เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสือตัวที่ 14....กับ..การหาตัวไปชิง 130 ปอนด์ ช่อง 7 สึ 12/1/57...หงอคง...  (อ่าน 41779 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-1 :Onion-s-160[1]:63[1]:

@@..เราต้องการของดี คนดี ก็จำต้องฝึก ฝึกจนดี จะพ้นการฝึกไปไม่ได้...

...งานอะไรก็ต้องฝึกทั้งนั้น  ฝึกงาน  ฝึกคน  ฝึกสัตว์  ฝึกตน  ฝึกใจ.....@@

@@..นอกจากตายแล้ว จึงหมดการฝึก คำว่า ดี  จะเป็นสมบัติของผู้ฝึกดี  แล้วแน่นอน...@@

....@@@..เอหิมะมะ นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ...@@@

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]:สวัสดีครับอ้ายหงอคง  สบายดีบ่ครับ  ปีใหม่หายไปกับน้องๆบ่ 

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-160[1]:

@@..วาสนา  นั้นเป็นไปตามอัธยาศัย....@@

**..คนที่มีวาสนาในทางที่ดีมาแล้ว  แต่คบคนพาล  วาสนาก็อาจเป็นคนพาลได้...**

**..บางคนวาสนายังอ่อน  เมื่อคบบัณฑิตวาสนาก็เลื่อนเป็นบัณฑิต...@@

**ฉะนั้น  บุคคลควรพยายามคบแต่บัณฑิต เพื่อเลื่อนภูมิวาสนาของตนเง..ให้สูงขึ้น..&&&

...อิติภะคะวา......

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..ไปเอาเงิน..ลุมพินี..กัน..ครับ..

..แล้วมาต่อ..ที่.ราชดำเนิน.....
@@@@@@@@@@@@#

..พระจันทร์ฉาย.....ต่อทุกราคา...

...สามเอ...ต่อ..ทุกราคา....

..ยอดวิชา.....ต่อ..ทุกราคา.....

....หาทุน..ไว้เล่นปูนเสือ....ครับ...

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

..มาทานข้าว..ด้วยกัน..ครับ..

..นั่งตากลม..เย็น..ๆ...สบายครับ....

หงอคง

..ไปเอาเงิน..ลุมพินี..กัน..ครับ..

..แล้วมาต่อ..ที่.ราชดำเนิน.....
@@@@@@@@@@@@#

..พระจันทร์ฉาย.....ต่อทุกราคา...

...สามเอ...ต่อ..ทุกราคา....

..ยอดวิชา.....ต่อ..ทุกราคา.....

....หาทุน..ไว้เล่นปูนเสือ....ครับ...

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

117  ปอนด์...จะเอาใครมาสู้  พระจันทร์ฉาย  ได้ในประเทศไทย...

...เก่งเกิน...

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
อาทิตย์นี้เน้นๆ นะครับเพื่อค่าซ้อมรถและค่าทำบุญ

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
อาทิตย์นี้ปูนเสือ....คู่2....ส.สริญญา.....เด็กแถวบ้าน...
และคู่5.....ส.อรุณพันธ์...2ตัว....อาสาสืบให้
....มวยค่ายพรรคพวก.....ซ้อมดีป่าว....สู้ป่าว....
จะมาบอก.....ประกอบการตัดสินใจครับ......

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
หวัดดีอ้ายหงอคงสุดหล่อมวยรอบปูนเสือน้องโตโน่ไปด้วยคนนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
ท่านหงอคงครับ 7สีอาทิตย์นี้สุดยอดแน่นอนครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

:Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:

@@..ต้นไม้อยากหยุกนิ่ง แต่ลมไม่หยุด.....**

...ลูกอยากเลี้ยงดูพ่อแม่ แต่พ่อแม่ไม่อยู่แล้ว...

..เรื่องของโลก คาดการณ์ยาก  บางที....

..คนที่จากไปก่อน อาจจะเป็นคนหนุ่มคนสาว....

..เหลือไว้แต่พ่อแม่สูงวัยที่เสียใจ  ไม่ว่าจะยังไง.....

@@..จงรักษาและทะนุถนอมช่วงเวลาที่อยู่ กับครอบครัว...
..อย่าดีกับคนนอก  มากกว่าคนในครอบครัว....
..การกตัญญูต่อพ่อแม่  ไม่ต้องใช้เงินเยอะ....
..และไม่ต้องใช้เงินมาก  คำพูดคำเดียว...
..คำพูดที่เป็นห่วงเป็นใย  หอมสักครั้ง....
..ข้อความสั้นสักข้อความ ดอกไม้สักดอก กอดสักครั้ง...

@@..บางทีก็ทำให้พ่อแม่น้ำตาร่วงได้ พ่อแม่ในโลกใบนี้.
...ไม่ได้ต้องการมาก แค่นิดเดียวก็พอใจแล้ว....
..วันนี้ คุณให้เวลา กับ คนที่รักคุณ หรือยัง.....

.......หงอคง....

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
สวัสดีครับพีหงอคง :Onion-s-160[1]:

หงอคง

สวัสดีครับ...น้องริมหนองแก....ซื้อตู้เซฟ..ใหม่ยัง..ครับ..

..อาทิตย์นี้..รอ..ท่านริมหนองแก..อยู่เหมือนกัน..ครับ..
 :Onion-s-97[1]:

หงอคง

อาทิตย์นี้ปูนเสือ....คู่2....ส.สริญญา.....เด็กแถวบ้าน...
และคู่5.....ส.อรุณพันธ์...2ตัว....อาสาสืบให้
....มวยค่ายพรรคพวก.....ซ้อมดีป่าว....สู้ป่าว....
จะมาบอก.....ประกอบการตัดสินใจครับ......

....จะรอ..และขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..ลุงพงษ์...

.....ความโชคดี..ร่ำรวย..ต้องเป็น..ของเรา...

หงอคง

..เมืองไทย  &  ด่วนเป๋   131  ปอนด์...ยก 1-3...มีแรงชก...เก่งด้วย..

..เมืองไทย & ศักดิสุริยา...129 ปอนด์....จะมีแรงไหม.....

....น่าคิด...มาก..ๆ.....คุมเยอะ..มาก..ๆ....

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
ชกทีน้ำหนัง 129 หรือ 131 ครับ
 :Onion-s-44[1]:   ขอบคุณครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]:

..ยิงแดง....เลยดี..ไหม...

หงอคง

..วันนี้..ขอเดา..ว่า....แปดแสนเล็ก...จะแพ้..เดอะสตาร์....

..แบบ..ๆ...สู้ไม่ได้..ครับ......

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
อาทิตย์นี้มวยรอบตอ้งขอความคิดเห็นจากอาจารย์คงแล้วครับไม่มีข้อมูลและความรู้กลัว สิสู้เขาบ่ได่ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..7 สี...

หงอคง

:Onion-s-33[1]: :Onion-s-65[1]:

....ฉลอง..ครับ..ไปเดินมาเหนื่อย..ๆ...

..มีใคร.จะมากินเบียร์..กับ..หงอคง..ไหมครับ....

..ฉลอง...เพชรบุญชู...ได้..แชมป์...
.....

S ห้องแซง

สวัสดีครับอ้าย สบายดีนะครับ...เล็กๆไม่  ใหญ่ๆเอา บักเบนซ์ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

..วันนี้..ขอเดา..ว่า....แปดแสนเล็ก...จะแพ้..เดอะสตาร์....

..แบบ..ๆ...สู้ไม่ได้..ครับ......

....สงสัย...จะได้ดู......

..ปานเพชร   &  เดอะสตาร์.....ที่ช่อง...7  สี..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:

...7 สี...12/1/57....

..รักเมืองไทย..... :Onion-s-97[1]:

...รักมากมาย...อิอิ..

หงอคง

:Onion-s-65[1]: :Onion-s-113[1]:

..ถ้าแพ้.....มาเฟียดำ....ชาตินี้..ก้อ..ไม่ต้องชกมวย..อีกแล้ว...

....ห่าง...ครับ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
พี่ขอเกาะล้อไปกับน้องหงอคง...1..ตัวนะครับ สำหรับคู่รองและคู่เอกอาทิตย์นี้ครับ....

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ท่านหงอคง แปดแสนเล็กได้ลุ้นแค่ยกแรก ที่เหลือรับเละและคงช้ำมากๆ โดนหนักๆ แรงๆทั้งนั้น
แต่สู้ไม่ถอยเดินชนอย่างเดียว คารวะเลือดนักสู้ของแปดแสนเล็ก มาดีมาแกร่งเกินคลาด
ท่านหงอคง วินทั้ง ๓ คู่ สุดยอดครับ
  :dookdik_smile-circle_49[1]:

หงอคง

.สวัสดีครับ..พี่สนทะเล....

..ตัวไหน..ครับ...รอง..หรือ..เอก..ครับ..
 :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ไปเอาเงินที่..ลุมพินี..กันครับ.

...ไมค์....
...เพชรเจ็ดสี..
...รุ่งอุบล....
..โกมินทร์...
...โตโต้....
...หนึ่งเทพ...
..พันธ์พยัคฆ์...
...แทนชัย....

....จบแล้ว...ไปนั่งเล่นที่..ราชดำเนิน...ต่อ....

...โตโต้..เด็ด...ๆ...10  ดาวครับ.....

หงอคง

...มานั่ง..ตากลม...ครับ..ทานข้าว..

....ช่อง 3  มื้ออื่น..พ้อกัน..เด้อ..ครับ....

หงอคง

@@..คำขวัญวันเด็ก..@@

...คิดอย่างฉลาด...

..รักชาติ  รักพระมหากษัตริย์...

..ซื่อตรง  ดำรงค์ความเป็นไทย....

..@@@@@@@..รักเด็ก..ครับ..@@@@

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..มื้อคืน..บักโตโต้....

..หมดยก 4  เขาจ่ายตังค์..กันแล้ว...บักปอป...

..ถืก..หมัด..2 เทื่อก.หงายท้อง..ป๊างง่าง...

....เสีย..เงิน..จ่อย....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

...มวยน่าเล่น..ช่อง 3..วันนี้......

..เด่นเชียงขวัญ......ทุกราคา.....แข็งโป๊ก....

..ดาวตรัง....เข้าไปก่อน..แล้วบัง...พลเอก..ไม่ใช่หมู...ครับ...

..ยอดพยัคฆ์.....พร้อมกว่า...เยอะ.......ครับ......

...ตัวเดียว..เด่นเชียงขวัญ....

....โชคดี..ครับ...หงอคง......

S ห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-25[1]:..ช่อง3 ตามเดิม.ครับ..

..ช่อง11...รอง..ๆ...ยุทธชัย......

...เกรียงไกร...ทุกราคา...คั

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ผลประกอบการณ์...ช่อง 3

..ดีมาก..ครับ..วันนี้....บวกเยอะ....

..เย็น..ๆ..จะไปเลี้ยงฉลอง...วันเด็ก.....ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..เอามาฝาก...ครับ..

...TGN......ด่วน.....ซุปเปอร์แบ๊งค์...ราชานนท์....

....ไม่เล่น..กระนวนจิ๋ว....ครับ.........เบา..ๆ...ครับ

...บวกมาเยอะแล้ว.........

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243

หงอคง

7..สี...2ตัวตรง..ๆ...ครับ..ไม่ต้องกลับ...

...ใส่ไป..จัดไป... เอาเงิน..7  สี...
....พรุางนี้..ครับ...

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
รอครับท่าน

หงอคง

ชกทีน้ำหนัง 129 หรือ 131 ครับ
 :Onion-s-44[1]:   ขอบคุณครับ

...คำตอบคือ.....อย่างที่เห็น..ครับ..ท่านหนุ่มบ้านนอก..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-160[1]:

..เน้น..ๆ...7  สี....ตัวที่ 1....

...รุ่งเกียรติ  เกียรติประภัทร.....จับมาครับ....

...นอนใน..กินหมด....ไม่มีละคร..

....หงอคง..เล่น..รุ่งเกียรติ..ครับ.....

....ชอบก้อตาม..ไม่ชอบก้อสวนได้เลย..ครับ.

.....ขอบคุณ......

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ดีครับอาจาร์คิดถึงจังเลยครับ
คิดถึงบ้านบางบอนเพราะไปทำงานไกล
ตอนนี้กลับมาแล้วขอคำชี้แนะเหมือนเดิมครับ
ดีใจจังได้กล้บมาบ้าบางบอนแล้ว555+

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...เน้น..ๆ..7  สีตัวที่ 2.....เก็บมาทุกราคา..ครับ...

...รักเมืองไทย...ไม่แพ้..ไม่หมด...คอยดู...

...ยก 1-2-3...ด่วนเป๋..ก้อยังสู้ไม่ได้....ศักดิสุริยา..ยังห่างครับ...

...ป๋าดัน..มา 7  สีสุด...กระแสดี...ไม่แพ้ 2 ไฟร์ติดครับ...

...ฟิตที่สุด...ตั้งแต่มา  7  สี......เล่นไป..เมืองไทย...

@@@...เมืองไทย  ส.บุญเยี่ยม ....@@@

...หงอคง..รักเมืองไทย....

...ชอบก้อ..เล่น..ไม่ชอบก้อ...นั่งดู...ซื่อ.ๆ..

..........ขอบคุณ.......ครับ.....

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24

หงอคง

ดีครับอาจาร์คิดถึงจังเลยครับ
คิดถึงบ้านบางบอนเพราะไปทำงานไกล
ตอนนี้กลับมาแล้วขอคำชี้แนะเหมือนเดิมครับ
ดีใจจังได้กล้บมาบ้าบางบอนแล้ว555+

..สวัสดีครับ..ท่านนกน้อย.....คิดถึง..เช่นกันครับ.
..สบายดีนะครับ...ดืใจ..ที่ท่านกลับมา..ครับ...

.บ้านบางบอน..น่าอยู่เหมือนเดิมครับ..พี่น้องเราใจดี..มาก..

..หลายท่านครับที่หายไป...ท่านคนธรรม  ท่านเด็กพนัส  เงียบเลย..

...ท่านโอม ท่าช้าง...ไปทหาร ปกป้องประเทศ....

...รักครับ...บ้านบางบอน......

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ครับบ้านนี้ดีอยู่แล้วมีความสุข
มีแต่ความจริงใจต่อกันน้องใหม่อย่างผม
ต้องขอขอบคุณพี่ๆและอาจาร์ทุกท่าน
ที่มอบข้อมูลดีๆสำหรับพี่น้องชาวบางบอนทุกๆคนครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal