เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..ทัศนะวิจารย์ก่อนชั่งศึกมวยไทย 7 สี อาทิตยท์ที่ 5 ม.ค.57..โดย จิตร มหา..  (อ่าน 6249 ครั้ง)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
1 โบวี่ ส.ก.สุไหงยิม.....115 ป.
มวยเดินหน้าเปิดเกมส์ประเภทถอยหลังหกล้ม อาวุธหนักหน่วงรุนแรงกำลังได้ใจเพราะได้แชมป์มาหมาดๆ..
จะชนะ
...จำปาทอง ส.สมบูรณ์.....115 ป.
มวยอาวุธคมแม่น ออกได้หนักหน่วงเช่นกัน แต่ความโหดห้าว ความแกร่งและการยืนระยะยังเป็นรอง..
2 ทวน ก.กัมปนาท.....125 ป
มวยเข่าแข็งแรง ปล้ำรัดออกอาวุธได้ต่อเนื่อง ได้ลูกขยัน ช่วงหลังดูช้าไปแต่ไฟส์ที่แล้วชนะความมั่นใจกลับมานิดหน่อย
จะชนะ
...เงินแท้ ต้อยธุรกิจบันเทิง.....125 ป
มวยฝีมืออาวุธจัดจ้าน ดักแตะ ดักแทง แต่มวยอย่างนี้เจอลูกขยันไปไม่เป็น บดจะยอม ยอมไปง่ายๆ....

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
นึกว่าจะปล่อยให้ผม ว้า เหว่ อยู่คนเดียว

จิตร มหา

3 เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย.....117 ป
มวยหมัดแตะหนัก ต่อยแรง ต้นๆอันตราย กดไม่ร่วง ไม่หล่น..
จะแพ้
...เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์.....117 ป.
มวยสูงยาวเข่าแหลม เข่าในเหนียวแน่น จับตีโหนตีดี อาวุธรวดเร็วกว่า รับประกันไม่หล่น ไม่นับ ไม่มีแพ้...

4 ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์.....135 ป.
มวยเข่าอาวุธครบเครื่อง ออกได้หนักหน่วงรุนแรง แทงเจ็บ เคยชนะกันมา แต่การยืนระยะไม่ดี..
จะแพ้
...ปานเพชร เกียรติเจริญชัย.....135 ป.
มวยเข่าเดินเปิดเกมส์ ความพยายามดี แตะซ้ายต่อยซ้าย เคยแพ้มาแต่วันนี้น่าจะดีกว่าที่ช่อง 7..

เป็นความชอบส่วนตัว คู่มวยถ้ามีการเปลี่ยนแปลงต้องขออภัย ทั้งนี้ต้องดู สถานการณ์ เรต ประกอบไปด้วย...

มวยไม่มีตังค์ก็เล่นได้...จัดไป โบวี่ ส.ก.สุไหงยิม

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
มาแว้ววว ไม่มีตัง...ก็เล่นได้
มวยจบแล้วค่อย...เก็บตัง

จิตร มหา

พรุ่งนี้ รบกวนวราคาเรตท่าน เอวิน ด้วยนะครับ ..เผื่อมีกระแสอีกจะได้ไหวตัวทันครับ...

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
สวัสดีปีใหม่ครับอ้ายจิตร  ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยกว่าเก่าเด้อครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

จิตร มหา

สวัสดีครับท่าน เอส ท่านก็เช่นกันนะครับขอให้รวยๆครับ..

และสวัสดีพี่น้องบางบอนทุกท่านเลยครับ...

รวมถึงท่านริมหนองแกด้วยครับเห็นถามถึงในกระทู้ ขอบคุณมากครับที่ยังคิดถึงกัน...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับท่านจิตร..สบายดีนะครับไม่ได้เจอกันนานเลยครับ..
อาทิตย์นี้ผมไปด้วย3ตัวครับ..
พรุ่ง่นี้ค่อยว่ากันนะครับ...ใช้โทรศัพท์เล่นครับ..อืดมากๆ
ยังอยู่ ตจว.อยู่เลยครั

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:
..สวัสดีปีใหม่ 2557..ครับ..อ้ายจืตร มหา..

..ขอหั้ย..มั่งมี..ร่ำรวย..แข็แรง...ตลอดไปครับ...

....เล่นมวย..รวย..ทั้งปีครับ....

..ขอให้ครอบครัวอ้าย..มีความสุข..ครับ..

...เคารพ..นับถือ..ครับ....

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
แตกต่างแค่คู่ 3 ครับ ท่าน จิตร  ( แต่ไม่แตกแยกครับ )

เดโชชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
คู่3ผมชอบเพชรชาติชายหัวใจแกร่งกว่าเยอะ
คู่เอกชอบเพชรพนมรุ้งครับแข็งแรงกว่า

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
สวัสดีปีใหม่ท่านจิตร :Onion-s-160[1]:

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดีปีใหม่ท่านจิตร :dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
                  หวัดดีปีใหม่น้อง..ตั้งชื่อกระทู้เหมือนเดิมก็ดีนะ  ติดตาแฟนเว็บดี...พี่เป็นกำลังใจให้เสมอ

ริมหนองแก

• ชอบกด Like + 44
เห็นดีครับท่าน= see good. :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal