เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสือตัวที่ 14....กับ..การหาตัวไปชิง 130 ปอนด์ ช่อง 7 สึ 12/1/57...หงอคง...  (อ่าน 41788 ครั้ง)

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ยังไม่หายครับทั่น ก็ตามท่านตลอดครับ เพียงแต่ไม่มีข้อมูลมาแชร์ คนป่วยเยอะเลยไม่มีเวลา แต่ดีใจด้วยนะที่มีโอกาศ ได้ทานเบียร์ ชอบ มักๆๆๆ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:

มวยปูนเสือ 14..วันนี้.....

..มีคน...กดเรต..มาเยอะ..ครับ...

...วันชนะ...เล่นไป....

..ศิริโชค...เล่นไป.....

..สรุป....ยิงแดง...ครับ...

..โชคดี......

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ท่านหงอคงฝากเด็กอีสาน คุ่แรก 7สีด้วยครับ ชอบๆๆๆๆครับ :Onion-s-17[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
ท่านหงอคงฝากรอง ลูกกลมหลวงด้วยครับ  ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแถวบ้านครับ

unclepong

• ชอบกด Like + 9
ส สริญญา คู่2 ถ้าเทียบกับ...ปฎักทอง....คู่5..
ยังไม่ถึง....แต่ได้ต่อยตัวจริง...เพราะสีเสื้อครับ...
มวยบ้านเดียวกับผม.....อย่าต่อเพลินครับ....
...แข็งแรง....แต่ไม่ฉลาด....ต่อภูธรอย่างเดียว...
ชื่อเดิม....เพลิง จ นพรัตน์ ....ส สริญญา...ซื้อไป
.....เป็นข้อมูลครับ....ขออภัยไม่เคยเห็นคู่ชกครับ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ตรงใจทุกตัว หวังว่าคงได้ดื่มอีก ครับ

หงอคง

ท่านหงอคงฝากรอง ลูกกลมหลวงด้วยครับ  ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแถวบ้านครับ

...จัดไป..ครับ....ขอบคุณ..ท่านพานพร้าว...ครับ....

...ลูกกลมหลวง......

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..สรุป...บวก..ครับ..

..ขอบคุณมากครับ..ท่านพานพร้าว...ลูกกลมหลวง...

...เข้า..วิน..ทุกคู่ .ครับ..วันนี้......

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

..ช่อง 7  เกิดอะไร..ขึ้น..ใครรู้..ช่วยบอกที...

...จาก..น้องโดม...ป่วยกระทัน..หัน...

..มาถึง..รุ่งเกียรติ...ป่วยกระทันหัน....

....เพราะ..อะไร.....หงอคง..งง..ๆ..ครับ..

....พี่สนทะเล...พี่ไฟหนาว..พี่เป้งปากน้ำ.

..ท่านผู้กองเต่าตกมัน....ช่วย..บอกที..ครับ...

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
+++  หลายบ่อ้ายหงอคง  มื้อนี้ไปเลี้ยงแหน่เด้อครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]:...กะ..+++++.หลายกำอยู่...น้องม้าก้านกล้วย...

..สิ..กินอิหยัง..บอกมาเลย...อ้ายสิเลี้ยง...ครับ....

..หรือ..สิไปอาบน้ำเย็น..ๆ....ไป..บ่......

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:..โอ้  อาบน้ำเย็น   น้ำอุ่นพร้อมเด้อครับ  กลับมากินข้าวต้ม  ก้อยดึก  ตามนี้เด้อครับ  อ้ายหงอคง    :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

..มี..ความสุข..จริง.ๆ..ครับ..วันนี้.

.... :Onion-s-8[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

..ประมาณ...18.30..น.วันนี้....

..คนที่..เขาไม่เล่นมวย...

..แต่มีโอกาส..ได้ดู...คู่เอก..7 สีวันนี้....

..เขาพูด..กัน..ว่า..ไอ้นักมวย..มุมแดง..เมืองไทย..

...มันเอาอะไร.มาชนะ..น้ำเงิน..ได้ว่ะ......

..งงๆ...จริง..ๆ...เขาพูดกัน.....

....หลายคน..งง....ครับ...

หงอคง

..ช่อง 7  เกิดอะไร..ขึ้น..ใครรู้..ช่วยบอกที...

...จาก..น้องโดม...ป่วยกระทัน..หัน...

..มาถึง..รุ่งเกียรติ...ป่วยกระทันหัน....

....เพราะ..อะไร.....หงอคง..งง..ๆ..ครับ..

....พี่สนทะเล...พี่ไฟหนาว..พี่เป้งปากน้ำ.

..ท่านผู้กองเต่าตกมัน....ช่วย..บอกที..ครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal