เดี๋ยวมาสรุป..2   ตัวเน้น..ๆ..ครับ.....

...จากใจ..หงอคง.........

หงอคง

...พูดถึง..คู่เอก.... :Onion-s-2[1]:

...ยอดพนมรุ้ง...ยาวใหญ่....

..เข้าใน..ได้..ปานเพชร..ตาย...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอโทษ..หลาย.ๆ..เด้อ....

...เจ็บ..อยู่แต่..บ่..หลาย....

..เอามาคืน..เขา......ครับ...

..มาออก...โตคู่เอก....ได่กลับคืนมา..หน่อยนึง...

...เจอกัน..มวยปูน..เสือ....14..ครับ...

....มื้อนี้...กราบ..ขอโทษ..ทุกท่าน..ครับ.....

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดีปีใหม่ครับ
ขอให้รวยๆๆๆ
อย่าเจ็บอย่าจนครับ
ฝากสวัสดีปีใหม่
พี่น้องจิตรอาสา
บ้านบางบอนทุกท่านครับ
ขอให้รวยๆๆทุกท่านครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
:Onion-s-160[1]:..ขอโทษ..หลาย.ๆ..เด้อ....

...เจ็บ..อยู่แต่..บ่..หลาย....

..เอามาคืน..เขา......ครับ...

..มาออก...โตคู่เอก....ได่กลับคืนมา..หน่อยนึง.

สวัสดีปีใหไม่ครับ  พี่หงอคง ยุ่งมาก  สบายดดีนะครับ   ยังงัยมีอีกหลายท่าน  ยังรอพี่หงอคงเหมือนเดิม  ผมด้วยคนนึง  อาทิตย์หน้าจัดมาเต็มเลยนะครับ

...เจอกัน..มวยปูน..เสือ....14..ครับ...

....มื้อนี้...กราบ..ขอโทษ..ทุกท่าน..ครับ.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal